เข้าชม 1,976   |  

จับได้ว่าสามีมีกิ๊กเป็นเพื่อนร่วมงาน...
แต่งงานกับสามีมาเกือบ 10 ปี มีลูก 2 คน แต่ไม่นานมานี้เพิ่งมารู้ว่าสามีมีกิ๊กเป็นเพื่อนร่วมงาน (คบกันน่าจะประมาณเกือบเดือน) และมีอะไรกันแบบไม่สอดใส่ (สามีบอก) แต่ที่เสียใจที่สุดคือ คนๆนี้เป็นเพื่อนของสามีมาก่อน แต่เกิดมาปิ๊งรักกันตอนที่ย้ายมาทำงานแผนกเดียวกัน

ความรู้สึกศรัทธา เชื่อมั่น มันพังทลายลงไปตรงหน้า หัวใจแทบหยุดเต้น เมื่อคาดคั้นแล้วได้รู้ความจริง
กินไม่ได้นอนไม่หลับ สับสน กังวลใจอย่างบอกไม่ถูก คิดอะไรไม่ออก น้ำตาไหลเหมือนคนบ้า คิดวกวนซ้ำไปซ้ำมา ในสมองมีแต่ภาพเขาสองคน
ปรึกษาใครก็ไม่ได้ เก็บไว้ในใจอยู่คนเดียว

ใจนึงอยากจะไปอาละวาด จัดการ ให้รู้แล้วรู้รอดไป เอาให้อยู่กันไม่ได้ไปข้างนึง แต่ก็มามีสติคิดได้ว่าเราไม่ควรทำ และไม่ควรไปเกลือกกลั้วกับผู้หญิงเลวๆยิ้มแบบนั้น

ไม่เข้าใจเลยคนสองคนทำได้ยังไง ทั้งๆที่รู้ว่ามีลูกมีเมียแล้ว คุณธรรมในใจหายไปไหนหมด ทำไมปล่อยให้ราคะ ราคี ความอยากมันมาบดบังจิตใจ จนลืมไปว่าความถูกต้องอยู่ที่ไหน หรือคนสมัยนี้มีพวก ฟรีเซ็กส์ มากขึ้น เซ็กส์แบบไม่ผูกพัน ประเภทเอากันมันดี ไม่มีข้อแม้ จับได้ก็จบ

หลังจากจับได้ สามีบอกว่าจะไม่ยุ่งกับฝั่งโน้นแล้ว ทางโน้นก็รู้สึกแย่มากที่เรารู้ (พึ่งรู้สึกเหรอ ตอนเอากันไม่คิด แค้นมาก) แต่มันจะเป็นไปได้เหรอ ทำงานด้วยกัน จะเลิกกันได้ขาด แต่สามีบอกว่าเขาจะเหลือแค่เพื่อนร่วมงานกันเท่านั้น

ทางเราเลยยื่นคำขาดว่าถ้าจับได้อีกก็เลิกกันไปเลย จะไม่ทนอีกแล้ว ต่างคนต่างไป ถ้าหาผัวเองไม่ได้ก็เอาไป ลูกเราเลี้ยงเองได้ บอกตรงๆว่าสงสารลูก ที่ที่จะต้องไม่มีพ่อ และสงสารตัวเองที่วาสนาไม่ดี มัดใจเขาไว้ไม่ได้ เสียใจที่สุด เสียใจมาก เสียใจจริงๆ

คำถาม เราควรจะให้โอกาสเขาไหมคะ มีทางเป็นไปได้ไหมที่จะเลิกได้จริงๆ หรือเราควรจะทำใจไปเลย ..............................
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 11 ม.ค. 2562   ip : 114.109.46.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

++++ เคยฝันว่านอกใจแฟนตัวเองกันไหม? ++++
++++ เคยฝันว่านอกใจแฟนตัวเองกันไหม? ++++

คุณมีวิธีจัดการยังไง หากแฟนมีกิ๊กในที่ทำงาน
คุณมีวิธีจัดการยังไง หากแฟนมีกิ๊กในที่ทำงาน

แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????
แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????

