เข้าชม 1,817   |  

จับได้ว่าสามีมีกิ๊กเป็นเพื่อนร่วมงาน...
แต่งงานกับสามีมาเกือบ 10 ปี มีลูก 2 คน แต่ไม่นานมานี้เพิ่งมารู้ว่าสามีมีกิ๊กเป็นเพื่อนร่วมงาน (คบกันน่าจะประมาณเกือบเดือน) และมีอะไรกันแบบไม่สอดใส่ (สามีบอก) แต่ที่เสียใจที่สุดคือ คนๆนี้เป็นเพื่อนของสามีมาก่อน แต่เกิดมาปิ๊งรักกันตอนที่ย้ายมาทำงานแผนกเดียวกัน

ความรู้สึกศรัทธา เชื่อมั่น มันพังทลายลงไปตรงหน้า หัวใจแทบหยุดเต้น เมื่อคาดคั้นแล้วได้รู้ความจริง
กินไม่ได้นอนไม่หลับ สับสน กังวลใจอย่างบอกไม่ถูก คิดอะไรไม่ออก น้ำตาไหลเหมือนคนบ้า คิดวกวนซ้ำไปซ้ำมา ในสมองมีแต่ภาพเขาสองคน
ปรึกษาใครก็ไม่ได้ เก็บไว้ในใจอยู่คนเดียว

ใจนึงอยากจะไปอาละวาด จัดการ ให้รู้แล้วรู้รอดไป เอาให้อยู่กันไม่ได้ไปข้างนึง แต่ก็มามีสติคิดได้ว่าเราไม่ควรทำ และไม่ควรไปเกลือกกลั้วกับผู้หญิงเลวๆยิ้มแบบนั้น

ไม่เข้าใจเลยคนสองคนทำได้ยังไง ทั้งๆที่รู้ว่ามีลูกมีเมียแล้ว คุณธรรมในใจหายไปไหนหมด ทำไมปล่อยให้ราคะ ราคี ความอยากมันมาบดบังจิตใจ จนลืมไปว่าความถูกต้องอยู่ที่ไหน หรือคนสมัยนี้มีพวก ฟรีเซ็กส์ มากขึ้น เซ็กส์แบบไม่ผูกพัน ประเภทเอากันมันดี ไม่มีข้อแม้ จับได้ก็จบ

หลังจากจับได้ สามีบอกว่าจะไม่ยุ่งกับฝั่งโน้นแล้ว ทางโน้นก็รู้สึกแย่มากที่เรารู้ (พึ่งรู้สึกเหรอ ตอนเอากันไม่คิด แค้นมาก) แต่มันจะเป็นไปได้เหรอ ทำงานด้วยกัน จะเลิกกันได้ขาด แต่สามีบอกว่าเขาจะเหลือแค่เพื่อนร่วมงานกันเท่านั้น

ทางเราเลยยื่นคำขาดว่าถ้าจับได้อีกก็เลิกกันไปเลย จะไม่ทนอีกแล้ว ต่างคนต่างไป ถ้าหาผัวเองไม่ได้ก็เอาไป ลูกเราเลี้ยงเองได้ บอกตรงๆว่าสงสารลูก ที่ที่จะต้องไม่มีพ่อ และสงสารตัวเองที่วาสนาไม่ดี มัดใจเขาไว้ไม่ได้ เสียใจที่สุด เสียใจมาก เสียใจจริงๆ

คำถาม เราควรจะให้โอกาสเขาไหมคะ มีทางเป็นไปได้ไหมที่จะเลิกได้จริงๆ หรือเราควรจะทำใจไปเลย ..............................
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 11 ม.ค. 2562   ip : 114.109.46.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง
อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง

เวลาผู้ชายเจอแฟนเพื่อน ทำไมแซวว่าวันก่อนไม่ใช่คนนี้
เวลาผู้ชายเจอแฟนเพื่อน ทำไมแซวว่าวันก่อนไม่ใช่คนนี้

แฟนนอกใจ..ขอเลิก.แต่เค้าไม่ยอม..ทำไงดี
แฟนนอกใจ..ขอเลิก.แต่เค้าไม่ยอม..ทำไงดี

แฟนผมขอมีแฟนหรือกิ๊กอีกคน นอกจากผม
แฟนผมขอมีแฟนหรือกิ๊กอีกคน นอกจากผม

แฟนผมท้อง แฟนดีใจ แต่ผมเสียใจ เพราะผมเป็น...
แฟนผมท้อง แฟนดีใจ แต่ผมเสียใจ เพราะผมเป็น...

