เข้าชม 3,151   |  

เวลาผู้ชายเจอแฟนเพื่อน ทำไมแซวว่าวันก่อนไม่ใช่คนนี้
เราเป็นผู้หญิงค่ะ มีแฟน(สมมติชื่อ ก) เรากับ ก คบกันได้2ปีแล้ว ก เป็นรุ่นน้องที่มหาลัยแต่แก่กว่าเราเพราะเขาซิ่วมา (ตอนนี้เราจบมหาลัยแล้วค่ะ)
ซึ่งเพื่อนก ก็เลยมีแต่รุ่นน้องเรา เราเป็นคนเพื่อนน้อย เวลา ก ไปหาเพื่อนก็จะพาเราไปด้วย เราก็โอเคกับเพื่อนเค้าไม่มีปัญหาแต่ติดตรงที่เราพูดไม่เก่ง
และปัญหามันอยู่ที่ เวลาเพื่อนๆก เจอเราเขาชอบแซว "อ้าว พี่ก เมื่อวานไม่ใช่คนนี้นิ" ตั้งแต่คำแซวธรรมดา จนลามไปเรื่อยๆเป็นครึ่งชั่วโมงไม่ยอมหยุด
ไม่ใช่แค่ครั้งเดียว เจอทุกครั้งแซวทุกครั้ง ทั้งในเฟซและต่อหน้า ตอนแรกเราก็ไม่ได้ว่าอะไร เพราะรู้ว่าอำเล่น จนนานๆเข้าเริ่มหนักข้อแซวถึงขั้นว่าแฟนเราไปเอากับคนอื่น เราเองก็ได้แต่ยิ้มเจื่อนๆไป ไม่กล้าว่าอะไรแต่ในใจแทบจะร้องไห้ อาจเป็นเพราะกเคยนอกใจเรามาก่อน ส่วนกก็นั่งเฉยๆไม่ได้เตือนเพื่อน

จนถึงเมื่อวาน เพื่อนเขาแซวอีกเพราะมีสาวรับแอดเฟซแฟนเรา ลามว่าไปเอากับคนนี้แน่นอน เราเลยทนไม่ไหวเลยบอกแฟนว่าเตือนเพื่อนบ้าง อย่างน้อยก็ให้เกียรติเราบ้างเพราะเราอายุมากกว่า แต่แฟนบอกว่าก็แค่พูดกันตลกๆ เราเลยโกรธมากเพราะเราไม่ตลกด้วย แฟนบอกให้เรามีเหตุผลว่าอันไหนจริงไม่จริง
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 5 ก.พ. 2562   ip : 171.98.191.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

เชื่อไหม facebook และ line เป็นสาเหตุให้คู่รักนอกใจกันมากที่สุด?
เชื่อไหม facebook และ line เป็นสาเหตุให้คู่รักนอกใจกันมากที่สุด?

ทำไม? คุณต้องนอกใจแฟนหรือภรรยา โดยเฉพาะตอนมีลูก
ทำไม? คุณต้องนอกใจแฟนหรือภรรยา โดยเฉพาะตอนมีลูก

ถ้ารู้ว่าเพื่อนโดนแฟนของเขานอกใจ เราควรจะบอกเพื่อนเราไหม ?
ถ้ารู้ว่าเพื่อนโดนแฟนของเขานอกใจ เราควรจะบอกเพื่อนเราไหม ?

++++ เคยฝันว่านอกใจแฟนตัวเองกันไหม? ++++
++++ เคยฝันว่านอกใจแฟนตัวเองกันไหม? ++++

ใครบ้างมีเซ้นต์แรงมาก เวลาแฟนแอบคุยกับคนอื่น??
ใครบ้างมีเซ้นต์แรงมาก เวลาแฟนแอบคุยกับคนอื่น??

นอกใจแฟนแบบไม่ตั้งใจ แฟนจับได้ไล่เราออกจากบ้าน แต่เค้าไม่ยอมเลิกกับเรา ยังตามระรานทำไงดี
นอกใจแฟนแบบไม่ตั้งใจ แฟนจับได้ไล่เราออกจากบ้าน แต่เค้าไม่ยอมเลิกกับเรา ยังตามระรานทำไงดี

เวลาโดนแฟนนอกใจ ควรจะทำอย่างไรค่ะ
เวลาโดนแฟนนอกใจ ควรจะทำอย่างไรค่ะ

เมื่อผมเป็นชู้กับแฟนเก่าตัวเอง
เมื่อผมเป็นชู้กับแฟนเก่าตัวเอง

==ขอกำลังใจให้ตัดใจจากแฟนที่คอยนอกใจ/โกหก/หลอกลวง==
==ขอกำลังใจให้ตัดใจจากแฟนที่คอยนอกใจ/โกหก/หลอกลวง==

แฟนชอบหาว่าเราไปทำอะไรกับคนอื่น ชอบหาว่าเรานอกใจ จะแก้นิสัยยังไงดี?
แฟนชอบหาว่าเราไปทำอะไรกับคนอื่น ชอบหาว่าเรานอกใจ จะแก้นิสัยยังไงดี?

ทำไมผู้ชายพอมีเงินแล้ว ต้องนอกใจเมีย ???
ทำไมผู้ชายพอมีเงินแล้ว ต้องนอกใจเมีย ???

เพื่อนนอกใจแฟนมาตลอด ควรเตือนเพื่อนหรือแค่ด่าในใจ เป็นพวกคุณทำไงกันคะ
เพื่อนนอกใจแฟนมาตลอด ควรเตือนเพื่อนหรือแค่ด่าในใจ เป็นพวกคุณทำไงกันคะ

ถ้าแฟนคุณขอให้คุณจุดธูปสาบานว่าคุณจะไม่นอกใจเค้า คุณจะสาบานไหม ?
ถ้าแฟนคุณขอให้คุณจุดธูปสาบานว่าคุณจะไม่นอกใจเค้า คุณจะสาบานไหม ?

ประสบการณ์แฟนนอกใจ...รักครั้งแรก
ประสบการณ์แฟนนอกใจ...รักครั้งแรก

รู้สึกเหนื่อยกับความระแวง เพราะแฟนเคยนอกใจ ใครเคยเป็นแบบเราบ้าง แล้วผ่านมันไปยังไงคะ
รู้สึกเหนื่อยกับความระแวง เพราะแฟนเคยนอกใจ ใครเคยเป็นแบบเราบ้าง แล้วผ่านมันไปยังไงคะ

แฟนนอกใจ..ขอเลิก.แต่เค้าไม่ยอม..ทำไงดี
แฟนนอกใจ..ขอเลิก.แต่เค้าไม่ยอม..ทำไงดี

จับได้ว่าสามีมีกิ๊กเป็นเพื่อนร่วมงาน...
จับได้ว่าสามีมีกิ๊กเป็นเพื่อนร่วมงาน...

ประสบการณ์แฟนนอกใจตอนท้อง (ตอนนี้แท้งแล้วคะ)
ประสบการณ์แฟนนอกใจตอนท้อง (ตอนนี้แท้งแล้วคะ)

แฟนนอกใจไปมีคนอื่นเพราะเราไม่ใส่ใจ ใครผิดครับ
แฟนนอกใจไปมีคนอื่นเพราะเราไม่ใส่ใจ ใครผิดครับ

ไม่อยากมีชู้เพราะแฟนไม่เอาไหน ทำไงดี? (18++)
ไม่อยากมีชู้เพราะแฟนไม่เอาไหน ทำไงดี? (18++)

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.