เข้าชม 1,360   |  

คิดยังไงกับคนนอกใจ ที่ให้เหตุผลว่าอารมณ์ชั่ววูบคะ ?
ค่ะ ตามหัวกระทู้นะคะ

คือว่าพี่ชายของเราคบอยู่กับผู้หญิงคนนึงแต่ยังคบกันได้ไม่นานค่ะ เขาก็ดูรักกันดี แต่ผู้หญิงคนนี้ทั้งตัวเราพี่สาวแล้วก็แม่ก็ไม่ชอบนางเพราะพี่ชายเราก่อนจะมาคบนางได้แบบเปิดเผยเป็นตัวเป็นตนก็เป็นชู้เค้าหลายเดือนอยู่เหมือนกัน แม่ทะเลาะกับพี่เราไม่รู้กี่ครั้งว่าแม่ไม่อยากได้ลูกสะใภ้แบบนี้แต่พี่ชายเราก็ยืนกระต่ายขาเดียวว่ายังไงจะเอานางนี่เป็นเมียให้ได้ แม่เราเป็นคนใจดีรักลูกสุดท้ายแม่เราต้องยอม ก็คบๆกันไปค่ะ (แต่ไม่ได้อยู่ด้วยกันนะ)

และเมื่อ 2-3 วันที่แล้ว เพื่อนของพี่ชายเราที่เป็นเพื่อนกันสมัยเด็กๆเป็นเพื่อนรักเพื่อนสนิทกันกับพี่ชายเราแต่พักๆหลังเหมือนเขาจะไม่ได้ติดต่อกันนานแล้วเพราะก็อยู่กันคนละที่เพื่อนพี่ชายชื่อว่าเอ (นามสมมุติ) มาหาแม่กับพี่สาวเรา บอกว่าแฟนพี่ชายเราอีคนนี้ มาให้ท่ามาอ่อยเค้าแบบว่าจะไปเสิร์ฟถึงที่ (ดีออก จริงๆ เราก็ไม่รู้ว่านางสองคนไปสนิทกันตอนไหน) แต่ไอที่พี่เอมาเล่าเนี่ยคือมีอะไรกันไปแล้วนะคะ (ไอเราก็ไม่รู้ว่าตัวพี่เอมันรู้หรือเปล่าว่าพี่ชายเราคบอยู่กับนางนี่)

พี่เอมีครอบครัวอยู่แล้วค่ะ หน้าที่การงานดีมากถ้าเทียบกับพี่ชายเราที่ฐานะทางบ้านดีกว่าแต่พี่ชายค่อนข้างเป็นลูกแหง่ติดแม่อยู่เลยคือยังยืนด้วยตัวเองไม่ได้อะไรประมาณนี้ และที่พี่เอมาบอกแม่เพราะอยากให้พี่ชายเราไปห้ามแฟนตัวเองเพราะนางไปก่อกวนเมียพี่เอ พี่เอเอาไลน์ให้ดูบอกเลยนางนี่ร้ายมากๆในไลน์เนื้อความประมาณว่า ให้พี่เอเลิกกับแฟนแล้วมาอยู่กับเค้าประเด็นคืออีพี่เอมันมีลูกด้วยนะคะ นางร้ายจริงๆ แม่เรารู้เรื่องทนไม่ไหวเลยเอาเรื่องนี้ไปบอกพี่ชายเรา พี่ชายเราบอกว่า จริงหรอ ?? คือมันโง่ค่ะ มันไม่เชื่อ พออีนั่นมันรู้ว่าพี่ชายเรารู้แล้วโทรมาจ้าาา ตั้งไม่รู้กี่สาย หาข้ออ้างต่างๆนาๆ ว่าอารมณ์ชั่ววูบ สถานการณ์พาไป เค้าไม่ได้ตั้งใจ นอกใจพี่ชายเรา เออเอาดิหน้าด้านแถพี่เราก็โง่เชื่อ

คิดยังไงกับผู้หญิงแบบนางคะ (ขึ้นนะเนี่ย )
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 11 ก.พ. 2562   ip : 27.130.112.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

เมื่อแม่มีชู้รุ่นราวคราวเดียวกับลูก เป็นคุณจะทำอย่างไร?
เมื่อแม่มีชู้รุ่นราวคราวเดียวกับลูก เป็นคุณจะทำอย่างไร?