รู้สึกเหนื่อยกับความระแวง เพราะแฟนเคยนอกใจ ใครเคยเป็นแบบเราบ้าง แล้วผ่านมันไปยังไงคะ
รู้สึกเหนื่อยกับความระแวง เพราะแฟนเคยนอกใจ ใครเคยเป็นแบบเราบ้าง แล้วผ่านมันไปยังไงคะ

ไม่อยากมีชู้เพราะแฟนไม่เอาไหน ทำไงดี? (18++)
ไม่อยากมีชู้เพราะแฟนไม่เอาไหน ทำไงดี? (18++)

แฟนนอกใจหลายครั้งมาก
แฟนนอกใจหลายครั้งมาก

เคยเป็นกันไหมคะ..รู้สึกกลัวแฟนเราไปนอกใจ
เคยเป็นกันไหมคะ..รู้สึกกลัวแฟนเราไปนอกใจ

แฟนนอกใจ 3 ครั้ง แล้วไปมีอะไรกับผู้หญิงคนอื่นทุกครั้ง เราควรให้อภัยอีกไหม ?
แฟนนอกใจ 3 ครั้ง แล้วไปมีอะไรกับผู้หญิงคนอื่นทุกครั้ง เราควรให้อภัยอีกไหม ?

นอกใจแฟนค่ะ จะไปขอโอกาสคืนดียังไง?????
นอกใจแฟนค่ะ จะไปขอโอกาสคืนดียังไง?????

จับได้ว่าแฟนแอบมีชู้ มีอะไรกับคนอื่น
จับได้ว่าแฟนแอบมีชู้ มีอะไรกับคนอื่น

อะไรที่เป็นสาเหตุหลัก ในการลาออก ย้ายงาน เปลี่ยนงานใหม่คะ?
อะไรที่เป็นสาเหตุหลัก ในการลาออก ย้ายงาน เปลี่ยนงานใหม่คะ?

แฟนนอกใจไปมีคนอื่นเพราะเราไม่ใส่ใจ ใครผิดครับ
แฟนนอกใจไปมีคนอื่นเพราะเราไม่ใส่ใจ ใครผิดครับ

คิดยังไงกับคนนอกใจ ที่ให้เหตุผลว่าอารมณ์ชั่ววูบคะ ?
คิดยังไงกับคนนอกใจ ที่ให้เหตุผลว่าอารมณ์ชั่ววูบคะ ?

มีใครทนอยู่กับแฟน หรือคู่รัก โดยที่ไม่ได้รัก หรือหมดรักไปแล้วบ้าง? แล้วจะทนต่อไปหรือ?
มีใครทนอยู่กับแฟน หรือคู่รัก โดยที่ไม่ได้รัก หรือหมดรักไปแล้วบ้าง? แล้วจะทนต่อไปหรือ?

เมื่อฉันนอกใจแฟน ไปมีอะรัยกับคนที่เพิ่งเจอแค่ไม่กี่ชั่วโมง
เมื่อฉันนอกใจแฟน ไปมีอะรัยกับคนที่เพิ่งเจอแค่ไม่กี่ชั่วโมง

++++ เคยฝันว่านอกใจแฟนตัวเองกันไหม? ++++
++++ เคยฝันว่านอกใจแฟนตัวเองกันไหม? ++++

นอกใจแฟนแบบไม่ตั้งใจ แฟนจับได้ไล่เราออกจากบ้าน แต่เค้าไม่ยอมเลิกกับเรา ยังตามระรานทำไงดี
นอกใจแฟนแบบไม่ตั้งใจ แฟนจับได้ไล่เราออกจากบ้าน แต่เค้าไม่ยอมเลิกกับเรา ยังตามระรานทำไงดี

กลับมาคุยกับแฟนเก่าอีกครั้ง แต่เค้ายังคุยกับผู้หญิงอีกคน
กลับมาคุยกับแฟนเก่าอีกครั้ง แต่เค้ายังคุยกับผู้หญิงอีกคน

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.