เข้าชม 1,146   |  

คุณมีวิธีจัดการยังไง หากแฟนมีกิ๊กในที่ทำงาน
โลกปัจจุบันนี้ มันอยู่ยากขึ้นทุกวัน ปัญหามีมากมาย เช่น ปัญหาบ้านเมือง, ค่าครองชีพสูง, หนี้บัตรเครดิต, ผ่อนบ้าน ผ่อนรถ แต่ทั้งหมดที่ว่ามานั้นก็ไม่หนักใจเท่า รู้ว่า "แฟนมีกิ๊กในที่ทำงาน" เรื่องมีอยู่ว่า แฟนเราทำงานในธนาคารแห่งหนึ่ง

ปัญหานี้เราไม่รู้เลยว่ามันเกิดขึ้นนานแค่ไหนแล้ว แต่ก็เพิ่งมารู้และจับได้เมื่อเร็วๆนี้ค่ะ ผู้หญิงคนนั้นรู้ทั้งรู้ว่าผู้ชายมีแฟนแล้ว แต่ก็ยังมายุ่ง แถมแฟนเราบอกว่าหลังจากที่เขารู้ว่าแฟนเรามีคนรักอยู่แล้ว ก็ยิ่งรุกหนัก ทำคะแนนสุดๆ มันคืออะไรค่ะ ทำไมคุณถึงไม่มีจิตสำนึกเลย การศึกษาก็มี ทำงานในองค์กรใหญ่โต แต่ทำตัวแบบนี้หรอ มันใช้ได้มั้ย

เรื่องทั้งหมด แฟนเราตัดสินใจเปิดอก เล่าให้เราฟัง เพราะจริงๆเรากับแฟนก็คบกันมาเป็น 10 ปีแล้ว เป็นทั้งแฟน และเพื่อน เขาไม่อยากปิดบังเราอีกต่อไป ว่าเขามีใจให้เพื่อนที่ทำงาน เนื่องจากผู้หญิงคนนั้นทำดีกับเขามาก และความใกล้ชิดทำให้เกิดความรู้สึกดีๆขึ้น เราไม่โทษแฟนเรานะ เพราะเราเข้าใจบางครั้งรักแท้ก็แพ้ใกล้ชิด เจอหน้ากันทุกวัน คุยกันทุกวัน คงมีเผลอใจไปบ้าง แต่คุณผู้หญิงสิค่ะ รู้ทั้งรู้ว่าเค้ามีแฟนแล้ว จะแต่งงานกันอยู่แล้ว คุณควรทำตัวให้มันห่างจากแฟนฉันหน่อย ไม่ใช่อ่อยทุกวันแบบนี้ค่ะ แย่ปล.เรากับแฟน ไม่ได้เจอหน้ากันทุกวันค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำและความคิดเห็นดีๆค่ะ
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 15 ก.พ. 2562   ip : 171.7.81.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ
ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ

จับได้ว่าแฟนแอบมีชู้ มีอะไรกับคนอื่น
จับได้ว่าแฟนแอบมีชู้ มีอะไรกับคนอื่น

คู่หมั้นมีกิ๊กฟ้องได้หรือเปล่า ??
คู่หมั้นมีกิ๊กฟ้องได้หรือเปล่า ??

รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??
รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??

ผู้หญิงแต่งงานแล้วไปมีคนอื่น(มีชู้) ฝ่ายหญิงต้องคืนสินสอดทองหมั้นตอนแต่งงานหรือไม่(ถ้าฝ่ายชายทวง)
ผู้หญิงแต่งงานแล้วไปมีคนอื่น(มีชู้) ฝ่ายหญิงต้องคืนสินสอดทองหมั้นตอนแต่งงานหรือไม่(ถ้าฝ่ายชายทวง)

สงสัยว่าแฟนไปมีอะไรกับคนอื่น จากอสุจิ
สงสัยว่าแฟนไปมีอะไรกับคนอื่น จากอสุจิ

เมียมีชู้ คุณจะให้อภัยมั้ย?
เมียมีชู้ คุณจะให้อภัยมั้ย?

สามีจับได้ว่ามีกิ๊ก รู้สึกผิดมากทำไงดี อยากง้อเค้าค่ะไม่อยากเลิกกัน T_T
สามีจับได้ว่ามีกิ๊ก รู้สึกผิดมากทำไงดี อยากง้อเค้าค่ะไม่อยากเลิกกัน T_T

เวลาผู้ชายเจอแฟนเพื่อน ทำไมแซวว่าวันก่อนไม่ใช่คนนี้
เวลาผู้ชายเจอแฟนเพื่อน ทำไมแซวว่าวันก่อนไม่ใช่คนนี้

นอกใจกับนอกกาย อะไรแย่กว่ากันคะ
นอกใจกับนอกกาย อะไรแย่กว่ากันคะ

การนิ่งเมื่อรู้ว่าถูกนอกใจ เป็นวิธีที่ดีที่สุดแล้วหรอคะ?
การนิ่งเมื่อรู้ว่าถูกนอกใจ เป็นวิธีที่ดีที่สุดแล้วหรอคะ?

อะไรที่เป็นสาเหตุหลัก ในการลาออก ย้ายงาน เปลี่ยนงานใหม่คะ?
อะไรที่เป็นสาเหตุหลัก ในการลาออก ย้ายงาน เปลี่ยนงานใหม่คะ?

เคยตั้งกฎอะไรกับแฟนบ้าง มาแชร์กันค่ะ
เคยตั้งกฎอะไรกับแฟนบ้าง มาแชร์กันค่ะ

ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง
ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง

นอกใจแฟนค่ะ จะไปขอโอกาสคืนดียังไง?????
นอกใจแฟนค่ะ จะไปขอโอกาสคืนดียังไง?????

ผมมีชู้ ตอนนี้รู้สึกแย่มาก T T
ผมมีชู้ ตอนนี้รู้สึกแย่มาก T T

แฟนนอกใจ 3 ครั้ง แล้วไปมีอะไรกับผู้หญิงคนอื่นทุกครั้ง เราควรให้อภัยอีกไหม ?
แฟนนอกใจ 3 ครั้ง แล้วไปมีอะไรกับผู้หญิงคนอื่นทุกครั้ง เราควรให้อภัยอีกไหม ?

ไม่อยากมีชู้เพราะแฟนไม่เอาไหน ทำไงดี? (18++)
ไม่อยากมีชู้เพราะแฟนไม่เอาไหน ทำไงดี? (18++)

แฟนผมขอมีแฟนหรือกิ๊กอีกคน นอกจากผม
แฟนผมขอมีแฟนหรือกิ๊กอีกคน นอกจากผม

เมื่อแม่มีชู้รุ่นราวคราวเดียวกับลูก เป็นคุณจะทำอย่างไร?
เมื่อแม่มีชู้รุ่นราวคราวเดียวกับลูก เป็นคุณจะทำอย่างไร?

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.