เข้าชม 1,898   |  

ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ
คือภรรยาผมหย้าตาดีออกมาก เขาชอบแต่งตัวสวย แต่นิสัยเขาชอบแอปสวยให้ผู้ชายมอง ถึงเเม้ผู้ชายคนนั้นจะมากับสามี ถ้าหล่อหน่อยเขาจะแอปใส่ทันที และภรรยาผมเขาวันๆไม่ค่อยทำอะไร คุยแต่กับผู้ชายหล่อทางเฟส ผมจับได้ให้เลิกหลายครั้ง แต่เขาไม่ชอบเซ็กนะครับ จะคุยอย่างเดียว คุยทั้งวัน (เพื่อนสาวพาเป็น)แต่คนสุดท้ายนี้แฟนผมหลงเขามากเลย ผมรู้ส่วนหนึ่งมาจากผมคนทำงาน ผมหาแต่เงินจนมีรายได้หลักแสนต้น แต่แฟนผมแต่งสวย คุยกับผู้ชายอย่างเดียว ผมรู้เขาหมดรักผม แต่เขาก็บอกว่ารัก (โกหก) ผมควรให้อภัยเขาใหม่ครับ ผมเคยให้อภัยถึงสี่ครั้งแล้ว ครั้งนี้หนักสุด ตอนแรกอยากจะไปอยู่กับชู้เลย แต่ผมบอกไม่สงสารลูกเหรอ และผู้ชายคนนั้นประมาณเห็นเธอสวยมีทองแหวนเพชรใส่ ผู้ชายคนนั้นไม่รวยมีแต่มอเตอร์ไซค์ครับ ผมคุยกับเขาทั้งคืน สรุปเขาบอกจะเลือกครอบครัว เขาว่าผมไม่ดูแลเอาใจเขา จริงครับพอแต่งผมก็พูดธรรมดาครับ ทำแต่งานอยากให้ลูกสบาย มีแต่คนว่าภรรยาผมโชคดีเป็นเจ๊โดยไม่ต้องทำงาน ผมควรให้อภัยเขาเพื่อลูกไหมครับ เขาบอกว่าจะเลิก ไม่ขอมีอีกนะครับ ผมปวดใจมากนอนไม่หลับ 32 ชั่วโมงแล้ว ไม่กินอะไร กินแต่น้ำ ผมควรทำไงครับ
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 12 ก.พ. 2562   ip : 171.101.227.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

สามีจับได้ว่ามีกิ๊ก รู้สึกผิดมากทำไงดี อยากง้อเค้าค่ะไม่อยากเลิกกัน T_T
สามีจับได้ว่ามีกิ๊ก รู้สึกผิดมากทำไงดี อยากง้อเค้าค่ะไม่อยากเลิกกัน T_T

ฝันว่าแฟนนอกใจเกือบทุกคืน บางคืนฝันซ้ำๆกัน 2-3 รอบ ทั้งๆที่อยู่ด้วยกันตลอด
ฝันว่าแฟนนอกใจเกือบทุกคืน บางคืนฝันซ้ำๆกัน 2-3 รอบ ทั้งๆที่อยู่ด้วยกันตลอด

แฟนผมท้องกับคนอื่น ผมมารู้ความจริงตอนที่เขาคลอดแล้ว เมื่อวานสดๆร้อนๆครับ
แฟนผมท้องกับคนอื่น ผมมารู้ความจริงตอนที่เขาคลอดแล้ว เมื่อวานสดๆร้อนๆครับ

คุณคิดยังไงกับผู้หญิงที่ยุ่งกับผู้ชายที่มีแฟนแล้ว แล้วกำลังจะแต่งงาน
คุณคิดยังไงกับผู้หญิงที่ยุ่งกับผู้ชายที่มีแฟนแล้ว แล้วกำลังจะแต่งงาน

เรื่องของหญิงชั่ว สับสน คิดมีกิ๊ก คิดผิดจนตาย!!
เรื่องของหญิงชั่ว สับสน คิดมีกิ๊ก คิดผิดจนตาย!!

