เข้าชม 1,141   |  

คิดยังไงกับคนนอกใจ ที่ให้เหตุผลว่าอารมณ์ชั่ววูบคะ ?
ค่ะ ตามหัวกระทู้นะคะ

คือว่าพี่ชายของเราคบอยู่กับผู้หญิงคนนึงแต่ยังคบกันได้ไม่นานค่ะ เขาก็ดูรักกันดี แต่ผู้หญิงคนนี้ทั้งตัวเราพี่สาวแล้วก็แม่ก็ไม่ชอบนางเพราะพี่ชายเราก่อนจะมาคบนางได้แบบเปิดเผยเป็นตัวเป็นตนก็เป็นชู้เค้าหลายเดือนอยู่เหมือนกัน แม่ทะเลาะกับพี่เราไม่รู้กี่ครั้งว่าแม่ไม่อยากได้ลูกสะใภ้แบบนี้แต่พี่ชายเราก็ยืนกระต่ายขาเดียวว่ายังไงจะเอานางนี่เป็นเมียให้ได้ แม่เราเป็นคนใจดีรักลูกสุดท้ายแม่เราต้องยอม ก็คบๆกันไปค่ะ (แต่ไม่ได้อยู่ด้วยกันนะ)

และเมื่อ 2-3 วันที่แล้ว เพื่อนของพี่ชายเราที่เป็นเพื่อนกันสมัยเด็กๆเป็นเพื่อนรักเพื่อนสนิทกันกับพี่ชายเราแต่พักๆหลังเหมือนเขาจะไม่ได้ติดต่อกันนานแล้วเพราะก็อยู่กันคนละที่เพื่อนพี่ชายชื่อว่าเอ (นามสมมุติ) มาหาแม่กับพี่สาวเรา บอกว่าแฟนพี่ชายเราอีคนนี้ มาให้ท่ามาอ่อยเค้าแบบว่าจะไปเสิร์ฟถึงที่ (ดีออก จริงๆ เราก็ไม่รู้ว่านางสองคนไปสนิทกันตอนไหน) แต่ไอที่พี่เอมาเล่าเนี่ยคือมีอะไรกันไปแล้วนะคะ (ไอเราก็ไม่รู้ว่าตัวพี่เอมันรู้หรือเปล่าว่าพี่ชายเราคบอยู่กับนางนี่)

พี่เอมีครอบครัวอยู่แล้วค่ะ หน้าที่การงานดีมากถ้าเทียบกับพี่ชายเราที่ฐานะทางบ้านดีกว่าแต่พี่ชายค่อนข้างเป็นลูกแหง่ติดแม่อยู่เลยคือยังยืนด้วยตัวเองไม่ได้อะไรประมาณนี้ และที่พี่เอมาบอกแม่เพราะอยากให้พี่ชายเราไปห้ามแฟนตัวเองเพราะนางไปก่อกวนเมียพี่เอ พี่เอเอาไลน์ให้ดูบอกเลยนางนี่ร้ายมากๆในไลน์เนื้อความประมาณว่า ให้พี่เอเลิกกับแฟนแล้วมาอยู่กับเค้าประเด็นคืออีพี่เอมันมีลูกด้วยนะคะ นางร้ายจริงๆ แม่เรารู้เรื่องทนไม่ไหวเลยเอาเรื่องนี้ไปบอกพี่ชายเรา พี่ชายเราบอกว่า จริงหรอ ?? คือมันโง่ค่ะ มันไม่เชื่อ พออีนั่นมันรู้ว่าพี่ชายเรารู้แล้วโทรมาจ้าาา ตั้งไม่รู้กี่สาย หาข้ออ้างต่างๆนาๆ ว่าอารมณ์ชั่ววูบ สถานการณ์พาไป เค้าไม่ได้ตั้งใจ นอกใจพี่ชายเรา เออเอาดิหน้าด้านแถพี่เราก็โง่เชื่อ

คิดยังไงกับผู้หญิงแบบนางคะ (ขึ้นนะเนี่ย )
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 11 ก.พ. 2562   ip : 27.130.112.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

ทำไมผู้ชายพอมีเงินแล้ว ต้องนอกใจเมีย ???
ทำไมผู้ชายพอมีเงินแล้ว ต้องนอกใจเมีย ???