เวรกรรมจากการแย่งแฟนคนอื่นมีจริงมั้ยครับ ทำไมคนที่โดนทิ้งเจ็บอยู่คนเดียว
เวรกรรมจากการแย่งแฟนคนอื่นมีจริงมั้ยครับ ทำไมคนที่โดนทิ้งเจ็บอยู่คนเดียว

สงสัยว่าแฟนไปมีอะไรกับคนอื่น จากอสุจิ
สงสัยว่าแฟนไปมีอะไรกับคนอื่น จากอสุจิ

เชื่อไหม facebook และ line เป็นสาเหตุให้คู่รักนอกใจกันมากที่สุด?
เชื่อไหม facebook และ line เป็นสาเหตุให้คู่รักนอกใจกันมากที่สุด?

ฝันว่าแฟนนอกใจเกือบทุกคืน บางคืนฝันซ้ำๆกัน 2-3 รอบ ทั้งๆที่อยู่ด้วยกันตลอด
ฝันว่าแฟนนอกใจเกือบทุกคืน บางคืนฝันซ้ำๆกัน 2-3 รอบ ทั้งๆที่อยู่ด้วยกันตลอด

จับได้ว่าสามีไปเล่นชู้กับผู้ชายคนอื่น
จับได้ว่าสามีไปเล่นชู้กับผู้ชายคนอื่น

แฟนปล่อยตัวจนอ้วนแผละ จนผมรู้สึกหมดอารมณ์ (18+)
แฟนปล่อยตัวจนอ้วนแผละ จนผมรู้สึกหมดอารมณ์ (18+)

ผู้หญิงที่เคยนอกใจแฟน กลับมาคืนดีกันจะสนิทใจจริงหรือ
ผู้หญิงที่เคยนอกใจแฟน กลับมาคืนดีกันจะสนิทใจจริงหรือ

ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ
ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ

รู้สึกเหนื่อยกับความระแวง เพราะแฟนเคยนอกใจ ใครเคยเป็นแบบเราบ้าง แล้วผ่านมันไปยังไงคะ
รู้สึกเหนื่อยกับความระแวง เพราะแฟนเคยนอกใจ ใครเคยเป็นแบบเราบ้าง แล้วผ่านมันไปยังไงคะ

คนที่เคยโดนแฟนนอกใจ แต่ปัจจุบันยังคบกันอยู่ มีวิธีกู้ความเชื่อใจคืนมาได้ยังไงบ้างคะ
คนที่เคยโดนแฟนนอกใจ แต่ปัจจุบันยังคบกันอยู่ มีวิธีกู้ความเชื่อใจคืนมาได้ยังไงบ้างคะ

เคยตั้งกฎอะไรกับแฟนบ้าง มาแชร์กันค่ะ
เคยตั้งกฎอะไรกับแฟนบ้าง มาแชร์กันค่ะ

แฟนนอกใจ 3 ครั้ง แล้วไปมีอะไรกับผู้หญิงคนอื่นทุกครั้ง เราควรให้อภัยอีกไหม ?
แฟนนอกใจ 3 ครั้ง แล้วไปมีอะไรกับผู้หญิงคนอื่นทุกครั้ง เราควรให้อภัยอีกไหม ?

ต้องมีความสำคัญแค่ไหนกัน??
ต้องมีความสำคัญแค่ไหนกัน??

แฟนนอกใจหลายครั้งมาก
แฟนนอกใจหลายครั้งมาก

ถ้าเพื่อนสนิทของคุณกำลัง เป็นชู้ - มีชู้ โดยตั้งใจ คุณจะทำอย่างไรคะ
ถ้าเพื่อนสนิทของคุณกำลัง เป็นชู้ - มีชู้ โดยตั้งใจ คุณจะทำอย่างไรคะ

ทำไมคนที่นอกใจกันไป ชีวิตเค้าดูมีความสุขจังครับ ส่วนคนที่โดนนอกใจต้องเสียใจทั้งที่ไม่ได้ทำอะไรผิด
ทำไมคนที่นอกใจกันไป ชีวิตเค้าดูมีความสุขจังครับ ส่วนคนที่โดนนอกใจต้องเสียใจทั้งที่ไม่ได้ทำอะไรผิด

เพื่อนนอกใจแฟนมาตลอด ควรเตือนเพื่อนหรือแค่ด่าในใจ เป็นพวกคุณทำไงกันคะ
เพื่อนนอกใจแฟนมาตลอด ควรเตือนเพื่อนหรือแค่ด่าในใจ เป็นพวกคุณทำไงกันคะ

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2020 All right reserved.