เข้าชม 1,086   |  

ประสบการณ์แฟนนอกใจตอนท้อง (ตอนนี้แท้งแล้วคะ)
เราได้เห้นกระทู้นึง เกี่ยวกะ ผญ อายุ 19 แล้วไปแย่งสามีเค้ามา และยังสั่งให้ ผช ไปบอกเลิกภรรยาและทิ้งลูกทั้ง 2 มาอยู่กะเค้า แล้วมีการคอมเม้นด่ากันไปจนถึงเฟสจริงๆของนาง แล้วตอนนี้มีคนเริ่มออกมาปล่อยหลักฐาน ว่า นางเป้นน้อยจริงๆ

แล้วก้มีเพื่อนของนางมาคอยยกยอปอปั้นปกป้องเพื่อนในทางที่ผิด ด่าหยาบคายปกป้องออกน่าสุดฤทธิ์ จนเราอดนึกถึงเรื่องของเราไม่ได้ เพราะเราก้เคยโดนมากับตัวเหมือนกัน เราเคยเจอแบบนี้ ถึงได้กล้าพูดเลยคนไม่เคยโดนอะแมร้งก้พูดได้ยิ้มไรเรื่องของเค้า ให้กำลังใจกันไปสิ คุณไม่โดนกระทำคุณไม่มีวันรู้หรอก นี้เราคบกะแฟน 3 ปี แฟนทำเราท้อง ละแฟนมีกิ้ก เป้นรุ่นน้องเราหลายปีมากๆ ๆๆๆๆอยู่แค่ ม.2 เอง มาเป้นกิ้กกะแฟนเราขนาดรูปคู่เราลงเต้มเฟส อีเด่กคนนี้ก้รู้ว่าเราเป้นแฟน มันก้น่าด้านทักคะ น่าด้านคุย น่าด้านอ่อย จนเราจับได้ เราถามว่าไม่รู้หรอว่านี้เป้นแฟนรูปคู่ในเฟสไม่เห้นอ่อนางบอกนางเห้นจะ ร้องอ้อนวอนขอเราใหญ่ว่าอย่าให้ไป รร นางเพราะนางโดนทันบนอีกใบ นางโดนไล่ออกจาก รร เราก้อัดคลิปเสียงไว้เลยกะประจาน นางสันยาว่าจะไม่คุยกะแฟนเราอีก พอเราไมได้นอนบ้านแฟนมานอนบ้านตัวเอง นางทักมาคุยกันอีกจร้า แฟนเราก้ใช่ย้อย อันนี้เราจัดการแฟนเราก่อนคะ ทะเลาะกันมีปากเสียงลงไม้ลงมือ เราบอกอีเด่กคนนั่นด้วยนะว่าเราท้อง แมร้งก้ยังน่าด้านน่าทนอีกกกกกก นาง เอาเพื่อนนางแอดเฟสเรามาจร้า 5555 แต่นางนี้หดในกระดอง เพื่อนก้แบบปากเก่งออกตัวแทนมาด่าให้ เหมือนในคอมเม้นนี้แหละ แต่ตัวเองเงียบหาย

สุดท้าย เรากินไม่ได้นอนไม่หลับเครียดมาก จนมีผลกระทบต่อเด่กในท้อง จนเราเสียลูกไป ข่าวร้าย ลูกเราเป้นฝาแฝด เรานี้เสียใจแทบล้มทั้งยืน เพราะความสนุกความร่านของอีเด่กเวรนั่นแล้วก้แฟนเรา ทำให้เราต้องเสียใจ เสียลูกอีก มันแย่มากนะคะถ้าใครไม่ได้มาโดนดู เราเสียลูกตอน 11 week คะ
ตอนที่จับได้ว่ามีกิ้กคือมีตอนก่อนที่เราจะรู้ตัวว่าเราท้อง แต่พอรู้ว่าเราท้องก้ยังคุยกันอยู่ นี้ขนาดอยู่แค่ม.2 ยังเป้นขนาดนี้ คนสมัยนี้เป้นอะไรกันหมดที่มองว่าเรื่องการแย่งของคนอื่นมันเป้นเรื่องที่ไม่ผิดศีลธรรม ปัจจุบันแฟนเราก้เลิกยุ่งกะอีเด่กนั่น แต่นางก้ยังไม่ลดละความพยายาม นางคอยเฟสเพื่อนมาคอยแอดแฟนเราตลอด แต่เราจับบล้อกหมดละ
เรื่องจริงๆมันมีมากกว่านี้แต่เราย่อมา
นี้เราไม่เคยเอาเรื่องนี้มาบอกใครเลย แต่วันนี้อยากหยิบเรื่องของเรา มาให้ทุกคนได้เข้าใจในฐานะเมียหลวงด้วยนะคะ ไม่เจอแมร้งไม่เข้าใจจริงๆ
ขอแท้กความรักวัยรุ่นด้วยนะคะ เพราะที่เจอคือเด่ก ม.2 ตกใจมากๆ!
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 15 ม.ค. 2562   ip : 27.130.101.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง
ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง

