เข้าชม 857   |  

เรานอกใจแฟน แล้วแฟนจับได้ จะง้อแฟนยังไงดีคะ เฮ้อ..?
ช่วงนั้นทะเลาะกันอยู่ค่ะ ก็ห่างๆกันไป
ไอ้เราก็คิดว่าเค้าจะทิ้งเราแล้ว แต่คงไม่กล้าบอกเลิกเพราะทำงานที่เดียวกัน คงกลัวมองหน้ากันไม่ติด
เราก็เลยมีแฟนใหม่เลยค่ะ ทั้งๆที่เค้ายังไม่บอกเลิกเรานะ แต่เราเคยบอกเลิกเค้าไปแล้ว เค้าก็ไม่ได้ตอบอะไร

เราดันเป็นผู้หญิงใจง่ายด้วยสิคะ จริงๆแฟนใหม่เนี่ยรู้จักกัน 2 ปีแล้ว
เค้าจีบเรามาตั้งนานแต่เราก็ไม่ปิ๊งเค้าสักที ก็เลยเริ่มเห็นใจเค้าค่ะ เหงาๆด้วยช่วงนั้น

สุดท้ายเรากับแฟนใหม่ก็มีอะไรกันค่ะ แต่ป้องกันนะ
แล้วก็แค่ครั้งเดียวด้วย ต่างคนต่างเมา

อยู่ดีๆคุณแฟนเก่าโผล่มาค่ะ บอกคนอื่นๆว่ายังไม่เลิกกับเรา
ไม่เคยบอกเลิกเรา เราก็เอิ่มมม....

ก็ไปไม่เป็นแล้วค่ะทีนี้ คือเรารักแฟนเก่าเรามากนะ
มีคนเห็นค่ะ ว่าเราไปค้างคืนที่ห้องแฟนใหม่ แล้วก็ไปบอกเค้า
เค้ารู้ชื่อ รู้ประวัติแฟนใหม่เราดีมากค่ะ มากว่าเราด้วยซ้ำ (อึ้งไปเลย)

เค้าร้องไห้ค่ะ บอกว่ารับไม่ได้เรื่องที่เราไปนอนกับ ผช. คนอื่นทั้งๆที่ยังไม่เลิกกับเค้า
เรานี่พูดอะไรไม่ออกเลย นอกจากคำว่า "หนูขอโทษ" (เรากับแฟนอายุห่างกัน 14 ปีค่ะ แฟนเราอายุ 35 ปี)
เค้าก็ว่าเราต่างๆนานาค่ะ ว่าเราทำตัวไม่มีค่า ทำตัวง่าย
และประโยคที่เจ็บสุดคือ "พี่ไม่เคยคิดเลยนะว่าอะไรที่มันได้มาง่ายๆ ก็จะเสียไปง่ายๆ ตอนนี้พี่เชื่อแล้ว"

ปกติแล้วคุณแฟนเก่าเป็นคนดีมากค่ะ แต่ช่วงที่ห่างกันเค้าก็เปลี่ยนไปมากจริงๆ
อ๋อ.. เรื่องที่ทำให้ห่างกันน่ะหรอ เค้าไปงานคืนสู่เหย้าที่โรงเรียนสมัยมัธยมค่ะ
แล้วไปถ่ายรูปกอดเอวกับแฟนเก่า เรายืนยันว่าจะเลิก แต่เค้าไม่ยอม เราก็เลยห่างๆออกมา

เฮ้อ.. เรื่องนี้เราผิดเต็มๆเลยใช่มั๊ยคะ ที่ไม่เลิกกับเค้าให้ขาดก่อน
ผิดที่มีแฟนใหม่เร็วเกินไป จนเค้ามองว่าเราเป็นผู้หญิงไม่ซื่อสัตย์

ทำไงดีอ่ะคะ เค้าบอกว่าเค้ารับไม่ได้ เค้ารับไม่ได้!!

แล้วเราจะง้อเค้าดีมั๊ย หรือเราจะลาออกหนีเค้าไปเลย
เรารักเค้ามากนะ เสียใจมากด้วย

ตอนนี้รู้สึกแค่ว่าตัวเองเลวมาก ทำแฟนร้องไห้ ทำแฟนผิดหวัง
ทั้งๆที่เค้าไม่คบกับใครมาตั้ง 6 ปี
ทั้งๆที่เค้าพยายามจะเตรียมความพร้อม ทำบ้านใหม่ ออกรถใหม่
เพื่อนเค้าบอกว่าเค้าเพิ่งมาคิดเรื่องรถ เรื่องบ้านหลังจากที่คบกับเราค่ะ

ใจนึงอยากกลับไป ใจนึงรู้สึกผิด
ทำไมตัวเองนิสัยแย่จัง ฮือ...ฮือ...
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 16 ก.พ. 2562   ip : 27.130.79.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

++++ เคยฝันว่านอกใจแฟนตัวเองกันไหม? ++++
++++ เคยฝันว่านอกใจแฟนตัวเองกันไหม? ++++

นอกใจแฟนค่ะ จะไปขอโอกาสคืนดียังไง?????
นอกใจแฟนค่ะ จะไปขอโอกาสคืนดียังไง?????

