เข้าชม 15,682   |  

ใครเคยนอกใจแฟน ไปมีอะไรกับคนอื่นบ้าง เอาความจริงนะ ขอเหตุผล?
เรามีครอบครัวแล้ว มีลูกคนนึง ไปเจอผู้ชายคนนึงที่ทำงานเดียวกัน อายุน้อยกว่าเรา 4 ปี เขาก็มีแฟนอยู่แล้วแต่คบหาดูใจกันยังไม่ได้แต่งงานกัน เราก็รู้จักกับคนทั้งคู่ มาเที่ยวมากินอยู่บ้านเราบ่อยๆ วันนึงผู้ชายย้ายไปทำงานที่อื่น มาสารภาพกับเราว่า แอบชอบเรามานานแล้ว ตอนนั้นก็รู้สึกดีนะ มีคนรักดีกว่ามีคนเกลียด คิดว่าคงไม่เป็นไร คบเป็นเพื่อนคุยกันไป โทรหากันบ้าง แต่แล้วก็จบลงด้วยการมีอะไรกัน ก็คบกันอย่างนี้ไปเรื่อยๆ เวลาว่างเขาก็จะลงมาหาเรา แต่เราทำงานไกลกันมาก นัดเจอกันเที่ยวกันบ้างแต่ไม่บ่อย วันนึงเขาก็ถามเรา ว่าเพื่อนเขาไปทำผู้หญิงท้อง แล้วอยากจะเอาเด็กออก เราพอจะรู้จักที่ไหนบ้างมั้ย เราเริ่มเอะใจ เลยถามตรงๆ ว่าเป็นเธอใช่ไหมที่ทำเขาท้อง เขาก็ตอบว่าใช่ แต่เขายังไม่พร้อมจะมีลูกตอนนี้ เรานิ่งไปเลย แต่ก็ไม่ได้ช่วยอะไรเขา เพราะเราก็ไม่รู้ที่ที่จะทำแท้งเหมือนกัน จนเขาหาที่ทำได้ ก็โทรมาหาเรา บอกว่ากำลังจะพาแฟนไปทำแท้งแล้วนะ เหมือนแฟนเขาจะจับได้ว่าคุยกะเรา แฟนเขาเลยไม่ยอมไปทำแท้ง บอกอายุก็พอมีลูกได้แล้ว งานการก็มีทำ ขอร้องบอกไม่เอาออกได้ไหมจะเลี้ยงเอง เขาก็เลยปล่อยเลยตามเลย เราก็พยายามห่างเขา แต่เขาก็ยิ่งวิ่งตามเรามากขึ้น มาหาบ่อยขึ้น จนแฟนเขาเริ่มสงสัย เพราะตั้งแต่ท้องไม่ยอมมีอะไรกันเลย วันที่แฟนเขาคลอดลูก เราก็อยู่กับเขา เพราะเขาต้องไปทำงานยังไม่ผ่านโปร ลาไม่ได้ เขาเอาแฟนไปไว้บ้านแม่ตัวเอง ช่วงนั้นเขาขอร้องเราว่าอย่าเลิกกับเขาได้ไหม เขาไม่เคยต้องการที่จะอยู่กับแฟนคนนี้ แต่มีลูกด้วยกันก็ต้องจำใจ เขาอยากอยู่กับเรา ไปจดทะเบียนสมรสกันได้ไหม เราก็บอกแล้วลูกเธอล่ะ เขาบอกเขาจะรับผิดชอบแค่เด็ก ไม่ต้องการแม่เด็ก พอเด็กคลอดออกมาแล้ว แฟนเราก็เริ่มสงสัย เริ่มเช็คมือถือ จนรู้ว่าเรากับเขาคบกัน แฟนเราโทรไปหาเขาและแฟนเขาบอกเรื่องของเรา ไม่นานเขาก็เลิกกับแฟน ยอมทิ้งลูกทิ้งเมีย ออกมารอเรา ถามเมื่อไรเราจะเลิกกับแฟน พยายามทำทุกทางให้เราเลิกกัน แต่ก็ไม่สำเร็จ ใครเคยเป็นแบบเราบ้าง เราจะทำไงต่อดี?
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 16 ม.ค. 2562   ip : 171.6.184.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

เวลาโดนแฟนนอกใจ ควรจะทำอย่างไรค่ะ
เวลาโดนแฟนนอกใจ ควรจะทำอย่างไรค่ะ

แฟนปล่อยตัวจนอ้วนแผละ จนผมรู้สึกหมดอารมณ์ (18+)
แฟนปล่อยตัวจนอ้วนแผละ จนผมรู้สึกหมดอารมณ์ (18+)

