เข้าชม 5,057   |  

ประชดสามี ด้วยการไปเที่ยวและนอนกับคนอื่นค่ะ
เรากับสามีแต่งงานกันได้สองเดือน ทะเลาะกันบ่อยมาก ด้วนนิสัย ความคิด การใช้ชีวิต สามีไม่มีพฤติกรรมเจ้าชู้ค่ะ มีแต่เที่ยวกับเพื่อน ที่ทำงาน ไม่เคยมีเรื่องผู้หญิง แต่จะมีแบบทะเลาะกันแล้วไปผลับ เครียดเรื่องเราทำตัวเด็ก ทำไรไม่คิด ไม่ปรึกษา ไปก็ไม่รู้ไปเอาผู้หญิงในนั้นมั้ย แต่เห็นมีไลน์ผู้หญิงถามมา เรารู้ว่าเค้าประชดค่ะ คุยเล่นๆพอมาห้องก็ลบก็บล็อค ไม่สานต่อ ตอนนั้นเราก็ประชดด้วยการ คุยกะคนที่คอนโด และไปมีไรกัน เพราะแฟนไป ตจว. ล่าสุดเค้าจับได้เราแอบคุยกับผู้ชายในไลน์ คุยเล่นๆ เค้าจับได้ ไล่เรากลับบ้าน เราก้อโมโห ยิ่งประชด โพสต่างๆว่าโสด ปรากฏเค้าโกรธมาก แบบจะเลิก ไม่เอาเราแล้ว. บล็อคเบอร์ ไลน์ ทุกอย่าง และกลับ ตจว.ไปพาแม่เข้ารพ. เราก็สำนึกผิด แต่เราคิดว่าเค้ากลับไปคงไปผลับ แล้วก้อไปจริงๆ คงโกรธและเครียด เสียใจกับการกระทำเรา ความคิดเราคิดไปถึง เค้าไปเที่ยวผู้หญิงแน่ๆ ไม่ก็ไปอ่าง เพราะผู้ชายชอบประชดแบบนี้ ก่อนแต่งทะเลาะกันก็แอด ไซน์ไลน์ ที่ทะเลาะเพราะเราคุยกะคนอื่นแล้วจับได้ แต่เราคุยเล่นๆ คือมันเหมือนว่า ประชดไปมา เป็นวงกลม ไอ้เราก็แอดไปทั่ว คุยๆ เล่นๆหมาหยอกไก่ พอแฟนจับได้ก็ลบทิ้ง แฟนก็ไปผลับเที่ยวกลับตีสามตีสี่ อาจจะไปนอนกะคนอื่น อันนี้เราคิดเอง จนเมื่อวานเราไปเที่ยวแล้วไปมีไรกับนักร้อง กลับห้องเช้า แฟนไม่อยู่หลายวัน ใจจริงเรารักแฟนมาก แฟนก็รักเรามาก แต่มันเหมือนว่า ชีวิตหลังแต่งมันไม่มีความสุขเลย
เราควรทำไงดี ในหัวคิดตลอดว่าแฟนจะไปเอาใคร ทำให้เราก็ไปเอากับคนอื่น เพื่อประชด แต่ถ้าแฟนไม่ได้ทำละ เราเลวมากมั้ย
ด่าได้นะคะ อยากฟังจากหลายๆคน
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 5 ก.พ. 2562   ip : 27.130.56.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

คู่หมั้นมีกิ๊กฟ้องได้หรือเปล่า ??
คู่หมั้นมีกิ๊กฟ้องได้หรือเปล่า ??

ใครเคยนอกใจแฟน ไปมีอะไรกับคนอื่นบ้าง เอาความจริงนะ ขอเหตุผล?
ใครเคยนอกใจแฟน ไปมีอะไรกับคนอื่นบ้าง เอาความจริงนะ ขอเหตุผล?

