เข้าชม 5,239   |  

แฟนผมท้อง แฟนดีใจ แต่ผมเสียใจ เพราะผมเป็น...
ผมคบกับแฟนมาได้ 5 ปีกว่าแล้วคับ เรื่องมีอยู่ว่า
แฟนผมประจำเดือนไม่มาแล้ว 3 เดือน จึงได้ไปตรวจที่คลีนิค ผลปรากฎว่า ท้องคับ 3 เดือน พอแฟนกลับมาถึงบ้าน แฟนผมดีใจกรี๊ดลั่นบ้าน ผมจึงถามว่าเป็นอะไร แฟนเดินเข้ามากอดแล้วบอกว่า "เรากำลังจะเป็นครอบที่สมบูรณ์แล้วนะ เราท้องได้ 3 เดือนแล้ว" พอผมได้ยินเท่านั้นละคับน้ำตานองเลย แฟนผมพูดว่า "ดีใจขนาดนั้นเลยหรอหรอ เราก็ดีใจนะ" ผมได้แต่พยักหน้าแล้วขึ้นห้อง ผมเสียใจมากคับ เพราะอะไรหรอคับ เพราะผมเป็นหมันคับ โอกาสมีลูกแทบจะไม่เห็นเลย ผมเคยไปตรวจมา(แฟนไม่รู้) น้ำเชื้อผมไม่แข็งแรงแล้วอีกอย่างน้ำเชื่อผมน้อยมาก เวลาผมเสร็จก็ไหลออกมาไม่เกินฝาน้ำขวดคับ น้อยมากๆคับ เวลาผมทำกิจกรรมกับแฟนก็ไม่ได้ใส่ถุง เวลาเสร็จก็ข้างใน แฟนผมไม่รู้สึกว่ามันน้อยหรอกคับเพราะน้ำหล่อลื่นของแฟนไหลมาเยอะแฟนผมเลยไม่เอะใจ อีกอย่างผมกับแฟนมีอะไรกันก็ไม่บ่อยด้วย อีกอย่างแฟนผมก็ร้ายไม่เบา ผมไม่เคยดูโทรศัพท์แฟน ไม่เคยค้นเฟสบุ้ค เรื่องส่วนตัวจะไม่ยุ่ง แต่แฟนดูของผมทุกอย่าง ผมบริสุทธิ์ใจ หรือแฟนผมจะมีชู้ เครียดมากคับตอนนี้
ผมจะทำยังไงดีคับ หรือมันจะเป็นปฏิหาริย์จริงๆ แต่ผมไม่คิดแบบนั้นแน่นอน หรือผมจะรอให้เด็กคลอดแล้วตรวจ DNA หรือผมจะบอกเรื่องที่ผมเป็นหมัน หรือผมจะต้องรอ ตอนนี้ใจจะขาดแล้วคับ
(ไอดีเพื่อนคับ ยืมมันมา)
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 15 ก.พ. 2562   ip : 184.22.42.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

สามีนอกใจตอนเราท้อง...ทำอย่างไรดีถึงจะผ่านจุดนี้ได้
สามีนอกใจตอนเราท้อง...ทำอย่างไรดีถึงจะผ่านจุดนี้ได้

แต่งงานได้ 3 เดือน จับได้แฟนเคยนอกใจช่วงก่อนแต่ง ทำยังไงดีค่ะ อยากได้ความคิดเห็นค่ะ
แต่งงานได้ 3 เดือน จับได้แฟนเคยนอกใจช่วงก่อนแต่ง ทำยังไงดีค่ะ อยากได้ความคิดเห็นค่ะ

ผู้หญิงที่เคยนอกใจแฟน กลับมาคืนดีกันจะสนิทใจจริงหรือ
ผู้หญิงที่เคยนอกใจแฟน กลับมาคืนดีกันจะสนิทใจจริงหรือ

แฟนนอกใจ 3 ครั้ง แล้วไปมีอะไรกับผู้หญิงคนอื่นทุกครั้ง เราควรให้อภัยอีกไหม ?
แฟนนอกใจ 3 ครั้ง แล้วไปมีอะไรกับผู้หญิงคนอื่นทุกครั้ง เราควรให้อภัยอีกไหม ?