มีใครทนอยู่กับแฟน หรือคู่รัก โดยที่ไม่ได้รัก หรือหมดรักไปแล้วบ้าง? แล้วจะทนต่อไปหรือ?
มีใครทนอยู่กับแฟน หรือคู่รัก โดยที่ไม่ได้รัก หรือหมดรักไปแล้วบ้าง? แล้วจะทนต่อไปหรือ?

ขอข้อดีของการนอกใจแฟน หรือมีชู้ หน่อยคะ?
ขอข้อดีของการนอกใจแฟน หรือมีชู้ หน่อยคะ?

ผู้หญิงแต่งงานแล้วไปมีคนอื่น(มีชู้) ฝ่ายหญิงต้องคืนสินสอดทองหมั้นตอนแต่งงานหรือไม่(ถ้าฝ่ายชายทวง)
ผู้หญิงแต่งงานแล้วไปมีคนอื่น(มีชู้) ฝ่ายหญิงต้องคืนสินสอดทองหมั้นตอนแต่งงานหรือไม่(ถ้าฝ่ายชายทวง)

ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ
ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ

ประสบการณ์แฟนนอกใจ...รักครั้งแรก
ประสบการณ์แฟนนอกใจ...รักครั้งแรก

รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??
รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??

เรานอกใจแฟน แล้วแฟนจับได้ จะง้อแฟนยังไงดีคะ เฮ้อ..?
เรานอกใจแฟน แล้วแฟนจับได้ จะง้อแฟนยังไงดีคะ เฮ้อ..?

การดำเนินชีวิตหลังให้โอกาสสามี กรณีที่โดนนอกใจ
การดำเนินชีวิตหลังให้โอกาสสามี กรณีที่โดนนอกใจ

(ดราม่า) ผู้หญิงครับ ใครเคยนอกใจแฟน ผู้ชายครับ ใครเคยเป็นมือที่สามบ้างครับ
(ดราม่า) ผู้หญิงครับ ใครเคยนอกใจแฟน ผู้ชายครับ ใครเคยเป็นมือที่สามบ้างครับ

จับได้ว่าแฟนนอกใจ ในวันที่ต้องฝืนยิ้ม
จับได้ว่าแฟนนอกใจ ในวันที่ต้องฝืนยิ้ม

แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????
แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????

เชื่อไหม facebook และ line เป็นสาเหตุให้คู่รักนอกใจกันมากที่สุด?
เชื่อไหม facebook และ line เป็นสาเหตุให้คู่รักนอกใจกันมากที่สุด?

เมื่อฉันนอกใจแฟน ไปมีอะรัยกับคนที่เพิ่งเจอแค่ไม่กี่ชั่วโมง
เมื่อฉันนอกใจแฟน ไปมีอะรัยกับคนที่เพิ่งเจอแค่ไม่กี่ชั่วโมง

อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง
อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง

อะไรที่เป็นสาเหตุหลัก ในการลาออก ย้ายงาน เปลี่ยนงานใหม่คะ?
อะไรที่เป็นสาเหตุหลัก ในการลาออก ย้ายงาน เปลี่ยนงานใหม่คะ?

อยากได้เพลงที่เกี่ยวกับการคบซ้อน
อยากได้เพลงที่เกี่ยวกับการคบซ้อน

แบบไหนถึงเรียกว่านอกใจ...
แบบไหนถึงเรียกว่านอกใจ...

ประชดสามี ด้วยการไปเที่ยวและนอนกับคนอื่นค่ะ
ประชดสามี ด้วยการไปเที่ยวและนอนกับคนอื่นค่ะ

เวลาผู้ชายเจอแฟนเพื่อน ทำไมแซวว่าวันก่อนไม่ใช่คนนี้
เวลาผู้ชายเจอแฟนเพื่อน ทำไมแซวว่าวันก่อนไม่ใช่คนนี้

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.