เข้าชม 3,306   |  

เวลาผู้ชายเจอแฟนเพื่อน ทำไมแซวว่าวันก่อนไม่ใช่คนนี้
เราเป็นผู้หญิงค่ะ มีแฟน(สมมติชื่อ ก) เรากับ ก คบกันได้2ปีแล้ว ก เป็นรุ่นน้องที่มหาลัยแต่แก่กว่าเราเพราะเขาซิ่วมา (ตอนนี้เราจบมหาลัยแล้วค่ะ)
ซึ่งเพื่อนก ก็เลยมีแต่รุ่นน้องเรา เราเป็นคนเพื่อนน้อย เวลา ก ไปหาเพื่อนก็จะพาเราไปด้วย เราก็โอเคกับเพื่อนเค้าไม่มีปัญหาแต่ติดตรงที่เราพูดไม่เก่ง
และปัญหามันอยู่ที่ เวลาเพื่อนๆก เจอเราเขาชอบแซว "อ้าว พี่ก เมื่อวานไม่ใช่คนนี้นิ" ตั้งแต่คำแซวธรรมดา จนลามไปเรื่อยๆเป็นครึ่งชั่วโมงไม่ยอมหยุด
ไม่ใช่แค่ครั้งเดียว เจอทุกครั้งแซวทุกครั้ง ทั้งในเฟซและต่อหน้า ตอนแรกเราก็ไม่ได้ว่าอะไร เพราะรู้ว่าอำเล่น จนนานๆเข้าเริ่มหนักข้อแซวถึงขั้นว่าแฟนเราไปเอากับคนอื่น เราเองก็ได้แต่ยิ้มเจื่อนๆไป ไม่กล้าว่าอะไรแต่ในใจแทบจะร้องไห้ อาจเป็นเพราะกเคยนอกใจเรามาก่อน ส่วนกก็นั่งเฉยๆไม่ได้เตือนเพื่อน

จนถึงเมื่อวาน เพื่อนเขาแซวอีกเพราะมีสาวรับแอดเฟซแฟนเรา ลามว่าไปเอากับคนนี้แน่นอน เราเลยทนไม่ไหวเลยบอกแฟนว่าเตือนเพื่อนบ้าง อย่างน้อยก็ให้เกียรติเราบ้างเพราะเราอายุมากกว่า แต่แฟนบอกว่าก็แค่พูดกันตลกๆ เราเลยโกรธมากเพราะเราไม่ตลกด้วย แฟนบอกให้เรามีเหตุผลว่าอันไหนจริงไม่จริง
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 5 ก.พ. 2562   ip : 171.98.191.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

แฟนเข้าใจผิดคิดว่ามีชู้ จะทำไงดีเนี่ย เครียดมาก ช่วยเราด้วยค่ะ
แฟนเข้าใจผิดคิดว่ามีชู้ จะทำไงดีเนี่ย เครียดมาก ช่วยเราด้วยค่ะ

ประสบการณ์แฟนนอกใจตอนท้อง (ตอนนี้แท้งแล้วคะ)
ประสบการณ์แฟนนอกใจตอนท้อง (ตอนนี้แท้งแล้วคะ)

รู้สึกเหนื่อยกับความระแวง เพราะแฟนเคยนอกใจ ใครเคยเป็นแบบเราบ้าง แล้วผ่านมันไปยังไงคะ
รู้สึกเหนื่อยกับความระแวง เพราะแฟนเคยนอกใจ ใครเคยเป็นแบบเราบ้าง แล้วผ่านมันไปยังไงคะ

เชื่อไหม facebook และ line เป็นสาเหตุให้คู่รักนอกใจกันมากที่สุด?
เชื่อไหม facebook และ line เป็นสาเหตุให้คู่รักนอกใจกันมากที่สุด?

แฟนนอกใจ หรือเราคิดไปเองคะ??
แฟนนอกใจ หรือเราคิดไปเองคะ??

แฟนขอมีกิ๊กในเกมส์ บอกว่าแค่ขำๆ
แฟนขอมีกิ๊กในเกมส์ บอกว่าแค่ขำๆ

เคยเป็นกันไหมคะ..รู้สึกกลัวแฟนเราไปนอกใจ
เคยเป็นกันไหมคะ..รู้สึกกลัวแฟนเราไปนอกใจ

ถ้าจับได้ว่าแฟนนอกใจ จะแกล้งโง่ หรือ โชว์ฉลาด??
ถ้าจับได้ว่าแฟนนอกใจ จะแกล้งโง่ หรือ โชว์ฉลาด??

เราใจกว้างเหรอคะ ถ้าปล่อยให้แฟนมีกิ๊กได้ตามความสุขของเขา
เราใจกว้างเหรอคะ ถ้าปล่อยให้แฟนมีกิ๊กได้ตามความสุขของเขา

แฟนผมท้องกับคนอื่น ผมมารู้ความจริงตอนที่เขาคลอดแล้ว เมื่อวานสดๆร้อนๆครับ
แฟนผมท้องกับคนอื่น ผมมารู้ความจริงตอนที่เขาคลอดแล้ว เมื่อวานสดๆร้อนๆครับ

เมื่อแม่มีชู้รุ่นราวคราวเดียวกับลูก เป็นคุณจะทำอย่างไร?
เมื่อแม่มีชู้รุ่นราวคราวเดียวกับลูก เป็นคุณจะทำอย่างไร?

อยากทราบว่าสิ่งใดที่ผู้ชายทนไม่ได้ที่สุดค่ะ ถ้าแฟนคุณทำ (อยากแก้แค้นสามีนอกใจคุ่ะ)
อยากทราบว่าสิ่งใดที่ผู้ชายทนไม่ได้ที่สุดค่ะ ถ้าแฟนคุณทำ (อยากแก้แค้นสามีนอกใจคุ่ะ)

คู่หมั้นมีกิ๊กฟ้องได้หรือเปล่า ??
คู่หมั้นมีกิ๊กฟ้องได้หรือเปล่า ??

ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ
ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ

(ดราม่า) ผู้หญิงครับ ใครเคยนอกใจแฟน ผู้ชายครับ ใครเคยเป็นมือที่สามบ้างครับ
(ดราม่า) ผู้หญิงครับ ใครเคยนอกใจแฟน ผู้ชายครับ ใครเคยเป็นมือที่สามบ้างครับ

จับได้ว่าสามีไปเล่นชู้กับผู้ชายคนอื่น
จับได้ว่าสามีไปเล่นชู้กับผู้ชายคนอื่น

++++ เคยฝันว่านอกใจแฟนตัวเองกันไหม? ++++
++++ เคยฝันว่านอกใจแฟนตัวเองกันไหม? ++++

คบกับแฟนมา 8 ปี แต่งงานได้ 9 เดือน จับได้แฟนนอกใจ
คบกับแฟนมา 8 ปี แต่งงานได้ 9 เดือน จับได้แฟนนอกใจ

แฟนนอกใจไปมีคนอื่นเพราะเราไม่ใส่ใจ ใครผิดครับ
แฟนนอกใจไปมีคนอื่นเพราะเราไม่ใส่ใจ ใครผิดครับ

ประชดสามี ด้วยการไปเที่ยวและนอนกับคนอื่นค่ะ
ประชดสามี ด้วยการไปเที่ยวและนอนกับคนอื่นค่ะ

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2020 All right reserved.