เข้าชม 7,951   |  

ใครเคยนอกใจแฟน ไปมีอะไรกับคนอื่นบ้าง เอาความจริงนะ ขอเหตุผล?
เรามีครอบครัวแล้ว มีลูกคนนึง ไปเจอผู้ชายคนนึงที่ทำงานเดียวกัน อายุน้อยกว่าเรา 4 ปี เขาก็มีแฟนอยู่แล้วแต่คบหาดูใจกันยังไม่ได้แต่งงานกัน เราก็รู้จักกับคนทั้งคู่ มาเที่ยวมากินอยู่บ้านเราบ่อยๆ วันนึงผู้ชายย้ายไปทำงานที่อื่น มาสารภาพกับเราว่า แอบชอบเรามานานแล้ว ตอนนั้นก็รู้สึกดีนะ มีคนรักดีกว่ามีคนเกลียด คิดว่าคงไม่เป็นไร คบเป็นเพื่อนคุยกันไป โทรหากันบ้าง แต่แล้วก็จบลงด้วยการมีอะไรกัน ก็คบกันอย่างนี้ไปเรื่อยๆ เวลาว่างเขาก็จะลงมาหาเรา แต่เราทำงานไกลกันมาก นัดเจอกันเที่ยวกันบ้างแต่ไม่บ่อย วันนึงเขาก็ถามเรา ว่าเพื่อนเขาไปทำผู้หญิงท้อง แล้วอยากจะเอาเด็กออก เราพอจะรู้จักที่ไหนบ้างมั้ย เราเริ่มเอะใจ เลยถามตรงๆ ว่าเป็นเธอใช่ไหมที่ทำเขาท้อง เขาก็ตอบว่าใช่ แต่เขายังไม่พร้อมจะมีลูกตอนนี้ เรานิ่งไปเลย แต่ก็ไม่ได้ช่วยอะไรเขา เพราะเราก็ไม่รู้ที่ที่จะทำแท้งเหมือนกัน จนเขาหาที่ทำได้ ก็โทรมาหาเรา บอกว่ากำลังจะพาแฟนไปทำแท้งแล้วนะ เหมือนแฟนเขาจะจับได้ว่าคุยกะเรา แฟนเขาเลยไม่ยอมไปทำแท้ง บอกอายุก็พอมีลูกได้แล้ว งานการก็มีทำ ขอร้องบอกไม่เอาออกได้ไหมจะเลี้ยงเอง เขาก็เลยปล่อยเลยตามเลย เราก็พยายามห่างเขา แต่เขาก็ยิ่งวิ่งตามเรามากขึ้น มาหาบ่อยขึ้น จนแฟนเขาเริ่มสงสัย เพราะตั้งแต่ท้องไม่ยอมมีอะไรกันเลย วันที่แฟนเขาคลอดลูก เราก็อยู่กับเขา เพราะเขาต้องไปทำงานยังไม่ผ่านโปร ลาไม่ได้ เขาเอาแฟนไปไว้บ้านแม่ตัวเอง ช่วงนั้นเขาขอร้องเราว่าอย่าเลิกกับเขาได้ไหม เขาไม่เคยต้องการที่จะอยู่กับแฟนคนนี้ แต่มีลูกด้วยกันก็ต้องจำใจ เขาอยากอยู่กับเรา ไปจดทะเบียนสมรสกันได้ไหม เราก็บอกแล้วลูกเธอล่ะ เขาบอกเขาจะรับผิดชอบแค่เด็ก ไม่ต้องการแม่เด็ก พอเด็กคลอดออกมาแล้ว แฟนเราก็เริ่มสงสัย เริ่มเช็คมือถือ จนรู้ว่าเรากับเขาคบกัน แฟนเราโทรไปหาเขาและแฟนเขาบอกเรื่องของเรา ไม่นานเขาก็เลิกกับแฟน ยอมทิ้งลูกทิ้งเมีย ออกมารอเรา ถามเมื่อไรเราจะเลิกกับแฟน พยายามทำทุกทางให้เราเลิกกัน แต่ก็ไม่สำเร็จ ใครเคยเป็นแบบเราบ้าง เราจะทำไงต่อดี?
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 16 ม.ค. 2562   ip : 171.6.184.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

ยอมเป็นเมียน้อย เพราะรักเขามากถึงอยากเลิกแค่ไหนก็ทำไม่ได้
ยอมเป็นเมียน้อย เพราะรักเขามากถึงอยากเลิกแค่ไหนก็ทำไม่ได้

นอกใจแฟนค่ะ จะไปขอโอกาสคืนดียังไง?????
นอกใจแฟนค่ะ จะไปขอโอกาสคืนดียังไง?????

