เข้าชม 1,404   |  

แฟนผมท้องกับคนอื่น ผมมารู้ความจริงตอนที่เขาคลอดแล้ว เมื่อวานสดๆร้อนๆครับ
เราคบกันมาได้ 4 ปีละครับ ช่วงปีที่แล้วเราเจอกันคุยกันบ่อยตามปกติ พอช่วงๆต้นปีใหม่เรามีปัญหาทะเลาะกัน เขาขอเลิกกับผมๆก็ง้อคืนดีกัน หลังจากนั้นทุก

อย่างเปลี่ยนไป ปกติเขาจะชอบจิกผมในไลน์ไปไหน อยู่ไหน มีอะไรเราคุยแลกเปลี่ยนกัน ทุกเช้าเราจะโทรหากัน เที่ยงวันเราก็

โทรคุยกันช่วงพักเที่ยง ตอนกลางคืนก่อนนอนเราก็โทรคุยกัน ระหว่างที่ไม่โทรคุยก็คุยไลน์ก็ติดต่อเขาตลอดเวลา เจอกันอาทิตย์ละ2-3วันกินข้าวกัน

ผมไปส่งเขากลับบ้านเป็นบางครั้ง เสาร์อาทิตย์ถ้าเจอกันผมก็ไปรับไปส่งเขาเสมอ

แต่ต้นปีช่วงหลังจากคืนดีกันนั้นโทรไปหาตอนเช้า รับสายบ้างไม่รับสายบ้าง คุยไลน์ก็ถามคำตอบคำ

เหมือนเขาเครียดกับงานผมก็เข้าใจ แล้วก็อารมณ์คุยกันไม่เหมือนเดิมหลังจากที่เรามีปัญหากัน เที่ยงก็ไม่รับสายผม กลางคืนเขาก็นอนเร็วผิดปกติ

ผมก็อดทนเพราะช่วงนั้นงานที่บ้านยุ่งมากผมไม่มีเวลาจะคิดเรื่องอื่น หลังจากนั้นเขาก็ยอมเจอผมช่วงเดือน 2-3 การแต่งตัวเขาผิดไป ปกติเขาจะชอบแต่งตัว

เก่งๆชอบใส่กระโปรงสั้นๆแต่งหน้าหวานๆ แต่เขากลับใส่ชุดเชยๆ หลวมๆ ไม่แต่งหน้าทำตัวเหมือนมีอะไร ปิดบังผม ผมก็ไม่ว่าอะไรนะครับ

เพราะติดภาพที่เรามีปัญหากันมาก่อนผมออกจะง้อๆเขา หลังจากนั้นเดือน 4. ...
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 17 ก.พ. 2562   ip : 27.55.46.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

ถ้าเพื่อนสนิทของคุณกำลัง เป็นชู้ - มีชู้ โดยตั้งใจ คุณจะทำอย่างไรคะ
ถ้าเพื่อนสนิทของคุณกำลัง เป็นชู้ - มีชู้ โดยตั้งใจ คุณจะทำอย่างไรคะ

อยากทราบว่าสิ่งใดที่ผู้ชายทนไม่ได้ที่สุดค่ะ ถ้าแฟนคุณทำ (อยากแก้แค้นสามีนอกใจคุ่ะ)
อยากทราบว่าสิ่งใดที่ผู้ชายทนไม่ได้ที่สุดค่ะ ถ้าแฟนคุณทำ (อยากแก้แค้นสามีนอกใจคุ่ะ)

สมมุติถ้าผู้หญิงมีเพศสัมพันธ์กับกิ๊ก แล้วมานอนกับแฟน แฟนจะรู้ไหม
สมมุติถ้าผู้หญิงมีเพศสัมพันธ์กับกิ๊ก แล้วมานอนกับแฟน แฟนจะรู้ไหม

เพศสัมพันธ์ที่ไม่เร้าใจ ไม่ทำการบ้าน ขนาดเล็ก ลีลาไม่ดี ไม่เอาไหน มีผลทำให้ผู้หญิงนอกใจหรือเลิกได้ด้วยเหรอ
เพศสัมพันธ์ที่ไม่เร้าใจ ไม่ทำการบ้าน ขนาดเล็ก ลีลาไม่ดี ไม่เอาไหน มีผลทำให้ผู้หญิงนอกใจหรือเลิกได้ด้วยเหรอ

แฟนนอกใจตอนเราท้อง เราควรทำยังไงดี?
แฟนนอกใจตอนเราท้อง เราควรทำยังไงดี?

จับได้ว่าสามีไปเล่นชู้กับผู้ชายคนอื่น
จับได้ว่าสามีไปเล่นชู้กับผู้ชายคนอื่น

ถามคนที่แต่งงานแล้ว...รู้ได้ยังไงว่าแฟนไม่นอกใจไปมีคนอื่น...
ถามคนที่แต่งงานแล้ว...รู้ได้ยังไงว่าแฟนไม่นอกใจไปมีคนอื่น...

เวลาสามีนอกใจแอบมีชู้ ทำไงให้ผู้ชายกับมา
เวลาสามีนอกใจแอบมีชู้ ทำไงให้ผู้ชายกับมา

เวลาโดนแฟนนอกใจ ควรจะทำอย่างไรค่ะ
เวลาโดนแฟนนอกใจ ควรจะทำอย่างไรค่ะ

ถ้าจะแก้แค้นแฟนเก่าด้วยวิธีนี้...มันคงไม่ผิดใช่ไหมครับ
ถ้าจะแก้แค้นแฟนเก่าด้วยวิธีนี้...มันคงไม่ผิดใช่ไหมครับ

เราใจกว้างเหรอคะ ถ้าปล่อยให้แฟนมีกิ๊กได้ตามความสุขของเขา
เราใจกว้างเหรอคะ ถ้าปล่อยให้แฟนมีกิ๊กได้ตามความสุขของเขา

แฟนนอกใจและติดเชื้อ HIV มาควรทำอย่างไรต่อไปดี
แฟนนอกใจและติดเชื้อ HIV มาควรทำอย่างไรต่อไปดี

แฟนผมขอมีแฟนหรือกิ๊กอีกคน นอกจากผม
แฟนผมขอมีแฟนหรือกิ๊กอีกคน นอกจากผม

รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??
รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??

คิดยังไงกับคนนอกใจ ที่ให้เหตุผลว่าอารมณ์ชั่ววูบคะ ?
คิดยังไงกับคนนอกใจ ที่ให้เหตุผลว่าอารมณ์ชั่ววูบคะ ?

เมื่อผมเป็นชู้กับแฟนเก่าตัวเอง
เมื่อผมเป็นชู้กับแฟนเก่าตัวเอง

เชื่อไหม facebook และ line เป็นสาเหตุให้คู่รักนอกใจกันมากที่สุด?
เชื่อไหม facebook และ line เป็นสาเหตุให้คู่รักนอกใจกันมากที่สุด?

การดำเนินชีวิตหลังให้โอกาสสามี กรณีที่โดนนอกใจ
การดำเนินชีวิตหลังให้โอกาสสามี กรณีที่โดนนอกใจ

ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง
ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง

กลับมาคุยกับแฟนเก่าอีกครั้ง แต่เค้ายังคุยกับผู้หญิงอีกคน
กลับมาคุยกับแฟนเก่าอีกครั้ง แต่เค้ายังคุยกับผู้หญิงอีกคน

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.