เข้าชม 930   |  

แฟนเข้าใจผิดคิดว่ามีชู้ จะทำไงดีเนี่ย เครียดมาก ช่วยเราด้วยค่ะ
เมื่อคืน รุ่นน้องเราทักแชทมา คือเรากันคนละที่ค่ะ คนละจังหวัดเลย ไม่เคยไปหากันด้วย น้องทักมาประมาณว่า

น้อง : นอนยัง
เรา : กำลังจะนอน ดึกแล้ว พักผ่อนๆ
น้อง : ดึกที่ไหน 4 ทุ่มเองครับ
เรา : อ้าวแล้วจะนอนตีไหนล่ะคร้าา
น้อง : นอนตอนที่พี่มาหาผมแหละ เอ๊ะหรือจะให้ไปหาดี (กรุงเทพ-สระบุรีนะคะ คือน้องเค้าแหย่เล่นอ่ะ)
เรา : แหม พูดไป มารับดิ 555
น้อง : โทรหาหน่อย โทรศัพผมไม่มีตัง (น้องไม่รู้ว่าอยู่กับแฟน)
เรา : ไม่มีเหมือนกันอ่ะ

น้องโทรมาเราไม่รับ

น้อง : ทำไมไม่รับล่ะครับ
เรา : กลัวสามีตื่น 555
น้อง : 555 รออยุนั่นนะ เดี๋ยวไปรับมานี่ก็ได้^^
เรา : พอๆๆๆ นอนได้แล้ว ฝันดีนะเด็กน้อย
น้อง : คร้าบๆๆๆ

คือก็แค่แหย่กันเล่นๆน่ะค่ะ ไม่ได้คิดอะไร เมื่อก่อนตอนยังไม่มีแฟนเราก็คุยกับน้องนะคะ คุยเล่นแบบนี้ประจำ

แต่เมื่อคืนเราคุยเสร็จก็วางโทรศัพไว้แล้วนอนเลย ไม่ได้ออกจากแชท แฟนตื่นมาดูบอลเอาโทรศัพเราไปเช็คผลบอล เจอเต็มๆค่ะ ปลุกเราถามว่า มีชู้หรอ เราก็อะไร งง เขาเอาแชทให้เราดู เราตกใจรีบอธิบายเลย เขาไม่เชื่ออ่ะ ถามว่าเราไปเจอกับน้องมากี่ครั้งแล้ว อย่าให้กูรูนะ เราไม่รู้จะพูดยังไงเลยค่ะ พยายามอธิบายเขาก็ไม่เชื่อ เข้าไปกอดเขาก็ผลักออก ตอนเช้าก่อนออกไป แฟนเราบอกว่า ตามสบายเลยนะ เรานี่กลัวว่าเขาจะไม่กลับมาอ่ะ ทำไงดีคะ ช่วยคืดวิธิพูดให้เขาเข้าใจและไว้ใจเราด้วยค่ะ เครียดมาก
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 15 ม.ค. 2562   ip : 171.6.23.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

ฝันว่าแฟนนอกใจเกือบทุกคืน บางคืนฝันซ้ำๆกัน 2-3 รอบ ทั้งๆที่อยู่ด้วยกันตลอด
ฝันว่าแฟนนอกใจเกือบทุกคืน บางคืนฝันซ้ำๆกัน 2-3 รอบ ทั้งๆที่อยู่ด้วยกันตลอด

ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ
ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ

แฟนชอบหาว่าเราไปทำอะไรกับคนอื่น ชอบหาว่าเรานอกใจ จะแก้นิสัยยังไงดี?
แฟนชอบหาว่าเราไปทำอะไรกับคนอื่น ชอบหาว่าเรานอกใจ จะแก้นิสัยยังไงดี?

สามีนอกใจตอนเราท้อง...ทำอย่างไรดีถึงจะผ่านจุดนี้ได้
สามีนอกใจตอนเราท้อง...ทำอย่างไรดีถึงจะผ่านจุดนี้ได้

ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ
ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ

การดำเนินชีวิตหลังให้โอกาสสามี กรณีที่โดนนอกใจ
การดำเนินชีวิตหลังให้โอกาสสามี กรณีที่โดนนอกใจ

ถ้าแฟนคุณไปมีอะไรกับคนอื่น คุณจะให้โอกาสเค้าอีกไหมคะ ??
ถ้าแฟนคุณไปมีอะไรกับคนอื่น คุณจะให้โอกาสเค้าอีกไหมคะ ??

ใครเคยอกหัก ใจสลาย คนรักนอกใจ เลิกหรือหย่า ผ่านช่วงเวลานั้นมาได้ยังไง..เราทรมานเหลือเกิน
ใครเคยอกหัก ใจสลาย คนรักนอกใจ เลิกหรือหย่า ผ่านช่วงเวลานั้นมาได้ยังไง..เราทรมานเหลือเกิน

รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??
รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??

ระหว่าง โดนบอกเลิก กับ โดนนอกใจ คุณว่าอันไหนเจ็บกว่ากัน?
ระหว่าง โดนบอกเลิก กับ โดนนอกใจ คุณว่าอันไหนเจ็บกว่ากัน?

คู่หมั้นมีกิ๊กฟ้องได้หรือเปล่า ??
คู่หมั้นมีกิ๊กฟ้องได้หรือเปล่า ??

เคยตั้งกฎอะไรกับแฟนบ้าง มาแชร์กันค่ะ
เคยตั้งกฎอะไรกับแฟนบ้าง มาแชร์กันค่ะ

แฟนนอกใจ หรือเราคิดไปเองคะ??
แฟนนอกใจ หรือเราคิดไปเองคะ??

คิดยังไงกับคนนอกใจ ที่ให้เหตุผลว่าอารมณ์ชั่ววูบคะ ?
คิดยังไงกับคนนอกใจ ที่ให้เหตุผลว่าอารมณ์ชั่ววูบคะ ?

กลับมาคุยกับแฟนเก่าอีกครั้ง แต่เค้ายังคุยกับผู้หญิงอีกคน
กลับมาคุยกับแฟนเก่าอีกครั้ง แต่เค้ายังคุยกับผู้หญิงอีกคน

เมียมีชู้ คุณจะให้อภัยมั้ย?
เมียมีชู้ คุณจะให้อภัยมั้ย?

++++ เคยฝันว่านอกใจแฟนตัวเองกันไหม? ++++
++++ เคยฝันว่านอกใจแฟนตัวเองกันไหม? ++++

สามีจับได้ว่ามีกิ๊ก รู้สึกผิดมากทำไงดี อยากง้อเค้าค่ะไม่อยากเลิกกัน T_T
สามีจับได้ว่ามีกิ๊ก รู้สึกผิดมากทำไงดี อยากง้อเค้าค่ะไม่อยากเลิกกัน T_T

แฟนผมท้อง แฟนดีใจ แต่ผมเสียใจ เพราะผมเป็น...
แฟนผมท้อง แฟนดีใจ แต่ผมเสียใจ เพราะผมเป็น...

แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????
แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.