เข้าชม 1,934   |  

เพศสัมพันธ์ที่ไม่เร้าใจ ไม่ทำการบ้าน ขนาดเล็ก ลีลาไม่ดี ไม่เอาไหน มีผลทำให้ผู้หญิงนอกใจหรือเลิกได้ด้วยเหรอ
ไม่ได้ว่าผู้หญิงทุกคนนะครับ แค่สงสัยเรื่องเปอร์เซนต์การหย่าร้าง ที่เรื่องเซ็กส์เป็นอันดับรองจากเรื่องเงินที่เป็นอันดับ 1 และก็จากสถิติผู้หญิงไทยนอกใจเป็นอันดับ 2 บวกกับเคยอ่านเคยฟังรายการแบบทางวิชาการนะ เรื่องเซ็กส์ เรื่องปัญหาครอบครัวมาพอสมควร ก็เลยเห็นความเป็นไปได้อยู่บ้าง

และก็เห็นผู้หญิงไทยบางคนเรียบร้อยเงียบๆ แต่บางคนเก็บกดความต้องการไว้ บางคนเปิดเผยกับแฟน แต่ทีนี้สงสัยว่าถ้าเค้ามีความต้องการ แล้วผู้ชายทำให้แต่ไม่ถึงความต้องการ เช่น ผู้ชายบางคนเล็กแถมไม่เร้าใจ ลีลาไม่ดี ซ้ำซาก เล้าโลมไม่เก่ง หรือทำให้ผู้หญิงไม่เสร็จ มันถึงขนาดทำให้ผู้หญิงนอกใจ มีชู้ได้เลยหรือ
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 14 ก.พ. 2562   ip : 27.130.80.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

ไม่ไหวแล้ว!! แฟนนอกใจ ขอเลิก ทำยังไงให้ทำใจได้คะ
ไม่ไหวแล้ว!! แฟนนอกใจ ขอเลิก ทำยังไงให้ทำใจได้คะ

แฟนขอมีกิ๊กในเกมส์ บอกว่าแค่ขำๆ
แฟนขอมีกิ๊กในเกมส์ บอกว่าแค่ขำๆ

แต่งงานแล้ว แต่ท้องกับอีกคนที่ไม่ใช่สามีตัวเอง
แต่งงานแล้ว แต่ท้องกับอีกคนที่ไม่ใช่สามีตัวเอง

อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง
อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง

ประสบการณ์โดนนอกใจคะ เราเจอมาหนักมาก มาให้กำลังใจกัน
ประสบการณ์โดนนอกใจคะ เราเจอมาหนักมาก มาให้กำลังใจกัน

การดำเนินชีวิตหลังให้โอกาสสามี กรณีที่โดนนอกใจ
การดำเนินชีวิตหลังให้โอกาสสามี กรณีที่โดนนอกใจ

ทำไมคนที่นอกใจกันไป ชีวิตเค้าดูมีความสุขจังครับ ส่วนคนที่โดนนอกใจต้องเสียใจทั้งที่ไม่ได้ทำอะไรผิด
ทำไมคนที่นอกใจกันไป ชีวิตเค้าดูมีความสุขจังครับ ส่วนคนที่โดนนอกใจต้องเสียใจทั้งที่ไม่ได้ทำอะไรผิด

ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง
ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง

ทำไม? คุณต้องนอกใจแฟนหรือภรรยา โดยเฉพาะตอนมีลูก
ทำไม? คุณต้องนอกใจแฟนหรือภรรยา โดยเฉพาะตอนมีลูก

จับได้ว่าแฟนแอบมีชู้ มีอะไรกับคนอื่น
จับได้ว่าแฟนแอบมีชู้ มีอะไรกับคนอื่น

เรื่องของหญิงชั่ว สับสน คิดมีกิ๊ก คิดผิดจนตาย!!
เรื่องของหญิงชั่ว สับสน คิดมีกิ๊ก คิดผิดจนตาย!!

จับได้ว่าสามีมีกิ๊กเป็นเพื่อนร่วมงาน...
จับได้ว่าสามีมีกิ๊กเป็นเพื่อนร่วมงาน...

ทำยังไงดีค่ะ จับได้ว่าแฟนมีกิ๊กเป็นตุ๊ด
ทำยังไงดีค่ะ จับได้ว่าแฟนมีกิ๊กเป็นตุ๊ด

แฟนนอกใจตอนเราท้อง เราควรทำยังไงดี?
แฟนนอกใจตอนเราท้อง เราควรทำยังไงดี?

รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??
รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??

แฟนนอกใจ ปันใจให้คนในโลกอินเตอร์เน็ต ต้องทำอย่างไร ใช้หลักธรรมข้อไหนเพื่อดับทุกข์
แฟนนอกใจ ปันใจให้คนในโลกอินเตอร์เน็ต ต้องทำอย่างไร ใช้หลักธรรมข้อไหนเพื่อดับทุกข์

ประชดสามี ด้วยการไปเที่ยวและนอนกับคนอื่นค่ะ
ประชดสามี ด้วยการไปเที่ยวและนอนกับคนอื่นค่ะ

อะไรที่เป็นสาเหตุหลัก ในการลาออก ย้ายงาน เปลี่ยนงานใหม่คะ?
อะไรที่เป็นสาเหตุหลัก ในการลาออก ย้ายงาน เปลี่ยนงานใหม่คะ?

ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ
ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ

ถ้ารู้ว่าเพื่อนโดนแฟนของเขานอกใจ เราควรจะบอกเพื่อนเราไหม ?
ถ้ารู้ว่าเพื่อนโดนแฟนของเขานอกใจ เราควรจะบอกเพื่อนเราไหม ?

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.