เมื่อแม่มีชู้รุ่นราวคราวเดียวกับลูก เป็นคุณจะทำอย่างไร?
เมื่อแม่มีชู้รุ่นราวคราวเดียวกับลูก เป็นคุณจะทำอย่างไร?

จับได้ว่าสามีมีกิ๊กเป็นเพื่อนร่วมงาน...
จับได้ว่าสามีมีกิ๊กเป็นเพื่อนร่วมงาน...

แฟนชอบหาว่าเราไปทำอะไรกับคนอื่น ชอบหาว่าเรานอกใจ จะแก้นิสัยยังไงดี?
แฟนชอบหาว่าเราไปทำอะไรกับคนอื่น ชอบหาว่าเรานอกใจ จะแก้นิสัยยังไงดี?

เคยตั้งกฎอะไรกับแฟนบ้าง มาแชร์กันค่ะ
เคยตั้งกฎอะไรกับแฟนบ้าง มาแชร์กันค่ะ

ใครเคยอกหัก ใจสลาย คนรักนอกใจ เลิกหรือหย่า ผ่านช่วงเวลานั้นมาได้ยังไง..เราทรมานเหลือเกิน
ใครเคยอกหัก ใจสลาย คนรักนอกใจ เลิกหรือหย่า ผ่านช่วงเวลานั้นมาได้ยังไง..เราทรมานเหลือเกิน

ถ้าจับได้ว่าแฟนนอกใจ จะแกล้งโง่ หรือ โชว์ฉลาด??
ถ้าจับได้ว่าแฟนนอกใจ จะแกล้งโง่ หรือ โชว์ฉลาด??

คบกับแฟนมา 8 ปี แต่งงานได้ 9 เดือน จับได้แฟนนอกใจ
คบกับแฟนมา 8 ปี แต่งงานได้ 9 เดือน จับได้แฟนนอกใจ

.....คบกัน 10 ปี แฟนนอกใจ......
.....คบกัน 10 ปี แฟนนอกใจ......

อยากทราบว่าสิ่งใดที่ผู้ชายทนไม่ได้ที่สุดค่ะ ถ้าแฟนคุณทำ (อยากแก้แค้นสามีนอกใจคุ่ะ)
อยากทราบว่าสิ่งใดที่ผู้ชายทนไม่ได้ที่สุดค่ะ ถ้าแฟนคุณทำ (อยากแก้แค้นสามีนอกใจคุ่ะ)

นอกใจกับนอกกาย อะไรแย่กว่ากันคะ
นอกใจกับนอกกาย อะไรแย่กว่ากันคะ

อะไรที่เป็นสาเหตุหลัก ในการลาออก ย้ายงาน เปลี่ยนงานใหม่คะ?
อะไรที่เป็นสาเหตุหลัก ในการลาออก ย้ายงาน เปลี่ยนงานใหม่คะ?

เราใจกว้างเหรอคะ ถ้าปล่อยให้แฟนมีกิ๊กได้ตามความสุขของเขา
เราใจกว้างเหรอคะ ถ้าปล่อยให้แฟนมีกิ๊กได้ตามความสุขของเขา

อยากได้เพลงที่เกี่ยวกับการคบซ้อน
อยากได้เพลงที่เกี่ยวกับการคบซ้อน

ผิดมากมั้ยถ้าจะไปซื้อกิน เพราะเมียไม่ทำหน้าที่ (18++)
ผิดมากมั้ยถ้าจะไปซื้อกิน เพราะเมียไม่ทำหน้าที่ (18++)

ถามคนที่แต่งงานแล้ว...รู้ได้ยังไงว่าแฟนไม่นอกใจไปมีคนอื่น...
ถามคนที่แต่งงานแล้ว...รู้ได้ยังไงว่าแฟนไม่นอกใจไปมีคนอื่น...

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.