สามีจับได้ว่ามีกิ๊ก รู้สึกผิดมากทำไงดี อยากง้อเค้าค่ะไม่อยากเลิกกัน T_T
สามีจับได้ว่ามีกิ๊ก รู้สึกผิดมากทำไงดี อยากง้อเค้าค่ะไม่อยากเลิกกัน T_T

ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ
ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ

แฟนนอกใจไปมีผู้ญิงอื่น ทำไงดี?
แฟนนอกใจไปมีผู้ญิงอื่น ทำไงดี?

ใครบ้างมีเซ้นต์แรงมาก เวลาแฟนแอบคุยกับคนอื่น??
ใครบ้างมีเซ้นต์แรงมาก เวลาแฟนแอบคุยกับคนอื่น??

ประสบการณ์โดนนอกใจคะ เราเจอมาหนักมาก มาให้กำลังใจกัน
ประสบการณ์โดนนอกใจคะ เราเจอมาหนักมาก มาให้กำลังใจกัน

แฟนผมขอมีแฟนหรือกิ๊กอีกคน นอกจากผม
แฟนผมขอมีแฟนหรือกิ๊กอีกคน นอกจากผม

ผู้หญิงแต่งงานแล้วไปมีคนอื่น(มีชู้) ฝ่ายหญิงต้องคืนสินสอดทองหมั้นตอนแต่งงานหรือไม่(ถ้าฝ่ายชายทวง)
ผู้หญิงแต่งงานแล้วไปมีคนอื่น(มีชู้) ฝ่ายหญิงต้องคืนสินสอดทองหมั้นตอนแต่งงานหรือไม่(ถ้าฝ่ายชายทวง)

นอกใจแฟนค่ะ จะไปขอโอกาสคืนดียังไง?????
นอกใจแฟนค่ะ จะไปขอโอกาสคืนดียังไง?????

แฟนนอกใจ..ขอเลิก.แต่เค้าไม่ยอม..ทำไงดี
แฟนนอกใจ..ขอเลิก.แต่เค้าไม่ยอม..ทำไงดี

ต้องมีความสำคัญแค่ไหนกัน??
ต้องมีความสำคัญแค่ไหนกัน??

อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง
อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง

ทำไมคนที่นอกใจกันไป ชีวิตเค้าดูมีความสุขจังครับ ส่วนคนที่โดนนอกใจต้องเสียใจทั้งที่ไม่ได้ทำอะไรผิด
ทำไมคนที่นอกใจกันไป ชีวิตเค้าดูมีความสุขจังครับ ส่วนคนที่โดนนอกใจต้องเสียใจทั้งที่ไม่ได้ทำอะไรผิด

แฟนชอบหาว่าเราไปทำอะไรกับคนอื่น ชอบหาว่าเรานอกใจ จะแก้นิสัยยังไงดี?
แฟนชอบหาว่าเราไปทำอะไรกับคนอื่น ชอบหาว่าเรานอกใจ จะแก้นิสัยยังไงดี?

ถ้าแฟนคุณขอให้คุณจุดธูปสาบานว่าคุณจะไม่นอกใจเค้า คุณจะสาบานไหม ?
ถ้าแฟนคุณขอให้คุณจุดธูปสาบานว่าคุณจะไม่นอกใจเค้า คุณจะสาบานไหม ?

โดนแฟนกล่าวหาว่ามีกิ๊ก เพราะสั่งซื้อของจากอินเตอร์เน็ท (พ่อค้า)
โดนแฟนกล่าวหาว่ามีกิ๊ก เพราะสั่งซื้อของจากอินเตอร์เน็ท (พ่อค้า)

แฟนนอกใจ ปันใจให้คนในโลกอินเตอร์เน็ต ต้องทำอย่างไร ใช้หลักธรรมข้อไหนเพื่อดับทุกข์
แฟนนอกใจ ปันใจให้คนในโลกอินเตอร์เน็ต ต้องทำอย่างไร ใช้หลักธรรมข้อไหนเพื่อดับทุกข์

เมียมีชู้ คุณจะให้อภัยมั้ย?
เมียมีชู้ คุณจะให้อภัยมั้ย?

จับได้ว่าแฟนนอกใจ ในวันที่ต้องฝืนยิ้ม
จับได้ว่าแฟนนอกใจ ในวันที่ต้องฝืนยิ้ม

ฝันว่าแฟนนอกใจเกือบทุกคืน บางคืนฝันซ้ำๆกัน 2-3 รอบ ทั้งๆที่อยู่ด้วยกันตลอด
ฝันว่าแฟนนอกใจเกือบทุกคืน บางคืนฝันซ้ำๆกัน 2-3 รอบ ทั้งๆที่อยู่ด้วยกันตลอด

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.