เข้าชม 722   |  

จับได้ว่าสามีไปเล่นชู้กับผู้ชายคนอื่น
อยากถามว่า สามีเราเป็นไบไหม คือตั้งแต่คบและรู้จักมาเค้ามีเรื่อง ผู้หญิงเป็นปกติ แต่2-3 ปีหลังมานี่ จับได้ว่าเค้าเล่นแอปเกย์และคุยกับ ผู้ชายด้วยกัน และจับได้ว่ามีนัดเจอกัน และสารภาพว่าให้อีกฝ่ายใช้ปากทำให้ แต่ไม่มีการล่วงล้ำภายใน
ทุกวันนี้เค้าบอกว่าเค้าจะขอค้นหาตัวเอง
เราอยากถามคนมีประสบการณ์ว่า เค้าเป็นไหม เค้าบอกว่าเค้าจะพยายามเลิก แล้วเค้าจะเลิกได้ไหม??
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 10 ก.พ. 2562   ip : 171.6.193.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

จับได้ว่าสามีมีกิ๊กเป็นเพื่อนร่วมงาน...
จับได้ว่าสามีมีกิ๊กเป็นเพื่อนร่วมงาน...

ทำไม? คุณต้องนอกใจแฟนหรือภรรยา โดยเฉพาะตอนมีลูก
ทำไม? คุณต้องนอกใจแฟนหรือภรรยา โดยเฉพาะตอนมีลูก

เคยตั้งกฎอะไรกับแฟนบ้าง มาแชร์กันค่ะ
เคยตั้งกฎอะไรกับแฟนบ้าง มาแชร์กันค่ะ

เจ็บแค่ไหนก็จะรอ
เจ็บแค่ไหนก็จะรอ

เมื่อแม่มีชู้รุ่นราวคราวเดียวกับลูก เป็นคุณจะทำอย่างไร?
เมื่อแม่มีชู้รุ่นราวคราวเดียวกับลูก เป็นคุณจะทำอย่างไร?

ผิดมากมั้ยถ้าจะไปซื้อกิน เพราะเมียไม่ทำหน้าที่ (18++)
ผิดมากมั้ยถ้าจะไปซื้อกิน เพราะเมียไม่ทำหน้าที่ (18++)

แบบไหนถึงเรียกว่านอกใจ...
แบบไหนถึงเรียกว่านอกใจ...

แฟนนอกใจ หรือเราคิดไปเองคะ??
แฟนนอกใจ หรือเราคิดไปเองคะ??

(ดราม่า) ผู้หญิงครับ ใครเคยนอกใจแฟน ผู้ชายครับ ใครเคยเป็นมือที่สามบ้างครับ
(ดราม่า) ผู้หญิงครับ ใครเคยนอกใจแฟน ผู้ชายครับ ใครเคยเป็นมือที่สามบ้างครับ

==ขอกำลังใจให้ตัดใจจากแฟนที่คอยนอกใจ/โกหก/หลอกลวง==
==ขอกำลังใจให้ตัดใจจากแฟนที่คอยนอกใจ/โกหก/หลอกลวง==

แฟนนอกใจหลายครั้งมาก
แฟนนอกใจหลายครั้งมาก

แฟนปล่อยตัวจนอ้วนแผละ จนผมรู้สึกหมดอารมณ์ (18+)
แฟนปล่อยตัวจนอ้วนแผละ จนผมรู้สึกหมดอารมณ์ (18+)

คู่หมั้นมีกิ๊กฟ้องได้หรือเปล่า ??
คู่หมั้นมีกิ๊กฟ้องได้หรือเปล่า ??

ไม่ไหวแล้ว!! แฟนนอกใจ ขอเลิก ทำยังไงให้ทำใจได้คะ
ไม่ไหวแล้ว!! แฟนนอกใจ ขอเลิก ทำยังไงให้ทำใจได้คะ

ต้องมีความสำคัญแค่ไหนกัน??
ต้องมีความสำคัญแค่ไหนกัน??

รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??
รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??

ถ้าแฟนคุณขอให้คุณจุดธูปสาบานว่าคุณจะไม่นอกใจเค้า คุณจะสาบานไหม ?
ถ้าแฟนคุณขอให้คุณจุดธูปสาบานว่าคุณจะไม่นอกใจเค้า คุณจะสาบานไหม ?

ถ้าเพื่อนสนิทของคุณกำลัง เป็นชู้ - มีชู้ โดยตั้งใจ คุณจะทำอย่างไรคะ
ถ้าเพื่อนสนิทของคุณกำลัง เป็นชู้ - มีชู้ โดยตั้งใจ คุณจะทำอย่างไรคะ

แฟนนอกใจไปมีคนอื่นเพราะเราไม่ใส่ใจ ใครผิดครับ
แฟนนอกใจไปมีคนอื่นเพราะเราไม่ใส่ใจ ใครผิดครับ

ใครเคยนอกใจแฟน ไปมีอะไรกับคนอื่นบ้าง เอาความจริงนะ ขอเหตุผล?
ใครเคยนอกใจแฟน ไปมีอะไรกับคนอื่นบ้าง เอาความจริงนะ ขอเหตุผล?

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.