เข้าชม 5,822   |  

ประชดสามี ด้วยการไปเที่ยวและนอนกับคนอื่นค่ะ
เรากับสามีแต่งงานกันได้สองเดือน ทะเลาะกันบ่อยมาก ด้วนนิสัย ความคิด การใช้ชีวิต สามีไม่มีพฤติกรรมเจ้าชู้ค่ะ มีแต่เที่ยวกับเพื่อน ที่ทำงาน ไม่เคยมีเรื่องผู้หญิง แต่จะมีแบบทะเลาะกันแล้วไปผลับ เครียดเรื่องเราทำตัวเด็ก ทำไรไม่คิด ไม่ปรึกษา ไปก็ไม่รู้ไปเอาผู้หญิงในนั้นมั้ย แต่เห็นมีไลน์ผู้หญิงถามมา เรารู้ว่าเค้าประชดค่ะ คุยเล่นๆพอมาห้องก็ลบก็บล็อค ไม่สานต่อ ตอนนั้นเราก็ประชดด้วยการ คุยกะคนที่คอนโด และไปมีไรกัน เพราะแฟนไป ตจว. ล่าสุดเค้าจับได้เราแอบคุยกับผู้ชายในไลน์ คุยเล่นๆ เค้าจับได้ ไล่เรากลับบ้าน เราก้อโมโห ยิ่งประชด โพสต่างๆว่าโสด ปรากฏเค้าโกรธมาก แบบจะเลิก ไม่เอาเราแล้ว. บล็อคเบอร์ ไลน์ ทุกอย่าง และกลับ ตจว.ไปพาแม่เข้ารพ. เราก็สำนึกผิด แต่เราคิดว่าเค้ากลับไปคงไปผลับ แล้วก้อไปจริงๆ คงโกรธและเครียด เสียใจกับการกระทำเรา ความคิดเราคิดไปถึง เค้าไปเที่ยวผู้หญิงแน่ๆ ไม่ก็ไปอ่าง เพราะผู้ชายชอบประชดแบบนี้ ก่อนแต่งทะเลาะกันก็แอด ไซน์ไลน์ ที่ทะเลาะเพราะเราคุยกะคนอื่นแล้วจับได้ แต่เราคุยเล่นๆ คือมันเหมือนว่า ประชดไปมา เป็นวงกลม ไอ้เราก็แอดไปทั่ว คุยๆ เล่นๆหมาหยอกไก่ พอแฟนจับได้ก็ลบทิ้ง แฟนก็ไปผลับเที่ยวกลับตีสามตีสี่ อาจจะไปนอนกะคนอื่น อันนี้เราคิดเอง จนเมื่อวานเราไปเที่ยวแล้วไปมีไรกับนักร้อง กลับห้องเช้า แฟนไม่อยู่หลายวัน ใจจริงเรารักแฟนมาก แฟนก็รักเรามาก แต่มันเหมือนว่า ชีวิตหลังแต่งมันไม่มีความสุขเลย
เราควรทำไงดี ในหัวคิดตลอดว่าแฟนจะไปเอาใคร ทำให้เราก็ไปเอากับคนอื่น เพื่อประชด แต่ถ้าแฟนไม่ได้ทำละ เราเลวมากมั้ย
ด่าได้นะคะ อยากฟังจากหลายๆคน
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 5 ก.พ. 2562   ip : 27.130.56.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

จับได้ว่าสามีมีกิ๊กเป็นเพื่อนร่วมงาน...
จับได้ว่าสามีมีกิ๊กเป็นเพื่อนร่วมงาน...

แฟนชอบหาว่าเราไปทำอะไรกับคนอื่น ชอบหาว่าเรานอกใจ จะแก้นิสัยยังไงดี?
แฟนชอบหาว่าเราไปทำอะไรกับคนอื่น ชอบหาว่าเรานอกใจ จะแก้นิสัยยังไงดี?

แฟนนอกใจ หรือเราคิดไปเองคะ??
แฟนนอกใจ หรือเราคิดไปเองคะ??

ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง
ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง

เจ็บแค่ไหนก็จะรอ
เจ็บแค่ไหนก็จะรอ

เรื่องของหญิงชั่ว สับสน คิดมีกิ๊ก คิดผิดจนตาย!!
เรื่องของหญิงชั่ว สับสน คิดมีกิ๊ก คิดผิดจนตาย!!

คุณมีวิธีจัดการยังไง หากแฟนมีกิ๊กในที่ทำงาน
คุณมีวิธีจัดการยังไง หากแฟนมีกิ๊กในที่ทำงาน

ระหว่าง โดนบอกเลิก กับ โดนนอกใจ คุณว่าอันไหนเจ็บกว่ากัน?
ระหว่าง โดนบอกเลิก กับ โดนนอกใจ คุณว่าอันไหนเจ็บกว่ากัน?

กลับมาคุยกับแฟนเก่าอีกครั้ง แต่เค้ายังคุยกับผู้หญิงอีกคน
กลับมาคุยกับแฟนเก่าอีกครั้ง แต่เค้ายังคุยกับผู้หญิงอีกคน

ใครบ้างมีเซ้นต์แรงมาก เวลาแฟนแอบคุยกับคนอื่น??
ใครบ้างมีเซ้นต์แรงมาก เวลาแฟนแอบคุยกับคนอื่น??

อยากได้เพลงที่เกี่ยวกับการคบซ้อน
อยากได้เพลงที่เกี่ยวกับการคบซ้อน

ฝันว่าแฟนนอกใจเกือบทุกคืน บางคืนฝันซ้ำๆกัน 2-3 รอบ ทั้งๆที่อยู่ด้วยกันตลอด
ฝันว่าแฟนนอกใจเกือบทุกคืน บางคืนฝันซ้ำๆกัน 2-3 รอบ ทั้งๆที่อยู่ด้วยกันตลอด

แฟนนอกใจ..ขอเลิก.แต่เค้าไม่ยอม..ทำไงดี
แฟนนอกใจ..ขอเลิก.แต่เค้าไม่ยอม..ทำไงดี

ผมมีชู้ ตอนนี้รู้สึกแย่มาก T T
ผมมีชู้ ตอนนี้รู้สึกแย่มาก T T

ถามคนที่แต่งงานแล้ว...รู้ได้ยังไงว่าแฟนไม่นอกใจไปมีคนอื่น...
ถามคนที่แต่งงานแล้ว...รู้ได้ยังไงว่าแฟนไม่นอกใจไปมีคนอื่น...

ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ
ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ

เวลาสามีนอกใจแอบมีชู้ ทำไงให้ผู้ชายกับมา
เวลาสามีนอกใจแอบมีชู้ ทำไงให้ผู้ชายกับมา

เมียมีชู้ คุณจะให้อภัยมั้ย?
เมียมีชู้ คุณจะให้อภัยมั้ย?

เพิ่งเสียตัวให้แฟนช่วงปีใหม่ จะโดนบอกเลิกไหมคะ?
เพิ่งเสียตัวให้แฟนช่วงปีใหม่ จะโดนบอกเลิกไหมคะ?

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2020 All right reserved.