เข้าชม 1,240   |  

จับได้ว่าแฟนแอบมีชู้ มีอะไรกับคนอื่น
เรื่องมันมีอยู่ว่า.... ผมกับแฟนคบกันมา3ปีแล้ว แฟนผมมีลูกติด แต่ผมรับได้เลยคบกัน ตลอดเวลา 3 ปีคือเป็นช่วงที่มีความสุขมาก ไปเที่ยวไหน ไปด้วยกันตลอด รวมทั้งสถานบันเทิงต่างๆ โดยไม่เคบแยกกันเที่ยว และไม่เคยมีชู้ อยู่มาวันหนึ่ง เมื่อปลายเดือนกันยายนที่ผ่านมา แฟนผมได้ไปสนิทกับเพื่อนที่ทำงานเขาคนหนึ่ง ซึ่งเป้นสาวโสด และสวย ขอใช้อักษรย่อว่า น. ผมเห็น น. มาเที่ยวด้วยที่ไร พาผู้ชายมาไม่ซ้ำหน้าเลย ขอย้ำว่าไม่ซ้ำหน้าเลย เปลี่ยนคนใหม่มาตลอด แล้วต่อมา น. ก็ชวนแฟนผมไปเที่ยวสถานบันเทิง โดยขอไม่ให้ผมไปด้วย ให้เหตุผลว่า อยากเที่ยวแบบกลุ่มผู้หญิงบ้าง ผมก็อนุญาติให้ไป ตอนครั้งแรกๆไปก็ปกติดี กลับตรงเวลา ไม่เกินตี 4 แล้วหลังจากนั้นก็เริ่มมีปัญหา ตรงที่ว่า ครั้งหลังเขาไปเที่ยวกลับมา พอมาถึงห้อง มีผู้ชายไลน์มา ตอนแรกแฟนผมบอกเพื่อนเจอกันที่ผับ
ผมก็ไม่สงสัยอะไร แต่ครั้งหลังๆแฟนจะไม่ยอมว่างมือถือห่างตัวเลย เรียกได้ว่าถือไว้เกือบทั้งวันทั้งคืน แล้วมีวันหนึ่ง แฟนผมไปเข้าห้องน้ำ ลืมมือถือไว้ ผมเลยแอบดู เจอเลยครับรูปแฟนผมกอดจูบกับผู้ชายคนที่อ้างว่าเป้นเพื่อน โดยรูปนั้น ผุ้ชายคนนั้นส่งมาให้ในไลน์แฟนผม ผมไล่ดุจากการสนทนาแล้วก็พอจะเข้าใจว่าเป็นมากกว่าเพื่อนแน่นอน ผมเลยตัดสินใจไลน์ไปคุยกับเพื่อนผู้ชายคนนั้น ได้ความว่า แฟนผมเป็นคนไปขอไลน์ผู้ชายคนนี้บอกว่าตัวเองโสด พึ่งเลิกกับแฟน ผู้ชายคนนั้นก็บอกกับผมว่า ถ้ารู้ว่ามีแฟนแล้วเขาจะไม่ยุ่ง จะยอมถอยให้เอง ลูกผู้ชายเหมือนกันเข้าใจหัวอกกันดี แล้วเรื่องผู้ชายคนนี้ก็จบไป แต่เพื่อนแฟน น. ยังไม่จบ ยังชวนแฟนผมไปเที่ยวอีก 3 ครั้งล่าสุด ออกหอไปตั้งแต่ 3 ทุ่ม กลับมาอีกทีบ่าย3โมง พอผมถามก็อ้างว่ากินกันจนเมา ขับกลับไม่ไหวเลยเผลอนอนในรถ ถ้าเป็นพวกคุนจะเชื่อมั้ย มีความเป็นไปได้รึป่าวที่จะเมาทั้ง 2 คนแล้วพากันกลับไม่ได้ แล้วที่สำคัญ โทรศัพท์ติดต่อไม่ได้เลยทั้ง 2 คน คือโทรติดทั้งเบอรแฟนผม และเบอร ของ น. แต่ไม่มีคนรับสาย แล้วมีหลายๆครั้งที่พวกเขาไปกัน แล้วกลับบ้านตอนเช้า แล้วช่วยกันโกหก ว่าเจอด่านเป่าแอลกอรฮอลบ้าง เมาจนไม่รู้ตัวเองบ้างว่าไปไหนมา เรื่องที่ผมสงสัยว่าแฟนไปมีอะไรกับคนอื่นคือ

1.ถ้าคุณบริสุทธใจจริง ทำไมทุกๆครั้งที่ไปเที่ยวไม่รับสายกัน พอโทรติดโทรอีกครั้ง ปิดเครื่องทั้ง 2 คน
2.เวลาผมจับได้ว่าเขาโกหกผม เช่นว่าไปเจอด่านตำรวจ (ผมมีเพื่อนเป็น ตร.เลยแอบถาม) ทำไม่ต้องโกหก ทำไมไม่บอกความจริงกันว่าไปไหนมา
3.ครั้งนั้นตอนที่กลับเที่ยงกัน แฟนบอกไปนอนหอเพื่อน แต่ไม่บอกว่าเพื่อนคนไหน บอกแค่ว่าไม่มีไรหรอก ไม่ต้องห่วง ปจด.มา แต่ผมดูแล้วแฟนไม่ใส่ผ้าอนามั้ย กางเกงในไม่มีรอยเลือดเลย
4.ปกติแล้วผมกับแฟนจะมีอะไรกันทุกวัน แต่ถ้าวันไหนแฟนไปเที่ยวมาจะอ้างว่าไม่อยากมี ไม่มีอารมย์ หรือเขากลัวผู้ชายจะรู้ว่าไปมีอะไรกับคนอื่นมา
5.แฟนผมเป็นคนปากแข็งมาก ผิดไรไม่เคยจะยอมรับ ถึงแม้ผมมีหลักฐาน แฟนจะเถียงทำโมโหใส่ ผมไม่อยากให้เป็นเรื่อง เลยยอมเงียบเอง
6.ทุกวันนี้นอนด้วยกันแต่แฟนผมจะเล่นโทรศัพท์ดึกทุกคืน พอผมแอบตื่นมาดู เห็นคุยไลน์นั้งยิ้มอยู่คนเดียว พอผมขอดู แกจะไม่ให้ดูโดยอ้างว่า ดูทำไม ไม่เชื่อใจหรอ
ผมเคยบอกแฟนว่าถ้าขอให้เลิกเที่ยวไม่ได้ งั้นเราห่างกันสักพักมั้ย เผื่ออะไรจะดีขึ้น แฟนผมก็ไม่ยอม
ผมควรทำยังไงดีครับ คบต่อไป หรือ ควรเลิกตั้งแต่ตอนนี้เลย ได้ไม่เจ็บมากไปกว่านี้
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 14 ก.พ. 2562   ip : 27.130.198.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

