เข้าชม 1,375   |  

สามีจับได้ว่ามีกิ๊ก รู้สึกผิดมากทำไงดี อยากง้อเค้าค่ะไม่อยากเลิกกัน T_T
เหตุเกิดขึ้นเมื่อ...สามีจะไปต่างจังหวัดเห็นโทรศัพท์เค้าพังเราเลยเปลี่ยนของเราให้แฟนใช้ พอตกเย็นดิฉันเล่นเฟสกับกิ๊กที่บ้าน (ในคอม)ว่าเราจะนัดทานข้าวกันนัดไปไหนมาไหน แฟนดันเปิดเฟสในโทรศัพ (เจ้ากรรมฉันลืมออกจากระบบเฟสฉัน) เค้าเลยเห็นความชั่วของฉันหมด รู้สึกผิดมากเค้ายืนยันว่าจะเลิกกัน ยอมรับค่ะว่าโดนจับได้หลายครั้งแต่ที่ผ่านมายังไม่เกินเลย ครั้งนี้หนักสุดรู้สึกผิดมากอยากง้อเค้าตอนนี้เค้ากำลังนั่งรถมาจากต่างจังหวัด กลับมาคงเลิกกันแน่เค้าบอกให้เวลาเตรียมตัวสามวัน แต่เราไม่อยากเลิกแหละที่ทำแบบนั้นก็มีเหตุผลนะค่ะ เราอายุห่างกันสิบหกปี เขาอายุ 34 เรา 18 ความคิดบางอย่างก็ต่างกันมาก ด้วยความที่เรายังเด็กยังคิดเรื่องงี่เง่า เราอยากมีรูปถ่ายคู่กัน มีวันพิเศษของกันและกัน อยากให้เค้ารู้ว่าเราเหงามากเวลาที่อยู่แต่ห้องคนเดียว อยากให้เค้าโรแมนติกมั้ง ฟังความคิดเห็นเราหน่อย แต่เค้าไม่เคยมีเลย เราลำบากด้วยกันมามากค่ะรถคว่ำเกือบตายทั้งคู่ อดด้วยกัน แต่มีหลายครั้งที่เค้าไม่เข้าใจเรา เราก็อยากประชด (จนกลายเป็นเรื่องเลย) แต่มาทบทวนอีกทีชีวิตเราเหลือเขาอยู่ข้างๆแค่คนเดียวถึงเค้าจะมีข้อเสียบ้างแต่ก็ง้อเราดีนะเวลางอล
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 15 ก.พ. 2562   ip : 27.130.85.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

สงสัยว่าแฟนไปมีอะไรกับคนอื่น จากอสุจิ
สงสัยว่าแฟนไปมีอะไรกับคนอื่น จากอสุจิ

แต่งงานได้ 3 เดือน จับได้แฟนเคยนอกใจช่วงก่อนแต่ง ทำยังไงดีค่ะ อยากได้ความคิดเห็นค่ะ
แต่งงานได้ 3 เดือน จับได้แฟนเคยนอกใจช่วงก่อนแต่ง ทำยังไงดีค่ะ อยากได้ความคิดเห็นค่ะ

ทำไมคนที่นอกใจกันไป ชีวิตเค้าดูมีความสุขจังครับ ส่วนคนที่โดนนอกใจต้องเสียใจทั้งที่ไม่ได้ทำอะไรผิด
ทำไมคนที่นอกใจกันไป ชีวิตเค้าดูมีความสุขจังครับ ส่วนคนที่โดนนอกใจต้องเสียใจทั้งที่ไม่ได้ทำอะไรผิด

แฟนนอกใจไปมีคนอื่นเพราะเราไม่ใส่ใจ ใครผิดครับ
แฟนนอกใจไปมีคนอื่นเพราะเราไม่ใส่ใจ ใครผิดครับ

คุณคิดยังไงกับผู้หญิงที่ยุ่งกับผู้ชายที่มีแฟนแล้ว แล้วกำลังจะแต่งงาน
คุณคิดยังไงกับผู้หญิงที่ยุ่งกับผู้ชายที่มีแฟนแล้ว แล้วกำลังจะแต่งงาน

ประสบการณ์แฟนนอกใจ...รักครั้งแรก
ประสบการณ์แฟนนอกใจ...รักครั้งแรก

แฟนผมท้อง แฟนดีใจ แต่ผมเสียใจ เพราะผมเป็น...
แฟนผมท้อง แฟนดีใจ แต่ผมเสียใจ เพราะผมเป็น...

เมื่อฉันนอกใจแฟน ไปมีอะรัยกับคนที่เพิ่งเจอแค่ไม่กี่ชั่วโมง
เมื่อฉันนอกใจแฟน ไปมีอะรัยกับคนที่เพิ่งเจอแค่ไม่กี่ชั่วโมง

แฟนเข้าใจผิดคิดว่ามีชู้ จะทำไงดีเนี่ย เครียดมาก ช่วยเราด้วยค่ะ
แฟนเข้าใจผิดคิดว่ามีชู้ จะทำไงดีเนี่ย เครียดมาก ช่วยเราด้วยค่ะ

ถามคนที่เคยนอกใจแฟนหน่อยครับ ว่าเคยรู้สึกผิดบ้างมั้ย
ถามคนที่เคยนอกใจแฟนหน่อยครับ ว่าเคยรู้สึกผิดบ้างมั้ย

++++ เคยฝันว่านอกใจแฟนตัวเองกันไหม? ++++
++++ เคยฝันว่านอกใจแฟนตัวเองกันไหม? ++++

สามีจับได้ว่ามีกิ๊ก รู้สึกผิดมากทำไงดี อยากง้อเค้าค่ะไม่อยากเลิกกัน T_T

สมมุติถ้าผู้หญิงมีเพศสัมพันธ์กับกิ๊ก แล้วมานอนกับแฟน แฟนจะรู้ไหม
สมมุติถ้าผู้หญิงมีเพศสัมพันธ์กับกิ๊ก แล้วมานอนกับแฟน แฟนจะรู้ไหม

ชอบคนที่เป็นไปไม่ได้
ชอบคนที่เป็นไปไม่ได้

พึ่งจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดีค่ะ
พึ่งจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดีค่ะ

ขอข้อดีของการนอกใจแฟน หรือมีชู้ หน่อยคะ?
ขอข้อดีของการนอกใจแฟน หรือมีชู้ หน่อยคะ?

แฟนนอกใจ หรือเราคิดไปเองคะ??
แฟนนอกใจ หรือเราคิดไปเองคะ??

ผู้หญิงที่เคยนอกใจแฟน กลับมาคืนดีกันจะสนิทใจจริงหรือ
ผู้หญิงที่เคยนอกใจแฟน กลับมาคืนดีกันจะสนิทใจจริงหรือ

เมียมีชู้ คุณจะให้อภัยมั้ย?
เมียมีชู้ คุณจะให้อภัยมั้ย?

ใครเคยอกหัก ใจสลาย คนรักนอกใจ เลิกหรือหย่า ผ่านช่วงเวลานั้นมาได้ยังไง..เราทรมานเหลือเกิน
ใครเคยอกหัก ใจสลาย คนรักนอกใจ เลิกหรือหย่า ผ่านช่วงเวลานั้นมาได้ยังไง..เราทรมานเหลือเกิน

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2020 All right reserved.