เข้าชม 1,527   |  

คุณมีวิธีจัดการยังไง หากแฟนมีกิ๊กในที่ทำงาน
โลกปัจจุบันนี้ มันอยู่ยากขึ้นทุกวัน ปัญหามีมากมาย เช่น ปัญหาบ้านเมือง, ค่าครองชีพสูง, หนี้บัตรเครดิต, ผ่อนบ้าน ผ่อนรถ แต่ทั้งหมดที่ว่ามานั้นก็ไม่หนักใจเท่า รู้ว่า "แฟนมีกิ๊กในที่ทำงาน" เรื่องมีอยู่ว่า แฟนเราทำงานในธนาคารแห่งหนึ่ง

ปัญหานี้เราไม่รู้เลยว่ามันเกิดขึ้นนานแค่ไหนแล้ว แต่ก็เพิ่งมารู้และจับได้เมื่อเร็วๆนี้ค่ะ ผู้หญิงคนนั้นรู้ทั้งรู้ว่าผู้ชายมีแฟนแล้ว แต่ก็ยังมายุ่ง แถมแฟนเราบอกว่าหลังจากที่เขารู้ว่าแฟนเรามีคนรักอยู่แล้ว ก็ยิ่งรุกหนัก ทำคะแนนสุดๆ มันคืออะไรค่ะ ทำไมคุณถึงไม่มีจิตสำนึกเลย การศึกษาก็มี ทำงานในองค์กรใหญ่โต แต่ทำตัวแบบนี้หรอ มันใช้ได้มั้ย

เรื่องทั้งหมด แฟนเราตัดสินใจเปิดอก เล่าให้เราฟัง เพราะจริงๆเรากับแฟนก็คบกันมาเป็น 10 ปีแล้ว เป็นทั้งแฟน และเพื่อน เขาไม่อยากปิดบังเราอีกต่อไป ว่าเขามีใจให้เพื่อนที่ทำงาน เนื่องจากผู้หญิงคนนั้นทำดีกับเขามาก และความใกล้ชิดทำให้เกิดความรู้สึกดีๆขึ้น เราไม่โทษแฟนเรานะ เพราะเราเข้าใจบางครั้งรักแท้ก็แพ้ใกล้ชิด เจอหน้ากันทุกวัน คุยกันทุกวัน คงมีเผลอใจไปบ้าง แต่คุณผู้หญิงสิค่ะ รู้ทั้งรู้ว่าเค้ามีแฟนแล้ว จะแต่งงานกันอยู่แล้ว คุณควรทำตัวให้มันห่างจากแฟนฉันหน่อย ไม่ใช่อ่อยทุกวันแบบนี้ค่ะ แย่ปล.เรากับแฟน ไม่ได้เจอหน้ากันทุกวันค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำและความคิดเห็นดีๆค่ะ
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 15 ก.พ. 2562   ip : 171.7.81.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

สมมุติถ้าผู้หญิงมีเพศสัมพันธ์กับกิ๊ก แล้วมานอนกับแฟน แฟนจะรู้ไหม
สมมุติถ้าผู้หญิงมีเพศสัมพันธ์กับกิ๊ก แล้วมานอนกับแฟน แฟนจะรู้ไหม

แฟนชอบหาว่าเราไปทำอะไรกับคนอื่น ชอบหาว่าเรานอกใจ จะแก้นิสัยยังไงดี?
แฟนชอบหาว่าเราไปทำอะไรกับคนอื่น ชอบหาว่าเรานอกใจ จะแก้นิสัยยังไงดี?

เชื่อไหม facebook และ line เป็นสาเหตุให้คู่รักนอกใจกันมากที่สุด?
เชื่อไหม facebook และ line เป็นสาเหตุให้คู่รักนอกใจกันมากที่สุด?

แฟนผมขอมีแฟนหรือกิ๊กอีกคน นอกจากผม
แฟนผมขอมีแฟนหรือกิ๊กอีกคน นอกจากผม

ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ
ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ

นอกใจแฟนแบบไม่ตั้งใจ แฟนจับได้ไล่เราออกจากบ้าน แต่เค้าไม่ยอมเลิกกับเรา ยังตามระรานทำไงดี
นอกใจแฟนแบบไม่ตั้งใจ แฟนจับได้ไล่เราออกจากบ้าน แต่เค้าไม่ยอมเลิกกับเรา ยังตามระรานทำไงดี

เจ็บแค่ไหนก็จะรอ
เจ็บแค่ไหนก็จะรอ

ใครเคยอกหัก ใจสลาย คนรักนอกใจ เลิกหรือหย่า ผ่านช่วงเวลานั้นมาได้ยังไง..เราทรมานเหลือเกิน
ใครเคยอกหัก ใจสลาย คนรักนอกใจ เลิกหรือหย่า ผ่านช่วงเวลานั้นมาได้ยังไง..เราทรมานเหลือเกิน

แฟนขอมีกิ๊กในเกมส์ บอกว่าแค่ขำๆ
แฟนขอมีกิ๊กในเกมส์ บอกว่าแค่ขำๆ

เคยตั้งกฎอะไรกับแฟนบ้าง มาแชร์กันค่ะ
เคยตั้งกฎอะไรกับแฟนบ้าง มาแชร์กันค่ะ

ชอบคนที่เป็นไปไม่ได้
ชอบคนที่เป็นไปไม่ได้

อยากได้เพลงที่เกี่ยวกับการคบซ้อน
อยากได้เพลงที่เกี่ยวกับการคบซ้อน

เพื่อนนอกใจแฟนมาตลอด ควรเตือนเพื่อนหรือแค่ด่าในใจ เป็นพวกคุณทำไงกันคะ
เพื่อนนอกใจแฟนมาตลอด ควรเตือนเพื่อนหรือแค่ด่าในใจ เป็นพวกคุณทำไงกันคะ

แฟนผมมีชู้ มีอะไรกันแล้วด้วย ปรึกษาทีครับ
แฟนผมมีชู้ มีอะไรกันแล้วด้วย ปรึกษาทีครับ

สามีจับได้ว่ามีกิ๊ก รู้สึกผิดมากทำไงดี อยากง้อเค้าค่ะไม่อยากเลิกกัน T_T
สามีจับได้ว่ามีกิ๊ก รู้สึกผิดมากทำไงดี อยากง้อเค้าค่ะไม่อยากเลิกกัน T_T

ผู้หญิงแต่งงานแล้วไปมีคนอื่น(มีชู้) ฝ่ายหญิงต้องคืนสินสอดทองหมั้นตอนแต่งงานหรือไม่(ถ้าฝ่ายชายทวง)
ผู้หญิงแต่งงานแล้วไปมีคนอื่น(มีชู้) ฝ่ายหญิงต้องคืนสินสอดทองหมั้นตอนแต่งงานหรือไม่(ถ้าฝ่ายชายทวง)

แฟนนอกใจตอนเราท้อง เราควรทำยังไงดี?
แฟนนอกใจตอนเราท้อง เราควรทำยังไงดี?

แบบไหนถึงเรียกว่านอกใจ...
แบบไหนถึงเรียกว่านอกใจ...

ทำไม? คุณต้องนอกใจแฟนหรือภรรยา โดยเฉพาะตอนมีลูก
ทำไม? คุณต้องนอกใจแฟนหรือภรรยา โดยเฉพาะตอนมีลูก

อะไรที่เป็นสาเหตุหลัก ในการลาออก ย้ายงาน เปลี่ยนงานใหม่คะ?
อะไรที่เป็นสาเหตุหลัก ในการลาออก ย้ายงาน เปลี่ยนงานใหม่คะ?

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2020 All right reserved.