เข้าชม 4,914   |  

นอกใจแฟนค่ะ จะไปขอโอกาสคืนดียังไง?????
คือเราพึ่งเลิกกับแฟนเมื่อคืนเองค่ะเขาจับได้ว่าเรานอกใจเขารักเรามากๆเขาเสียใจที่ไม่คิดว่าเราจะทำแบบนี้กับเขาเขาเป็นคนปากแข็งแบบมีฟรอมน้ะค่ะ
คือเรากับเขาได้กันแล้วน้ะค่ะพ่อแม่ของเรากับพ่อแม่ของเขาก้รู้จักกันแล้วค่ะเราจะแต่งงานกันแล้วแต่เมื่อคืนเขาจับได้ว่าเรานอกใจเขาเลยขอเลิกค่ะ
เขาบล็อคเฟสเราแต่เรารู้จักบ้านของเขาวันนี้เราเลยจะไปขอโทดเขาแล้วขอโอกาสเขาแก้ตัวอีกครั้งนึงค่ะเราสำนึกผิดแล้วจิงๆ
ถ้าย้อนเวลากลับไปได้เราจะไม่ทำแบบนั้นอีกเรานอกใจแค่ครั้งแรกน้ะค่ะเลยจะไปขอโอกาสเขาทำตัวใหม่เราจะทำนอกใจรอบที่2อีกแน่อน
ค่ะแต่ไม่รู้ว่าเขาจะยอมให้โอกาสเรามั้ยเราจะไปขอคืนดียังไงค่ะที่จะทำให้เขาให้โอกาสเราแก้ตัวอีกครั้งนึง

#ขอโอกาส #ขอคืนดี #นอกใจแฟน
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 10 ม.ค. 2562   ip : 184.22.25.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง
ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง

ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ
ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ

ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ
ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ

ใครเคยนอกใจแฟน ไปมีอะไรกับคนอื่นบ้าง เอาความจริงนะ ขอเหตุผล?
ใครเคยนอกใจแฟน ไปมีอะไรกับคนอื่นบ้าง เอาความจริงนะ ขอเหตุผล?

ฝันว่าแฟนนอกใจเกือบทุกคืน บางคืนฝันซ้ำๆกัน 2-3 รอบ ทั้งๆที่อยู่ด้วยกันตลอด
ฝันว่าแฟนนอกใจเกือบทุกคืน บางคืนฝันซ้ำๆกัน 2-3 รอบ ทั้งๆที่อยู่ด้วยกันตลอด

แฟนนอกใจหลายครั้งมาก
แฟนนอกใจหลายครั้งมาก

ผิดมากมั้ยถ้าจะไปซื้อกิน เพราะเมียไม่ทำหน้าที่ (18++)
ผิดมากมั้ยถ้าจะไปซื้อกิน เพราะเมียไม่ทำหน้าที่ (18++)

คุณคิดยังไงกับผู้หญิงที่ยุ่งกับผู้ชายที่มีแฟนแล้ว แล้วกำลังจะแต่งงาน
คุณคิดยังไงกับผู้หญิงที่ยุ่งกับผู้ชายที่มีแฟนแล้ว แล้วกำลังจะแต่งงาน

คบกับแฟนมา 8 ปี แต่งงานได้ 9 เดือน จับได้แฟนนอกใจ
คบกับแฟนมา 8 ปี แต่งงานได้ 9 เดือน จับได้แฟนนอกใจ

จับได้ว่าแฟนนอกใจ ในวันที่ต้องฝืนยิ้ม
จับได้ว่าแฟนนอกใจ ในวันที่ต้องฝืนยิ้ม

เวลาผู้ชายเจอแฟนเพื่อน ทำไมแซวว่าวันก่อนไม่ใช่คนนี้
เวลาผู้ชายเจอแฟนเพื่อน ทำไมแซวว่าวันก่อนไม่ใช่คนนี้

แบบไหนถึงเรียกว่านอกใจ...
แบบไหนถึงเรียกว่านอกใจ...

แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????
แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????

ถ้ารู้ว่าเพื่อนโดนแฟนของเขานอกใจ เราควรจะบอกเพื่อนเราไหม ?
ถ้ารู้ว่าเพื่อนโดนแฟนของเขานอกใจ เราควรจะบอกเพื่อนเราไหม ?

เมียมีชู้ คุณจะให้อภัยมั้ย?
เมียมีชู้ คุณจะให้อภัยมั้ย?

เชื่อไหม facebook และ line เป็นสาเหตุให้คู่รักนอกใจกันมากที่สุด?
เชื่อไหม facebook และ line เป็นสาเหตุให้คู่รักนอกใจกันมากที่สุด?

รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??
รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??

แฟนชอบหาว่าเราไปทำอะไรกับคนอื่น ชอบหาว่าเรานอกใจ จะแก้นิสัยยังไงดี?
แฟนชอบหาว่าเราไปทำอะไรกับคนอื่น ชอบหาว่าเรานอกใจ จะแก้นิสัยยังไงดี?

เรื่องของหญิงชั่ว สับสน คิดมีกิ๊ก คิดผิดจนตาย!!
เรื่องของหญิงชั่ว สับสน คิดมีกิ๊ก คิดผิดจนตาย!!

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.