คุณผู้หญิงที่มีคู่ แต่แฟนไม่ทำการบ้าน ... มีน้ำอดน้ำทนได้นานเท่าไร? และหาทางออกอย่างไร?
คุณผู้หญิงที่มีคู่ แต่แฟนไม่ทำการบ้าน ... มีน้ำอดน้ำทนได้นานเท่าไร? และหาทางออกอย่างไร?

คบกับแฟนมา 8 ปี แต่งงานได้ 9 เดือน จับได้แฟนนอกใจ
คบกับแฟนมา 8 ปี แต่งงานได้ 9 เดือน จับได้แฟนนอกใจ

ถามคนที่แต่งงานแล้ว...รู้ได้ยังไงว่าแฟนไม่นอกใจไปมีคนอื่น...
ถามคนที่แต่งงานแล้ว...รู้ได้ยังไงว่าแฟนไม่นอกใจไปมีคนอื่น...

คุณมีวิธีจัดการยังไง หากแฟนมีกิ๊กในที่ทำงาน
คุณมีวิธีจัดการยังไง หากแฟนมีกิ๊กในที่ทำงาน

ไม่ไหวแล้ว!! แฟนนอกใจ ขอเลิก ทำยังไงให้ทำใจได้คะ
ไม่ไหวแล้ว!! แฟนนอกใจ ขอเลิก ทำยังไงให้ทำใจได้คะ

.....คบกัน 10 ปี แฟนนอกใจ......
.....คบกัน 10 ปี แฟนนอกใจ......

สามีนอกใจตอนเราท้อง...ทำอย่างไรดีถึงจะผ่านจุดนี้ได้
สามีนอกใจตอนเราท้อง...ทำอย่างไรดีถึงจะผ่านจุดนี้ได้

ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ
ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ

ถ้าแฟนคุณขอให้คุณจุดธูปสาบานว่าคุณจะไม่นอกใจเค้า คุณจะสาบานไหม ?
ถ้าแฟนคุณขอให้คุณจุดธูปสาบานว่าคุณจะไม่นอกใจเค้า คุณจะสาบานไหม ?

ต้องมีความสำคัญแค่ไหนกัน??
ต้องมีความสำคัญแค่ไหนกัน??

เรื่องของหญิงชั่ว สับสน คิดมีกิ๊ก คิดผิดจนตาย!!
เรื่องของหญิงชั่ว สับสน คิดมีกิ๊ก คิดผิดจนตาย!!

แฟนผมท้องกับคนอื่น ผมมารู้ความจริงตอนที่เขาคลอดแล้ว เมื่อวานสดๆร้อนๆครับ
แฟนผมท้องกับคนอื่น ผมมารู้ความจริงตอนที่เขาคลอดแล้ว เมื่อวานสดๆร้อนๆครับ

แฟนผมมีชู้ มีอะไรกันแล้วด้วย ปรึกษาทีครับ
แฟนผมมีชู้ มีอะไรกันแล้วด้วย ปรึกษาทีครับ

แฟนนอกใจ หรือเราคิดไปเองคะ??
แฟนนอกใจ หรือเราคิดไปเองคะ??

นอกใจกับนอกกาย อะไรแย่กว่ากันคะ
นอกใจกับนอกกาย อะไรแย่กว่ากันคะ

ถ้าจับได้ว่าแฟนนอกใจ จะแกล้งโง่ หรือ โชว์ฉลาด??
ถ้าจับได้ว่าแฟนนอกใจ จะแกล้งโง่ หรือ โชว์ฉลาด??

แฟนผมขอมีแฟนหรือกิ๊กอีกคน นอกจากผม
แฟนผมขอมีแฟนหรือกิ๊กอีกคน นอกจากผม

คู่หมั้นมีกิ๊กฟ้องได้หรือเปล่า ??
คู่หมั้นมีกิ๊กฟ้องได้หรือเปล่า ??

เชื่อไหม facebook และ line เป็นสาเหตุให้คู่รักนอกใจกันมากที่สุด?
เชื่อไหม facebook และ line เป็นสาเหตุให้คู่รักนอกใจกันมากที่สุด?

แต่งงานได้ 3 เดือน จับได้แฟนเคยนอกใจช่วงก่อนแต่ง ทำยังไงดีค่ะ อยากได้ความคิดเห็นค่ะ
แต่งงานได้ 3 เดือน จับได้แฟนเคยนอกใจช่วงก่อนแต่ง ทำยังไงดีค่ะ อยากได้ความคิดเห็นค่ะ

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.