เมื่อฉันนอกใจแฟน ไปมีอะรัยกับคนที่เพิ่งเจอแค่ไม่กี่ชั่วโมง
เมื่อฉันนอกใจแฟน ไปมีอะรัยกับคนที่เพิ่งเจอแค่ไม่กี่ชั่วโมง

เมียมีชู้ คุณจะให้อภัยมั้ย?
เมียมีชู้ คุณจะให้อภัยมั้ย?

นอกใจแฟนแบบไม่ตั้งใจ แฟนจับได้ไล่เราออกจากบ้าน แต่เค้าไม่ยอมเลิกกับเรา ยังตามระรานทำไงดี
นอกใจแฟนแบบไม่ตั้งใจ แฟนจับได้ไล่เราออกจากบ้าน แต่เค้าไม่ยอมเลิกกับเรา ยังตามระรานทำไงดี

แฟนผมท้อง แฟนดีใจ แต่ผมเสียใจ เพราะผมเป็น...

แฟนชอบหาว่าเราไปทำอะไรกับคนอื่น ชอบหาว่าเรานอกใจ จะแก้นิสัยยังไงดี?
แฟนชอบหาว่าเราไปทำอะไรกับคนอื่น ชอบหาว่าเรานอกใจ จะแก้นิสัยยังไงดี?

ถ้าแฟนคุณขอให้คุณจุดธูปสาบานว่าคุณจะไม่นอกใจเค้า คุณจะสาบานไหม ?
ถ้าแฟนคุณขอให้คุณจุดธูปสาบานว่าคุณจะไม่นอกใจเค้า คุณจะสาบานไหม ?

จับได้ว่าสามีมีกิ๊กเป็นเพื่อนร่วมงาน...
จับได้ว่าสามีมีกิ๊กเป็นเพื่อนร่วมงาน...

ถ้ารู้ว่าเพื่อนโดนแฟนของเขานอกใจ เราควรจะบอกเพื่อนเราไหม ?
ถ้ารู้ว่าเพื่อนโดนแฟนของเขานอกใจ เราควรจะบอกเพื่อนเราไหม ?

เพื่อนนอกใจแฟนมาตลอด ควรเตือนเพื่อนหรือแค่ด่าในใจ เป็นพวกคุณทำไงกันคะ
เพื่อนนอกใจแฟนมาตลอด ควรเตือนเพื่อนหรือแค่ด่าในใจ เป็นพวกคุณทำไงกันคะ

ทำไมผู้ชายพอมีเงินแล้ว ต้องนอกใจเมีย ???
ทำไมผู้ชายพอมีเงินแล้ว ต้องนอกใจเมีย ???

แฟนนอกใจหลายครั้งมาก
แฟนนอกใจหลายครั้งมาก

ผิดมากมั้ยถ้าจะไปซื้อกิน เพราะเมียไม่ทำหน้าที่ (18++)
ผิดมากมั้ยถ้าจะไปซื้อกิน เพราะเมียไม่ทำหน้าที่ (18++)

กลับมาคุยกับแฟนเก่าอีกครั้ง แต่เค้ายังคุยกับผู้หญิงอีกคน
กลับมาคุยกับแฟนเก่าอีกครั้ง แต่เค้ายังคุยกับผู้หญิงอีกคน

แต่งงานแล้ว แต่ท้องกับอีกคนที่ไม่ใช่สามีตัวเอง
แต่งงานแล้ว แต่ท้องกับอีกคนที่ไม่ใช่สามีตัวเอง

พึ่งจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดีค่ะ
พึ่งจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดีค่ะ

คุณมีวิธีจัดการยังไง หากแฟนมีกิ๊กในที่ทำงาน
คุณมีวิธีจัดการยังไง หากแฟนมีกิ๊กในที่ทำงาน

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.