เข้าชม 1,373   |  

คุณมีวิธีจัดการยังไง หากแฟนมีกิ๊กในที่ทำงาน
โลกปัจจุบันนี้ มันอยู่ยากขึ้นทุกวัน ปัญหามีมากมาย เช่น ปัญหาบ้านเมือง, ค่าครองชีพสูง, หนี้บัตรเครดิต, ผ่อนบ้าน ผ่อนรถ แต่ทั้งหมดที่ว่ามานั้นก็ไม่หนักใจเท่า รู้ว่า "แฟนมีกิ๊กในที่ทำงาน" เรื่องมีอยู่ว่า แฟนเราทำงานในธนาคารแห่งหนึ่ง

ปัญหานี้เราไม่รู้เลยว่ามันเกิดขึ้นนานแค่ไหนแล้ว แต่ก็เพิ่งมารู้และจับได้เมื่อเร็วๆนี้ค่ะ ผู้หญิงคนนั้นรู้ทั้งรู้ว่าผู้ชายมีแฟนแล้ว แต่ก็ยังมายุ่ง แถมแฟนเราบอกว่าหลังจากที่เขารู้ว่าแฟนเรามีคนรักอยู่แล้ว ก็ยิ่งรุกหนัก ทำคะแนนสุดๆ มันคืออะไรค่ะ ทำไมคุณถึงไม่มีจิตสำนึกเลย การศึกษาก็มี ทำงานในองค์กรใหญ่โต แต่ทำตัวแบบนี้หรอ มันใช้ได้มั้ย

เรื่องทั้งหมด แฟนเราตัดสินใจเปิดอก เล่าให้เราฟัง เพราะจริงๆเรากับแฟนก็คบกันมาเป็น 10 ปีแล้ว เป็นทั้งแฟน และเพื่อน เขาไม่อยากปิดบังเราอีกต่อไป ว่าเขามีใจให้เพื่อนที่ทำงาน เนื่องจากผู้หญิงคนนั้นทำดีกับเขามาก และความใกล้ชิดทำให้เกิดความรู้สึกดีๆขึ้น เราไม่โทษแฟนเรานะ เพราะเราเข้าใจบางครั้งรักแท้ก็แพ้ใกล้ชิด เจอหน้ากันทุกวัน คุยกันทุกวัน คงมีเผลอใจไปบ้าง แต่คุณผู้หญิงสิค่ะ รู้ทั้งรู้ว่าเค้ามีแฟนแล้ว จะแต่งงานกันอยู่แล้ว คุณควรทำตัวให้มันห่างจากแฟนฉันหน่อย ไม่ใช่อ่อยทุกวันแบบนี้ค่ะ แย่ปล.เรากับแฟน ไม่ได้เจอหน้ากันทุกวันค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำและความคิดเห็นดีๆค่ะ
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 15 ก.พ. 2562   ip : 171.7.81.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

ถ้าจับได้ว่าแฟนนอกใจ จะแกล้งโง่ หรือ โชว์ฉลาด??
ถ้าจับได้ว่าแฟนนอกใจ จะแกล้งโง่ หรือ โชว์ฉลาด??

ถ้าเพื่อนสนิทของคุณกำลัง เป็นชู้ - มีชู้ โดยตั้งใจ คุณจะทำอย่างไรคะ
ถ้าเพื่อนสนิทของคุณกำลัง เป็นชู้ - มีชู้ โดยตั้งใจ คุณจะทำอย่างไรคะ

แฟนผมมีชู้ มีอะไรกันแล้วด้วย ปรึกษาทีครับ
แฟนผมมีชู้ มีอะไรกันแล้วด้วย ปรึกษาทีครับ

สงสัย?ผู้ชายที่มีเมียสวยมาก ทำไมยังมีกิ๊ก(ไม่สวย)
สงสัย?ผู้ชายที่มีเมียสวยมาก ทำไมยังมีกิ๊ก(ไม่สวย)

พึ่งจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดีค่ะ
พึ่งจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดีค่ะ

นอกใจแฟนค่ะ จะไปขอโอกาสคืนดียังไง?????
นอกใจแฟนค่ะ จะไปขอโอกาสคืนดียังไง?????