สงสัยว่าแฟนไปมีอะไรกับคนอื่น จากอสุจิ
สงสัยว่าแฟนไปมีอะไรกับคนอื่น จากอสุจิ

ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง
ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง

ขอข้อดีของการนอกใจแฟน หรือมีชู้ หน่อยคะ?
ขอข้อดีของการนอกใจแฟน หรือมีชู้ หน่อยคะ?

ฝันว่าแฟนนอกใจเกือบทุกคืน บางคืนฝันซ้ำๆกัน 2-3 รอบ ทั้งๆที่อยู่ด้วยกันตลอด
ฝันว่าแฟนนอกใจเกือบทุกคืน บางคืนฝันซ้ำๆกัน 2-3 รอบ ทั้งๆที่อยู่ด้วยกันตลอด

ถามคนที่เคยนอกใจแฟนหน่อยครับ ว่าเคยรู้สึกผิดบ้างมั้ย
ถามคนที่เคยนอกใจแฟนหน่อยครับ ว่าเคยรู้สึกผิดบ้างมั้ย

ต้องมีความสำคัญแค่ไหนกัน??
ต้องมีความสำคัญแค่ไหนกัน??

เคยเป็นกันไหมคะ..รู้สึกกลัวแฟนเราไปนอกใจ
เคยเป็นกันไหมคะ..รู้สึกกลัวแฟนเราไปนอกใจ

แฟนนอกใจ..ขอเลิก.แต่เค้าไม่ยอม..ทำไงดี
แฟนนอกใจ..ขอเลิก.แต่เค้าไม่ยอม..ทำไงดี

แฟนผมท้องกับคนอื่น ผมมารู้ความจริงตอนที่เขาคลอดแล้ว เมื่อวานสดๆร้อนๆครับ
แฟนผมท้องกับคนอื่น ผมมารู้ความจริงตอนที่เขาคลอดแล้ว เมื่อวานสดๆร้อนๆครับ

เพศสัมพันธ์ที่ไม่เร้าใจ ไม่ทำการบ้าน ขนาดเล็ก ลีลาไม่ดี ไม่เอาไหน มีผลทำให้ผู้หญิงนอกใจหรือเลิกได้ด้วยเหรอ
เพศสัมพันธ์ที่ไม่เร้าใจ ไม่ทำการบ้าน ขนาดเล็ก ลีลาไม่ดี ไม่เอาไหน มีผลทำให้ผู้หญิงนอกใจหรือเลิกได้ด้วยเหรอ

อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง
อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง

รู้สึกเหนื่อยกับความระแวง เพราะแฟนเคยนอกใจ ใครเคยเป็นแบบเราบ้าง แล้วผ่านมันไปยังไงคะ
รู้สึกเหนื่อยกับความระแวง เพราะแฟนเคยนอกใจ ใครเคยเป็นแบบเราบ้าง แล้วผ่านมันไปยังไงคะ

นอกใจแฟนแบบไม่ตั้งใจ แฟนจับได้ไล่เราออกจากบ้าน แต่เค้าไม่ยอมเลิกกับเรา ยังตามระรานทำไงดี
นอกใจแฟนแบบไม่ตั้งใจ แฟนจับได้ไล่เราออกจากบ้าน แต่เค้าไม่ยอมเลิกกับเรา ยังตามระรานทำไงดี

การดำเนินชีวิตหลังให้โอกาสสามี กรณีที่โดนนอกใจ
การดำเนินชีวิตหลังให้โอกาสสามี กรณีที่โดนนอกใจ

การนิ่งเมื่อรู้ว่าถูกนอกใจ เป็นวิธีที่ดีที่สุดแล้วหรอคะ?
การนิ่งเมื่อรู้ว่าถูกนอกใจ เป็นวิธีที่ดีที่สุดแล้วหรอคะ?

ประสบการณ์แฟนนอกใจ...รักครั้งแรก
ประสบการณ์แฟนนอกใจ...รักครั้งแรก

พึ่งจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดีค่ะ
พึ่งจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดีค่ะ

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.