เข้าชม 1,111   |  

คบกับแฟนมา 8 ปี แต่งงานได้ 9 เดือน จับได้แฟนนอกใจ
มีปัญหาอยากปรึกษาค่ะ คบกับแฟนมา 8 ปีแล้วค่ะ ตอนนี้แต่งงานได้ 9 เดือนแล้ว
เพิ่งจับได้ว่าแฟนนอกใจไปคบกับคนที่ทำงานเดียวกัน พาไปกินข้าว คุยกันทุกวัน และมีอะไรกันแล้ว
ซึ่งพอจับได้เราก็ย้ายกลับไปอยู่บ้านแม่ค่ะ เค้าก็โทรมาง้อโทรมาบอกว่าเลิกกับผู้หญิงคนนั้นแล้ว
และให้เบอร์โทรผู้หญิงคนนั้นมาให้เราโทรไปเคลียร์ได้เลย เราก็โทรไปคุยดีดีกับผู้หญิงคนนั้นนะคะ
สรุปว่าเค้าเริ่มคุยกันตั้งแต่เดือนธันวาคม และเริ่มมีอะไรกันเเมื่อตอนต้นเดือนนี้เอง เราเสียใจมากทำใจไม่ได้
เค้าก็พยายามโทรหาเราขอคืนดี เค้าโทรไปหาผู้หญิงคนนั้นแล้วบอกเลิกกับผู้หญิงคนนั้นให้เราฟังด้วย
พ่อแม่เค้าก็โทรมาคุยกับพ่อแม่เราค่ะ โทรมาขอโทษขอโอกาสให้ลูกชายเค้า
แต่ตอนนี้ความเชื่อใจมันไม่มีแล้ว เค้าพูดอะไรมาเราก็ไม่เชื่อแล้วคิดว่าเค้าโกหกตลอด ตอนนี้เสียใจมาก
ไม่รู้จะทำยังไงแล้วค่ะ จะเลิกกับเค้าแต่ก็ยังรัก อายด้วย เพิ่งแต่งงานกันมาไม่เท่าไรเลย ในใจมีแต่ความหวาดระแวงกลัวว่าเค้าจะกลับไปคบกันอีก พอระแวงเราก็ต้องพูดประชดประชันเค้าออกไปมันก็ยิ่งแย่ไปใหญ่เลยค่ะ ตอนนี้สับสนมากๆ ไม่รู้จะทำยังไงเลยค่ะ
ใจมันคิดไปตลอดว่าเค้าไปทำอะไรกัน เค้ากลับไปคบกันอีกรึป่าว มันคิดไปเองอย่างนี้ตลอดเลยค่ะ เครียดมาก ไม่รู้จะจัดการกับความรู้สึกนี้ยังไง ใครมีข้อแนะนำดีๆบ้างคะ
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 17 ก.พ. 2562   ip : 171.101.227.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

เคยตั้งกฎอะไรกับแฟนบ้าง มาแชร์กันค่ะ
เคยตั้งกฎอะไรกับแฟนบ้าง มาแชร์กันค่ะ

แฟนนอกใจไปมีผู้ญิงอื่น ทำไงดี?
แฟนนอกใจไปมีผู้ญิงอื่น ทำไงดี?

แฟนปล่อยตัวจนอ้วนแผละ จนผมรู้สึกหมดอารมณ์ (18+)
แฟนปล่อยตัวจนอ้วนแผละ จนผมรู้สึกหมดอารมณ์ (18+)

ขอข้อดีของการนอกใจแฟน หรือมีชู้ หน่อยคะ?
ขอข้อดีของการนอกใจแฟน หรือมีชู้ หน่อยคะ?

ทำไม? คุณต้องนอกใจแฟนหรือภรรยา โดยเฉพาะตอนมีลูก
ทำไม? คุณต้องนอกใจแฟนหรือภรรยา โดยเฉพาะตอนมีลูก

ประสบการณ์แฟนนอกใจ...รักครั้งแรก
ประสบการณ์แฟนนอกใจ...รักครั้งแรก

ใครบ้างมีเซ้นต์แรงมาก เวลาแฟนแอบคุยกับคนอื่น??
ใครบ้างมีเซ้นต์แรงมาก เวลาแฟนแอบคุยกับคนอื่น??

จับได้ว่าแฟนแอบมีชู้ มีอะไรกับคนอื่น
จับได้ว่าแฟนแอบมีชู้ มีอะไรกับคนอื่น

เพื่อนนอกใจแฟนมาตลอด ควรเตือนเพื่อนหรือแค่ด่าในใจ เป็นพวกคุณทำไงกันคะ
เพื่อนนอกใจแฟนมาตลอด ควรเตือนเพื่อนหรือแค่ด่าในใจ เป็นพวกคุณทำไงกันคะ

ถ้าจับได้ว่าแฟนนอกใจ จะแกล้งโง่ หรือ โชว์ฉลาด??
ถ้าจับได้ว่าแฟนนอกใจ จะแกล้งโง่ หรือ โชว์ฉลาด??

คุณมีวิธีจัดการยังไง หากแฟนมีกิ๊กในที่ทำงาน
คุณมีวิธีจัดการยังไง หากแฟนมีกิ๊กในที่ทำงาน

นอกใจแฟนแบบไม่ตั้งใจ แฟนจับได้ไล่เราออกจากบ้าน แต่เค้าไม่ยอมเลิกกับเรา ยังตามระรานทำไงดี
นอกใจแฟนแบบไม่ตั้งใจ แฟนจับได้ไล่เราออกจากบ้าน แต่เค้าไม่ยอมเลิกกับเรา ยังตามระรานทำไงดี

จับได้ว่าแฟนนอกใจ ในวันที่ต้องฝืนยิ้ม
จับได้ว่าแฟนนอกใจ ในวันที่ต้องฝืนยิ้ม

ถามคนที่แต่งงานแล้ว...รู้ได้ยังไงว่าแฟนไม่นอกใจไปมีคนอื่น...
ถามคนที่แต่งงานแล้ว...รู้ได้ยังไงว่าแฟนไม่นอกใจไปมีคนอื่น...

เมื่อแม่มีชู้รุ่นราวคราวเดียวกับลูก เป็นคุณจะทำอย่างไร?
เมื่อแม่มีชู้รุ่นราวคราวเดียวกับลูก เป็นคุณจะทำอย่างไร?

แฟนนอกใจตอนเราท้อง เราควรทำยังไงดี?
แฟนนอกใจตอนเราท้อง เราควรทำยังไงดี?

ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ
ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ

ผู้หญิงที่นอกใจสามี ถูกจับได้และให้อภัย จะกลับตัวได้ไหม
ผู้หญิงที่นอกใจสามี ถูกจับได้และให้อภัย จะกลับตัวได้ไหม

แฟนชอบหาว่าเราไปทำอะไรกับคนอื่น ชอบหาว่าเรานอกใจ จะแก้นิสัยยังไงดี?
แฟนชอบหาว่าเราไปทำอะไรกับคนอื่น ชอบหาว่าเรานอกใจ จะแก้นิสัยยังไงดี?

คุณคิดยังไงกับผู้หญิงที่ยุ่งกับผู้ชายที่มีแฟนแล้ว แล้วกำลังจะแต่งงาน
คุณคิดยังไงกับผู้หญิงที่ยุ่งกับผู้ชายที่มีแฟนแล้ว แล้วกำลังจะแต่งงาน

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.