เข้าชม 5,739   |  

ใครเคยนอกใจแฟน ไปมีอะไรกับคนอื่นบ้าง เอาความจริงนะ ขอเหตุผล?
เรามีครอบครัวแล้ว มีลูกคนนึง ไปเจอผู้ชายคนนึงที่ทำงานเดียวกัน อายุน้อยกว่าเรา 4 ปี เขาก็มีแฟนอยู่แล้วแต่คบหาดูใจกันยังไม่ได้แต่งงานกัน เราก็รู้จักกับคนทั้งคู่ มาเที่ยวมากินอยู่บ้านเราบ่อยๆ วันนึงผู้ชายย้ายไปทำงานที่อื่น มาสารภาพกับเราว่า แอบชอบเรามานานแล้ว ตอนนั้นก็รู้สึกดีนะ มีคนรักดีกว่ามีคนเกลียด คิดว่าคงไม่เป็นไร คบเป็นเพื่อนคุยกันไป โทรหากันบ้าง แต่แล้วก็จบลงด้วยการมีอะไรกัน ก็คบกันอย่างนี้ไปเรื่อยๆ เวลาว่างเขาก็จะลงมาหาเรา แต่เราทำงานไกลกันมาก นัดเจอกันเที่ยวกันบ้างแต่ไม่บ่อย วันนึงเขาก็ถามเรา ว่าเพื่อนเขาไปทำผู้หญิงท้อง แล้วอยากจะเอาเด็กออก เราพอจะรู้จักที่ไหนบ้างมั้ย เราเริ่มเอะใจ เลยถามตรงๆ ว่าเป็นเธอใช่ไหมที่ทำเขาท้อง เขาก็ตอบว่าใช่ แต่เขายังไม่พร้อมจะมีลูกตอนนี้ เรานิ่งไปเลย แต่ก็ไม่ได้ช่วยอะไรเขา เพราะเราก็ไม่รู้ที่ที่จะทำแท้งเหมือนกัน จนเขาหาที่ทำได้ ก็โทรมาหาเรา บอกว่ากำลังจะพาแฟนไปทำแท้งแล้วนะ เหมือนแฟนเขาจะจับได้ว่าคุยกะเรา แฟนเขาเลยไม่ยอมไปทำแท้ง บอกอายุก็พอมีลูกได้แล้ว งานการก็มีทำ ขอร้องบอกไม่เอาออกได้ไหมจะเลี้ยงเอง เขาก็เลยปล่อยเลยตามเลย เราก็พยายามห่างเขา แต่เขาก็ยิ่งวิ่งตามเรามากขึ้น มาหาบ่อยขึ้น จนแฟนเขาเริ่มสงสัย เพราะตั้งแต่ท้องไม่ยอมมีอะไรกันเลย วันที่แฟนเขาคลอดลูก เราก็อยู่กับเขา เพราะเขาต้องไปทำงานยังไม่ผ่านโปร ลาไม่ได้ เขาเอาแฟนไปไว้บ้านแม่ตัวเอง ช่วงนั้นเขาขอร้องเราว่าอย่าเลิกกับเขาได้ไหม เขาไม่เคยต้องการที่จะอยู่กับแฟนคนนี้ แต่มีลูกด้วยกันก็ต้องจำใจ เขาอยากอยู่กับเรา ไปจดทะเบียนสมรสกันได้ไหม เราก็บอกแล้วลูกเธอล่ะ เขาบอกเขาจะรับผิดชอบแค่เด็ก ไม่ต้องการแม่เด็ก พอเด็กคลอดออกมาแล้ว แฟนเราก็เริ่มสงสัย เริ่มเช็คมือถือ จนรู้ว่าเรากับเขาคบกัน แฟนเราโทรไปหาเขาและแฟนเขาบอกเรื่องของเรา ไม่นานเขาก็เลิกกับแฟน ยอมทิ้งลูกทิ้งเมีย ออกมารอเรา ถามเมื่อไรเราจะเลิกกับแฟน พยายามทำทุกทางให้เราเลิกกัน แต่ก็ไม่สำเร็จ ใครเคยเป็นแบบเราบ้าง เราจะทำไงต่อดี?
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 16 ม.ค. 2562   ip : 171.6.184.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

แฟนเข้าใจผิดคิดว่ามีชู้ จะทำไงดีเนี่ย เครียดมาก ช่วยเราด้วยค่ะ
แฟนเข้าใจผิดคิดว่ามีชู้ จะทำไงดีเนี่ย เครียดมาก ช่วยเราด้วยค่ะ

ผมมีชู้ ตอนนี้รู้สึกแย่มาก T T
ผมมีชู้ ตอนนี้รู้สึกแย่มาก T T

รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??
รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??

