เข้าชม 1,897   |  

แฟนผมท้องกับคนอื่น ผมมารู้ความจริงตอนที่เขาคลอดแล้ว เมื่อวานสดๆร้อนๆครับ
เราคบกันมาได้ 4 ปีละครับ ช่วงปีที่แล้วเราเจอกันคุยกันบ่อยตามปกติ พอช่วงๆต้นปีใหม่เรามีปัญหาทะเลาะกัน เขาขอเลิกกับผมๆก็ง้อคืนดีกัน หลังจากนั้นทุก

อย่างเปลี่ยนไป ปกติเขาจะชอบจิกผมในไลน์ไปไหน อยู่ไหน มีอะไรเราคุยแลกเปลี่ยนกัน ทุกเช้าเราจะโทรหากัน เที่ยงวันเราก็

โทรคุยกันช่วงพักเที่ยง ตอนกลางคืนก่อนนอนเราก็โทรคุยกัน ระหว่างที่ไม่โทรคุยก็คุยไลน์ก็ติดต่อเขาตลอดเวลา เจอกันอาทิตย์ละ2-3วันกินข้าวกัน

ผมไปส่งเขากลับบ้านเป็นบางครั้ง เสาร์อาทิตย์ถ้าเจอกันผมก็ไปรับไปส่งเขาเสมอ

แต่ต้นปีช่วงหลังจากคืนดีกันนั้นโทรไปหาตอนเช้า รับสายบ้างไม่รับสายบ้าง คุยไลน์ก็ถามคำตอบคำ

เหมือนเขาเครียดกับงานผมก็เข้าใจ แล้วก็อารมณ์คุยกันไม่เหมือนเดิมหลังจากที่เรามีปัญหากัน เที่ยงก็ไม่รับสายผม กลางคืนเขาก็นอนเร็วผิดปกติ

ผมก็อดทนเพราะช่วงนั้นงานที่บ้านยุ่งมากผมไม่มีเวลาจะคิดเรื่องอื่น หลังจากนั้นเขาก็ยอมเจอผมช่วงเดือน 2-3 การแต่งตัวเขาผิดไป ปกติเขาจะชอบแต่งตัว

เก่งๆชอบใส่กระโปรงสั้นๆแต่งหน้าหวานๆ แต่เขากลับใส่ชุดเชยๆ หลวมๆ ไม่แต่งหน้าทำตัวเหมือนมีอะไร ปิดบังผม ผมก็ไม่ว่าอะไรนะครับ

เพราะติดภาพที่เรามีปัญหากันมาก่อนผมออกจะง้อๆเขา หลังจากนั้นเดือน 4. ...
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 17 ก.พ. 2562   ip : 27.55.46.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

เวลาสามีนอกใจแอบมีชู้ ทำไงให้ผู้ชายกับมา
เวลาสามีนอกใจแอบมีชู้ ทำไงให้ผู้ชายกับมา

แฟนนอกใจ หรือเราคิดไปเองคะ??
แฟนนอกใจ หรือเราคิดไปเองคะ??

ถ้าแฟนคุณไปมีอะไรกับคนอื่น คุณจะให้โอกาสเค้าอีกไหมคะ ??
ถ้าแฟนคุณไปมีอะไรกับคนอื่น คุณจะให้โอกาสเค้าอีกไหมคะ ??

การดำเนินชีวิตหลังให้โอกาสสามี กรณีที่โดนนอกใจ
การดำเนินชีวิตหลังให้โอกาสสามี กรณีที่โดนนอกใจ

จับได้ว่าแฟนแอบมีชู้ มีอะไรกับคนอื่น
จับได้ว่าแฟนแอบมีชู้ มีอะไรกับคนอื่น

นอกใจกับนอกกาย อะไรแย่กว่ากันคะ
นอกใจกับนอกกาย อะไรแย่กว่ากันคะ

++++ เคยฝันว่านอกใจแฟนตัวเองกันไหม? ++++
++++ เคยฝันว่านอกใจแฟนตัวเองกันไหม? ++++

คุณผู้หญิงที่มีคู่ แต่แฟนไม่ทำการบ้าน ... มีน้ำอดน้ำทนได้นานเท่าไร? และหาทางออกอย่างไร?
คุณผู้หญิงที่มีคู่ แต่แฟนไม่ทำการบ้าน ... มีน้ำอดน้ำทนได้นานเท่าไร? และหาทางออกอย่างไร?

แบบไหนถึงเรียกว่านอกใจ...
แบบไหนถึงเรียกว่านอกใจ...

พึ่งจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดีค่ะ
พึ่งจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดีค่ะ

ทำไมคนที่นอกใจกันไป ชีวิตเค้าดูมีความสุขจังครับ ส่วนคนที่โดนนอกใจต้องเสียใจทั้งที่ไม่ได้ทำอะไรผิด
ทำไมคนที่นอกใจกันไป ชีวิตเค้าดูมีความสุขจังครับ ส่วนคนที่โดนนอกใจต้องเสียใจทั้งที่ไม่ได้ทำอะไรผิด

ทำไม? คุณต้องนอกใจแฟนหรือภรรยา โดยเฉพาะตอนมีลูก
ทำไม? คุณต้องนอกใจแฟนหรือภรรยา โดยเฉพาะตอนมีลูก

ถ้าจะแก้แค้นแฟนเก่าด้วยวิธีนี้...มันคงไม่ผิดใช่ไหมครับ
ถ้าจะแก้แค้นแฟนเก่าด้วยวิธีนี้...มันคงไม่ผิดใช่ไหมครับ

เพื่อนนอกใจแฟนมาตลอด ควรเตือนเพื่อนหรือแค่ด่าในใจ เป็นพวกคุณทำไงกันคะ
เพื่อนนอกใจแฟนมาตลอด ควรเตือนเพื่อนหรือแค่ด่าในใจ เป็นพวกคุณทำไงกันคะ

แฟนชอบหาว่าเราไปทำอะไรกับคนอื่น ชอบหาว่าเรานอกใจ จะแก้นิสัยยังไงดี?
แฟนชอบหาว่าเราไปทำอะไรกับคนอื่น ชอบหาว่าเรานอกใจ จะแก้นิสัยยังไงดี?

คบกับแฟนมา 8 ปี แต่งงานได้ 9 เดือน จับได้แฟนนอกใจ
คบกับแฟนมา 8 ปี แต่งงานได้ 9 เดือน จับได้แฟนนอกใจ

ผลวิจัยเผย คนที่เคยนอกใจคนรัก ถ้ามีโอกาสยังไงก็นอกใจอยู่ดี
ผลวิจัยเผย คนที่เคยนอกใจคนรัก ถ้ามีโอกาสยังไงก็นอกใจอยู่ดี

==ขอกำลังใจให้ตัดใจจากแฟนที่คอยนอกใจ/โกหก/หลอกลวง==
==ขอกำลังใจให้ตัดใจจากแฟนที่คอยนอกใจ/โกหก/หลอกลวง==

อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง
อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง

เวรกรรมจากการแย่งแฟนคนอื่นมีจริงมั้ยครับ ทำไมคนที่โดนทิ้งเจ็บอยู่คนเดียว
เวรกรรมจากการแย่งแฟนคนอื่นมีจริงมั้ยครับ ทำไมคนที่โดนทิ้งเจ็บอยู่คนเดียว

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2020 All right reserved.