เข้าชม 3,038   |  

ถ้าจับได้ว่าแฟนนอกใจ จะแกล้งโง่ หรือ โชว์ฉลาด??
ตามหัวข้อเลยครับ เรากับแฟนอยู่ไกลกันนานๆได้เจอกันสักที เราไม่เคยสงสัยอะไรเลยจนผมได้ไปเล่นเกมส์ได้โทรศัพท์แฟน แรกๆไม่ได้คิดอะไร
พอไปเปิดดูรูปเห็นภาพ "บาดตา" แฟนผมถ่ายภาพหน้าจอไว้ เป็นการคุยกับผู้ชายคนนึง ใน BeeTalk ผมเห็นแล้วก็นิ่งๆนะ ไม่ได้พูดอะไรออกไป
เพราะในโทรศัพท์ของเค้ามันไม่มี app นี้อยู่ ก็ได้แต่เก็บไว้เงียบๆ อีก3วันถัดมาผมแอบไปหาแฟนที่หอ (ผมมีกุญแจ) โดยที่ผมเข้าไปนอนรอแฟนกลับมาจากเรียน แต่ความใจร้อนของผม ทนไม่ไหวเลยเข้าไปหาในมหาลัย สิ่งที่เจอคือเธอนั่งซ้อนรถ ผู้ชาย ผมเลยโทรไปบอกเธอว่า ผมจะไปหานะ
พอผมได้เจอเธอก็พาไปกินข้าวตามปกติที่เคยทำ แล้วกลับเข้าห้องเหมือนไม่มีอ่ะไรเกิดขึ้น ผมตัดสินใจถามเธอเรื่องBeeTalkเธอไม่ยอมรับ
ผมภาพนั้นให้เธอดูเธอบอกแค่คุยเล่นๆ ไม่ได้คิดอะไร ผมเลยไม่เซ้าซี้เพราะกลัวจริงๆ ถ้าต้องเสียคนที่อยู่กันมาตั้งหลายปีด้วยเรื่องแค่นี้
เช้าวันรุ่งขึ้น เธอไปเรียน ผมนอนอยู่ที่ห้องเก็บห้องหุงข้าว ทำกับข้าวรอเธอกลับมา แต่ผมไม่อยากจะทำอะไรต่อเลย เมื่อผมไปเจอ"ถุงยาง"
ที่ใช้แล้วอยู่ในถังขยะ ผมโกรธมากไม่รู้จะทำยังไงผมอยาก"ฆ่าเธอให้ตาย" ผมได้แต่เงียบไว้เพราะรักเธอมากจริงๆ ไม่อยากเสียเธอไป
ผมได้แต่ตามสืบเรื่องเธอผมรู้เรื่องเธอมากเธอไม่เคยบอกอะไรผมเลย ถ้าผมบอกเธอว่ารู้ความจริงแล้วเธอจะดกรธ จนเลิกกับผมมั๊ย
หรือจะแกล้งโง่แบบนี้ต่อไปดี

#แฟนนอกใจ
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 13 ม.ค. 2562   ip : 171.101.226.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

แฟนนอกใจ 3 ครั้ง แล้วไปมีอะไรกับผู้หญิงคนอื่นทุกครั้ง เราควรให้อภัยอีกไหม ?
แฟนนอกใจ 3 ครั้ง แล้วไปมีอะไรกับผู้หญิงคนอื่นทุกครั้ง เราควรให้อภัยอีกไหม ?

แต่งงานแล้ว แต่ท้องกับอีกคนที่ไม่ใช่สามีตัวเอง
แต่งงานแล้ว แต่ท้องกับอีกคนที่ไม่ใช่สามีตัวเอง

เชื่อไหม facebook และ line เป็นสาเหตุให้คู่รักนอกใจกันมากที่สุด?
เชื่อไหม facebook และ line เป็นสาเหตุให้คู่รักนอกใจกันมากที่สุด?

แฟนผมท้องกับคนอื่น ผมมารู้ความจริงตอนที่เขาคลอดแล้ว เมื่อวานสดๆร้อนๆครับ
แฟนผมท้องกับคนอื่น ผมมารู้ความจริงตอนที่เขาคลอดแล้ว เมื่อวานสดๆร้อนๆครับ

ผลวิจัยเผย คนที่เคยนอกใจคนรัก ถ้ามีโอกาสยังไงก็นอกใจอยู่ดี
ผลวิจัยเผย คนที่เคยนอกใจคนรัก ถ้ามีโอกาสยังไงก็นอกใจอยู่ดี

แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????
แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????

เรานอกใจแฟน แล้วแฟนจับได้ จะง้อแฟนยังไงดีคะ เฮ้อ..?
เรานอกใจแฟน แล้วแฟนจับได้ จะง้อแฟนยังไงดีคะ เฮ้อ..?

ถ้ารู้ว่าเพื่อนโดนแฟนของเขานอกใจ เราควรจะบอกเพื่อนเราไหม ?
ถ้ารู้ว่าเพื่อนโดนแฟนของเขานอกใจ เราควรจะบอกเพื่อนเราไหม ?

คุณมีวิธีจัดการยังไง หากแฟนมีกิ๊กในที่ทำงาน
คุณมีวิธีจัดการยังไง หากแฟนมีกิ๊กในที่ทำงาน

ถ้าแฟนคุณไปมีอะไรกับคนอื่น คุณจะให้โอกาสเค้าอีกไหมคะ ??
ถ้าแฟนคุณไปมีอะไรกับคนอื่น คุณจะให้โอกาสเค้าอีกไหมคะ ??

รวมคำเรียกแฟนสุดสวีท ฟังแล้วน่ารักน่าหยิกสุดๆ
รวมคำเรียกแฟนสุดสวีท ฟังแล้วน่ารักน่าหยิกสุดๆ

สงสัย?ผู้ชายที่มีเมียสวยมาก ทำไมยังมีกิ๊ก(ไม่สวย)
สงสัย?ผู้ชายที่มีเมียสวยมาก ทำไมยังมีกิ๊ก(ไม่สวย)

จับได้ว่าสามีมีกิ๊กเป็นเพื่อนร่วมงาน...
จับได้ว่าสามีมีกิ๊กเป็นเพื่อนร่วมงาน...

ผมมีชู้ ตอนนี้รู้สึกแย่มาก T T
ผมมีชู้ ตอนนี้รู้สึกแย่มาก T T

เราใจกว้างเหรอคะ ถ้าปล่อยให้แฟนมีกิ๊กได้ตามความสุขของเขา
เราใจกว้างเหรอคะ ถ้าปล่อยให้แฟนมีกิ๊กได้ตามความสุขของเขา

ประสบการณ์แฟนนอกใจ...รักครั้งแรก
ประสบการณ์แฟนนอกใจ...รักครั้งแรก

สามีนอกใจตอนเราท้อง...ทำอย่างไรดีถึงจะผ่านจุดนี้ได้
สามีนอกใจตอนเราท้อง...ทำอย่างไรดีถึงจะผ่านจุดนี้ได้

สามีจับได้ว่ามีกิ๊ก รู้สึกผิดมากทำไงดี อยากง้อเค้าค่ะไม่อยากเลิกกัน T_T
สามีจับได้ว่ามีกิ๊ก รู้สึกผิดมากทำไงดี อยากง้อเค้าค่ะไม่อยากเลิกกัน T_T

ผู้หญิงที่นอกใจสามี ถูกจับได้และให้อภัย จะกลับตัวได้ไหม
ผู้หญิงที่นอกใจสามี ถูกจับได้และให้อภัย จะกลับตัวได้ไหม

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2020 All right reserved.