เข้าชม 612   |  

นอกใจแฟนแบบไม่ตั้งใจ แฟนจับได้ไล่เราออกจากบ้าน แต่เค้าไม่ยอมเลิกกับเรา ยังตามระรานทำไงดี
ขอร้องอย่าด่าเรานะค่ะ เรายอมรับว่าเราผิดจริงๆ เรานอกใจแฟนเราแบบไม่ได้ตั้งใจ แล้วแฟนเราสงสัยซักจนเรายอมเล่าให้เค้าฟัง เค้ารู้แล้วเค้าไล่เราออกจากบ้านเหมือนหมาเลยไม่ไยดีอะไร เราก็เข้าใจนะทำไมเค้าทำแบบนั้น อ่อลืมค่ะ แฟนเรานอกใจเราหลายครั้งเหมือนกัน กระทั่งกับเพื่อนเราเค้าก็เอา แต่เราต้องทนเพราะเรามีลูกแล้วสงสารลูก และตอนที่ไล่เราออกจากบ้านเค้าก็มีแอบคุยกับผู้หญิงคนนึงอยู่ เข้าเรื่องค่ะ เค้าไล่เราออกจากบ้านเรากลับไปอยู่บ้านแม่เราได้ 3-4 เดือนละ แต่ลูกเราก็ไปหาตลอด ส่งเสียเหมือนเดิม แต่เค้ากลับทำมาสนใจเรา อยากนอนกับเรา แล้วพยายามหาเรื่องเราว่าเราไปไหนมาไหนกับคนอื่นเห็นตรงนั้นตรงนี้ทั้งที่เราไม่ได้ไป จะพูดประชดคิดว่าเราจะกลับไปหาสิ่งที่เราพลาดมา เค้าจะพูดให้เราเสียใจตลอดเวลาเอาลูกมาอ้าง ว่าเราสารเลว ถ้าให้เรากลับไปอยู่กับเค้าอีกเราคงอยู่ไม่ไหวเราคงทุกข์ไปทั้งชีวิตแน่ๆ ขอคำปรึกษาด้วยนะเราควรทำยังไงต่อไป
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 5 ก.พ. 2562   ip : 58.10.79.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

คบกับแฟนมา 8 ปี แต่งงานได้ 9 เดือน จับได้แฟนนอกใจ
คบกับแฟนมา 8 ปี แต่งงานได้ 9 เดือน จับได้แฟนนอกใจ

แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????
แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????

ถ้ารู้ว่าเพื่อนโดนแฟนของเขานอกใจ เราควรจะบอกเพื่อนเราไหม ?
ถ้ารู้ว่าเพื่อนโดนแฟนของเขานอกใจ เราควรจะบอกเพื่อนเราไหม ?

แฟนนอกใจ 3 ครั้ง แล้วไปมีอะไรกับผู้หญิงคนอื่นทุกครั้ง เราควรให้อภัยอีกไหม ?
แฟนนอกใจ 3 ครั้ง แล้วไปมีอะไรกับผู้หญิงคนอื่นทุกครั้ง เราควรให้อภัยอีกไหม ?

ผู้หญิงแต่งงานแล้วไปมีคนอื่น(มีชู้) ฝ่ายหญิงต้องคืนสินสอดทองหมั้นตอนแต่งงานหรือไม่(ถ้าฝ่ายชายทวง)
ผู้หญิงแต่งงานแล้วไปมีคนอื่น(มีชู้) ฝ่ายหญิงต้องคืนสินสอดทองหมั้นตอนแต่งงานหรือไม่(ถ้าฝ่ายชายทวง)

นอกใจกับนอกกาย อะไรแย่กว่ากันคะ
นอกใจกับนอกกาย อะไรแย่กว่ากันคะ

ประสบการณ์โดนนอกใจคะ เราเจอมาหนักมาก มาให้กำลังใจกัน
ประสบการณ์โดนนอกใจคะ เราเจอมาหนักมาก มาให้กำลังใจกัน

ผมมีชู้ ตอนนี้รู้สึกแย่มาก T T
ผมมีชู้ ตอนนี้รู้สึกแย่มาก T T

เคยเป็นกันไหมคะ..รู้สึกกลัวแฟนเราไปนอกใจ
เคยเป็นกันไหมคะ..รู้สึกกลัวแฟนเราไปนอกใจ

ทำยังไงดีค่ะ จับได้ว่าแฟนมีกิ๊กเป็นตุ๊ด
ทำยังไงดีค่ะ จับได้ว่าแฟนมีกิ๊กเป็นตุ๊ด

ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง
ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง

เชื่อไหม facebook และ line เป็นสาเหตุให้คู่รักนอกใจกันมากที่สุด?
เชื่อไหม facebook และ line เป็นสาเหตุให้คู่รักนอกใจกันมากที่สุด?

กลับมาคุยกับแฟนเก่าอีกครั้ง แต่เค้ายังคุยกับผู้หญิงอีกคน
กลับมาคุยกับแฟนเก่าอีกครั้ง แต่เค้ายังคุยกับผู้หญิงอีกคน

แต่งงานได้ 3 เดือน จับได้แฟนเคยนอกใจช่วงก่อนแต่ง ทำยังไงดีค่ะ อยากได้ความคิดเห็นค่ะ
แต่งงานได้ 3 เดือน จับได้แฟนเคยนอกใจช่วงก่อนแต่ง ทำยังไงดีค่ะ อยากได้ความคิดเห็นค่ะ

ทำไมผู้ชายพอมีเงินแล้ว ต้องนอกใจเมีย ???
ทำไมผู้ชายพอมีเงินแล้ว ต้องนอกใจเมีย ???

ประชดสามี ด้วยการไปเที่ยวและนอนกับคนอื่นค่ะ
ประชดสามี ด้วยการไปเที่ยวและนอนกับคนอื่นค่ะ

ถ้าแฟนคุณไปมีอะไรกับคนอื่น คุณจะให้โอกาสเค้าอีกไหมคะ ??
ถ้าแฟนคุณไปมีอะไรกับคนอื่น คุณจะให้โอกาสเค้าอีกไหมคะ ??

(ดราม่า) ผู้หญิงครับ ใครเคยนอกใจแฟน ผู้ชายครับ ใครเคยเป็นมือที่สามบ้างครับ
(ดราม่า) ผู้หญิงครับ ใครเคยนอกใจแฟน ผู้ชายครับ ใครเคยเป็นมือที่สามบ้างครับ

แฟนผมมีชู้ มีอะไรกันแล้วด้วย ปรึกษาทีครับ
แฟนผมมีชู้ มีอะไรกันแล้วด้วย ปรึกษาทีครับ

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.