เข้าชม 1,038   |  

เคยเป็นกันไหมคะ..รู้สึกกลัวแฟนเราไปนอกใจ
ตามหัวกระทู้เลยคะ คือแบบเรา(ขอแทนตัวเองส่าเรานะคะ)เจอเพื่อนโดนแฟนนอกใจมาเป็นสิบๆครั้งอะแล้วเราเห็นเพื่อนแล้วมันทรมาน เราไม่อยากเจอแบบนี้เราคบแฟนได้ 1ปี 8เดือนแล้วว เราพยายามค่อยเช็คตลอดกลัวว่ามันจะเกิดขึ้นกลัวว่าเราจะโดนนอกใจ แต่แฟนเราไม่เคยแม้แต่จะนอกใจเลยนะ เขาก็พูดให้มั่นใจว่าเขาไม่นอกใจแน่นอน เขาก็พูดให้เราไว้ใจ อยู่ด้วยกันตลอดแต่มีบ้าง ที่เขาก็ต้องไปอยู่กับเพื่อนเราก็ค่อยเช็คๆๆตลอด มันรู้สึกว่ามะนขะต้องเกิดขึ้นสังครั้งอะ(ความรู้สึกเราแม่นมาก) เราอยากนิ่งแบบไว้ใจแฟนเราเต็ม100%อะ ต้องทำไงคะ
ปล.กระทู้แรกของเราผิดพลาดประการใดขออภัยนะคะ

#นอกใจ
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 12 ม.ค. 2562   ip : 27.130.85.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

เมียมีชู้ คุณจะให้อภัยมั้ย?
เมียมีชู้ คุณจะให้อภัยมั้ย?

เพิ่งเสียตัวให้แฟนช่วงปีใหม่ จะโดนบอกเลิกไหมคะ?
เพิ่งเสียตัวให้แฟนช่วงปีใหม่ จะโดนบอกเลิกไหมคะ?

จับได้ว่าสามีไปเล่นชู้กับผู้ชายคนอื่น
จับได้ว่าสามีไปเล่นชู้กับผู้ชายคนอื่น

ประสบการณ์โดนนอกใจคะ เราเจอมาหนักมาก มาให้กำลังใจกัน
ประสบการณ์โดนนอกใจคะ เราเจอมาหนักมาก มาให้กำลังใจกัน

พึ่งจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดีค่ะ
พึ่งจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดีค่ะ

ประชดสามี ด้วยการไปเที่ยวและนอนกับคนอื่นค่ะ
ประชดสามี ด้วยการไปเที่ยวและนอนกับคนอื่นค่ะ

เวรกรรมจากการแย่งแฟนคนอื่นมีจริงมั้ยครับ ทำไมคนที่โดนทิ้งเจ็บอยู่คนเดียว
เวรกรรมจากการแย่งแฟนคนอื่นมีจริงมั้ยครับ ทำไมคนที่โดนทิ้งเจ็บอยู่คนเดียว

สมมุติถ้าผู้หญิงมีเพศสัมพันธ์กับกิ๊ก แล้วมานอนกับแฟน แฟนจะรู้ไหม
สมมุติถ้าผู้หญิงมีเพศสัมพันธ์กับกิ๊ก แล้วมานอนกับแฟน แฟนจะรู้ไหม

ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง
ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง

การนิ่งเมื่อรู้ว่าถูกนอกใจ เป็นวิธีที่ดีที่สุดแล้วหรอคะ?
การนิ่งเมื่อรู้ว่าถูกนอกใจ เป็นวิธีที่ดีที่สุดแล้วหรอคะ?

ผู้หญิงที่เคยนอกใจแฟน กลับมาคืนดีกันจะสนิทใจจริงหรือ
ผู้หญิงที่เคยนอกใจแฟน กลับมาคืนดีกันจะสนิทใจจริงหรือ

เคยเป็นกันไหมคะ..รู้สึกกลัวแฟนเราไปนอกใจ

ถ้ารู้ว่าเพื่อนโดนแฟนของเขานอกใจ เราควรจะบอกเพื่อนเราไหม ?
ถ้ารู้ว่าเพื่อนโดนแฟนของเขานอกใจ เราควรจะบอกเพื่อนเราไหม ?

เวลาโดนแฟนนอกใจ ควรจะทำอย่างไรค่ะ
เวลาโดนแฟนนอกใจ ควรจะทำอย่างไรค่ะ

อยากได้เพลงที่เกี่ยวกับการคบซ้อน
อยากได้เพลงที่เกี่ยวกับการคบซ้อน

คุณมีวิธีจัดการยังไง หากแฟนมีกิ๊กในที่ทำงาน
คุณมีวิธีจัดการยังไง หากแฟนมีกิ๊กในที่ทำงาน

แฟนผมมีชู้ มีอะไรกันแล้วด้วย ปรึกษาทีครับ
แฟนผมมีชู้ มีอะไรกันแล้วด้วย ปรึกษาทีครับ

รู้สึกเหนื่อยกับความระแวง เพราะแฟนเคยนอกใจ ใครเคยเป็นแบบเราบ้าง แล้วผ่านมันไปยังไงคะ
รู้สึกเหนื่อยกับความระแวง เพราะแฟนเคยนอกใจ ใครเคยเป็นแบบเราบ้าง แล้วผ่านมันไปยังไงคะ

เราใจกว้างเหรอคะ ถ้าปล่อยให้แฟนมีกิ๊กได้ตามความสุขของเขา
เราใจกว้างเหรอคะ ถ้าปล่อยให้แฟนมีกิ๊กได้ตามความสุขของเขา

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.