เข้าชม 2,629   |  

ผิดมากมั้ยถ้าจะไปซื้อกิน เพราะเมียไม่ทำหน้าที่ (18++)
ผมแต่งงานมาปีกว่าๆแล้ว ไม่สูบ แต่ดื่มบ้างครั้งคราว มีลูก 1 คน ผมอายุ27 แฟน 25 ลูกอายุ เกือบ 1 ขวบ
ผมทำงานอาชีพรับราชการอยู่คนละจังหวัดกับที่บ้าน ส่วนแฟนไม่ได้ทำอะไร ให้อยู่บ้านเลี้ยงลูกเฉยๆ เงินเดือนหามาได้เท่าไหร่ให้แฟนทั้งหมด จะเก็บไว้ก็เฉพาะค่าน้ำมันเดินทาง ติดตัวอีก 500 ถ้าจำเป็นอะไรก็จะโทรไปขอให้แฟนโอนมาให้

1 สัปดาห์ ผมจะได้กลับบ้านเพียงหนึ่งครั้ง แม้ต้องเข้าเวร ผมก็ต้องกระยิ้มกระสนจ้างเวร หาทางกลับจนได้ ด้วยคิดถึงลูก คิดถึงเมีย พอกลับมาก็อยากจะมีความสุขตามประสาผัวเมียบ้าง แต่ปัญหาคือแฟนไม่ยอมให้ทำการบ้าน ??? นานๆทีถึงจะมีครั้งนึง ? ไปกวนมากๆเข้าก็โดนถีบ

ตามประสาผู้ชาย ผมก็ต้องการบ้างเป็นธรรมดา เพราะก่อนแต่งงาน (คบกันมา 5 ปีก่อนค่อยแต่ง รวมเป็น 6 ปีเศษ) ผมกับแฟนก็มีกิจกรรมกันปรกติ สัปดาห์ละ 3-4 ครั้ง (พูดจริงๆว่า 1 ในสาเหตุที่เลือกคนนี้ก็เพราะเรื่องบนเตียงที่เธอตอบสนองผมได้ดีมาก) แต่หลังจากแต่งงาน มีลูกก็หยุดไปเพราะกลัวสะเทือนตัวเล็ก 5 เดือนหลังจากคลอดก็ถึงกลับมามีกิจกรรมกันอีก ลดลงมา สัปดาห์ละ 1-2 ครั้ง (ผมหื่นมั้ย ?) ยิ่งพอผมมีงานทำ จึงทำให้เราห่างกันมากขึ้น กลายเป็น 2 สัปดาห์/ครั้ง ผมพยายามอดกลั้น เพราะด้วยหน้าที่ที่ผมทำ พูดตรงๆว่าสามารถจะมีบ้านเล็กบ้านน้อยได้สบายๆ เพียงแต่ผมไม่อยากสร้างปัญหาในระยะยาว เลยไม่มีดีกว่า

หลายครั้งเราเคยคุยกันเรื่องนี้ ลงท้ายก็ทะเลาะกัน "ถ้าอยากขนาดนั้น ก็ไปมีเมียใหม่ไป๊ !!!" นี้คือประโยคคลาสิคที่แฟนชอบตะโกนออกมา วันนี้ก็เช่นกัน....

แต่ก่อนตอนโสด ผมเที่ยวกลางคืน เรื่องแบบนี้สบายมากไม่มีปัญหา แต่พอเจอคนนี้ ผมเลือกที่จะหยุด แต่ทำไมไม่ได้รับการเอาใจไส่จากภรรยาเท่าที่ควร เมื่อพิจารณาจากสิ่งที่ผมให้กับครอบครัว ? ขอแค่อาหารอร่อยๆรอผมเมื่อกลับมาถึงบ้านกับกิจกรรมดีๆระหว่างสามีกับภรรยาทั่วไป นี่ผมขอมากไปเหรอ ?

