เข้าชม 1,292   |  

จับได้ว่าแฟนนอกใจ ในวันที่ต้องฝืนยิ้ม
เพิ่งจับได้ว่าแฟนที่อยู่ด้วยกันมา10กว่าปีนอกใจครับ
มือเย็น หัวใจมันชาไปหมด โลกทั้งโลกมันพังทลายลงมา อะไรๆที่เคยวาดฝันไว้มันก็เลือนหายไปในพริบตา เสียงต่างๆมันดังอื้ออึงจนไม่ได้ยินอะไร ภาพต่างๆมันพร้ามัวจนมองไม่เห็น ไม่มีแรงที่จะยืน ไม่มีแรงแม้นแต่จะหายใจ
ที่สำคัญคือ วันนั้น ต้องกลับไปบ้านที่ต่างจังหวัดครับ ใช่แล้ว วันแม่นี่เอง
กลับมาถึงบ้าน แม่กับพ่อก็ทำท่าดีใจสุดๆที่ลูกกลับมาหา สิ่งที่อัดอั้นไว้ก็ไม่สามารถบอกใครได้ ถ้าบอกไป คนในครอบครัวที่เรารัก เค้าจะต้องทุกข์ใจไม่ต่างจากเราแน่นอน
สิ่งที่ทำได้อย่างเดียวคือ ยิ้ม
ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้มเข้าไว้ พาแม่ไปเที่ยววันแม่ จำไม่ได้เลยว่าแม่คุยอะไรกับเราบ้าง
ได้แต่ตอบว่า ได้ครับแม่ ดีครับแม่ อะไรก็ได้ครับ แม่เลือกเลยครับ ตามใจแม่เลยนะ
แล้วก็ ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ต้องถ่ายรูปกับแม่ทั้งวัน เพราะวันแม่ แม่จะเอาไปอวดเพื่อนในเฟส
ยิ้มครับ ยิ้มเข้าไว้ เดี๋ยวรูปไม่สวย
กว่าจะผ่านพ้นวันนี้มาได้ หัวใจมันไม่ไหวแล้วครับ หัวมันตื้อคิดอะไรไม่ออก ปวดหัวมากๆ
แต่.......... ต้องมาช่วยแม่เลือกรูปที่จะโพสอีกครับ เพราะถ่ายมาเยอะจัดหลายร้อยรูป
ณ.ตอนนี้คือเริ่มยิ้มไม่ค่อยจะออกแล้วครับ มันแทบไม่ไหวจริงๆ
โพสเสร็จ ต้องตามไปกดไลค์ และตามไปเม้นต์ต่ออีก คือไม่ไหวแล้วจริงๆ ตอนนี้คือไม่สามารถยิ้มได้แล้วครับ
นี่คือสิ่งที่เสียใจที่สุดในชีวิต แต่ต้องทนปั้นหน้าว่าเราไม่เป็นอะไร มันทรมานจนไม่รู้จะหาอะไรมาเปรียบแล้วจริงๆ
เพราะไม่มีใครให้ระบาย เลยต้องเอามาลงที่นี่ ไม่มีใครรู้จัก

ขอบคุณคนแปลกหน้าทุกคนที่เข้ามาอ่านครับ
ผมขอบคุณจริงๆ
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 16 ก.พ. 2562   ip : 171.98.191.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

แฟนนอกใจไปมีคนอื่นเพราะเราไม่ใส่ใจ ใครผิดครับ
แฟนนอกใจไปมีคนอื่นเพราะเราไม่ใส่ใจ ใครผิดครับ

แฟนนอกใจ..ขอเลิก.แต่เค้าไม่ยอม..ทำไงดี
แฟนนอกใจ..ขอเลิก.แต่เค้าไม่ยอม..ทำไงดี

ทำไมคนที่นอกใจกันไป ชีวิตเค้าดูมีความสุขจังครับ ส่วนคนที่โดนนอกใจต้องเสียใจทั้งที่ไม่ได้ทำอะไรผิด
ทำไมคนที่นอกใจกันไป ชีวิตเค้าดูมีความสุขจังครับ ส่วนคนที่โดนนอกใจต้องเสียใจทั้งที่ไม่ได้ทำอะไรผิด

การนิ่งเมื่อรู้ว่าถูกนอกใจ เป็นวิธีที่ดีที่สุดแล้วหรอคะ?
การนิ่งเมื่อรู้ว่าถูกนอกใจ เป็นวิธีที่ดีที่สุดแล้วหรอคะ?

