เข้าชม 1,419   |  

ผมมีชู้ ตอนนี้รู้สึกแย่มาก T T
จะทำยังไงดี ทั้ๆที่เราก็มีแฟนอยุ่แล้ว แฟนผมแสนดีมากกก

ขยันทำมาหากิน ซื่อสัตย์. ดูแลผมเป็นอย่างดี

ส่วนชู้ เธอเด็ก น่ารัก. แต่เอาแต่ใจสุดๆ ใช้นวด ใช้ซักผ้า ไปไหนก็ต้องเลี้ยง แต่มีSex มันส์มาก

เห้อออ เมื่อไหร่จะหลุดจากวงจรนี้ไปได้ซักที สงสารแฟน ถ้าให้ตัดใจก็ตัดไม่ได้

ตอนแรกคิดว่าจะแค่เล่นๆขำๆกับชู้ แต่ดันไปมีใจให้จริงๆ ทุกข์ใจมากเลยครับ เงินก็หมดไปเรื่อยๆ รุ้สึกผิดกับแฟนมาก แต่ตัดไม่ได้ๆๆๆ

คุยๆกันนะครับ

#มีชู้
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 10 ม.ค. 2562   ip : 27.130.198.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

แบบไหนถึงเรียกว่านอกใจ...
แบบไหนถึงเรียกว่านอกใจ...

แฟนนอกใจหลายครั้งมาก
แฟนนอกใจหลายครั้งมาก

แฟนนอกใจ หรือเราคิดไปเองคะ??
แฟนนอกใจ หรือเราคิดไปเองคะ??

การนิ่งเมื่อรู้ว่าถูกนอกใจ เป็นวิธีที่ดีที่สุดแล้วหรอคะ?
การนิ่งเมื่อรู้ว่าถูกนอกใจ เป็นวิธีที่ดีที่สุดแล้วหรอคะ?

แฟนนอกใจ ปันใจให้คนในโลกอินเตอร์เน็ต ต้องทำอย่างไร ใช้หลักธรรมข้อไหนเพื่อดับทุกข์
แฟนนอกใจ ปันใจให้คนในโลกอินเตอร์เน็ต ต้องทำอย่างไร ใช้หลักธรรมข้อไหนเพื่อดับทุกข์

เมื่อฉันนอกใจแฟน ไปมีอะรัยกับคนที่เพิ่งเจอแค่ไม่กี่ชั่วโมง
เมื่อฉันนอกใจแฟน ไปมีอะรัยกับคนที่เพิ่งเจอแค่ไม่กี่ชั่วโมง

ประชดสามี ด้วยการไปเที่ยวและนอนกับคนอื่นค่ะ
ประชดสามี ด้วยการไปเที่ยวและนอนกับคนอื่นค่ะ

ทำไมคนที่นอกใจกันไป ชีวิตเค้าดูมีความสุขจังครับ ส่วนคนที่โดนนอกใจต้องเสียใจทั้งที่ไม่ได้ทำอะไรผิด
ทำไมคนที่นอกใจกันไป ชีวิตเค้าดูมีความสุขจังครับ ส่วนคนที่โดนนอกใจต้องเสียใจทั้งที่ไม่ได้ทำอะไรผิด

แฟนขอมีกิ๊กในเกมส์ บอกว่าแค่ขำๆ
แฟนขอมีกิ๊กในเกมส์ บอกว่าแค่ขำๆ

ฝันว่าแฟนนอกใจเกือบทุกคืน บางคืนฝันซ้ำๆกัน 2-3 รอบ ทั้งๆที่อยู่ด้วยกันตลอด
ฝันว่าแฟนนอกใจเกือบทุกคืน บางคืนฝันซ้ำๆกัน 2-3 รอบ ทั้งๆที่อยู่ด้วยกันตลอด

จับได้ว่าสามีไปเล่นชู้กับผู้ชายคนอื่น
จับได้ว่าสามีไปเล่นชู้กับผู้ชายคนอื่น

แฟนผมท้อง แฟนดีใจ แต่ผมเสียใจ เพราะผมเป็น...
แฟนผมท้อง แฟนดีใจ แต่ผมเสียใจ เพราะผมเป็น...

ทำไมผู้ชายพอมีเงินแล้ว ต้องนอกใจเมีย ???
ทำไมผู้ชายพอมีเงินแล้ว ต้องนอกใจเมีย ???

คู่หมั้นมีกิ๊กฟ้องได้หรือเปล่า ??
คู่หมั้นมีกิ๊กฟ้องได้หรือเปล่า ??

ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ
ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ

ต้องมีความสำคัญแค่ไหนกัน??
ต้องมีความสำคัญแค่ไหนกัน??

ประสบการณ์แฟนนอกใจตอนท้อง (ตอนนี้แท้งแล้วคะ)
ประสบการณ์แฟนนอกใจตอนท้อง (ตอนนี้แท้งแล้วคะ)

แฟนนอกใจและติดเชื้อ HIV มาควรทำอย่างไรต่อไปดี
แฟนนอกใจและติดเชื้อ HIV มาควรทำอย่างไรต่อไปดี

ประสบการณ์แฟนนอกใจ...รักครั้งแรก
ประสบการณ์แฟนนอกใจ...รักครั้งแรก

ผิดมากมั้ยถ้าจะไปซื้อกิน เพราะเมียไม่ทำหน้าที่ (18++)
ผิดมากมั้ยถ้าจะไปซื้อกิน เพราะเมียไม่ทำหน้าที่ (18++)

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.