เข้าชม 1,813   |  

ทำไม? คุณต้องนอกใจแฟนหรือภรรยา โดยเฉพาะตอนมีลูก
อยากถามคุณผู้ชายว่า การที่วันหนึ่งคุณมีครอบครัวแล้ว มีลูกด้วย คุณทำไม !! ถึงมีคนอื่น เพราะมันสวยกว่า เบ้าหน้าพลาสติกมากกว่า นมปลอมๆที่ใหญ่กว่า แต่งหน้าแต่งตาดูดีกว่า ไม่ต้องหัวฟู หน้าจืด เพราะเลี้ยงลูกหรอ กิ๊กและเมียน้อยคุณต้องให้ตัง แต่เมียหลวงคุณแทบไม่ต้องเสียตัง คุณคิดอะไร สิ่งเหล่านี้ทำให้เราคิดว่าคุณสมบัติที่เมียหลวงสมควรมีคือ
1. แต่งหน้าแต่งตา ใส่เสื้อผ้าสวยๆทุกวันที่เลี้ยงลูกหรอ?
2. หน้าไม่สวยต้องโมดิฟายหน้าให้ดั้งฟุ่ง ปากกระจับ หน้าวีเชฟ ตาโตวิ้งๆ หรอ?
3. คุณแฟนหรือคุณภรรยาควรมีการพูดคุยหรือพบเจอผู้ชายคนอื่นบ้าง เหมือนที่คุณทำหรอ?
4. ต้องลีลาเด็ด กลางวันทำงาน เลี้ยงลูก กลางคืนบนเตียงต้องไม่ขาดตกบกพร่อง ติดการพูดคุยทางโทรศัพท์ หรือไลน์ 18+ (ที่ถามข้อนี้เพราะ ดมียน้อยส่วนใหญ่ใช้สิ่งนี้เป็นอาวุธจัดการกับคุณๆทั้งหลาย)
และ 5. คุณไม่เคยเห็นความรัก ความภักดี รวมถึงวันเวลาเก่าๆก่อนจะเป็นเราบ้างหรอ คุณทำมันลงได้อย่างไร แฟนและภรรยาของคุณทำอะไรผิด คุณจะบอกว่าเธอขี้บ่นหรอ ใช่ค่ะ คุณลองมาเลี้ยงลูกบ้างไหม เหนื่อยนะค่ะ ไม่ใช่นั่งกินนอนกิน อารมณ์ขึ้นๆลงก็มีกันบ้าง คุณไม่เข้าใจพวกเธอหรอ หรือยังไง

ปล. เรายังไม่มีครอบครัว แต่กระทู้ในพันทิพและเฟสบุ้ค เราเจอแบบนี้บ่อยมากอะ เราแค่อยากเป็นคนกลางที่ตั้งกระทู้ถามพวกคุณ ให้พวกเธอได้เข้าใจว่าทำไม ??

#นอกใจ
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 15 ม.ค. 2562   ip : 58.10.79.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

ใครเคยอกหัก ใจสลาย คนรักนอกใจ เลิกหรือหย่า ผ่านช่วงเวลานั้นมาได้ยังไง..เราทรมานเหลือเกิน
ใครเคยอกหัก ใจสลาย คนรักนอกใจ เลิกหรือหย่า ผ่านช่วงเวลานั้นมาได้ยังไง..เราทรมานเหลือเกิน

ยอมเป็นเมียน้อย เพราะรักเขามากถึงอยากเลิกแค่ไหนก็ทำไม่ได้
ยอมเป็นเมียน้อย เพราะรักเขามากถึงอยากเลิกแค่ไหนก็ทำไม่ได้

เมื่อแม่มีชู้รุ่นราวคราวเดียวกับลูก เป็นคุณจะทำอย่างไร?
เมื่อแม่มีชู้รุ่นราวคราวเดียวกับลูก เป็นคุณจะทำอย่างไร?

อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง
อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง

เพิ่งเสียตัวให้แฟนช่วงปีใหม่ จะโดนบอกเลิกไหมคะ?
เพิ่งเสียตัวให้แฟนช่วงปีใหม่ จะโดนบอกเลิกไหมคะ?

การนิ่งเมื่อรู้ว่าถูกนอกใจ เป็นวิธีที่ดีที่สุดแล้วหรอคะ?
การนิ่งเมื่อรู้ว่าถูกนอกใจ เป็นวิธีที่ดีที่สุดแล้วหรอคะ?

คุณมีวิธีจัดการยังไง หากแฟนมีกิ๊กในที่ทำงาน
คุณมีวิธีจัดการยังไง หากแฟนมีกิ๊กในที่ทำงาน

ผมมีชู้ ตอนนี้รู้สึกแย่มาก T T
ผมมีชู้ ตอนนี้รู้สึกแย่มาก T T

แต่งงานได้ 3 เดือน จับได้แฟนเคยนอกใจช่วงก่อนแต่ง ทำยังไงดีค่ะ อยากได้ความคิดเห็นค่ะ
แต่งงานได้ 3 เดือน จับได้แฟนเคยนอกใจช่วงก่อนแต่ง ทำยังไงดีค่ะ อยากได้ความคิดเห็นค่ะ

นอกใจแฟนแบบไม่ตั้งใจ แฟนจับได้ไล่เราออกจากบ้าน แต่เค้าไม่ยอมเลิกกับเรา ยังตามระรานทำไงดี
นอกใจแฟนแบบไม่ตั้งใจ แฟนจับได้ไล่เราออกจากบ้าน แต่เค้าไม่ยอมเลิกกับเรา ยังตามระรานทำไงดี

แต่งงานแล้ว แต่ท้องกับอีกคนที่ไม่ใช่สามีตัวเอง
แต่งงานแล้ว แต่ท้องกับอีกคนที่ไม่ใช่สามีตัวเอง

พึ่งจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดีค่ะ
พึ่งจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดีค่ะ

แฟนนอกใจไปมีผู้ญิงอื่น ทำไงดี?
แฟนนอกใจไปมีผู้ญิงอื่น ทำไงดี?

สงสัยว่าแฟนไปมีอะไรกับคนอื่น จากอสุจิ
สงสัยว่าแฟนไปมีอะไรกับคนอื่น จากอสุจิ

แฟนนอกใจ หรือเราคิดไปเองคะ??
แฟนนอกใจ หรือเราคิดไปเองคะ??

ระหว่าง โดนบอกเลิก กับ โดนนอกใจ คุณว่าอันไหนเจ็บกว่ากัน?
ระหว่าง โดนบอกเลิก กับ โดนนอกใจ คุณว่าอันไหนเจ็บกว่ากัน?

ถ้ารู้ว่าเพื่อนโดนแฟนของเขานอกใจ เราควรจะบอกเพื่อนเราไหม ?
ถ้ารู้ว่าเพื่อนโดนแฟนของเขานอกใจ เราควรจะบอกเพื่อนเราไหม ?

ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ
ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ

==ขอกำลังใจให้ตัดใจจากแฟนที่คอยนอกใจ/โกหก/หลอกลวง==
==ขอกำลังใจให้ตัดใจจากแฟนที่คอยนอกใจ/โกหก/หลอกลวง==

เพศสัมพันธ์ที่ไม่เร้าใจ ไม่ทำการบ้าน ขนาดเล็ก ลีลาไม่ดี ไม่เอาไหน มีผลทำให้ผู้หญิงนอกใจหรือเลิกได้ด้วยเหรอ
เพศสัมพันธ์ที่ไม่เร้าใจ ไม่ทำการบ้าน ขนาดเล็ก ลีลาไม่ดี ไม่เอาไหน มีผลทำให้ผู้หญิงนอกใจหรือเลิกได้ด้วยเหรอ

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.