มีใครทนอยู่กับแฟน หรือคู่รัก โดยที่ไม่ได้รัก หรือหมดรักไปแล้วบ้าง? แล้วจะทนต่อไปหรือ?
มีใครทนอยู่กับแฟน หรือคู่รัก โดยที่ไม่ได้รัก หรือหมดรักไปแล้วบ้าง? แล้วจะทนต่อไปหรือ?

เวลาสามีนอกใจแอบมีชู้ ทำไงให้ผู้ชายกับมา
เวลาสามีนอกใจแอบมีชู้ ทำไงให้ผู้ชายกับมา

แฟนชอบหาว่าเราไปทำอะไรกับคนอื่น ชอบหาว่าเรานอกใจ จะแก้นิสัยยังไงดี?
แฟนชอบหาว่าเราไปทำอะไรกับคนอื่น ชอบหาว่าเรานอกใจ จะแก้นิสัยยังไงดี?

แฟนนอกใจตอนเราท้อง เราควรทำยังไงดี?
แฟนนอกใจตอนเราท้อง เราควรทำยังไงดี?

แฟนนอกใจ 3 ครั้ง แล้วไปมีอะไรกับผู้หญิงคนอื่นทุกครั้ง เราควรให้อภัยอีกไหม ?
แฟนนอกใจ 3 ครั้ง แล้วไปมีอะไรกับผู้หญิงคนอื่นทุกครั้ง เราควรให้อภัยอีกไหม ?

ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง
ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง

แฟนนอกใจหลายครั้งมาก
แฟนนอกใจหลายครั้งมาก

สมมุติถ้าผู้หญิงมีเพศสัมพันธ์กับกิ๊ก แล้วมานอนกับแฟน แฟนจะรู้ไหม
สมมุติถ้าผู้หญิงมีเพศสัมพันธ์กับกิ๊ก แล้วมานอนกับแฟน แฟนจะรู้ไหม

แต่งงานแล้ว แต่ท้องกับอีกคนที่ไม่ใช่สามีตัวเอง
แต่งงานแล้ว แต่ท้องกับอีกคนที่ไม่ใช่สามีตัวเอง

ถามคนที่เคยนอกใจแฟนหน่อยครับ ว่าเคยรู้สึกผิดบ้างมั้ย
ถามคนที่เคยนอกใจแฟนหน่อยครับ ว่าเคยรู้สึกผิดบ้างมั้ย

เราใจกว้างเหรอคะ ถ้าปล่อยให้แฟนมีกิ๊กได้ตามความสุขของเขา
เราใจกว้างเหรอคะ ถ้าปล่อยให้แฟนมีกิ๊กได้ตามความสุขของเขา

ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ
ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ

เจ็บแค่ไหนก็จะรอ
เจ็บแค่ไหนก็จะรอ

ประสบการณ์โดนนอกใจคะ เราเจอมาหนักมาก มาให้กำลังใจกัน
ประสบการณ์โดนนอกใจคะ เราเจอมาหนักมาก มาให้กำลังใจกัน

พึ่งจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดีค่ะ
พึ่งจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดีค่ะ

เพิ่งเสียตัวให้แฟนช่วงปีใหม่ จะโดนบอกเลิกไหมคะ?
เพิ่งเสียตัวให้แฟนช่วงปีใหม่ จะโดนบอกเลิกไหมคะ?

จับได้ว่าสามีมีกิ๊กเป็นเพื่อนร่วมงาน...
จับได้ว่าสามีมีกิ๊กเป็นเพื่อนร่วมงาน...

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.