เข้าชม 827   |  

นอกใจแฟนแบบไม่ตั้งใจ แฟนจับได้ไล่เราออกจากบ้าน แต่เค้าไม่ยอมเลิกกับเรา ยังตามระรานทำไงดี
ขอร้องอย่าด่าเรานะค่ะ เรายอมรับว่าเราผิดจริงๆ เรานอกใจแฟนเราแบบไม่ได้ตั้งใจ แล้วแฟนเราสงสัยซักจนเรายอมเล่าให้เค้าฟัง เค้ารู้แล้วเค้าไล่เราออกจากบ้านเหมือนหมาเลยไม่ไยดีอะไร เราก็เข้าใจนะทำไมเค้าทำแบบนั้น อ่อลืมค่ะ แฟนเรานอกใจเราหลายครั้งเหมือนกัน กระทั่งกับเพื่อนเราเค้าก็เอา แต่เราต้องทนเพราะเรามีลูกแล้วสงสารลูก และตอนที่ไล่เราออกจากบ้านเค้าก็มีแอบคุยกับผู้หญิงคนนึงอยู่ เข้าเรื่องค่ะ เค้าไล่เราออกจากบ้านเรากลับไปอยู่บ้านแม่เราได้ 3-4 เดือนละ แต่ลูกเราก็ไปหาตลอด ส่งเสียเหมือนเดิม แต่เค้ากลับทำมาสนใจเรา อยากนอนกับเรา แล้วพยายามหาเรื่องเราว่าเราไปไหนมาไหนกับคนอื่นเห็นตรงนั้นตรงนี้ทั้งที่เราไม่ได้ไป จะพูดประชดคิดว่าเราจะกลับไปหาสิ่งที่เราพลาดมา เค้าจะพูดให้เราเสียใจตลอดเวลาเอาลูกมาอ้าง ว่าเราสารเลว ถ้าให้เรากลับไปอยู่กับเค้าอีกเราคงอยู่ไม่ไหวเราคงทุกข์ไปทั้งชีวิตแน่ๆ ขอคำปรึกษาด้วยนะเราควรทำยังไงต่อไป
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 5 ก.พ. 2562   ip : 58.10.79.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

เพื่อนนอกใจแฟนมาตลอด ควรเตือนเพื่อนหรือแค่ด่าในใจ เป็นพวกคุณทำไงกันคะ
เพื่อนนอกใจแฟนมาตลอด ควรเตือนเพื่อนหรือแค่ด่าในใจ เป็นพวกคุณทำไงกันคะ

ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ
ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ

ใครเคยอกหัก ใจสลาย คนรักนอกใจ เลิกหรือหย่า ผ่านช่วงเวลานั้นมาได้ยังไง..เราทรมานเหลือเกิน
ใครเคยอกหัก ใจสลาย คนรักนอกใจ เลิกหรือหย่า ผ่านช่วงเวลานั้นมาได้ยังไง..เราทรมานเหลือเกิน

ฝันว่าแฟนนอกใจเกือบทุกคืน บางคืนฝันซ้ำๆกัน 2-3 รอบ ทั้งๆที่อยู่ด้วยกันตลอด
ฝันว่าแฟนนอกใจเกือบทุกคืน บางคืนฝันซ้ำๆกัน 2-3 รอบ ทั้งๆที่อยู่ด้วยกันตลอด

ถ้าแฟนคุณขอให้คุณจุดธูปสาบานว่าคุณจะไม่นอกใจเค้า คุณจะสาบานไหม ?
ถ้าแฟนคุณขอให้คุณจุดธูปสาบานว่าคุณจะไม่นอกใจเค้า คุณจะสาบานไหม ?

นอกใจแฟนแบบไม่ตั้งใจ แฟนจับได้ไล่เราออกจากบ้าน แต่เค้าไม่ยอมเลิกกับเรา ยังตามระรานทำไงดี

เมียมีชู้ คุณจะให้อภัยมั้ย?
เมียมีชู้ คุณจะให้อภัยมั้ย?

แฟนนอกใจ หรือเราคิดไปเองคะ??
แฟนนอกใจ หรือเราคิดไปเองคะ??

ยอมเป็นเมียน้อย เพราะรักเขามากถึงอยากเลิกแค่ไหนก็ทำไม่ได้
ยอมเป็นเมียน้อย เพราะรักเขามากถึงอยากเลิกแค่ไหนก็ทำไม่ได้

ถามคนที่เคยนอกใจแฟนหน่อยครับ ว่าเคยรู้สึกผิดบ้างมั้ย
ถามคนที่เคยนอกใจแฟนหน่อยครับ ว่าเคยรู้สึกผิดบ้างมั้ย

แฟนขอมีกิ๊กในเกมส์ บอกว่าแค่ขำๆ
แฟนขอมีกิ๊กในเกมส์ บอกว่าแค่ขำๆ

แฟนเข้าใจผิดคิดว่ามีชู้ จะทำไงดีเนี่ย เครียดมาก ช่วยเราด้วยค่ะ
แฟนเข้าใจผิดคิดว่ามีชู้ จะทำไงดีเนี่ย เครียดมาก ช่วยเราด้วยค่ะ

แฟนนอกใจไปมีผู้ญิงอื่น ทำไงดี?
แฟนนอกใจไปมีผู้ญิงอื่น ทำไงดี?

ต้องมีความสำคัญแค่ไหนกัน??
ต้องมีความสำคัญแค่ไหนกัน??

เวลาสามีนอกใจแอบมีชู้ ทำไงให้ผู้ชายกับมา
เวลาสามีนอกใจแอบมีชู้ ทำไงให้ผู้ชายกับมา

ถ้าจะแก้แค้นแฟนเก่าด้วยวิธีนี้...มันคงไม่ผิดใช่ไหมครับ
ถ้าจะแก้แค้นแฟนเก่าด้วยวิธีนี้...มันคงไม่ผิดใช่ไหมครับ

นอกใจกับนอกกาย อะไรแย่กว่ากันคะ
นอกใจกับนอกกาย อะไรแย่กว่ากันคะ

ผู้หญิงที่เคยนอกใจแฟน กลับมาคืนดีกันจะสนิทใจจริงหรือ
ผู้หญิงที่เคยนอกใจแฟน กลับมาคืนดีกันจะสนิทใจจริงหรือ

โดนแฟนกล่าวหาว่ามีกิ๊ก เพราะสั่งซื้อของจากอินเตอร์เน็ท (พ่อค้า)
โดนแฟนกล่าวหาว่ามีกิ๊ก เพราะสั่งซื้อของจากอินเตอร์เน็ท (พ่อค้า)

สามีนอกใจตอนเราท้อง...ทำอย่างไรดีถึงจะผ่านจุดนี้ได้
สามีนอกใจตอนเราท้อง...ทำอย่างไรดีถึงจะผ่านจุดนี้ได้

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.