ยอมเป็นเมียน้อย เพราะรักเขามากถึงอยากเลิกแค่ไหนก็ทำไม่ได้
ยอมเป็นเมียน้อย เพราะรักเขามากถึงอยากเลิกแค่ไหนก็ทำไม่ได้

คิดยังไงกับคนนอกใจ ที่ให้เหตุผลว่าอารมณ์ชั่ววูบคะ ?
คิดยังไงกับคนนอกใจ ที่ให้เหตุผลว่าอารมณ์ชั่ววูบคะ ?

ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ
ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ

(ดราม่า) ผู้หญิงครับ ใครเคยนอกใจแฟน ผู้ชายครับ ใครเคยเป็นมือที่สามบ้างครับ
(ดราม่า) ผู้หญิงครับ ใครเคยนอกใจแฟน ผู้ชายครับ ใครเคยเป็นมือที่สามบ้างครับ

แบบไหนถึงเรียกว่านอกใจ...
แบบไหนถึงเรียกว่านอกใจ...

==ขอกำลังใจให้ตัดใจจากแฟนที่คอยนอกใจ/โกหก/หลอกลวง==
==ขอกำลังใจให้ตัดใจจากแฟนที่คอยนอกใจ/โกหก/หลอกลวง==

ไม่ไหวแล้ว!! แฟนนอกใจ ขอเลิก ทำยังไงให้ทำใจได้คะ
ไม่ไหวแล้ว!! แฟนนอกใจ ขอเลิก ทำยังไงให้ทำใจได้คะ

แฟนเข้าใจผิดคิดว่ามีชู้ จะทำไงดีเนี่ย เครียดมาก ช่วยเราด้วยค่ะ
แฟนเข้าใจผิดคิดว่ามีชู้ จะทำไงดีเนี่ย เครียดมาก ช่วยเราด้วยค่ะ

มีใครทนอยู่กับแฟน หรือคู่รัก โดยที่ไม่ได้รัก หรือหมดรักไปแล้วบ้าง? แล้วจะทนต่อไปหรือ?
มีใครทนอยู่กับแฟน หรือคู่รัก โดยที่ไม่ได้รัก หรือหมดรักไปแล้วบ้าง? แล้วจะทนต่อไปหรือ?

จับได้ว่าสามีไปเล่นชู้กับผู้ชายคนอื่น
จับได้ว่าสามีไปเล่นชู้กับผู้ชายคนอื่น

ประชดสามี ด้วยการไปเที่ยวและนอนกับคนอื่นค่ะ
ประชดสามี ด้วยการไปเที่ยวและนอนกับคนอื่นค่ะ

ประสบการณ์แฟนนอกใจ...รักครั้งแรก
ประสบการณ์แฟนนอกใจ...รักครั้งแรก

แฟนผมมีชู้ มีอะไรกันแล้วด้วย ปรึกษาทีครับ
แฟนผมมีชู้ มีอะไรกันแล้วด้วย ปรึกษาทีครับ

สามีจับได้ว่ามีกิ๊ก รู้สึกผิดมากทำไงดี อยากง้อเค้าค่ะไม่อยากเลิกกัน T_T
สามีจับได้ว่ามีกิ๊ก รู้สึกผิดมากทำไงดี อยากง้อเค้าค่ะไม่อยากเลิกกัน T_T

แฟนนอกใจ..ขอเลิก.แต่เค้าไม่ยอม..ทำไงดี
แฟนนอกใจ..ขอเลิก.แต่เค้าไม่ยอม..ทำไงดี

ถ้าเพื่อนสนิทของคุณกำลัง เป็นชู้ - มีชู้ โดยตั้งใจ คุณจะทำอย่างไรคะ
ถ้าเพื่อนสนิทของคุณกำลัง เป็นชู้ - มีชู้ โดยตั้งใจ คุณจะทำอย่างไรคะ

โดนแฟนกล่าวหาว่ามีกิ๊ก เพราะสั่งซื้อของจากอินเตอร์เน็ท (พ่อค้า)
โดนแฟนกล่าวหาว่ามีกิ๊ก เพราะสั่งซื้อของจากอินเตอร์เน็ท (พ่อค้า)

ชอบคนที่เป็นไปไม่ได้
ชอบคนที่เป็นไปไม่ได้

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2020 All right reserved.