ผมมีชู้ ตอนนี้รู้สึกแย่มาก T T
ผมมีชู้ ตอนนี้รู้สึกแย่มาก T T

รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??
รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??

ทำยังไงดีค่ะ จับได้ว่าแฟนมีกิ๊กเป็นตุ๊ด
ทำยังไงดีค่ะ จับได้ว่าแฟนมีกิ๊กเป็นตุ๊ด

คิดยังไงกับคนนอกใจ ที่ให้เหตุผลว่าอารมณ์ชั่ววูบคะ ?
คิดยังไงกับคนนอกใจ ที่ให้เหตุผลว่าอารมณ์ชั่ววูบคะ ?

แฟนผมท้องกับคนอื่น ผมมารู้ความจริงตอนที่เขาคลอดแล้ว เมื่อวานสดๆร้อนๆครับ
แฟนผมท้องกับคนอื่น ผมมารู้ความจริงตอนที่เขาคลอดแล้ว เมื่อวานสดๆร้อนๆครับ

ยอมเป็นเมียน้อย เพราะรักเขามากถึงอยากเลิกแค่ไหนก็ทำไม่ได้
ยอมเป็นเมียน้อย เพราะรักเขามากถึงอยากเลิกแค่ไหนก็ทำไม่ได้

คบกับแฟนมา 8 ปี แต่งงานได้ 9 เดือน จับได้แฟนนอกใจ
คบกับแฟนมา 8 ปี แต่งงานได้ 9 เดือน จับได้แฟนนอกใจ

ไม่อยากมีชู้เพราะแฟนไม่เอาไหน ทำไงดี? (18++)
ไม่อยากมีชู้เพราะแฟนไม่เอาไหน ทำไงดี? (18++)

โดนแฟนกล่าวหาว่ามีกิ๊ก เพราะสั่งซื้อของจากอินเตอร์เน็ท (พ่อค้า)
โดนแฟนกล่าวหาว่ามีกิ๊ก เพราะสั่งซื้อของจากอินเตอร์เน็ท (พ่อค้า)

เพศสัมพันธ์ที่ไม่เร้าใจ ไม่ทำการบ้าน ขนาดเล็ก ลีลาไม่ดี ไม่เอาไหน มีผลทำให้ผู้หญิงนอกใจหรือเลิกได้ด้วยเหรอ
เพศสัมพันธ์ที่ไม่เร้าใจ ไม่ทำการบ้าน ขนาดเล็ก ลีลาไม่ดี ไม่เอาไหน มีผลทำให้ผู้หญิงนอกใจหรือเลิกได้ด้วยเหรอ

มีใครทนอยู่กับแฟน หรือคู่รัก โดยที่ไม่ได้รัก หรือหมดรักไปแล้วบ้าง? แล้วจะทนต่อไปหรือ?
มีใครทนอยู่กับแฟน หรือคู่รัก โดยที่ไม่ได้รัก หรือหมดรักไปแล้วบ้าง? แล้วจะทนต่อไปหรือ?

ถามคนที่แต่งงานแล้ว...รู้ได้ยังไงว่าแฟนไม่นอกใจไปมีคนอื่น...
ถามคนที่แต่งงานแล้ว...รู้ได้ยังไงว่าแฟนไม่นอกใจไปมีคนอื่น...

ประชดสามี ด้วยการไปเที่ยวและนอนกับคนอื่นค่ะ
ประชดสามี ด้วยการไปเที่ยวและนอนกับคนอื่นค่ะ

ประสบการณ์แฟนนอกใจ...รักครั้งแรก
ประสบการณ์แฟนนอกใจ...รักครั้งแรก

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.