ถามคนที่เคยนอกใจแฟนหน่อยครับ ว่าเคยรู้สึกผิดบ้างมั้ย
ถามคนที่เคยนอกใจแฟนหน่อยครับ ว่าเคยรู้สึกผิดบ้างมั้ย

เคยตั้งกฎอะไรกับแฟนบ้าง มาแชร์กันค่ะ
เคยตั้งกฎอะไรกับแฟนบ้าง มาแชร์กันค่ะ

เวรกรรมจากการแย่งแฟนคนอื่นมีจริงมั้ยครับ ทำไมคนที่โดนทิ้งเจ็บอยู่คนเดียว
เวรกรรมจากการแย่งแฟนคนอื่นมีจริงมั้ยครับ ทำไมคนที่โดนทิ้งเจ็บอยู่คนเดียว

(ดราม่า) ผู้หญิงครับ ใครเคยนอกใจแฟน ผู้ชายครับ ใครเคยเป็นมือที่สามบ้างครับ
(ดราม่า) ผู้หญิงครับ ใครเคยนอกใจแฟน ผู้ชายครับ ใครเคยเป็นมือที่สามบ้างครับ

แฟนเข้าใจผิดคิดว่ามีชู้ จะทำไงดีเนี่ย เครียดมาก ช่วยเราด้วยค่ะ
แฟนเข้าใจผิดคิดว่ามีชู้ จะทำไงดีเนี่ย เครียดมาก ช่วยเราด้วยค่ะ

ระหว่าง โดนบอกเลิก กับ โดนนอกใจ คุณว่าอันไหนเจ็บกว่ากัน?
ระหว่าง โดนบอกเลิก กับ โดนนอกใจ คุณว่าอันไหนเจ็บกว่ากัน?

แฟนนอกใจและติดเชื้อ HIV มาควรทำอย่างไรต่อไปดี
แฟนนอกใจและติดเชื้อ HIV มาควรทำอย่างไรต่อไปดี

แฟนนอกใจหลายครั้งมาก
แฟนนอกใจหลายครั้งมาก

กลับมาคุยกับแฟนเก่าอีกครั้ง แต่เค้ายังคุยกับผู้หญิงอีกคน
กลับมาคุยกับแฟนเก่าอีกครั้ง แต่เค้ายังคุยกับผู้หญิงอีกคน

จับได้ว่าแฟนแอบมีชู้ มีอะไรกับคนอื่น
จับได้ว่าแฟนแอบมีชู้ มีอะไรกับคนอื่น

นอกใจแฟนแบบไม่ตั้งใจ แฟนจับได้ไล่เราออกจากบ้าน แต่เค้าไม่ยอมเลิกกับเรา ยังตามระรานทำไงดี
นอกใจแฟนแบบไม่ตั้งใจ แฟนจับได้ไล่เราออกจากบ้าน แต่เค้าไม่ยอมเลิกกับเรา ยังตามระรานทำไงดี

ใครเคยนอกใจแฟน ไปมีอะไรกับคนอื่นบ้าง เอาความจริงนะ ขอเหตุผล?
ใครเคยนอกใจแฟน ไปมีอะไรกับคนอื่นบ้าง เอาความจริงนะ ขอเหตุผล?

ประสบการณ์แฟนนอกใจตอนท้อง (ตอนนี้แท้งแล้วคะ)
ประสบการณ์แฟนนอกใจตอนท้อง (ตอนนี้แท้งแล้วคะ)

ถ้ารู้ว่าเพื่อนโดนแฟนของเขานอกใจ เราควรจะบอกเพื่อนเราไหม ?
ถ้ารู้ว่าเพื่อนโดนแฟนของเขานอกใจ เราควรจะบอกเพื่อนเราไหม ?

แบบไหนถึงเรียกว่านอกใจ...
แบบไหนถึงเรียกว่านอกใจ...

เพิ่งเสียตัวให้แฟนช่วงปีใหม่ จะโดนบอกเลิกไหมคะ?
เพิ่งเสียตัวให้แฟนช่วงปีใหม่ จะโดนบอกเลิกไหมคะ?

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.