เข้าชม 1,452   |  

ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง
แย่งได้แย่งไป...แต่ไม่ยอมให้มีความสุขฝ่ายเดียวหรอก นีคือสิ่งที่เลือก
คือต้องเลิกกับแฟนเพราะมีเรื่องมือที่ 3 ก็ไม่รู้ว่าแฟนนอกใจไปก่อนหรือมือที่ 3 มาแย่งไป แต่สุดท้ายเราก็เป็นฝ่ายแพ้
แรกๆก็เสียใจไม่เข้าใจ ทำไม ผิดอะไร ไม่ดีตรงไหน ทีให้ไปไม่พอหรือไม่ดีตรงไหน คำถามมากกมาย ฟูมฟาย
ผ่านมาระยะนึงก็เลิกฟูมฟายเปลี่ยนจากเสียใจเป็นแค้นใจ คิดใหม่ทำใหม่ "ชายโฉดหญิงชั่ว ผู้ชายมั่วผู้หญิงง่าย" เราถูกกระทำมาแล้วต่อไป 2 คนต้องเป็นฝ่ายถูกกระทำบ้าง อย่าได้มีความสุข นั่งรอดูความพินาศยิ้ม 2 คนจะไม่มีวันมีความสุขสมหวัง ไม่ว่าจะมีทางไหนที่ทำให้ 2 คนทะเลาะกัน ทำให้ครอบครัวทั้ง 2 ฝ่ายเกลียดไม่ยอมรับ

ใครที่ถูกหักหลังจะรู้ดีว่ามันเจ็บปวดเสียใจแค่ไหน ใครมีอะไรเด็ดๆหรือใครมีไอเดียแก้แค้น ลองบอกหน่อยที
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 17 ก.พ. 2562   ip : 171.98.191.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

กลับมาคุยกับแฟนเก่าอีกครั้ง แต่เค้ายังคุยกับผู้หญิงอีกคน
กลับมาคุยกับแฟนเก่าอีกครั้ง แต่เค้ายังคุยกับผู้หญิงอีกคน

ยอมเป็นเมียน้อย เพราะรักเขามากถึงอยากเลิกแค่ไหนก็ทำไม่ได้
ยอมเป็นเมียน้อย เพราะรักเขามากถึงอยากเลิกแค่ไหนก็ทำไม่ได้

ใครบ้างมีเซ้นต์แรงมาก เวลาแฟนแอบคุยกับคนอื่น??
ใครบ้างมีเซ้นต์แรงมาก เวลาแฟนแอบคุยกับคนอื่น??

ประสบการณ์แฟนนอกใจตอนท้อง (ตอนนี้แท้งแล้วคะ)
ประสบการณ์แฟนนอกใจตอนท้อง (ตอนนี้แท้งแล้วคะ)

ไม่ไหวแล้ว!! แฟนนอกใจ ขอเลิก ทำยังไงให้ทำใจได้คะ
ไม่ไหวแล้ว!! แฟนนอกใจ ขอเลิก ทำยังไงให้ทำใจได้คะ

เพื่อนนอกใจแฟนมาตลอด ควรเตือนเพื่อนหรือแค่ด่าในใจ เป็นพวกคุณทำไงกันคะ
เพื่อนนอกใจแฟนมาตลอด ควรเตือนเพื่อนหรือแค่ด่าในใจ เป็นพวกคุณทำไงกันคะ

แต่งงานได้ 3 เดือน จับได้แฟนเคยนอกใจช่วงก่อนแต่ง ทำยังไงดีค่ะ อยากได้ความคิดเห็นค่ะ
แต่งงานได้ 3 เดือน จับได้แฟนเคยนอกใจช่วงก่อนแต่ง ทำยังไงดีค่ะ อยากได้ความคิดเห็นค่ะ

ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง

แฟนนอกใจและติดเชื้อ HIV มาควรทำอย่างไรต่อไปดี
แฟนนอกใจและติดเชื้อ HIV มาควรทำอย่างไรต่อไปดี

ผู้หญิงที่นอกใจสามี ถูกจับได้และให้อภัย จะกลับตัวได้ไหม
ผู้หญิงที่นอกใจสามี ถูกจับได้และให้อภัย จะกลับตัวได้ไหม

ทำไมผู้ชายพอมีเงินแล้ว ต้องนอกใจเมีย ???
ทำไมผู้ชายพอมีเงินแล้ว ต้องนอกใจเมีย ???

อยากได้เพลงที่เกี่ยวกับการคบซ้อน
อยากได้เพลงที่เกี่ยวกับการคบซ้อน

นอกใจแฟนค่ะ จะไปขอโอกาสคืนดียังไง?????
นอกใจแฟนค่ะ จะไปขอโอกาสคืนดียังไง?????

ผู้หญิงแต่งงานแล้วไปมีคนอื่น(มีชู้) ฝ่ายหญิงต้องคืนสินสอดทองหมั้นตอนแต่งงานหรือไม่(ถ้าฝ่ายชายทวง)
ผู้หญิงแต่งงานแล้วไปมีคนอื่น(มีชู้) ฝ่ายหญิงต้องคืนสินสอดทองหมั้นตอนแต่งงานหรือไม่(ถ้าฝ่ายชายทวง)

เพศสัมพันธ์ที่ไม่เร้าใจ ไม่ทำการบ้าน ขนาดเล็ก ลีลาไม่ดี ไม่เอาไหน มีผลทำให้ผู้หญิงนอกใจหรือเลิกได้ด้วยเหรอ
เพศสัมพันธ์ที่ไม่เร้าใจ ไม่ทำการบ้าน ขนาดเล็ก ลีลาไม่ดี ไม่เอาไหน มีผลทำให้ผู้หญิงนอกใจหรือเลิกได้ด้วยเหรอ

เชื่อไหม facebook และ line เป็นสาเหตุให้คู่รักนอกใจกันมากที่สุด?
เชื่อไหม facebook และ line เป็นสาเหตุให้คู่รักนอกใจกันมากที่สุด?

แฟนนอกใจหลายครั้งมาก
แฟนนอกใจหลายครั้งมาก

คุณคิดยังไงกับผู้หญิงที่ยุ่งกับผู้ชายที่มีแฟนแล้ว แล้วกำลังจะแต่งงาน
คุณคิดยังไงกับผู้หญิงที่ยุ่งกับผู้ชายที่มีแฟนแล้ว แล้วกำลังจะแต่งงาน

เจ็บแค่ไหนก็จะรอ
เจ็บแค่ไหนก็จะรอ

แฟนปล่อยตัวจนอ้วนแผละ จนผมรู้สึกหมดอารมณ์ (18+)
แฟนปล่อยตัวจนอ้วนแผละ จนผมรู้สึกหมดอารมณ์ (18+)

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.