เข้าชม 879   |  

สามีจับได้ว่ามีกิ๊ก รู้สึกผิดมากทำไงดี อยากง้อเค้าค่ะไม่อยากเลิกกัน T_T
เหตุเกิดขึ้นเมื่อ...สามีจะไปต่างจังหวัดเห็นโทรศัพท์เค้าพังเราเลยเปลี่ยนของเราให้แฟนใช้ พอตกเย็นดิฉันเล่นเฟสกับกิ๊กที่บ้าน (ในคอม)ว่าเราจะนัดทานข้าวกันนัดไปไหนมาไหน แฟนดันเปิดเฟสในโทรศัพ (เจ้ากรรมฉันลืมออกจากระบบเฟสฉัน) เค้าเลยเห็นความชั่วของฉันหมด รู้สึกผิดมากเค้ายืนยันว่าจะเลิกกัน ยอมรับค่ะว่าโดนจับได้หลายครั้งแต่ที่ผ่านมายังไม่เกินเลย ครั้งนี้หนักสุดรู้สึกผิดมากอยากง้อเค้าตอนนี้เค้ากำลังนั่งรถมาจากต่างจังหวัด กลับมาคงเลิกกันแน่เค้าบอกให้เวลาเตรียมตัวสามวัน แต่เราไม่อยากเลิกแหละที่ทำแบบนั้นก็มีเหตุผลนะค่ะ เราอายุห่างกันสิบหกปี เขาอายุ 34 เรา 18 ความคิดบางอย่างก็ต่างกันมาก ด้วยความที่เรายังเด็กยังคิดเรื่องงี่เง่า เราอยากมีรูปถ่ายคู่กัน มีวันพิเศษของกันและกัน อยากให้เค้ารู้ว่าเราเหงามากเวลาที่อยู่แต่ห้องคนเดียว อยากให้เค้าโรแมนติกมั้ง ฟังความคิดเห็นเราหน่อย แต่เค้าไม่เคยมีเลย เราลำบากด้วยกันมามากค่ะรถคว่ำเกือบตายทั้งคู่ อดด้วยกัน แต่มีหลายครั้งที่เค้าไม่เข้าใจเรา เราก็อยากประชด (จนกลายเป็นเรื่องเลย) แต่มาทบทวนอีกทีชีวิตเราเหลือเขาอยู่ข้างๆแค่คนเดียวถึงเค้าจะมีข้อเสียบ้างแต่ก็ง้อเราดีนะเวลางอล
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 15 ก.พ. 2562   ip : 27.130.85.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

ผิดมากมั้ยถ้าจะไปซื้อกิน เพราะเมียไม่ทำหน้าที่ (18++)
ผิดมากมั้ยถ้าจะไปซื้อกิน เพราะเมียไม่ทำหน้าที่ (18++)

ประสบการณ์แฟนนอกใจ...รักครั้งแรก
ประสบการณ์แฟนนอกใจ...รักครั้งแรก

จับได้ว่าแฟนแอบมีชู้ มีอะไรกับคนอื่น
จับได้ว่าแฟนแอบมีชู้ มีอะไรกับคนอื่น

แฟนนอกใจ ปันใจให้คนในโลกอินเตอร์เน็ต ต้องทำอย่างไร ใช้หลักธรรมข้อไหนเพื่อดับทุกข์
แฟนนอกใจ ปันใจให้คนในโลกอินเตอร์เน็ต ต้องทำอย่างไร ใช้หลักธรรมข้อไหนเพื่อดับทุกข์

ไม่ไหวแล้ว!! แฟนนอกใจ ขอเลิก ทำยังไงให้ทำใจได้คะ
ไม่ไหวแล้ว!! แฟนนอกใจ ขอเลิก ทำยังไงให้ทำใจได้คะ

คู่หมั้นมีกิ๊กฟ้องได้หรือเปล่า ??
คู่หมั้นมีกิ๊กฟ้องได้หรือเปล่า ??

ประสบการณ์แฟนนอกใจตอนท้อง (ตอนนี้แท้งแล้วคะ)
ประสบการณ์แฟนนอกใจตอนท้อง (ตอนนี้แท้งแล้วคะ)

เวลาผู้ชายเจอแฟนเพื่อน ทำไมแซวว่าวันก่อนไม่ใช่คนนี้
เวลาผู้ชายเจอแฟนเพื่อน ทำไมแซวว่าวันก่อนไม่ใช่คนนี้

นอกใจแฟนแบบไม่ตั้งใจ แฟนจับได้ไล่เราออกจากบ้าน แต่เค้าไม่ยอมเลิกกับเรา ยังตามระรานทำไงดี
นอกใจแฟนแบบไม่ตั้งใจ แฟนจับได้ไล่เราออกจากบ้าน แต่เค้าไม่ยอมเลิกกับเรา ยังตามระรานทำไงดี

ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ
ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ

(ดราม่า) ผู้หญิงครับ ใครเคยนอกใจแฟน ผู้ชายครับ ใครเคยเป็นมือที่สามบ้างครับ
(ดราม่า) ผู้หญิงครับ ใครเคยนอกใจแฟน ผู้ชายครับ ใครเคยเป็นมือที่สามบ้างครับ

แฟนขอมีกิ๊กในเกมส์ บอกว่าแค่ขำๆ
แฟนขอมีกิ๊กในเกมส์ บอกว่าแค่ขำๆ

รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??
รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??

นอกใจแฟนค่ะ จะไปขอโอกาสคืนดียังไง?????
นอกใจแฟนค่ะ จะไปขอโอกาสคืนดียังไง?????

ผู้หญิงที่เคยนอกใจแฟน กลับมาคืนดีกันจะสนิทใจจริงหรือ
ผู้หญิงที่เคยนอกใจแฟน กลับมาคืนดีกันจะสนิทใจจริงหรือ

ขอข้อดีของการนอกใจแฟน หรือมีชู้ หน่อยคะ?
ขอข้อดีของการนอกใจแฟน หรือมีชู้ หน่อยคะ?

แฟนปล่อยตัวจนอ้วนแผละ จนผมรู้สึกหมดอารมณ์ (18+)
แฟนปล่อยตัวจนอ้วนแผละ จนผมรู้สึกหมดอารมณ์ (18+)

โดนแฟนกล่าวหาว่ามีกิ๊ก เพราะสั่งซื้อของจากอินเตอร์เน็ท (พ่อค้า)
โดนแฟนกล่าวหาว่ามีกิ๊ก เพราะสั่งซื้อของจากอินเตอร์เน็ท (พ่อค้า)

นอกใจกับนอกกาย อะไรแย่กว่ากันคะ
นอกใจกับนอกกาย อะไรแย่กว่ากันคะ

ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง
ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.