เข้าชม 1,102   |  

เมื่อแม่มีชู้รุ่นราวคราวเดียวกับลูก เป็นคุณจะทำอย่างไร?
สวัสดีค่ะเพิ่งเขียนกระทู้ครั้งนี้เป็นครั้งแรก คือว่าแม่เราอายุเลข5แล้ว พ่อก็เหมือนกัน ก่อนหน้านี้แม่เราบอกว่าพ่อเรามีเมียน้อย แต่เราก็ไม่เคยเห็นหน้าซักที ก็เห็นคุยโทรสับบ้าง ไปหากันบ้าง แต่ก่อนเงินแม่เราเป็นคนถือ พ่อต้องได้ขอใช้ แล้วประมาน1ปีที่ผ่านจนถึงตอนนี้ เราจับได้ว่าแม่เรามีแฟนอายุ26ปีซึ่งเรารับไม่ได้มากในตอนแรก เพราะเป็นลูกน้องแม่เรา และพ่อเราก็เรียกมันว่าลูกด้วย เราสงสารพ่อเรามาก แต่แม่เราก็บอกว่าจะเลิก แต่สุดท้ายก็ยังเห็นโทรหากัน ไปไหนด้วยกัน ซึ่งไม่แครคนเป็นลูกเลย จนถึงวันนี้เราเหลืออดเลยโทรไปบอกพ่อ แต่ก้ไม่ได้บอกหมดหรอก แค่บอกว่ามีกิ้กๆกั้กๆ แต่แล้ว แม่เราก้โทรมาด่าเรา และบอกว่าเหมือนฆ่าแม่ไห้ตายทั้งเป็น เพราะว่าพ่อเราขอเลิกและแบ่งสมบัต เราก้ไม่รู้จะทำไงดี วันนี้แม่เราก้โทรมาบอกว่าพ่อเรายืนยันคำเดิม ว่าขอเลิก แม่เราเลยบอกไห้เราโทรไปบอกพ่อเราว่าเราเข้าใจผิด เราจะทำอย่างไรดี
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 13 ก.พ. 2562   ip : 171.98.10.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

==ขอกำลังใจให้ตัดใจจากแฟนที่คอยนอกใจ/โกหก/หลอกลวง==
==ขอกำลังใจให้ตัดใจจากแฟนที่คอยนอกใจ/โกหก/หลอกลวง==

แฟนผมมีชู้ มีอะไรกันแล้วด้วย ปรึกษาทีครับ
แฟนผมมีชู้ มีอะไรกันแล้วด้วย ปรึกษาทีครับ

ผู้หญิงที่เคยนอกใจแฟน กลับมาคืนดีกันจะสนิทใจจริงหรือ
ผู้หญิงที่เคยนอกใจแฟน กลับมาคืนดีกันจะสนิทใจจริงหรือ

คุณผู้หญิงที่มีคู่ แต่แฟนไม่ทำการบ้าน ... มีน้ำอดน้ำทนได้นานเท่าไร? และหาทางออกอย่างไร?
คุณผู้หญิงที่มีคู่ แต่แฟนไม่ทำการบ้าน ... มีน้ำอดน้ำทนได้นานเท่าไร? และหาทางออกอย่างไร?

ฝันว่าแฟนนอกใจเกือบทุกคืน บางคืนฝันซ้ำๆกัน 2-3 รอบ ทั้งๆที่อยู่ด้วยกันตลอด
ฝันว่าแฟนนอกใจเกือบทุกคืน บางคืนฝันซ้ำๆกัน 2-3 รอบ ทั้งๆที่อยู่ด้วยกันตลอด

พึ่งจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดีค่ะ
พึ่งจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดีค่ะ

ไม่ไหวแล้ว!! แฟนนอกใจ ขอเลิก ทำยังไงให้ทำใจได้คะ
ไม่ไหวแล้ว!! แฟนนอกใจ ขอเลิก ทำยังไงให้ทำใจได้คะ

แบบไหนถึงเรียกว่านอกใจ...
แบบไหนถึงเรียกว่านอกใจ...

แฟนนอกใจและติดเชื้อ HIV มาควรทำอย่างไรต่อไปดี
แฟนนอกใจและติดเชื้อ HIV มาควรทำอย่างไรต่อไปดี

เชื่อไหม facebook และ line เป็นสาเหตุให้คู่รักนอกใจกันมากที่สุด?
เชื่อไหม facebook และ line เป็นสาเหตุให้คู่รักนอกใจกันมากที่สุด?

แฟนเข้าใจผิดคิดว่ามีชู้ จะทำไงดีเนี่ย เครียดมาก ช่วยเราด้วยค่ะ
แฟนเข้าใจผิดคิดว่ามีชู้ จะทำไงดีเนี่ย เครียดมาก ช่วยเราด้วยค่ะ

แฟนปล่อยตัวจนอ้วนแผละ จนผมรู้สึกหมดอารมณ์ (18+)
แฟนปล่อยตัวจนอ้วนแผละ จนผมรู้สึกหมดอารมณ์ (18+)

ชอบคนที่เป็นไปไม่ได้
ชอบคนที่เป็นไปไม่ได้

แฟนนอกใจ หรือเราคิดไปเองคะ??
แฟนนอกใจ หรือเราคิดไปเองคะ??

แฟนผมขอมีแฟนหรือกิ๊กอีกคน นอกจากผม
แฟนผมขอมีแฟนหรือกิ๊กอีกคน นอกจากผม

ใครเคยอกหัก ใจสลาย คนรักนอกใจ เลิกหรือหย่า ผ่านช่วงเวลานั้นมาได้ยังไง..เราทรมานเหลือเกิน
ใครเคยอกหัก ใจสลาย คนรักนอกใจ เลิกหรือหย่า ผ่านช่วงเวลานั้นมาได้ยังไง..เราทรมานเหลือเกิน

ผมมีชู้ ตอนนี้รู้สึกแย่มาก T T
ผมมีชู้ ตอนนี้รู้สึกแย่มาก T T

ต้องมีความสำคัญแค่ไหนกัน??
ต้องมีความสำคัญแค่ไหนกัน??

แฟนนอกใจไปมีคนอื่นเพราะเราไม่ใส่ใจ ใครผิดครับ
แฟนนอกใจไปมีคนอื่นเพราะเราไม่ใส่ใจ ใครผิดครับ

ยอมเป็นเมียน้อย เพราะรักเขามากถึงอยากเลิกแค่ไหนก็ทำไม่ได้
ยอมเป็นเมียน้อย เพราะรักเขามากถึงอยากเลิกแค่ไหนก็ทำไม่ได้

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.