เข้าชม 2,842   |  

ถ้าจะแก้แค้นแฟนเก่าด้วยวิธีนี้...มันคงไม่ผิดใช่ไหมครับ
ผมขอเล่าเรื่องของผมเลยนะครับ
ผมเคยมีแฟนคนนึง รักมากครับ แล้ววันนึงเขาทิ้งผมไป โอเค คนเรามันก็ต้องมีรักมีเลิก ตอนนั้นผมก็เสียใจเป็นธรรมดา เสียใจมากครับกว่าจะตั้งตัวได้เกือบตาย (ตอนนั้นที่เขาทิ้งผมเพราะเขาไปมีคนใหม่ครับเลยบอกเลิกผม) พอผ่านมาซักพัก เขากลับมาหาผม ขอคืนดี ขอกลับมาคบใหม่ ซึ่งผมก็ยังมีความรู้สึกดีอยู่แล้วก็ไหนๆผมก็ยังไม่มีใคร ก็ตกลงคบกันใหม่ ซึ่งก็คบกันมาเรื่อยๆครับ
แต่ก็อย่างว่าคนเรามันมีแผลเก่า แก้วมันแตกแล้วกลับมาเหมือนเดิมไม่ได้ พอคบมาเรื่อยๆ ผมรู้ตัวเองเลยว่าผมไม่ได้รักเขาเหมือนเดิมแล้ว ผมคิดว่าที่ผมคบคงเพราะเหงา แต่มันติดตรงที่ว่า เขา...เขากลับมาครั้งนี้ผมรู้สึกได้ว่าเขาแคร์ผม รักผมมากกว่าตอนที่คบกันครั้งแรกซะอีก และเขาก็ไม่เคยเปลี่ยนเลย รักผมยังไงตอนนี้ก็รักผมกว่าเดิมซะด้วยซ้ำ จนตอนนี้ผ่านมาหลายปีก็คบกันอยู่ครับเพียงแค่ผมไม่ได้รักเขาเลย กลับกันเขารักผมมากขึ้น
ผมคิดว่าถ้าผมเจอคนใหม่ผมจะบอกเลิกเขาทันที ผมยอมรับครับว่าผมแค้นครับ เวลานึกถึงวันที่ผมนั่งบ้าร้องไห้คนเดียวตอนที่เขาทิ้งผมมันก็ยิ่งอยากเอาคืน
แต่ผมก็รู้สึกผิดครับที่ทุกๆวันเห็นเขามาแคร์ผมมากๆเข้า ถ้าผมเจอคนใหม่ละบอกเลิกเขามันจะผิดมากไหมครับที่ผมทำแบบนี้
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 6 ก.พ. 2562   ip : 27.130.67.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

จับได้ว่าแฟนแอบมีชู้ มีอะไรกับคนอื่น
จับได้ว่าแฟนแอบมีชู้ มีอะไรกับคนอื่น

การดำเนินชีวิตหลังให้โอกาสสามี กรณีที่โดนนอกใจ
การดำเนินชีวิตหลังให้โอกาสสามี กรณีที่โดนนอกใจ

เพศสัมพันธ์ที่ไม่เร้าใจ ไม่ทำการบ้าน ขนาดเล็ก ลีลาไม่ดี ไม่เอาไหน มีผลทำให้ผู้หญิงนอกใจหรือเลิกได้ด้วยเหรอ
เพศสัมพันธ์ที่ไม่เร้าใจ ไม่ทำการบ้าน ขนาดเล็ก ลีลาไม่ดี ไม่เอาไหน มีผลทำให้ผู้หญิงนอกใจหรือเลิกได้ด้วยเหรอ

คบกับแฟนมา 8 ปี แต่งงานได้ 9 เดือน จับได้แฟนนอกใจ
คบกับแฟนมา 8 ปี แต่งงานได้ 9 เดือน จับได้แฟนนอกใจ

