เข้าชม 1,655   |  

แฟนผมท้องกับคนอื่น ผมมารู้ความจริงตอนที่เขาคลอดแล้ว เมื่อวานสดๆร้อนๆครับ
เราคบกันมาได้ 4 ปีละครับ ช่วงปีที่แล้วเราเจอกันคุยกันบ่อยตามปกติ พอช่วงๆต้นปีใหม่เรามีปัญหาทะเลาะกัน เขาขอเลิกกับผมๆก็ง้อคืนดีกัน หลังจากนั้นทุก

อย่างเปลี่ยนไป ปกติเขาจะชอบจิกผมในไลน์ไปไหน อยู่ไหน มีอะไรเราคุยแลกเปลี่ยนกัน ทุกเช้าเราจะโทรหากัน เที่ยงวันเราก็

โทรคุยกันช่วงพักเที่ยง ตอนกลางคืนก่อนนอนเราก็โทรคุยกัน ระหว่างที่ไม่โทรคุยก็คุยไลน์ก็ติดต่อเขาตลอดเวลา เจอกันอาทิตย์ละ2-3วันกินข้าวกัน

ผมไปส่งเขากลับบ้านเป็นบางครั้ง เสาร์อาทิตย์ถ้าเจอกันผมก็ไปรับไปส่งเขาเสมอ

แต่ต้นปีช่วงหลังจากคืนดีกันนั้นโทรไปหาตอนเช้า รับสายบ้างไม่รับสายบ้าง คุยไลน์ก็ถามคำตอบคำ

เหมือนเขาเครียดกับงานผมก็เข้าใจ แล้วก็อารมณ์คุยกันไม่เหมือนเดิมหลังจากที่เรามีปัญหากัน เที่ยงก็ไม่รับสายผม กลางคืนเขาก็นอนเร็วผิดปกติ

ผมก็อดทนเพราะช่วงนั้นงานที่บ้านยุ่งมากผมไม่มีเวลาจะคิดเรื่องอื่น หลังจากนั้นเขาก็ยอมเจอผมช่วงเดือน 2-3 การแต่งตัวเขาผิดไป ปกติเขาจะชอบแต่งตัว

เก่งๆชอบใส่กระโปรงสั้นๆแต่งหน้าหวานๆ แต่เขากลับใส่ชุดเชยๆ หลวมๆ ไม่แต่งหน้าทำตัวเหมือนมีอะไร ปิดบังผม ผมก็ไม่ว่าอะไรนะครับ

เพราะติดภาพที่เรามีปัญหากันมาก่อนผมออกจะง้อๆเขา หลังจากนั้นเดือน 4. ...
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 17 ก.พ. 2562   ip : 27.55.46.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

ผู้หญิงที่นอกใจสามี ถูกจับได้และให้อภัย จะกลับตัวได้ไหม
ผู้หญิงที่นอกใจสามี ถูกจับได้และให้อภัย จะกลับตัวได้ไหม

การนิ่งเมื่อรู้ว่าถูกนอกใจ เป็นวิธีที่ดีที่สุดแล้วหรอคะ?
การนิ่งเมื่อรู้ว่าถูกนอกใจ เป็นวิธีที่ดีที่สุดแล้วหรอคะ?

ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ
ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ

จับได้ว่าแฟนแอบมีชู้ มีอะไรกับคนอื่น
จับได้ว่าแฟนแอบมีชู้ มีอะไรกับคนอื่น

แบบไหนถึงเรียกว่านอกใจ...
แบบไหนถึงเรียกว่านอกใจ...

ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ
ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ

ผมมีชู้ ตอนนี้รู้สึกแย่มาก T T
ผมมีชู้ ตอนนี้รู้สึกแย่มาก T T

ถ้าแฟนคุณขอให้คุณจุดธูปสาบานว่าคุณจะไม่นอกใจเค้า คุณจะสาบานไหม ?
ถ้าแฟนคุณขอให้คุณจุดธูปสาบานว่าคุณจะไม่นอกใจเค้า คุณจะสาบานไหม ?

ถ้าแฟนคุณไปมีอะไรกับคนอื่น คุณจะให้โอกาสเค้าอีกไหมคะ ??
ถ้าแฟนคุณไปมีอะไรกับคนอื่น คุณจะให้โอกาสเค้าอีกไหมคะ ??

แฟนนอกใจ..ขอเลิก.แต่เค้าไม่ยอม..ทำไงดี
แฟนนอกใจ..ขอเลิก.แต่เค้าไม่ยอม..ทำไงดี

อยากทราบว่าสิ่งใดที่ผู้ชายทนไม่ได้ที่สุดค่ะ ถ้าแฟนคุณทำ (อยากแก้แค้นสามีนอกใจคุ่ะ)
อยากทราบว่าสิ่งใดที่ผู้ชายทนไม่ได้ที่สุดค่ะ ถ้าแฟนคุณทำ (อยากแก้แค้นสามีนอกใจคุ่ะ)

เราใจกว้างเหรอคะ ถ้าปล่อยให้แฟนมีกิ๊กได้ตามความสุขของเขา
เราใจกว้างเหรอคะ ถ้าปล่อยให้แฟนมีกิ๊กได้ตามความสุขของเขา

ถ้าจะแก้แค้นแฟนเก่าด้วยวิธีนี้...มันคงไม่ผิดใช่ไหมครับ
ถ้าจะแก้แค้นแฟนเก่าด้วยวิธีนี้...มันคงไม่ผิดใช่ไหมครับ

แฟนชอบหาว่าเราไปทำอะไรกับคนอื่น ชอบหาว่าเรานอกใจ จะแก้นิสัยยังไงดี?
แฟนชอบหาว่าเราไปทำอะไรกับคนอื่น ชอบหาว่าเรานอกใจ จะแก้นิสัยยังไงดี?

คุณคิดยังไงกับผู้หญิงที่ยุ่งกับผู้ชายที่มีแฟนแล้ว แล้วกำลังจะแต่งงาน
คุณคิดยังไงกับผู้หญิงที่ยุ่งกับผู้ชายที่มีแฟนแล้ว แล้วกำลังจะแต่งงาน

เพื่อนนอกใจแฟนมาตลอด ควรเตือนเพื่อนหรือแค่ด่าในใจ เป็นพวกคุณทำไงกันคะ
เพื่อนนอกใจแฟนมาตลอด ควรเตือนเพื่อนหรือแค่ด่าในใจ เป็นพวกคุณทำไงกันคะ

แฟนผมขอมีแฟนหรือกิ๊กอีกคน นอกจากผม
แฟนผมขอมีแฟนหรือกิ๊กอีกคน นอกจากผม

ถามคนที่แต่งงานแล้ว...รู้ได้ยังไงว่าแฟนไม่นอกใจไปมีคนอื่น...
ถามคนที่แต่งงานแล้ว...รู้ได้ยังไงว่าแฟนไม่นอกใจไปมีคนอื่น...

เวลาโดนแฟนนอกใจ ควรจะทำอย่างไรค่ะ
เวลาโดนแฟนนอกใจ ควรจะทำอย่างไรค่ะ

ทำไมผู้ชายพอมีเงินแล้ว ต้องนอกใจเมีย ???
ทำไมผู้ชายพอมีเงินแล้ว ต้องนอกใจเมีย ???

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.