เข้าชม 4,575   |  

ทำไมผู้ชายพอมีเงินแล้ว ต้องนอกใจเมีย ???
อยากรู้ค่ะ ว่าทำไมผู้ชายที่ตอนแรกฐานะก็พอกินพอใช้ แต่พออยู่ๆวันนึงเกิดรวยขึ้นมาไม่ว่าจะทางไหนก็แล้วแต่ ทำไมพอมีเงินแล้วต้องนอกใจนอกกายเมียหรือผู้หญิงที่กำลังคบอยู่ด้วยคะ คือ มีเงินเยอะจัดจนต้องหาคนมาช่วยใช้เหรอ ? หรือว่าไม่รู้จักพอ ? หรือเหตุผลอะไร....สำหรับคนที่มีครอบครัวแล้วเนี่ย เวลาที่คุณผู้ชายมีเงินเยอะจนใช้แทบไม่ไหว แล้วทำไมไม่เอาเงินไปให้เมียยกเครื่องใหม่ทั้งตัวล่ะคะ หรือเมียไม่ยอม เลยต้องออกไปมีกิ๊ก ชู้ คู่นอน หรืออะไรก็แล้วแต่ที่บ่งบอกถึงความไม่เคยพอของผู้ชาย ทำแล้วสบายใจเหรอคะ หรือว่าเมียก็สนับสนุนเรื่องพรรคนี้.... คือแค่สงสัยน่ะค่ะ แต่ไม่ได้เหมารวมผู้ชายทุกคนหรอกนะคะ ผู้ชายดีๆก็ยังมีค่ะ แต่ส่วนใหญ่ที่เจอ ไม่ว่าจะเป็นปัญหาของคนรอบข้าง เพื่อน หรือคนรู้จัก ก็จะเจอเหตุการณ์แบบนี้ให้ช้ำใจค่ะ ขนาดเราเป็นแค่ผู้ฟังเรายังเจ็บแทนเลย ประเด็นของกระทู้นี้คือ มันเป็นเพราะความมักง่ายของผู้ชายที่คิดว่า
1. คิดว่าผู้หญิงที่ข้างกายเรานั้นเป็นของตายเสมอ ไม่มีที่ไปก็ค่อยกลับมาตายรัง
2. พอมีเงินก็อยากจะสรรหาอะไรแปลกใหม่นอกบ้านบ้างเลยเถิดซะติดใจ
3. เมียไม่ให้เอา หรือ เมียไม่ดูแลตัวเองปล่อยให้ย่น เหี่ยวยาน
4. เพื่อนยุ หรือไปเจอสังคมใหม่ๆ เลยอยากลอง
หรือข้างนอกมันเด็ดกว่า ลักกินแอบกินมันอร่อยกว่างั้นหรือ ? คืออยากร็อ่ะค่ะ จะมีผู้ชายที่พอรวยแล้วไม่ลืมตัวน่ะจะมีซักกี่คนบนโลกนี้
เห็นเขาว่าเงินยิ่งมากสันดารก็จะยิ่งเปลี่ยน จริงหรือคะ ?
ทำไมผู้ชายทำอะไรไม่นึกถึงใจผู้หญิงกันบ้างน้อ ยิ่งมนุษย์เมียนะ ต้องยอมหุ่นเผละ นมคล้อย เพื่อมีลูกที่น่ารักๆให้กับเรา แต่ก็ยังขยันนอกใจเมียกันอีก บางคนเลยเถิดขนาดไปไข่ทิ้งไว้หลายฟองเชียวแน่ะ สงสารลูกผู้หญิงด้วยกันค่ะ
ป.ล. ขออภัย หากกระทู้นี้ไปแทงใจดำใครบางคน อิอิ
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 17 ก.พ. 2562   ip : 124.120.49.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

เมื่อผมเป็นชู้กับแฟนเก่าตัวเอง
เมื่อผมเป็นชู้กับแฟนเก่าตัวเอง

เพื่อนนอกใจแฟนมาตลอด ควรเตือนเพื่อนหรือแค่ด่าในใจ เป็นพวกคุณทำไงกันคะ
เพื่อนนอกใจแฟนมาตลอด ควรเตือนเพื่อนหรือแค่ด่าในใจ เป็นพวกคุณทำไงกันคะ

