เข้าชม 2,665   |  

ถ้าจะแก้แค้นแฟนเก่าด้วยวิธีนี้...มันคงไม่ผิดใช่ไหมครับ
ผมขอเล่าเรื่องของผมเลยนะครับ
ผมเคยมีแฟนคนนึง รักมากครับ แล้ววันนึงเขาทิ้งผมไป โอเค คนเรามันก็ต้องมีรักมีเลิก ตอนนั้นผมก็เสียใจเป็นธรรมดา เสียใจมากครับกว่าจะตั้งตัวได้เกือบตาย (ตอนนั้นที่เขาทิ้งผมเพราะเขาไปมีคนใหม่ครับเลยบอกเลิกผม) พอผ่านมาซักพัก เขากลับมาหาผม ขอคืนดี ขอกลับมาคบใหม่ ซึ่งผมก็ยังมีความรู้สึกดีอยู่แล้วก็ไหนๆผมก็ยังไม่มีใคร ก็ตกลงคบกันใหม่ ซึ่งก็คบกันมาเรื่อยๆครับ
แต่ก็อย่างว่าคนเรามันมีแผลเก่า แก้วมันแตกแล้วกลับมาเหมือนเดิมไม่ได้ พอคบมาเรื่อยๆ ผมรู้ตัวเองเลยว่าผมไม่ได้รักเขาเหมือนเดิมแล้ว ผมคิดว่าที่ผมคบคงเพราะเหงา แต่มันติดตรงที่ว่า เขา...เขากลับมาครั้งนี้ผมรู้สึกได้ว่าเขาแคร์ผม รักผมมากกว่าตอนที่คบกันครั้งแรกซะอีก และเขาก็ไม่เคยเปลี่ยนเลย รักผมยังไงตอนนี้ก็รักผมกว่าเดิมซะด้วยซ้ำ จนตอนนี้ผ่านมาหลายปีก็คบกันอยู่ครับเพียงแค่ผมไม่ได้รักเขาเลย กลับกันเขารักผมมากขึ้น
ผมคิดว่าถ้าผมเจอคนใหม่ผมจะบอกเลิกเขาทันที ผมยอมรับครับว่าผมแค้นครับ เวลานึกถึงวันที่ผมนั่งบ้าร้องไห้คนเดียวตอนที่เขาทิ้งผมมันก็ยิ่งอยากเอาคืน
แต่ผมก็รู้สึกผิดครับที่ทุกๆวันเห็นเขามาแคร์ผมมากๆเข้า ถ้าผมเจอคนใหม่ละบอกเลิกเขามันจะผิดมากไหมครับที่ผมทำแบบนี้
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 6 ก.พ. 2562   ip : 27.130.67.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

ฝันว่าแฟนนอกใจเกือบทุกคืน บางคืนฝันซ้ำๆกัน 2-3 รอบ ทั้งๆที่อยู่ด้วยกันตลอด
ฝันว่าแฟนนอกใจเกือบทุกคืน บางคืนฝันซ้ำๆกัน 2-3 รอบ ทั้งๆที่อยู่ด้วยกันตลอด

อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง
อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง

ไม่ไหวแล้ว!! แฟนนอกใจ ขอเลิก ทำยังไงให้ทำใจได้คะ
ไม่ไหวแล้ว!! แฟนนอกใจ ขอเลิก ทำยังไงให้ทำใจได้คะ

เพิ่งเสียตัวให้แฟนช่วงปีใหม่ จะโดนบอกเลิกไหมคะ?
เพิ่งเสียตัวให้แฟนช่วงปีใหม่ จะโดนบอกเลิกไหมคะ?

ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ
ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ

ประสบการณ์โดนนอกใจคะ เราเจอมาหนักมาก มาให้กำลังใจกัน
ประสบการณ์โดนนอกใจคะ เราเจอมาหนักมาก มาให้กำลังใจกัน

ทำไมคนที่นอกใจกันไป ชีวิตเค้าดูมีความสุขจังครับ ส่วนคนที่โดนนอกใจต้องเสียใจทั้งที่ไม่ได้ทำอะไรผิด
ทำไมคนที่นอกใจกันไป ชีวิตเค้าดูมีความสุขจังครับ ส่วนคนที่โดนนอกใจต้องเสียใจทั้งที่ไม่ได้ทำอะไรผิด

จับได้ว่าแฟนแอบมีชู้ มีอะไรกับคนอื่น
จับได้ว่าแฟนแอบมีชู้ มีอะไรกับคนอื่น

++++ เคยฝันว่านอกใจแฟนตัวเองกันไหม? ++++
++++ เคยฝันว่านอกใจแฟนตัวเองกันไหม? ++++

ใครบ้างมีเซ้นต์แรงมาก เวลาแฟนแอบคุยกับคนอื่น??
ใครบ้างมีเซ้นต์แรงมาก เวลาแฟนแอบคุยกับคนอื่น??

แฟนปล่อยตัวจนอ้วนแผละ จนผมรู้สึกหมดอารมณ์ (18+)
แฟนปล่อยตัวจนอ้วนแผละ จนผมรู้สึกหมดอารมณ์ (18+)

ถ้าแฟนคุณไปมีอะไรกับคนอื่น คุณจะให้โอกาสเค้าอีกไหมคะ ??
ถ้าแฟนคุณไปมีอะไรกับคนอื่น คุณจะให้โอกาสเค้าอีกไหมคะ ??

แฟนผมท้องกับคนอื่น ผมมารู้ความจริงตอนที่เขาคลอดแล้ว เมื่อวานสดๆร้อนๆครับ
แฟนผมท้องกับคนอื่น ผมมารู้ความจริงตอนที่เขาคลอดแล้ว เมื่อวานสดๆร้อนๆครับ

แฟนนอกใจไปมีผู้ญิงอื่น ทำไงดี?
แฟนนอกใจไปมีผู้ญิงอื่น ทำไงดี?

ทำยังไงดีค่ะ จับได้ว่าแฟนมีกิ๊กเป็นตุ๊ด
ทำยังไงดีค่ะ จับได้ว่าแฟนมีกิ๊กเป็นตุ๊ด

เรื่องของหญิงชั่ว สับสน คิดมีกิ๊ก คิดผิดจนตาย!!
เรื่องของหญิงชั่ว สับสน คิดมีกิ๊ก คิดผิดจนตาย!!

แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????
แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????

ถ้าเพื่อนสนิทของคุณกำลัง เป็นชู้ - มีชู้ โดยตั้งใจ คุณจะทำอย่างไรคะ
ถ้าเพื่อนสนิทของคุณกำลัง เป็นชู้ - มีชู้ โดยตั้งใจ คุณจะทำอย่างไรคะ

นอกใจกับนอกกาย อะไรแย่กว่ากันคะ
นอกใจกับนอกกาย อะไรแย่กว่ากันคะ

ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง
ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.