เพศสัมพันธ์ที่ไม่เร้าใจ ไม่ทำการบ้าน ขนาดเล็ก ลีลาไม่ดี ไม่เอาไหน มีผลทำให้ผู้หญิงนอกใจหรือเลิกได้ด้วยเหรอ
เพศสัมพันธ์ที่ไม่เร้าใจ ไม่ทำการบ้าน ขนาดเล็ก ลีลาไม่ดี ไม่เอาไหน มีผลทำให้ผู้หญิงนอกใจหรือเลิกได้ด้วยเหรอ

ประสบการณ์แฟนนอกใจ...รักครั้งแรก
ประสบการณ์แฟนนอกใจ...รักครั้งแรก

แฟนนอกใจ 3 ครั้ง แล้วไปมีอะไรกับผู้หญิงคนอื่นทุกครั้ง เราควรให้อภัยอีกไหม ?
แฟนนอกใจ 3 ครั้ง แล้วไปมีอะไรกับผู้หญิงคนอื่นทุกครั้ง เราควรให้อภัยอีกไหม ?

ผู้หญิงแต่งงานแล้วไปมีคนอื่น(มีชู้) ฝ่ายหญิงต้องคืนสินสอดทองหมั้นตอนแต่งงานหรือไม่(ถ้าฝ่ายชายทวง)
ผู้หญิงแต่งงานแล้วไปมีคนอื่น(มีชู้) ฝ่ายหญิงต้องคืนสินสอดทองหมั้นตอนแต่งงานหรือไม่(ถ้าฝ่ายชายทวง)

ถ้าแฟนคุณขอให้คุณจุดธูปสาบานว่าคุณจะไม่นอกใจเค้า คุณจะสาบานไหม ?
ถ้าแฟนคุณขอให้คุณจุดธูปสาบานว่าคุณจะไม่นอกใจเค้า คุณจะสาบานไหม ?

อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง
อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง

แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????
แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????

คู่หมั้นมีกิ๊กฟ้องได้หรือเปล่า ??
คู่หมั้นมีกิ๊กฟ้องได้หรือเปล่า ??

แบบไหนถึงเรียกว่านอกใจ...
แบบไหนถึงเรียกว่านอกใจ...

ถามคนที่เคยนอกใจแฟนหน่อยครับ ว่าเคยรู้สึกผิดบ้างมั้ย
ถามคนที่เคยนอกใจแฟนหน่อยครับ ว่าเคยรู้สึกผิดบ้างมั้ย

สงสัยว่าแฟนไปมีอะไรกับคนอื่น จากอสุจิ
สงสัยว่าแฟนไปมีอะไรกับคนอื่น จากอสุจิ

ถ้าจะแก้แค้นแฟนเก่าด้วยวิธีนี้...มันคงไม่ผิดใช่ไหมครับ
ถ้าจะแก้แค้นแฟนเก่าด้วยวิธีนี้...มันคงไม่ผิดใช่ไหมครับ

ประสบการณ์แฟนนอกใจตอนท้อง (ตอนนี้แท้งแล้วคะ)
ประสบการณ์แฟนนอกใจตอนท้อง (ตอนนี้แท้งแล้วคะ)

ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ
ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ

เมื่อผมเป็นชู้กับแฟนเก่าตัวเอง
เมื่อผมเป็นชู้กับแฟนเก่าตัวเอง

เวรกรรมจากการแย่งแฟนคนอื่นมีจริงมั้ยครับ ทำไมคนที่โดนทิ้งเจ็บอยู่คนเดียว
เวรกรรมจากการแย่งแฟนคนอื่นมีจริงมั้ยครับ ทำไมคนที่โดนทิ้งเจ็บอยู่คนเดียว

ถ้ารู้ว่าเพื่อนโดนแฟนของเขานอกใจ เราควรจะบอกเพื่อนเราไหม ?
ถ้ารู้ว่าเพื่อนโดนแฟนของเขานอกใจ เราควรจะบอกเพื่อนเราไหม ?

เวลาสามีนอกใจแอบมีชู้ ทำไงให้ผู้ชายกับมา
เวลาสามีนอกใจแอบมีชู้ ทำไงให้ผู้ชายกับมา

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.