เข้าชม 4,846   |  

แฟนผมท้อง แฟนดีใจ แต่ผมเสียใจ เพราะผมเป็น...
ผมคบกับแฟนมาได้ 5 ปีกว่าแล้วคับ เรื่องมีอยู่ว่า
แฟนผมประจำเดือนไม่มาแล้ว 3 เดือน จึงได้ไปตรวจที่คลีนิค ผลปรากฎว่า ท้องคับ 3 เดือน พอแฟนกลับมาถึงบ้าน แฟนผมดีใจกรี๊ดลั่นบ้าน ผมจึงถามว่าเป็นอะไร แฟนเดินเข้ามากอดแล้วบอกว่า "เรากำลังจะเป็นครอบที่สมบูรณ์แล้วนะ เราท้องได้ 3 เดือนแล้ว" พอผมได้ยินเท่านั้นละคับน้ำตานองเลย แฟนผมพูดว่า "ดีใจขนาดนั้นเลยหรอหรอ เราก็ดีใจนะ" ผมได้แต่พยักหน้าแล้วขึ้นห้อง ผมเสียใจมากคับ เพราะอะไรหรอคับ เพราะผมเป็นหมันคับ โอกาสมีลูกแทบจะไม่เห็นเลย ผมเคยไปตรวจมา(แฟนไม่รู้) น้ำเชื้อผมไม่แข็งแรงแล้วอีกอย่างน้ำเชื่อผมน้อยมาก เวลาผมเสร็จก็ไหลออกมาไม่เกินฝาน้ำขวดคับ น้อยมากๆคับ เวลาผมทำกิจกรรมกับแฟนก็ไม่ได้ใส่ถุง เวลาเสร็จก็ข้างใน แฟนผมไม่รู้สึกว่ามันน้อยหรอกคับเพราะน้ำหล่อลื่นของแฟนไหลมาเยอะแฟนผมเลยไม่เอะใจ อีกอย่างผมกับแฟนมีอะไรกันก็ไม่บ่อยด้วย อีกอย่างแฟนผมก็ร้ายไม่เบา ผมไม่เคยดูโทรศัพท์แฟน ไม่เคยค้นเฟสบุ้ค เรื่องส่วนตัวจะไม่ยุ่ง แต่แฟนดูของผมทุกอย่าง ผมบริสุทธิ์ใจ หรือแฟนผมจะมีชู้ เครียดมากคับตอนนี้
ผมจะทำยังไงดีคับ หรือมันจะเป็นปฏิหาริย์จริงๆ แต่ผมไม่คิดแบบนั้นแน่นอน หรือผมจะรอให้เด็กคลอดแล้วตรวจ DNA หรือผมจะบอกเรื่องที่ผมเป็นหมัน หรือผมจะต้องรอ ตอนนี้ใจจะขาดแล้วคับ
(ไอดีเพื่อนคับ ยืมมันมา)
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 15 ก.พ. 2562   ip : 184.22.42.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??
รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??

แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????
แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????

เมื่อฉันนอกใจแฟน ไปมีอะรัยกับคนที่เพิ่งเจอแค่ไม่กี่ชั่วโมง
เมื่อฉันนอกใจแฟน ไปมีอะรัยกับคนที่เพิ่งเจอแค่ไม่กี่ชั่วโมง

ประสบการณ์โดนนอกใจคะ เราเจอมาหนักมาก มาให้กำลังใจกัน
ประสบการณ์โดนนอกใจคะ เราเจอมาหนักมาก มาให้กำลังใจกัน

พึ่งจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดีค่ะ
พึ่งจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดีค่ะ

ถ้าแฟนคุณไปมีอะไรกับคนอื่น คุณจะให้โอกาสเค้าอีกไหมคะ ??
ถ้าแฟนคุณไปมีอะไรกับคนอื่น คุณจะให้โอกาสเค้าอีกไหมคะ ??

อยากได้เพลงที่เกี่ยวกับการคบซ้อน
อยากได้เพลงที่เกี่ยวกับการคบซ้อน

++++ เคยฝันว่านอกใจแฟนตัวเองกันไหม? ++++
++++ เคยฝันว่านอกใจแฟนตัวเองกันไหม? ++++

กลับมาคุยกับแฟนเก่าอีกครั้ง แต่เค้ายังคุยกับผู้หญิงอีกคน
กลับมาคุยกับแฟนเก่าอีกครั้ง แต่เค้ายังคุยกับผู้หญิงอีกคน

ไม่ไหวแล้ว!! แฟนนอกใจ ขอเลิก ทำยังไงให้ทำใจได้คะ
ไม่ไหวแล้ว!! แฟนนอกใจ ขอเลิก ทำยังไงให้ทำใจได้คะ

ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง
ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง

จับได้ว่าแฟนนอกใจ ในวันที่ต้องฝืนยิ้ม
จับได้ว่าแฟนนอกใจ ในวันที่ต้องฝืนยิ้ม

ประสบการณ์แฟนนอกใจตอนท้อง (ตอนนี้แท้งแล้วคะ)
ประสบการณ์แฟนนอกใจตอนท้อง (ตอนนี้แท้งแล้วคะ)

ถ้าจับได้ว่าแฟนนอกใจ จะแกล้งโง่ หรือ โชว์ฉลาด??
ถ้าจับได้ว่าแฟนนอกใจ จะแกล้งโง่ หรือ โชว์ฉลาด??

เวรกรรมจากการแย่งแฟนคนอื่นมีจริงมั้ยครับ ทำไมคนที่โดนทิ้งเจ็บอยู่คนเดียว
เวรกรรมจากการแย่งแฟนคนอื่นมีจริงมั้ยครับ ทำไมคนที่โดนทิ้งเจ็บอยู่คนเดียว

เราใจกว้างเหรอคะ ถ้าปล่อยให้แฟนมีกิ๊กได้ตามความสุขของเขา
เราใจกว้างเหรอคะ ถ้าปล่อยให้แฟนมีกิ๊กได้ตามความสุขของเขา

.....คบกัน 10 ปี แฟนนอกใจ......
.....คบกัน 10 ปี แฟนนอกใจ......

ยอมเป็นเมียน้อย เพราะรักเขามากถึงอยากเลิกแค่ไหนก็ทำไม่ได้
ยอมเป็นเมียน้อย เพราะรักเขามากถึงอยากเลิกแค่ไหนก็ทำไม่ได้

เวลาสามีนอกใจแอบมีชู้ ทำไงให้ผู้ชายกับมา
เวลาสามีนอกใจแอบมีชู้ ทำไงให้ผู้ชายกับมา

ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ
ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.