เข้าชม 569   |  

ชอบคนที่เป็นไปไม่ได้
เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ เคยชอบคนที่เป็นไปไม่ได้ หรือ เป็นไปได้แต่น้อยหรือป่าว ตอนนี้เราเจอกับตัว เราชอบครูคนนึง ซึ่งตอนนี้เราเป็นนักเรียนมัธยมปลาย เราสนิทกับครูเค้ามากๆ สนิทมาเป็นปีๆ แล้ววันหนึ่งดันไปตกหลุมรักเขาเฉย หลังจากนั้นเราก็บอกชอบเขา เขาไม่ได้ให้คำตอบว่าชอบหรือไม่ชอบ บอกแค่อย่าให้คนแซวเยอะ หลังจากที่บอกเขาก็ทำต้วปกติ ไม่ได้เปลี่ยนไป ชีวิตเหมือนอยู่ในเฟรนโซน บางทีก็งงกับเขาเหมือนกันนะ บางทีก็ทำเหมือนรู้สึก บางทีก้เฉยๆ แต่เขาก็เป็นความสุขของเราแค่คนเดียวนะ
เป็นแรงบันดาลใจ เป็นกำลังใจในการเรียน แต่มันไม่ดีตรงที่เขาเป็นคนที่เป็นไปไม่ได้เนี้ยแหละ ควรออกจากสถานะนี้ยังไงดี เพื่อนๆ พี่ๆ ช่วยทำให้หลุดพ้นที
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 23 ก.พ. 2562   ip : 223.24.145.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

ประสบการณ์โดนนอกใจคะ เราเจอมาหนักมาก มาให้กำลังใจกัน
ประสบการณ์โดนนอกใจคะ เราเจอมาหนักมาก มาให้กำลังใจกัน

แฟนนอกใจ ปันใจให้คนในโลกอินเตอร์เน็ต ต้องทำอย่างไร ใช้หลักธรรมข้อไหนเพื่อดับทุกข์
แฟนนอกใจ ปันใจให้คนในโลกอินเตอร์เน็ต ต้องทำอย่างไร ใช้หลักธรรมข้อไหนเพื่อดับทุกข์

มีใครทนอยู่กับแฟน หรือคู่รัก โดยที่ไม่ได้รัก หรือหมดรักไปแล้วบ้าง? แล้วจะทนต่อไปหรือ?
มีใครทนอยู่กับแฟน หรือคู่รัก โดยที่ไม่ได้รัก หรือหมดรักไปแล้วบ้าง? แล้วจะทนต่อไปหรือ?

เมียมีชู้ คุณจะให้อภัยมั้ย?
เมียมีชู้ คุณจะให้อภัยมั้ย?

แบบไหนถึงเรียกว่านอกใจ...
แบบไหนถึงเรียกว่านอกใจ...

แฟนชอบหาว่าเราไปทำอะไรกับคนอื่น ชอบหาว่าเรานอกใจ จะแก้นิสัยยังไงดี?
แฟนชอบหาว่าเราไปทำอะไรกับคนอื่น ชอบหาว่าเรานอกใจ จะแก้นิสัยยังไงดี?

แฟนนอกใจ หรือเราคิดไปเองคะ??
แฟนนอกใจ หรือเราคิดไปเองคะ??

แฟนนอกใจและติดเชื้อ HIV มาควรทำอย่างไรต่อไปดี
แฟนนอกใจและติดเชื้อ HIV มาควรทำอย่างไรต่อไปดี

จับได้ว่าแฟนแอบมีชู้ มีอะไรกับคนอื่น
จับได้ว่าแฟนแอบมีชู้ มีอะไรกับคนอื่น

ขอข้อดีของการนอกใจแฟน หรือมีชู้ หน่อยคะ?
ขอข้อดีของการนอกใจแฟน หรือมีชู้ หน่อยคะ?

ถ้ารู้ว่าเพื่อนโดนแฟนของเขานอกใจ เราควรจะบอกเพื่อนเราไหม ?
ถ้ารู้ว่าเพื่อนโดนแฟนของเขานอกใจ เราควรจะบอกเพื่อนเราไหม ?

พึ่งจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดีค่ะ
พึ่งจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดีค่ะ

แต่งงานแล้ว แต่ท้องกับอีกคนที่ไม่ใช่สามีตัวเอง
แต่งงานแล้ว แต่ท้องกับอีกคนที่ไม่ใช่สามีตัวเอง

ผู้หญิงที่นอกใจสามี ถูกจับได้และให้อภัย จะกลับตัวได้ไหม
ผู้หญิงที่นอกใจสามี ถูกจับได้และให้อภัย จะกลับตัวได้ไหม

ผู้หญิงแต่งงานแล้วไปมีคนอื่น(มีชู้) ฝ่ายหญิงต้องคืนสินสอดทองหมั้นตอนแต่งงานหรือไม่(ถ้าฝ่ายชายทวง)
ผู้หญิงแต่งงานแล้วไปมีคนอื่น(มีชู้) ฝ่ายหญิงต้องคืนสินสอดทองหมั้นตอนแต่งงานหรือไม่(ถ้าฝ่ายชายทวง)

คิดยังไงกับคนนอกใจ ที่ให้เหตุผลว่าอารมณ์ชั่ววูบคะ ?
คิดยังไงกับคนนอกใจ ที่ให้เหตุผลว่าอารมณ์ชั่ววูบคะ ?

ถามคนที่เคยนอกใจแฟนหน่อยครับ ว่าเคยรู้สึกผิดบ้างมั้ย
ถามคนที่เคยนอกใจแฟนหน่อยครับ ว่าเคยรู้สึกผิดบ้างมั้ย

แฟนผมท้อง แฟนดีใจ แต่ผมเสียใจ เพราะผมเป็น...
แฟนผมท้อง แฟนดีใจ แต่ผมเสียใจ เพราะผมเป็น...

ผู้หญิงที่เคยนอกใจแฟน กลับมาคืนดีกันจะสนิทใจจริงหรือ
ผู้หญิงที่เคยนอกใจแฟน กลับมาคืนดีกันจะสนิทใจจริงหรือ

ผิดมากมั้ยถ้าจะไปซื้อกิน เพราะเมียไม่ทำหน้าที่ (18++)
ผิดมากมั้ยถ้าจะไปซื้อกิน เพราะเมียไม่ทำหน้าที่ (18++)

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.