เข้าชม 1,565   |  

ทำไม? คุณต้องนอกใจแฟนหรือภรรยา โดยเฉพาะตอนมีลูก
อยากถามคุณผู้ชายว่า การที่วันหนึ่งคุณมีครอบครัวแล้ว มีลูกด้วย คุณทำไม !! ถึงมีคนอื่น เพราะมันสวยกว่า เบ้าหน้าพลาสติกมากกว่า นมปลอมๆที่ใหญ่กว่า แต่งหน้าแต่งตาดูดีกว่า ไม่ต้องหัวฟู หน้าจืด เพราะเลี้ยงลูกหรอ กิ๊กและเมียน้อยคุณต้องให้ตัง แต่เมียหลวงคุณแทบไม่ต้องเสียตัง คุณคิดอะไร สิ่งเหล่านี้ทำให้เราคิดว่าคุณสมบัติที่เมียหลวงสมควรมีคือ
1. แต่งหน้าแต่งตา ใส่เสื้อผ้าสวยๆทุกวันที่เลี้ยงลูกหรอ?
2. หน้าไม่สวยต้องโมดิฟายหน้าให้ดั้งฟุ่ง ปากกระจับ หน้าวีเชฟ ตาโตวิ้งๆ หรอ?
3. คุณแฟนหรือคุณภรรยาควรมีการพูดคุยหรือพบเจอผู้ชายคนอื่นบ้าง เหมือนที่คุณทำหรอ?
4. ต้องลีลาเด็ด กลางวันทำงาน เลี้ยงลูก กลางคืนบนเตียงต้องไม่ขาดตกบกพร่อง ติดการพูดคุยทางโทรศัพท์ หรือไลน์ 18+ (ที่ถามข้อนี้เพราะ ดมียน้อยส่วนใหญ่ใช้สิ่งนี้เป็นอาวุธจัดการกับคุณๆทั้งหลาย)
และ 5. คุณไม่เคยเห็นความรัก ความภักดี รวมถึงวันเวลาเก่าๆก่อนจะเป็นเราบ้างหรอ คุณทำมันลงได้อย่างไร แฟนและภรรยาของคุณทำอะไรผิด คุณจะบอกว่าเธอขี้บ่นหรอ ใช่ค่ะ คุณลองมาเลี้ยงลูกบ้างไหม เหนื่อยนะค่ะ ไม่ใช่นั่งกินนอนกิน อารมณ์ขึ้นๆลงก็มีกันบ้าง คุณไม่เข้าใจพวกเธอหรอ หรือยังไง

ปล. เรายังไม่มีครอบครัว แต่กระทู้ในพันทิพและเฟสบุ้ค เราเจอแบบนี้บ่อยมากอะ เราแค่อยากเป็นคนกลางที่ตั้งกระทู้ถามพวกคุณ ให้พวกเธอได้เข้าใจว่าทำไม ??

#นอกใจ
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 15 ม.ค. 2562   ip : 58.10.79.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

คู่หมั้นมีกิ๊กฟ้องได้หรือเปล่า ??
คู่หมั้นมีกิ๊กฟ้องได้หรือเปล่า ??

นอกใจแฟนค่ะ จะไปขอโอกาสคืนดียังไง?????
นอกใจแฟนค่ะ จะไปขอโอกาสคืนดียังไง?????

แฟนปล่อยตัวจนอ้วนแผละ จนผมรู้สึกหมดอารมณ์ (18+)
แฟนปล่อยตัวจนอ้วนแผละ จนผมรู้สึกหมดอารมณ์ (18+)

ถ้าเพื่อนสนิทของคุณกำลัง เป็นชู้ - มีชู้ โดยตั้งใจ คุณจะทำอย่างไรคะ
ถ้าเพื่อนสนิทของคุณกำลัง เป็นชู้ - มีชู้ โดยตั้งใจ คุณจะทำอย่างไรคะ

แฟนนอกใจไปมีผู้ญิงอื่น ทำไงดี?
แฟนนอกใจไปมีผู้ญิงอื่น ทำไงดี?

ทำไมคนที่นอกใจกันไป ชีวิตเค้าดูมีความสุขจังครับ ส่วนคนที่โดนนอกใจต้องเสียใจทั้งที่ไม่ได้ทำอะไรผิด
ทำไมคนที่นอกใจกันไป ชีวิตเค้าดูมีความสุขจังครับ ส่วนคนที่โดนนอกใจต้องเสียใจทั้งที่ไม่ได้ทำอะไรผิด

ชอบคนที่เป็นไปไม่ได้
ชอบคนที่เป็นไปไม่ได้

จับได้ว่าแฟนแอบมีชู้ มีอะไรกับคนอื่น
จับได้ว่าแฟนแอบมีชู้ มีอะไรกับคนอื่น

แฟนนอกใจ..ขอเลิก.แต่เค้าไม่ยอม..ทำไงดี
แฟนนอกใจ..ขอเลิก.แต่เค้าไม่ยอม..ทำไงดี

ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ
ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ

ทำไม? คุณต้องนอกใจแฟนหรือภรรยา โดยเฉพาะตอนมีลูก

ประชดสามี ด้วยการไปเที่ยวและนอนกับคนอื่นค่ะ
ประชดสามี ด้วยการไปเที่ยวและนอนกับคนอื่นค่ะ

คนที่เคยโดนแฟนนอกใจ แต่ปัจจุบันยังคบกันอยู่ มีวิธีกู้ความเชื่อใจคืนมาได้ยังไงบ้างคะ
คนที่เคยโดนแฟนนอกใจ แต่ปัจจุบันยังคบกันอยู่ มีวิธีกู้ความเชื่อใจคืนมาได้ยังไงบ้างคะ

(ดราม่า) ผู้หญิงครับ ใครเคยนอกใจแฟน ผู้ชายครับ ใครเคยเป็นมือที่สามบ้างครับ
(ดราม่า) ผู้หญิงครับ ใครเคยนอกใจแฟน ผู้ชายครับ ใครเคยเป็นมือที่สามบ้างครับ

แฟนนอกใจไปมีคนอื่นเพราะเราไม่ใส่ใจ ใครผิดครับ
แฟนนอกใจไปมีคนอื่นเพราะเราไม่ใส่ใจ ใครผิดครับ

ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง
ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง

แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????
แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????

แฟนผมมีชู้ มีอะไรกันแล้วด้วย ปรึกษาทีครับ
แฟนผมมีชู้ มีอะไรกันแล้วด้วย ปรึกษาทีครับ

ต้องมีความสำคัญแค่ไหนกัน??
ต้องมีความสำคัญแค่ไหนกัน??

แฟนผมขอมีแฟนหรือกิ๊กอีกคน นอกจากผม
แฟนผมขอมีแฟนหรือกิ๊กอีกคน นอกจากผม

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.