จับได้ว่าแฟนนอกใจ ในวันที่ต้องฝืนยิ้ม
จับได้ว่าแฟนนอกใจ ในวันที่ต้องฝืนยิ้ม

ทำไมคนที่นอกใจกันไป ชีวิตเค้าดูมีความสุขจังครับ ส่วนคนที่โดนนอกใจต้องเสียใจทั้งที่ไม่ได้ทำอะไรผิด
ทำไมคนที่นอกใจกันไป ชีวิตเค้าดูมีความสุขจังครับ ส่วนคนที่โดนนอกใจต้องเสียใจทั้งที่ไม่ได้ทำอะไรผิด

ประสบการณ์แฟนนอกใจตอนท้อง (ตอนนี้แท้งแล้วคะ)
ประสบการณ์แฟนนอกใจตอนท้อง (ตอนนี้แท้งแล้วคะ)

ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ
ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ

เรื่องของหญิงชั่ว สับสน คิดมีกิ๊ก คิดผิดจนตาย!!
เรื่องของหญิงชั่ว สับสน คิดมีกิ๊ก คิดผิดจนตาย!!

แฟนนอกใจหลายครั้งมาก
แฟนนอกใจหลายครั้งมาก

คนที่เคยโดนแฟนนอกใจ แต่ปัจจุบันยังคบกันอยู่ มีวิธีกู้ความเชื่อใจคืนมาได้ยังไงบ้างคะ
คนที่เคยโดนแฟนนอกใจ แต่ปัจจุบันยังคบกันอยู่ มีวิธีกู้ความเชื่อใจคืนมาได้ยังไงบ้างคะ

เวลาผู้ชายเจอแฟนเพื่อน ทำไมแซวว่าวันก่อนไม่ใช่คนนี้
เวลาผู้ชายเจอแฟนเพื่อน ทำไมแซวว่าวันก่อนไม่ใช่คนนี้

ถ้าจับได้ว่าแฟนนอกใจ จะแกล้งโง่ หรือ โชว์ฉลาด??
ถ้าจับได้ว่าแฟนนอกใจ จะแกล้งโง่ หรือ โชว์ฉลาด??

แฟนนอกใจไปมีผู้ญิงอื่น ทำไงดี?
แฟนนอกใจไปมีผู้ญิงอื่น ทำไงดี?

ผลวิจัยเผย คนที่เคยนอกใจคนรัก ถ้ามีโอกาสยังไงก็นอกใจอยู่ดี
ผลวิจัยเผย คนที่เคยนอกใจคนรัก ถ้ามีโอกาสยังไงก็นอกใจอยู่ดี

ผู้หญิงที่เคยนอกใจแฟน กลับมาคืนดีกันจะสนิทใจจริงหรือ
ผู้หญิงที่เคยนอกใจแฟน กลับมาคืนดีกันจะสนิทใจจริงหรือ

แฟนนอกใจไปมีคนอื่นเพราะเราไม่ใส่ใจ ใครผิดครับ
แฟนนอกใจไปมีคนอื่นเพราะเราไม่ใส่ใจ ใครผิดครับ

อยากทราบว่าสิ่งใดที่ผู้ชายทนไม่ได้ที่สุดค่ะ ถ้าแฟนคุณทำ (อยากแก้แค้นสามีนอกใจคุ่ะ)
อยากทราบว่าสิ่งใดที่ผู้ชายทนไม่ได้ที่สุดค่ะ ถ้าแฟนคุณทำ (อยากแก้แค้นสามีนอกใจคุ่ะ)

สามีนอกใจตอนเราท้อง...ทำอย่างไรดีถึงจะผ่านจุดนี้ได้
สามีนอกใจตอนเราท้อง...ทำอย่างไรดีถึงจะผ่านจุดนี้ได้

นอกใจกับนอกกาย อะไรแย่กว่ากันคะ
นอกใจกับนอกกาย อะไรแย่กว่ากันคะ

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2020 All right reserved.