แฟนปล่อยตัวจนอ้วนแผละ จนผมรู้สึกหมดอารมณ์ (18+)
แฟนปล่อยตัวจนอ้วนแผละ จนผมรู้สึกหมดอารมณ์ (18+)

แฟนนอกใจ..ขอเลิก.แต่เค้าไม่ยอม..ทำไงดี
แฟนนอกใจ..ขอเลิก.แต่เค้าไม่ยอม..ทำไงดี

ผู้หญิงที่เคยนอกใจแฟน กลับมาคืนดีกันจะสนิทใจจริงหรือ
ผู้หญิงที่เคยนอกใจแฟน กลับมาคืนดีกันจะสนิทใจจริงหรือ

แบบไหนถึงเรียกว่านอกใจ...
แบบไหนถึงเรียกว่านอกใจ...

อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง
อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง

แฟนนอกใจและติดเชื้อ HIV มาควรทำอย่างไรต่อไปดี
แฟนนอกใจและติดเชื้อ HIV มาควรทำอย่างไรต่อไปดี

รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??
รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??

คนที่เคยโดนแฟนนอกใจ แต่ปัจจุบันยังคบกันอยู่ มีวิธีกู้ความเชื่อใจคืนมาได้ยังไงบ้างคะ
คนที่เคยโดนแฟนนอกใจ แต่ปัจจุบันยังคบกันอยู่ มีวิธีกู้ความเชื่อใจคืนมาได้ยังไงบ้างคะ

เวลาผู้ชายเจอแฟนเพื่อน ทำไมแซวว่าวันก่อนไม่ใช่คนนี้
เวลาผู้ชายเจอแฟนเพื่อน ทำไมแซวว่าวันก่อนไม่ใช่คนนี้

ผิดมากมั้ยถ้าจะไปซื้อกิน เพราะเมียไม่ทำหน้าที่ (18++)
ผิดมากมั้ยถ้าจะไปซื้อกิน เพราะเมียไม่ทำหน้าที่ (18++)

ไม่อยากมีชู้เพราะแฟนไม่เอาไหน ทำไงดี? (18++)
ไม่อยากมีชู้เพราะแฟนไม่เอาไหน ทำไงดี? (18++)

แฟนนอกใจ หรือเราคิดไปเองคะ??
แฟนนอกใจ หรือเราคิดไปเองคะ??

ถ้าจับได้ว่าแฟนนอกใจ จะแกล้งโง่ หรือ โชว์ฉลาด??
ถ้าจับได้ว่าแฟนนอกใจ จะแกล้งโง่ หรือ โชว์ฉลาด??

เพิ่งเสียตัวให้แฟนช่วงปีใหม่ จะโดนบอกเลิกไหมคะ?
เพิ่งเสียตัวให้แฟนช่วงปีใหม่ จะโดนบอกเลิกไหมคะ?

สงสัยว่าแฟนไปมีอะไรกับคนอื่น จากอสุจิ
สงสัยว่าแฟนไปมีอะไรกับคนอื่น จากอสุจิ

==ขอกำลังใจให้ตัดใจจากแฟนที่คอยนอกใจ/โกหก/หลอกลวง==
==ขอกำลังใจให้ตัดใจจากแฟนที่คอยนอกใจ/โกหก/หลอกลวง==

ถ้าจะแก้แค้นแฟนเก่าด้วยวิธีนี้...มันคงไม่ผิดใช่ไหมครับ
ถ้าจะแก้แค้นแฟนเก่าด้วยวิธีนี้...มันคงไม่ผิดใช่ไหมครับ

การนิ่งเมื่อรู้ว่าถูกนอกใจ เป็นวิธีที่ดีที่สุดแล้วหรอคะ?
การนิ่งเมื่อรู้ว่าถูกนอกใจ เป็นวิธีที่ดีที่สุดแล้วหรอคะ?

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.