เข้าชม 4,626   |  

ประชดสามี ด้วยการไปเที่ยวและนอนกับคนอื่นค่ะ
เรากับสามีแต่งงานกันได้สองเดือน ทะเลาะกันบ่อยมาก ด้วนนิสัย ความคิด การใช้ชีวิต สามีไม่มีพฤติกรรมเจ้าชู้ค่ะ มีแต่เที่ยวกับเพื่อน ที่ทำงาน ไม่เคยมีเรื่องผู้หญิง แต่จะมีแบบทะเลาะกันแล้วไปผลับ เครียดเรื่องเราทำตัวเด็ก ทำไรไม่คิด ไม่ปรึกษา ไปก็ไม่รู้ไปเอาผู้หญิงในนั้นมั้ย แต่เห็นมีไลน์ผู้หญิงถามมา เรารู้ว่าเค้าประชดค่ะ คุยเล่นๆพอมาห้องก็ลบก็บล็อค ไม่สานต่อ ตอนนั้นเราก็ประชดด้วยการ คุยกะคนที่คอนโด และไปมีไรกัน เพราะแฟนไป ตจว. ล่าสุดเค้าจับได้เราแอบคุยกับผู้ชายในไลน์ คุยเล่นๆ เค้าจับได้ ไล่เรากลับบ้าน เราก้อโมโห ยิ่งประชด โพสต่างๆว่าโสด ปรากฏเค้าโกรธมาก แบบจะเลิก ไม่เอาเราแล้ว. บล็อคเบอร์ ไลน์ ทุกอย่าง และกลับ ตจว.ไปพาแม่เข้ารพ. เราก็สำนึกผิด แต่เราคิดว่าเค้ากลับไปคงไปผลับ แล้วก้อไปจริงๆ คงโกรธและเครียด เสียใจกับการกระทำเรา ความคิดเราคิดไปถึง เค้าไปเที่ยวผู้หญิงแน่ๆ ไม่ก็ไปอ่าง เพราะผู้ชายชอบประชดแบบนี้ ก่อนแต่งทะเลาะกันก็แอด ไซน์ไลน์ ที่ทะเลาะเพราะเราคุยกะคนอื่นแล้วจับได้ แต่เราคุยเล่นๆ คือมันเหมือนว่า ประชดไปมา เป็นวงกลม ไอ้เราก็แอดไปทั่ว คุยๆ เล่นๆหมาหยอกไก่ พอแฟนจับได้ก็ลบทิ้ง แฟนก็ไปผลับเที่ยวกลับตีสามตีสี่ อาจจะไปนอนกะคนอื่น อันนี้เราคิดเอง จนเมื่อวานเราไปเที่ยวแล้วไปมีไรกับนักร้อง กลับห้องเช้า แฟนไม่อยู่หลายวัน ใจจริงเรารักแฟนมาก แฟนก็รักเรามาก แต่มันเหมือนว่า ชีวิตหลังแต่งมันไม่มีความสุขเลย
เราควรทำไงดี ในหัวคิดตลอดว่าแฟนจะไปเอาใคร ทำให้เราก็ไปเอากับคนอื่น เพื่อประชด แต่ถ้าแฟนไม่ได้ทำละ เราเลวมากมั้ย
ด่าได้นะคะ อยากฟังจากหลายๆคน
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 5 ก.พ. 2562   ip : 27.130.56.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

ผิดมากมั้ยถ้าจะไปซื้อกิน เพราะเมียไม่ทำหน้าที่ (18++)
ผิดมากมั้ยถ้าจะไปซื้อกิน เพราะเมียไม่ทำหน้าที่ (18++)

รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??
รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??