ประสบการณ์แฟนนอกใจตอนท้อง (ตอนนี้แท้งแล้วคะ)
ประสบการณ์แฟนนอกใจตอนท้อง (ตอนนี้แท้งแล้วคะ)

ไม่อยากมีชู้เพราะแฟนไม่เอาไหน ทำไงดี? (18++)
ไม่อยากมีชู้เพราะแฟนไม่เอาไหน ทำไงดี? (18++)

ถ้าแฟนคุณไปมีอะไรกับคนอื่น คุณจะให้โอกาสเค้าอีกไหมคะ ??
ถ้าแฟนคุณไปมีอะไรกับคนอื่น คุณจะให้โอกาสเค้าอีกไหมคะ ??

อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง
อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง

ผิดมากมั้ยถ้าจะไปซื้อกิน เพราะเมียไม่ทำหน้าที่ (18++)
ผิดมากมั้ยถ้าจะไปซื้อกิน เพราะเมียไม่ทำหน้าที่ (18++)

สงสัยว่าแฟนไปมีอะไรกับคนอื่น จากอสุจิ
สงสัยว่าแฟนไปมีอะไรกับคนอื่น จากอสุจิ

เมื่อผมเป็นชู้กับแฟนเก่าตัวเอง
เมื่อผมเป็นชู้กับแฟนเก่าตัวเอง

นอกใจกับนอกกาย อะไรแย่กว่ากันคะ
นอกใจกับนอกกาย อะไรแย่กว่ากันคะ

ชอบคนที่เป็นไปไม่ได้
ชอบคนที่เป็นไปไม่ได้

แฟนนอกใจ..ขอเลิก.แต่เค้าไม่ยอม..ทำไงดี
แฟนนอกใจ..ขอเลิก.แต่เค้าไม่ยอม..ทำไงดี

นอกใจแฟนแบบไม่ตั้งใจ แฟนจับได้ไล่เราออกจากบ้าน แต่เค้าไม่ยอมเลิกกับเรา ยังตามระรานทำไงดี
นอกใจแฟนแบบไม่ตั้งใจ แฟนจับได้ไล่เราออกจากบ้าน แต่เค้าไม่ยอมเลิกกับเรา ยังตามระรานทำไงดี

อะไรที่เป็นสาเหตุหลัก ในการลาออก ย้ายงาน เปลี่ยนงานใหม่คะ?
อะไรที่เป็นสาเหตุหลัก ในการลาออก ย้ายงาน เปลี่ยนงานใหม่คะ?

สามีนอกใจตอนเราท้อง...ทำอย่างไรดีถึงจะผ่านจุดนี้ได้
สามีนอกใจตอนเราท้อง...ทำอย่างไรดีถึงจะผ่านจุดนี้ได้

คุณมีวิธีจัดการยังไง หากแฟนมีกิ๊กในที่ทำงาน
คุณมีวิธีจัดการยังไง หากแฟนมีกิ๊กในที่ทำงาน

เพศสัมพันธ์ที่ไม่เร้าใจ ไม่ทำการบ้าน ขนาดเล็ก ลีลาไม่ดี ไม่เอาไหน มีผลทำให้ผู้หญิงนอกใจหรือเลิกได้ด้วยเหรอ
เพศสัมพันธ์ที่ไม่เร้าใจ ไม่ทำการบ้าน ขนาดเล็ก ลีลาไม่ดี ไม่เอาไหน มีผลทำให้ผู้หญิงนอกใจหรือเลิกได้ด้วยเหรอ

ใครบ้างมีเซ้นต์แรงมาก เวลาแฟนแอบคุยกับคนอื่น??
ใครบ้างมีเซ้นต์แรงมาก เวลาแฟนแอบคุยกับคนอื่น??

เวรกรรมจากการแย่งแฟนคนอื่นมีจริงมั้ยครับ ทำไมคนที่โดนทิ้งเจ็บอยู่คนเดียว
เวรกรรมจากการแย่งแฟนคนอื่นมีจริงมั้ยครับ ทำไมคนที่โดนทิ้งเจ็บอยู่คนเดียว

แฟนนอกใจ 3 ครั้ง แล้วไปมีอะไรกับผู้หญิงคนอื่นทุกครั้ง เราควรให้อภัยอีกไหม ?
แฟนนอกใจ 3 ครั้ง แล้วไปมีอะไรกับผู้หญิงคนอื่นทุกครั้ง เราควรให้อภัยอีกไหม ?

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.