เข้าชม 2,340   |  

ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ
คือภรรยาผมหย้าตาดีออกมาก เขาชอบแต่งตัวสวย แต่นิสัยเขาชอบแอปสวยให้ผู้ชายมอง ถึงเเม้ผู้ชายคนนั้นจะมากับสามี ถ้าหล่อหน่อยเขาจะแอปใส่ทันที และภรรยาผมเขาวันๆไม่ค่อยทำอะไร คุยแต่กับผู้ชายหล่อทางเฟส ผมจับได้ให้เลิกหลายครั้ง แต่เขาไม่ชอบเซ็กนะครับ จะคุยอย่างเดียว คุยทั้งวัน (เพื่อนสาวพาเป็น)แต่คนสุดท้ายนี้แฟนผมหลงเขามากเลย ผมรู้ส่วนหนึ่งมาจากผมคนทำงาน ผมหาแต่เงินจนมีรายได้หลักแสนต้น แต่แฟนผมแต่งสวย คุยกับผู้ชายอย่างเดียว ผมรู้เขาหมดรักผม แต่เขาก็บอกว่ารัก (โกหก) ผมควรให้อภัยเขาใหม่ครับ ผมเคยให้อภัยถึงสี่ครั้งแล้ว ครั้งนี้หนักสุด ตอนแรกอยากจะไปอยู่กับชู้เลย แต่ผมบอกไม่สงสารลูกเหรอ และผู้ชายคนนั้นประมาณเห็นเธอสวยมีทองแหวนเพชรใส่ ผู้ชายคนนั้นไม่รวยมีแต่มอเตอร์ไซค์ครับ ผมคุยกับเขาทั้งคืน สรุปเขาบอกจะเลือกครอบครัว เขาว่าผมไม่ดูแลเอาใจเขา จริงครับพอแต่งผมก็พูดธรรมดาครับ ทำแต่งานอยากให้ลูกสบาย มีแต่คนว่าภรรยาผมโชคดีเป็นเจ๊โดยไม่ต้องทำงาน ผมควรให้อภัยเขาเพื่อลูกไหมครับ เขาบอกว่าจะเลิก ไม่ขอมีอีกนะครับ ผมปวดใจมากนอนไม่หลับ 32 ชั่วโมงแล้ว ไม่กินอะไร กินแต่น้ำ ผมควรทำไงครับ
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 12 ก.พ. 2562   ip : 171.101.227.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

สงสัยว่าแฟนไปมีอะไรกับคนอื่น จากอสุจิ
สงสัยว่าแฟนไปมีอะไรกับคนอื่น จากอสุจิ

แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????
แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????

รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??
รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??

ใครเคยอกหัก ใจสลาย คนรักนอกใจ เลิกหรือหย่า ผ่านช่วงเวลานั้นมาได้ยังไง..เราทรมานเหลือเกิน
ใครเคยอกหัก ใจสลาย คนรักนอกใจ เลิกหรือหย่า ผ่านช่วงเวลานั้นมาได้ยังไง..เราทรมานเหลือเกิน

จับได้ว่าสามีไปเล่นชู้กับผู้ชายคนอื่น
จับได้ว่าสามีไปเล่นชู้กับผู้ชายคนอื่น

ถ้ารู้ว่าเพื่อนโดนแฟนของเขานอกใจ เราควรจะบอกเพื่อนเราไหม ?
ถ้ารู้ว่าเพื่อนโดนแฟนของเขานอกใจ เราควรจะบอกเพื่อนเราไหม ?

แฟนนอกใจและติดเชื้อ HIV มาควรทำอย่างไรต่อไปดี
แฟนนอกใจและติดเชื้อ HIV มาควรทำอย่างไรต่อไปดี

แฟนนอกใจไปมีผู้ญิงอื่น ทำไงดี?
แฟนนอกใจไปมีผู้ญิงอื่น ทำไงดี?

ถามคนที่แต่งงานแล้ว...รู้ได้ยังไงว่าแฟนไม่นอกใจไปมีคนอื่น...
ถามคนที่แต่งงานแล้ว...รู้ได้ยังไงว่าแฟนไม่นอกใจไปมีคนอื่น...

เจ็บแค่ไหนก็จะรอ
เจ็บแค่ไหนก็จะรอ

เวรกรรมจากการแย่งแฟนคนอื่นมีจริงมั้ยครับ ทำไมคนที่โดนทิ้งเจ็บอยู่คนเดียว
เวรกรรมจากการแย่งแฟนคนอื่นมีจริงมั้ยครับ ทำไมคนที่โดนทิ้งเจ็บอยู่คนเดียว

แต่งงานแล้ว แต่ท้องกับอีกคนที่ไม่ใช่สามีตัวเอง
แต่งงานแล้ว แต่ท้องกับอีกคนที่ไม่ใช่สามีตัวเอง

เรื่องของหญิงชั่ว สับสน คิดมีกิ๊ก คิดผิดจนตาย!!
เรื่องของหญิงชั่ว สับสน คิดมีกิ๊ก คิดผิดจนตาย!!

ประชดสามี ด้วยการไปเที่ยวและนอนกับคนอื่นค่ะ
ประชดสามี ด้วยการไปเที่ยวและนอนกับคนอื่นค่ะ

นอกใจแฟนค่ะ จะไปขอโอกาสคืนดียังไง?????
นอกใจแฟนค่ะ จะไปขอโอกาสคืนดียังไง?????

ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ
ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ

เวลาโดนแฟนนอกใจ ควรจะทำอย่างไรค่ะ
เวลาโดนแฟนนอกใจ ควรจะทำอย่างไรค่ะ

แฟนผมท้อง แฟนดีใจ แต่ผมเสียใจ เพราะผมเป็น...
แฟนผมท้อง แฟนดีใจ แต่ผมเสียใจ เพราะผมเป็น...

++++ เคยฝันว่านอกใจแฟนตัวเองกันไหม? ++++
++++ เคยฝันว่านอกใจแฟนตัวเองกันไหม? ++++

แฟนผมท้องกับคนอื่น ผมมารู้ความจริงตอนที่เขาคลอดแล้ว เมื่อวานสดๆร้อนๆครับ
แฟนผมท้องกับคนอื่น ผมมารู้ความจริงตอนที่เขาคลอดแล้ว เมื่อวานสดๆร้อนๆครับ

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.