เวลาผู้ชายเจอแฟนเพื่อน ทำไมแซวว่าวันก่อนไม่ใช่คนนี้
เวลาผู้ชายเจอแฟนเพื่อน ทำไมแซวว่าวันก่อนไม่ใช่คนนี้

ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ
ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ

จับได้ว่าแฟนนอกใจ ในวันที่ต้องฝืนยิ้ม
จับได้ว่าแฟนนอกใจ ในวันที่ต้องฝืนยิ้ม

เรื่องของหญิงชั่ว สับสน คิดมีกิ๊ก คิดผิดจนตาย!!
เรื่องของหญิงชั่ว สับสน คิดมีกิ๊ก คิดผิดจนตาย!!

ทำไมคนที่นอกใจกันไป ชีวิตเค้าดูมีความสุขจังครับ ส่วนคนที่โดนนอกใจต้องเสียใจทั้งที่ไม่ได้ทำอะไรผิด
ทำไมคนที่นอกใจกันไป ชีวิตเค้าดูมีความสุขจังครับ ส่วนคนที่โดนนอกใจต้องเสียใจทั้งที่ไม่ได้ทำอะไรผิด

ทำไมผู้ชายพอมีเงินแล้ว ต้องนอกใจเมีย ???
ทำไมผู้ชายพอมีเงินแล้ว ต้องนอกใจเมีย ???

แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????
แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????

.....คบกัน 10 ปี แฟนนอกใจ......
.....คบกัน 10 ปี แฟนนอกใจ......

สงสัย?ผู้ชายที่มีเมียสวยมาก ทำไมยังมีกิ๊ก(ไม่สวย)
สงสัย?ผู้ชายที่มีเมียสวยมาก ทำไมยังมีกิ๊ก(ไม่สวย)

กลับมาคุยกับแฟนเก่าอีกครั้ง แต่เค้ายังคุยกับผู้หญิงอีกคน
กลับมาคุยกับแฟนเก่าอีกครั้ง แต่เค้ายังคุยกับผู้หญิงอีกคน

พึ่งจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดีค่ะ
พึ่งจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดีค่ะ

แฟนผมมีชู้ มีอะไรกันแล้วด้วย ปรึกษาทีครับ
แฟนผมมีชู้ มีอะไรกันแล้วด้วย ปรึกษาทีครับ

เคยเป็นกันไหมคะ..รู้สึกกลัวแฟนเราไปนอกใจ
เคยเป็นกันไหมคะ..รู้สึกกลัวแฟนเราไปนอกใจ

เวรกรรมจากการแย่งแฟนคนอื่นมีจริงมั้ยครับ ทำไมคนที่โดนทิ้งเจ็บอยู่คนเดียว
เวรกรรมจากการแย่งแฟนคนอื่นมีจริงมั้ยครับ ทำไมคนที่โดนทิ้งเจ็บอยู่คนเดียว

แต่งงานได้ 3 เดือน จับได้แฟนเคยนอกใจช่วงก่อนแต่ง ทำยังไงดีค่ะ อยากได้ความคิดเห็นค่ะ
แต่งงานได้ 3 เดือน จับได้แฟนเคยนอกใจช่วงก่อนแต่ง ทำยังไงดีค่ะ อยากได้ความคิดเห็นค่ะ

แฟนนอกใจไปมีผู้ญิงอื่น ทำไงดี?
แฟนนอกใจไปมีผู้ญิงอื่น ทำไงดี?

คุณคิดยังไงกับผู้หญิงที่ยุ่งกับผู้ชายที่มีแฟนแล้ว แล้วกำลังจะแต่งงาน
คุณคิดยังไงกับผู้หญิงที่ยุ่งกับผู้ชายที่มีแฟนแล้ว แล้วกำลังจะแต่งงาน

ยอมเป็นเมียน้อย เพราะรักเขามากถึงอยากเลิกแค่ไหนก็ทำไม่ได้
ยอมเป็นเมียน้อย เพราะรักเขามากถึงอยากเลิกแค่ไหนก็ทำไม่ได้

เมื่อผมเป็นชู้กับแฟนเก่าตัวเอง
เมื่อผมเป็นชู้กับแฟนเก่าตัวเอง

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.