เข้าชม 1,651   |  

เพศสัมพันธ์ที่ไม่เร้าใจ ไม่ทำการบ้าน ขนาดเล็ก ลีลาไม่ดี ไม่เอาไหน มีผลทำให้ผู้หญิงนอกใจหรือเลิกได้ด้วยเหรอ
ไม่ได้ว่าผู้หญิงทุกคนนะครับ แค่สงสัยเรื่องเปอร์เซนต์การหย่าร้าง ที่เรื่องเซ็กส์เป็นอันดับรองจากเรื่องเงินที่เป็นอันดับ 1 และก็จากสถิติผู้หญิงไทยนอกใจเป็นอันดับ 2 บวกกับเคยอ่านเคยฟังรายการแบบทางวิชาการนะ เรื่องเซ็กส์ เรื่องปัญหาครอบครัวมาพอสมควร ก็เลยเห็นความเป็นไปได้อยู่บ้าง

และก็เห็นผู้หญิงไทยบางคนเรียบร้อยเงียบๆ แต่บางคนเก็บกดความต้องการไว้ บางคนเปิดเผยกับแฟน แต่ทีนี้สงสัยว่าถ้าเค้ามีความต้องการ แล้วผู้ชายทำให้แต่ไม่ถึงความต้องการ เช่น ผู้ชายบางคนเล็กแถมไม่เร้าใจ ลีลาไม่ดี ซ้ำซาก เล้าโลมไม่เก่ง หรือทำให้ผู้หญิงไม่เสร็จ มันถึงขนาดทำให้ผู้หญิงนอกใจ มีชู้ได้เลยหรือ
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 14 ก.พ. 2562   ip : 27.130.80.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

แฟนขอมีกิ๊กในเกมส์ บอกว่าแค่ขำๆ
แฟนขอมีกิ๊กในเกมส์ บอกว่าแค่ขำๆ

สงสัยว่าแฟนไปมีอะไรกับคนอื่น จากอสุจิ
สงสัยว่าแฟนไปมีอะไรกับคนอื่น จากอสุจิ

ประสบการณ์โดนนอกใจคะ เราเจอมาหนักมาก มาให้กำลังใจกัน
ประสบการณ์โดนนอกใจคะ เราเจอมาหนักมาก มาให้กำลังใจกัน

เพิ่งเสียตัวให้แฟนช่วงปีใหม่ จะโดนบอกเลิกไหมคะ?
เพิ่งเสียตัวให้แฟนช่วงปีใหม่ จะโดนบอกเลิกไหมคะ?

ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง
ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง

ไม่ไหวแล้ว!! แฟนนอกใจ ขอเลิก ทำยังไงให้ทำใจได้คะ
ไม่ไหวแล้ว!! แฟนนอกใจ ขอเลิก ทำยังไงให้ทำใจได้คะ

กลับมาคุยกับแฟนเก่าอีกครั้ง แต่เค้ายังคุยกับผู้หญิงอีกคน
กลับมาคุยกับแฟนเก่าอีกครั้ง แต่เค้ายังคุยกับผู้หญิงอีกคน

เวลาโดนแฟนนอกใจ ควรจะทำอย่างไรค่ะ
เวลาโดนแฟนนอกใจ ควรจะทำอย่างไรค่ะ

รู้สึกเหนื่อยกับความระแวง เพราะแฟนเคยนอกใจ ใครเคยเป็นแบบเราบ้าง แล้วผ่านมันไปยังไงคะ
รู้สึกเหนื่อยกับความระแวง เพราะแฟนเคยนอกใจ ใครเคยเป็นแบบเราบ้าง แล้วผ่านมันไปยังไงคะ

สามีนอกใจตอนเราท้อง...ทำอย่างไรดีถึงจะผ่านจุดนี้ได้
สามีนอกใจตอนเราท้อง...ทำอย่างไรดีถึงจะผ่านจุดนี้ได้

แฟนเข้าใจผิดคิดว่ามีชู้ จะทำไงดีเนี่ย เครียดมาก ช่วยเราด้วยค่ะ
แฟนเข้าใจผิดคิดว่ามีชู้ จะทำไงดีเนี่ย เครียดมาก ช่วยเราด้วยค่ะ

แต่งงานแล้ว แต่ท้องกับอีกคนที่ไม่ใช่สามีตัวเอง
แต่งงานแล้ว แต่ท้องกับอีกคนที่ไม่ใช่สามีตัวเอง

เจ็บแค่ไหนก็จะรอ
เจ็บแค่ไหนก็จะรอ

ถ้าแฟนคุณขอให้คุณจุดธูปสาบานว่าคุณจะไม่นอกใจเค้า คุณจะสาบานไหม ?
ถ้าแฟนคุณขอให้คุณจุดธูปสาบานว่าคุณจะไม่นอกใจเค้า คุณจะสาบานไหม ?

เราใจกว้างเหรอคะ ถ้าปล่อยให้แฟนมีกิ๊กได้ตามความสุขของเขา
เราใจกว้างเหรอคะ ถ้าปล่อยให้แฟนมีกิ๊กได้ตามความสุขของเขา

คบกับแฟนมา 8 ปี แต่งงานได้ 9 เดือน จับได้แฟนนอกใจ
คบกับแฟนมา 8 ปี แต่งงานได้ 9 เดือน จับได้แฟนนอกใจ

แฟนปล่อยตัวจนอ้วนแผละ จนผมรู้สึกหมดอารมณ์ (18+)
แฟนปล่อยตัวจนอ้วนแผละ จนผมรู้สึกหมดอารมณ์ (18+)

เชื่อไหม facebook และ line เป็นสาเหตุให้คู่รักนอกใจกันมากที่สุด?
เชื่อไหม facebook และ line เป็นสาเหตุให้คู่รักนอกใจกันมากที่สุด?

แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????
แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.