เข้าชม 1,413   |  

เมื่อแม่มีชู้รุ่นราวคราวเดียวกับลูก เป็นคุณจะทำอย่างไร?
สวัสดีค่ะเพิ่งเขียนกระทู้ครั้งนี้เป็นครั้งแรก คือว่าแม่เราอายุเลข5แล้ว พ่อก็เหมือนกัน ก่อนหน้านี้แม่เราบอกว่าพ่อเรามีเมียน้อย แต่เราก็ไม่เคยเห็นหน้าซักที ก็เห็นคุยโทรสับบ้าง ไปหากันบ้าง แต่ก่อนเงินแม่เราเป็นคนถือ พ่อต้องได้ขอใช้ แล้วประมาน1ปีที่ผ่านจนถึงตอนนี้ เราจับได้ว่าแม่เรามีแฟนอายุ26ปีซึ่งเรารับไม่ได้มากในตอนแรก เพราะเป็นลูกน้องแม่เรา และพ่อเราก็เรียกมันว่าลูกด้วย เราสงสารพ่อเรามาก แต่แม่เราก็บอกว่าจะเลิก แต่สุดท้ายก็ยังเห็นโทรหากัน ไปไหนด้วยกัน ซึ่งไม่แครคนเป็นลูกเลย จนถึงวันนี้เราเหลืออดเลยโทรไปบอกพ่อ แต่ก้ไม่ได้บอกหมดหรอก แค่บอกว่ามีกิ้กๆกั้กๆ แต่แล้ว แม่เราก้โทรมาด่าเรา และบอกว่าเหมือนฆ่าแม่ไห้ตายทั้งเป็น เพราะว่าพ่อเราขอเลิกและแบ่งสมบัต เราก้ไม่รู้จะทำไงดี วันนี้แม่เราก้โทรมาบอกว่าพ่อเรายืนยันคำเดิม ว่าขอเลิก แม่เราเลยบอกไห้เราโทรไปบอกพ่อเราว่าเราเข้าใจผิด เราจะทำอย่างไรดี
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 13 ก.พ. 2562   ip : 171.98.10.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

ทำไม? คุณต้องนอกใจแฟนหรือภรรยา โดยเฉพาะตอนมีลูก
ทำไม? คุณต้องนอกใจแฟนหรือภรรยา โดยเฉพาะตอนมีลูก

ขอข้อดีของการนอกใจแฟน หรือมีชู้ หน่อยคะ?
ขอข้อดีของการนอกใจแฟน หรือมีชู้ หน่อยคะ?

ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ
ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ

คุณผู้หญิงที่มีคู่ แต่แฟนไม่ทำการบ้าน ... มีน้ำอดน้ำทนได้นานเท่าไร? และหาทางออกอย่างไร?
คุณผู้หญิงที่มีคู่ แต่แฟนไม่ทำการบ้าน ... มีน้ำอดน้ำทนได้นานเท่าไร? และหาทางออกอย่างไร?

นอกใจแฟนแบบไม่ตั้งใจ แฟนจับได้ไล่เราออกจากบ้าน แต่เค้าไม่ยอมเลิกกับเรา ยังตามระรานทำไงดี
นอกใจแฟนแบบไม่ตั้งใจ แฟนจับได้ไล่เราออกจากบ้าน แต่เค้าไม่ยอมเลิกกับเรา ยังตามระรานทำไงดี

ถ้าจะแก้แค้นแฟนเก่าด้วยวิธีนี้...มันคงไม่ผิดใช่ไหมครับ
ถ้าจะแก้แค้นแฟนเก่าด้วยวิธีนี้...มันคงไม่ผิดใช่ไหมครับ

++++ เคยฝันว่านอกใจแฟนตัวเองกันไหม? ++++
++++ เคยฝันว่านอกใจแฟนตัวเองกันไหม? ++++

ประสบการณ์แฟนนอกใจ...รักครั้งแรก
ประสบการณ์แฟนนอกใจ...รักครั้งแรก

เวรกรรมจากการแย่งแฟนคนอื่นมีจริงมั้ยครับ ทำไมคนที่โดนทิ้งเจ็บอยู่คนเดียว
เวรกรรมจากการแย่งแฟนคนอื่นมีจริงมั้ยครับ ทำไมคนที่โดนทิ้งเจ็บอยู่คนเดียว

แฟนเข้าใจผิดคิดว่ามีชู้ จะทำไงดีเนี่ย เครียดมาก ช่วยเราด้วยค่ะ
แฟนเข้าใจผิดคิดว่ามีชู้ จะทำไงดีเนี่ย เครียดมาก ช่วยเราด้วยค่ะ

ผิดมากมั้ยถ้าจะไปซื้อกิน เพราะเมียไม่ทำหน้าที่ (18++)
ผิดมากมั้ยถ้าจะไปซื้อกิน เพราะเมียไม่ทำหน้าที่ (18++)

เพศสัมพันธ์ที่ไม่เร้าใจ ไม่ทำการบ้าน ขนาดเล็ก ลีลาไม่ดี ไม่เอาไหน มีผลทำให้ผู้หญิงนอกใจหรือเลิกได้ด้วยเหรอ
เพศสัมพันธ์ที่ไม่เร้าใจ ไม่ทำการบ้าน ขนาดเล็ก ลีลาไม่ดี ไม่เอาไหน มีผลทำให้ผู้หญิงนอกใจหรือเลิกได้ด้วยเหรอ

การดำเนินชีวิตหลังให้โอกาสสามี กรณีที่โดนนอกใจ
การดำเนินชีวิตหลังให้โอกาสสามี กรณีที่โดนนอกใจ

ยอมเป็นเมียน้อย เพราะรักเขามากถึงอยากเลิกแค่ไหนก็ทำไม่ได้
ยอมเป็นเมียน้อย เพราะรักเขามากถึงอยากเลิกแค่ไหนก็ทำไม่ได้

จับได้ว่าแฟนแอบมีชู้ มีอะไรกับคนอื่น
จับได้ว่าแฟนแอบมีชู้ มีอะไรกับคนอื่น

พึ่งจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดีค่ะ
พึ่งจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดีค่ะ

แฟนขอมีกิ๊กในเกมส์ บอกว่าแค่ขำๆ
แฟนขอมีกิ๊กในเกมส์ บอกว่าแค่ขำๆ

ประสบการณ์แฟนนอกใจตอนท้อง (ตอนนี้แท้งแล้วคะ)
ประสบการณ์แฟนนอกใจตอนท้อง (ตอนนี้แท้งแล้วคะ)

แฟนนอกใจ 3 ครั้ง แล้วไปมีอะไรกับผู้หญิงคนอื่นทุกครั้ง เราควรให้อภัยอีกไหม ?
แฟนนอกใจ 3 ครั้ง แล้วไปมีอะไรกับผู้หญิงคนอื่นทุกครั้ง เราควรให้อภัยอีกไหม ?

ประสบการณ์โดนนอกใจคะ เราเจอมาหนักมาก มาให้กำลังใจกัน
ประสบการณ์โดนนอกใจคะ เราเจอมาหนักมาก มาให้กำลังใจกัน

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2020 All right reserved.