เข้าชม 5,514   |  

แฟนผมท้อง แฟนดีใจ แต่ผมเสียใจ เพราะผมเป็น...
ผมคบกับแฟนมาได้ 5 ปีกว่าแล้วคับ เรื่องมีอยู่ว่า
แฟนผมประจำเดือนไม่มาแล้ว 3 เดือน จึงได้ไปตรวจที่คลีนิค ผลปรากฎว่า ท้องคับ 3 เดือน พอแฟนกลับมาถึงบ้าน แฟนผมดีใจกรี๊ดลั่นบ้าน ผมจึงถามว่าเป็นอะไร แฟนเดินเข้ามากอดแล้วบอกว่า "เรากำลังจะเป็นครอบที่สมบูรณ์แล้วนะ เราท้องได้ 3 เดือนแล้ว" พอผมได้ยินเท่านั้นละคับน้ำตานองเลย แฟนผมพูดว่า "ดีใจขนาดนั้นเลยหรอหรอ เราก็ดีใจนะ" ผมได้แต่พยักหน้าแล้วขึ้นห้อง ผมเสียใจมากคับ เพราะอะไรหรอคับ เพราะผมเป็นหมันคับ โอกาสมีลูกแทบจะไม่เห็นเลย ผมเคยไปตรวจมา(แฟนไม่รู้) น้ำเชื้อผมไม่แข็งแรงแล้วอีกอย่างน้ำเชื่อผมน้อยมาก เวลาผมเสร็จก็ไหลออกมาไม่เกินฝาน้ำขวดคับ น้อยมากๆคับ เวลาผมทำกิจกรรมกับแฟนก็ไม่ได้ใส่ถุง เวลาเสร็จก็ข้างใน แฟนผมไม่รู้สึกว่ามันน้อยหรอกคับเพราะน้ำหล่อลื่นของแฟนไหลมาเยอะแฟนผมเลยไม่เอะใจ อีกอย่างผมกับแฟนมีอะไรกันก็ไม่บ่อยด้วย อีกอย่างแฟนผมก็ร้ายไม่เบา ผมไม่เคยดูโทรศัพท์แฟน ไม่เคยค้นเฟสบุ้ค เรื่องส่วนตัวจะไม่ยุ่ง แต่แฟนดูของผมทุกอย่าง ผมบริสุทธิ์ใจ หรือแฟนผมจะมีชู้ เครียดมากคับตอนนี้
ผมจะทำยังไงดีคับ หรือมันจะเป็นปฏิหาริย์จริงๆ แต่ผมไม่คิดแบบนั้นแน่นอน หรือผมจะรอให้เด็กคลอดแล้วตรวจ DNA หรือผมจะบอกเรื่องที่ผมเป็นหมัน หรือผมจะต้องรอ ตอนนี้ใจจะขาดแล้วคับ
(ไอดีเพื่อนคับ ยืมมันมา)
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 15 ก.พ. 2562   ip : 184.22.42.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

ทำไมผู้ชายพอมีเงินแล้ว ต้องนอกใจเมีย ???
ทำไมผู้ชายพอมีเงินแล้ว ต้องนอกใจเมีย ???

นอกใจแฟนแบบไม่ตั้งใจ แฟนจับได้ไล่เราออกจากบ้าน แต่เค้าไม่ยอมเลิกกับเรา ยังตามระรานทำไงดี
นอกใจแฟนแบบไม่ตั้งใจ แฟนจับได้ไล่เราออกจากบ้าน แต่เค้าไม่ยอมเลิกกับเรา ยังตามระรานทำไงดี

เวลาสามีนอกใจแอบมีชู้ ทำไงให้ผู้ชายกับมา
เวลาสามีนอกใจแอบมีชู้ ทำไงให้ผู้ชายกับมา

มีใครทนอยู่กับแฟน หรือคู่รัก โดยที่ไม่ได้รัก หรือหมดรักไปแล้วบ้าง? แล้วจะทนต่อไปหรือ?
มีใครทนอยู่กับแฟน หรือคู่รัก โดยที่ไม่ได้รัก หรือหมดรักไปแล้วบ้าง? แล้วจะทนต่อไปหรือ?

แฟนผมท้องกับคนอื่น ผมมารู้ความจริงตอนที่เขาคลอดแล้ว เมื่อวานสดๆร้อนๆครับ
แฟนผมท้องกับคนอื่น ผมมารู้ความจริงตอนที่เขาคลอดแล้ว เมื่อวานสดๆร้อนๆครับ

แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????
แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????

รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??
รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??

อยากได้เพลงที่เกี่ยวกับการคบซ้อน
อยากได้เพลงที่เกี่ยวกับการคบซ้อน

สามีนอกใจตอนเราท้อง...ทำอย่างไรดีถึงจะผ่านจุดนี้ได้
สามีนอกใจตอนเราท้อง...ทำอย่างไรดีถึงจะผ่านจุดนี้ได้

เรานอกใจแฟน แล้วแฟนจับได้ จะง้อแฟนยังไงดีคะ เฮ้อ..?
เรานอกใจแฟน แล้วแฟนจับได้ จะง้อแฟนยังไงดีคะ เฮ้อ..?

ถ้าจับได้ว่าแฟนนอกใจ จะแกล้งโง่ หรือ โชว์ฉลาด??
ถ้าจับได้ว่าแฟนนอกใจ จะแกล้งโง่ หรือ โชว์ฉลาด??

ถามคนที่แต่งงานแล้ว...รู้ได้ยังไงว่าแฟนไม่นอกใจไปมีคนอื่น...
ถามคนที่แต่งงานแล้ว...รู้ได้ยังไงว่าแฟนไม่นอกใจไปมีคนอื่น...

แฟนผมท้อง แฟนดีใจ แต่ผมเสียใจ เพราะผมเป็น...

แฟนผมมีชู้ มีอะไรกันแล้วด้วย ปรึกษาทีครับ
แฟนผมมีชู้ มีอะไรกันแล้วด้วย ปรึกษาทีครับ

ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ
ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ

การนิ่งเมื่อรู้ว่าถูกนอกใจ เป็นวิธีที่ดีที่สุดแล้วหรอคะ?
การนิ่งเมื่อรู้ว่าถูกนอกใจ เป็นวิธีที่ดีที่สุดแล้วหรอคะ?

อะไรที่เป็นสาเหตุหลัก ในการลาออก ย้ายงาน เปลี่ยนงานใหม่คะ?
อะไรที่เป็นสาเหตุหลัก ในการลาออก ย้ายงาน เปลี่ยนงานใหม่คะ?

เวลาโดนแฟนนอกใจ ควรจะทำอย่างไรค่ะ
เวลาโดนแฟนนอกใจ ควรจะทำอย่างไรค่ะ

ผมมีชู้ ตอนนี้รู้สึกแย่มาก T T
ผมมีชู้ ตอนนี้รู้สึกแย่มาก T T

แฟนนอกใจ 3 ครั้ง แล้วไปมีอะไรกับผู้หญิงคนอื่นทุกครั้ง เราควรให้อภัยอีกไหม ?
แฟนนอกใจ 3 ครั้ง แล้วไปมีอะไรกับผู้หญิงคนอื่นทุกครั้ง เราควรให้อภัยอีกไหม ?

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2020 All right reserved.