เข้าชม 1,518   |  

การดำเนินชีวิตหลังให้โอกาสสามี กรณีที่โดนนอกใจ
มีเพื่อนๆ คนไหนที่เคยให้โอกาสสามี หลังที่โดนนอกใจ การใช้ชีวิตเป็นยังไงบ้าง มีระแวง หรือทะเลาะกันเพราะเรื่องเดิมๆ บ้างไหมคะ แอบกังวลบ้างไหมว่าจะเกิดเหตุการณ์แบบนี้อีก แล้วมีวิธีการคิดยังไงถึงจะกลับมามีความสุขได้อีกครั้ง ยอมรับว่าทุกวันนี้ยังคงระแวงอยู่ว่าพวกเค้ายังไม่เลิกกัน ยังคงจับผิดดูพฤติกรรมตลอดเวลา แต่สามียืนยันว่าเลิกกับผู้หญิงคนนั้นไปแล้ว (หมอดูก็บอกว่าเลิกแล้ว) บางครั้งก็แอบคิดขึ้นมาว่าเราตัดสินใจพลาดไปที่ให้โอกาสเค้า แล้วเราต้องมานั่งทุกข์ใจแบบทุกวันนี้ ถ้าวันนั้นตัดสินใจไม่ให้โอกาส วันนี้อาจจะมีความสุขแบบ single mom หลายๆ คนก็ได้
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 16 ก.พ. 2562   ip : 171.98.191.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

ทำไมคนที่นอกใจกันไป ชีวิตเค้าดูมีความสุขจังครับ ส่วนคนที่โดนนอกใจต้องเสียใจทั้งที่ไม่ได้ทำอะไรผิด
ทำไมคนที่นอกใจกันไป ชีวิตเค้าดูมีความสุขจังครับ ส่วนคนที่โดนนอกใจต้องเสียใจทั้งที่ไม่ได้ทำอะไรผิด

แฟนนอกใจหลายครั้งมาก
แฟนนอกใจหลายครั้งมาก

ยอมเป็นเมียน้อย เพราะรักเขามากถึงอยากเลิกแค่ไหนก็ทำไม่ได้
ยอมเป็นเมียน้อย เพราะรักเขามากถึงอยากเลิกแค่ไหนก็ทำไม่ได้

แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????
แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????

.....คบกัน 10 ปี แฟนนอกใจ......
.....คบกัน 10 ปี แฟนนอกใจ......

ไม่ไหวแล้ว!! แฟนนอกใจ ขอเลิก ทำยังไงให้ทำใจได้คะ
ไม่ไหวแล้ว!! แฟนนอกใจ ขอเลิก ทำยังไงให้ทำใจได้คะ

รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??
รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??

ต้องมีความสำคัญแค่ไหนกัน??
ต้องมีความสำคัญแค่ไหนกัน??

ผู้หญิงที่นอกใจสามี ถูกจับได้และให้อภัย จะกลับตัวได้ไหม
ผู้หญิงที่นอกใจสามี ถูกจับได้และให้อภัย จะกลับตัวได้ไหม

แฟนผมมีชู้ มีอะไรกันแล้วด้วย ปรึกษาทีครับ
แฟนผมมีชู้ มีอะไรกันแล้วด้วย ปรึกษาทีครับ

อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง
อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง

แฟนนอกใจ หรือเราคิดไปเองคะ??
แฟนนอกใจ หรือเราคิดไปเองคะ??

คนที่เคยโดนแฟนนอกใจ แต่ปัจจุบันยังคบกันอยู่ มีวิธีกู้ความเชื่อใจคืนมาได้ยังไงบ้างคะ
คนที่เคยโดนแฟนนอกใจ แต่ปัจจุบันยังคบกันอยู่ มีวิธีกู้ความเชื่อใจคืนมาได้ยังไงบ้างคะ

คุณคิดยังไงกับผู้หญิงที่ยุ่งกับผู้ชายที่มีแฟนแล้ว แล้วกำลังจะแต่งงาน
คุณคิดยังไงกับผู้หญิงที่ยุ่งกับผู้ชายที่มีแฟนแล้ว แล้วกำลังจะแต่งงาน

อะไรที่เป็นสาเหตุหลัก ในการลาออก ย้ายงาน เปลี่ยนงานใหม่คะ?
อะไรที่เป็นสาเหตุหลัก ในการลาออก ย้ายงาน เปลี่ยนงานใหม่คะ?

พึ่งจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดีค่ะ
พึ่งจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดีค่ะ

แต่งงานแล้ว แต่ท้องกับอีกคนที่ไม่ใช่สามีตัวเอง
แต่งงานแล้ว แต่ท้องกับอีกคนที่ไม่ใช่สามีตัวเอง

เมียมีชู้ คุณจะให้อภัยมั้ย?
เมียมีชู้ คุณจะให้อภัยมั้ย?

เราใจกว้างเหรอคะ ถ้าปล่อยให้แฟนมีกิ๊กได้ตามความสุขของเขา
เราใจกว้างเหรอคะ ถ้าปล่อยให้แฟนมีกิ๊กได้ตามความสุขของเขา

ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ
ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2020 All right reserved.