คบกับแฟนมา 8 ปี แต่งงานได้ 9 เดือน จับได้แฟนนอกใจ
คบกับแฟนมา 8 ปี แต่งงานได้ 9 เดือน จับได้แฟนนอกใจ

จับได้ว่าแฟนนอกใจ ในวันที่ต้องฝืนยิ้ม
จับได้ว่าแฟนนอกใจ ในวันที่ต้องฝืนยิ้ม

ขอข้อดีของการนอกใจแฟน หรือมีชู้ หน่อยคะ?
ขอข้อดีของการนอกใจแฟน หรือมีชู้ หน่อยคะ?

แฟนนอกใจ หรือเราคิดไปเองคะ??
แฟนนอกใจ หรือเราคิดไปเองคะ??

เจ็บแค่ไหนก็จะรอ
เจ็บแค่ไหนก็จะรอ

เพศสัมพันธ์ที่ไม่เร้าใจ ไม่ทำการบ้าน ขนาดเล็ก ลีลาไม่ดี ไม่เอาไหน มีผลทำให้ผู้หญิงนอกใจหรือเลิกได้ด้วยเหรอ
เพศสัมพันธ์ที่ไม่เร้าใจ ไม่ทำการบ้าน ขนาดเล็ก ลีลาไม่ดี ไม่เอาไหน มีผลทำให้ผู้หญิงนอกใจหรือเลิกได้ด้วยเหรอ

เวลาโดนแฟนนอกใจ ควรจะทำอย่างไรค่ะ
เวลาโดนแฟนนอกใจ ควรจะทำอย่างไรค่ะ

คุณมีวิธีจัดการยังไง หากแฟนมีกิ๊กในที่ทำงาน
คุณมีวิธีจัดการยังไง หากแฟนมีกิ๊กในที่ทำงาน

ประชดสามี ด้วยการไปเที่ยวและนอนกับคนอื่นค่ะ

การดำเนินชีวิตหลังให้โอกาสสามี กรณีที่โดนนอกใจ
การดำเนินชีวิตหลังให้โอกาสสามี กรณีที่โดนนอกใจ

นอกใจแฟนแบบไม่ตั้งใจ แฟนจับได้ไล่เราออกจากบ้าน แต่เค้าไม่ยอมเลิกกับเรา ยังตามระรานทำไงดี
นอกใจแฟนแบบไม่ตั้งใจ แฟนจับได้ไล่เราออกจากบ้าน แต่เค้าไม่ยอมเลิกกับเรา ยังตามระรานทำไงดี

แฟนนอกใจและติดเชื้อ HIV มาควรทำอย่างไรต่อไปดี
แฟนนอกใจและติดเชื้อ HIV มาควรทำอย่างไรต่อไปดี

สมมุติถ้าผู้หญิงมีเพศสัมพันธ์กับกิ๊ก แล้วมานอนกับแฟน แฟนจะรู้ไหม
สมมุติถ้าผู้หญิงมีเพศสัมพันธ์กับกิ๊ก แล้วมานอนกับแฟน แฟนจะรู้ไหม

แฟนนอกใจไปมีคนอื่นเพราะเราไม่ใส่ใจ ใครผิดครับ
แฟนนอกใจไปมีคนอื่นเพราะเราไม่ใส่ใจ ใครผิดครับ

เคยเป็นกันไหมคะ..รู้สึกกลัวแฟนเราไปนอกใจ
เคยเป็นกันไหมคะ..รู้สึกกลัวแฟนเราไปนอกใจ

.....คบกัน 10 ปี แฟนนอกใจ......
.....คบกัน 10 ปี แฟนนอกใจ......

ถ้าแฟนคุณไปมีอะไรกับคนอื่น คุณจะให้โอกาสเค้าอีกไหมคะ ??
ถ้าแฟนคุณไปมีอะไรกับคนอื่น คุณจะให้โอกาสเค้าอีกไหมคะ ??

ถามคนที่เคยนอกใจแฟนหน่อยครับ ว่าเคยรู้สึกผิดบ้างมั้ย
ถามคนที่เคยนอกใจแฟนหน่อยครับ ว่าเคยรู้สึกผิดบ้างมั้ย

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.