เข้าชม 2,144   |  

ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ
คือภรรยาผมหย้าตาดีออกมาก เขาชอบแต่งตัวสวย แต่นิสัยเขาชอบแอปสวยให้ผู้ชายมอง ถึงเเม้ผู้ชายคนนั้นจะมากับสามี ถ้าหล่อหน่อยเขาจะแอปใส่ทันที และภรรยาผมเขาวันๆไม่ค่อยทำอะไร คุยแต่กับผู้ชายหล่อทางเฟส ผมจับได้ให้เลิกหลายครั้ง แต่เขาไม่ชอบเซ็กนะครับ จะคุยอย่างเดียว คุยทั้งวัน (เพื่อนสาวพาเป็น)แต่คนสุดท้ายนี้แฟนผมหลงเขามากเลย ผมรู้ส่วนหนึ่งมาจากผมคนทำงาน ผมหาแต่เงินจนมีรายได้หลักแสนต้น แต่แฟนผมแต่งสวย คุยกับผู้ชายอย่างเดียว ผมรู้เขาหมดรักผม แต่เขาก็บอกว่ารัก (โกหก) ผมควรให้อภัยเขาใหม่ครับ ผมเคยให้อภัยถึงสี่ครั้งแล้ว ครั้งนี้หนักสุด ตอนแรกอยากจะไปอยู่กับชู้เลย แต่ผมบอกไม่สงสารลูกเหรอ และผู้ชายคนนั้นประมาณเห็นเธอสวยมีทองแหวนเพชรใส่ ผู้ชายคนนั้นไม่รวยมีแต่มอเตอร์ไซค์ครับ ผมคุยกับเขาทั้งคืน สรุปเขาบอกจะเลือกครอบครัว เขาว่าผมไม่ดูแลเอาใจเขา จริงครับพอแต่งผมก็พูดธรรมดาครับ ทำแต่งานอยากให้ลูกสบาย มีแต่คนว่าภรรยาผมโชคดีเป็นเจ๊โดยไม่ต้องทำงาน ผมควรให้อภัยเขาเพื่อลูกไหมครับ เขาบอกว่าจะเลิก ไม่ขอมีอีกนะครับ ผมปวดใจมากนอนไม่หลับ 32 ชั่วโมงแล้ว ไม่กินอะไร กินแต่น้ำ ผมควรทำไงครับ
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 12 ก.พ. 2562   ip : 171.101.227.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

โดนแฟนกล่าวหาว่ามีกิ๊ก เพราะสั่งซื้อของจากอินเตอร์เน็ท (พ่อค้า)
โดนแฟนกล่าวหาว่ามีกิ๊ก เพราะสั่งซื้อของจากอินเตอร์เน็ท (พ่อค้า)

สามีนอกใจตอนเราท้อง...ทำอย่างไรดีถึงจะผ่านจุดนี้ได้
สามีนอกใจตอนเราท้อง...ทำอย่างไรดีถึงจะผ่านจุดนี้ได้

ประสบการณ์แฟนนอกใจตอนท้อง (ตอนนี้แท้งแล้วคะ)
ประสบการณ์แฟนนอกใจตอนท้อง (ตอนนี้แท้งแล้วคะ)

ยอมเป็นเมียน้อย เพราะรักเขามากถึงอยากเลิกแค่ไหนก็ทำไม่ได้
ยอมเป็นเมียน้อย เพราะรักเขามากถึงอยากเลิกแค่ไหนก็ทำไม่ได้

ทำไมคนที่นอกใจกันไป ชีวิตเค้าดูมีความสุขจังครับ ส่วนคนที่โดนนอกใจต้องเสียใจทั้งที่ไม่ได้ทำอะไรผิด
ทำไมคนที่นอกใจกันไป ชีวิตเค้าดูมีความสุขจังครับ ส่วนคนที่โดนนอกใจต้องเสียใจทั้งที่ไม่ได้ทำอะไรผิด

อะไรที่เป็นสาเหตุหลัก ในการลาออก ย้ายงาน เปลี่ยนงานใหม่คะ?
อะไรที่เป็นสาเหตุหลัก ในการลาออก ย้ายงาน เปลี่ยนงานใหม่คะ?

อยากได้เพลงที่เกี่ยวกับการคบซ้อน
อยากได้เพลงที่เกี่ยวกับการคบซ้อน

เคยเป็นกันไหมคะ..รู้สึกกลัวแฟนเราไปนอกใจ
เคยเป็นกันไหมคะ..รู้สึกกลัวแฟนเราไปนอกใจ

ถ้าแฟนคุณไปมีอะไรกับคนอื่น คุณจะให้โอกาสเค้าอีกไหมคะ ??
ถ้าแฟนคุณไปมีอะไรกับคนอื่น คุณจะให้โอกาสเค้าอีกไหมคะ ??

พึ่งจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดีค่ะ
พึ่งจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดีค่ะ

ระหว่าง โดนบอกเลิก กับ โดนนอกใจ คุณว่าอันไหนเจ็บกว่ากัน?
ระหว่าง โดนบอกเลิก กับ โดนนอกใจ คุณว่าอันไหนเจ็บกว่ากัน?

ทำยังไงดีค่ะ จับได้ว่าแฟนมีกิ๊กเป็นตุ๊ด
ทำยังไงดีค่ะ จับได้ว่าแฟนมีกิ๊กเป็นตุ๊ด

เรานอกใจแฟน แล้วแฟนจับได้ จะง้อแฟนยังไงดีคะ เฮ้อ..?
เรานอกใจแฟน แล้วแฟนจับได้ จะง้อแฟนยังไงดีคะ เฮ้อ..?

แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????
แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????

ต้องมีความสำคัญแค่ไหนกัน??
ต้องมีความสำคัญแค่ไหนกัน??

คุณคิดยังไงกับผู้หญิงที่ยุ่งกับผู้ชายที่มีแฟนแล้ว แล้วกำลังจะแต่งงาน
คุณคิดยังไงกับผู้หญิงที่ยุ่งกับผู้ชายที่มีแฟนแล้ว แล้วกำลังจะแต่งงาน

มีใครทนอยู่กับแฟน หรือคู่รัก โดยที่ไม่ได้รัก หรือหมดรักไปแล้วบ้าง? แล้วจะทนต่อไปหรือ?
มีใครทนอยู่กับแฟน หรือคู่รัก โดยที่ไม่ได้รัก หรือหมดรักไปแล้วบ้าง? แล้วจะทนต่อไปหรือ?

ผู้หญิงแต่งงานแล้วไปมีคนอื่น(มีชู้) ฝ่ายหญิงต้องคืนสินสอดทองหมั้นตอนแต่งงานหรือไม่(ถ้าฝ่ายชายทวง)
ผู้หญิงแต่งงานแล้วไปมีคนอื่น(มีชู้) ฝ่ายหญิงต้องคืนสินสอดทองหมั้นตอนแต่งงานหรือไม่(ถ้าฝ่ายชายทวง)

เจ็บแค่ไหนก็จะรอ
เจ็บแค่ไหนก็จะรอ

เราใจกว้างเหรอคะ ถ้าปล่อยให้แฟนมีกิ๊กได้ตามความสุขของเขา
เราใจกว้างเหรอคะ ถ้าปล่อยให้แฟนมีกิ๊กได้ตามความสุขของเขา

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.