สรุปคือ - จะมีเมียน้อยก็ไม่กล้า ผมเลยอยากถามว่าถ้าจะซื้อกินเป็นครั้งคราวเนี่ยผมจะผิดมากมั้ย ?
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 14 ม.ค. 2562   ip : 27.130.67.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

ขอข้อดีของการนอกใจแฟน หรือมีชู้ หน่อยคะ?
ขอข้อดีของการนอกใจแฟน หรือมีชู้ หน่อยคะ?

จับได้ว่าสามีไปเล่นชู้กับผู้ชายคนอื่น
จับได้ว่าสามีไปเล่นชู้กับผู้ชายคนอื่น

ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง
ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง

คุณมีวิธีจัดการยังไง หากแฟนมีกิ๊กในที่ทำงาน
คุณมีวิธีจัดการยังไง หากแฟนมีกิ๊กในที่ทำงาน

คุณคิดยังไงกับผู้หญิงที่ยุ่งกับผู้ชายที่มีแฟนแล้ว แล้วกำลังจะแต่งงาน
คุณคิดยังไงกับผู้หญิงที่ยุ่งกับผู้ชายที่มีแฟนแล้ว แล้วกำลังจะแต่งงาน

ทำยังไงดีค่ะ จับได้ว่าแฟนมีกิ๊กเป็นตุ๊ด
ทำยังไงดีค่ะ จับได้ว่าแฟนมีกิ๊กเป็นตุ๊ด

อยากทราบว่าสิ่งใดที่ผู้ชายทนไม่ได้ที่สุดค่ะ ถ้าแฟนคุณทำ (อยากแก้แค้นสามีนอกใจคุ่ะ)
อยากทราบว่าสิ่งใดที่ผู้ชายทนไม่ได้ที่สุดค่ะ ถ้าแฟนคุณทำ (อยากแก้แค้นสามีนอกใจคุ่ะ)

แฟนนอกใจไปมีผู้ญิงอื่น ทำไงดี?
แฟนนอกใจไปมีผู้ญิงอื่น ทำไงดี?

==ขอกำลังใจให้ตัดใจจากแฟนที่คอยนอกใจ/โกหก/หลอกลวง==
==ขอกำลังใจให้ตัดใจจากแฟนที่คอยนอกใจ/โกหก/หลอกลวง==

ถ้าแฟนคุณขอให้คุณจุดธูปสาบานว่าคุณจะไม่นอกใจเค้า คุณจะสาบานไหม ?
ถ้าแฟนคุณขอให้คุณจุดธูปสาบานว่าคุณจะไม่นอกใจเค้า คุณจะสาบานไหม ?

.....คบกัน 10 ปี แฟนนอกใจ......
.....คบกัน 10 ปี แฟนนอกใจ......

ประชดสามี ด้วยการไปเที่ยวและนอนกับคนอื่นค่ะ
ประชดสามี ด้วยการไปเที่ยวและนอนกับคนอื่นค่ะ

แฟนนอกใจตอนเราท้อง เราควรทำยังไงดี?
แฟนนอกใจตอนเราท้อง เราควรทำยังไงดี?

แฟนนอกใจหลายครั้งมาก
แฟนนอกใจหลายครั้งมาก

ยอมเป็นเมียน้อย เพราะรักเขามากถึงอยากเลิกแค่ไหนก็ทำไม่ได้
ยอมเป็นเมียน้อย เพราะรักเขามากถึงอยากเลิกแค่ไหนก็ทำไม่ได้

ถามคนที่เคยนอกใจแฟนหน่อยครับ ว่าเคยรู้สึกผิดบ้างมั้ย
ถามคนที่เคยนอกใจแฟนหน่อยครับ ว่าเคยรู้สึกผิดบ้างมั้ย

ทำไมผู้ชายพอมีเงินแล้ว ต้องนอกใจเมีย ???
ทำไมผู้ชายพอมีเงินแล้ว ต้องนอกใจเมีย ???

พึ่งจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดีค่ะ
พึ่งจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดีค่ะ

ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ
ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ

เมื่อผมเป็นชู้กับแฟนเก่าตัวเอง
เมื่อผมเป็นชู้กับแฟนเก่าตัวเอง

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.