เข้าชม 5,580   |  

นอกใจแฟนค่ะ จะไปขอโอกาสคืนดียังไง?????
คือเราพึ่งเลิกกับแฟนเมื่อคืนเองค่ะเขาจับได้ว่าเรานอกใจเขารักเรามากๆเขาเสียใจที่ไม่คิดว่าเราจะทำแบบนี้กับเขาเขาเป็นคนปากแข็งแบบมีฟรอมน้ะค่ะ
คือเรากับเขาได้กันแล้วน้ะค่ะพ่อแม่ของเรากับพ่อแม่ของเขาก้รู้จักกันแล้วค่ะเราจะแต่งงานกันแล้วแต่เมื่อคืนเขาจับได้ว่าเรานอกใจเขาเลยขอเลิกค่ะ
เขาบล็อคเฟสเราแต่เรารู้จักบ้านของเขาวันนี้เราเลยจะไปขอโทดเขาแล้วขอโอกาสเขาแก้ตัวอีกครั้งนึงค่ะเราสำนึกผิดแล้วจิงๆ
ถ้าย้อนเวลากลับไปได้เราจะไม่ทำแบบนั้นอีกเรานอกใจแค่ครั้งแรกน้ะค่ะเลยจะไปขอโอกาสเขาทำตัวใหม่เราจะทำนอกใจรอบที่2อีกแน่อน
ค่ะแต่ไม่รู้ว่าเขาจะยอมให้โอกาสเรามั้ยเราจะไปขอคืนดียังไงค่ะที่จะทำให้เขาให้โอกาสเราแก้ตัวอีกครั้งนึง

#นอกใจแฟน #ขอโอกาส #ขอคืนดี
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 10 ม.ค. 2562   ip : 184.22.25.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

แฟนผมท้องกับคนอื่น ผมมารู้ความจริงตอนที่เขาคลอดแล้ว เมื่อวานสดๆร้อนๆครับ
แฟนผมท้องกับคนอื่น ผมมารู้ความจริงตอนที่เขาคลอดแล้ว เมื่อวานสดๆร้อนๆครับ

ฝันว่าแฟนนอกใจเกือบทุกคืน บางคืนฝันซ้ำๆกัน 2-3 รอบ ทั้งๆที่อยู่ด้วยกันตลอด
ฝันว่าแฟนนอกใจเกือบทุกคืน บางคืนฝันซ้ำๆกัน 2-3 รอบ ทั้งๆที่อยู่ด้วยกันตลอด

อยากได้เพลงที่เกี่ยวกับการคบซ้อน
อยากได้เพลงที่เกี่ยวกับการคบซ้อน

ประชดสามี ด้วยการไปเที่ยวและนอนกับคนอื่นค่ะ
ประชดสามี ด้วยการไปเที่ยวและนอนกับคนอื่นค่ะ

ทำไม? คุณต้องนอกใจแฟนหรือภรรยา โดยเฉพาะตอนมีลูก
ทำไม? คุณต้องนอกใจแฟนหรือภรรยา โดยเฉพาะตอนมีลูก

แฟนผมขอมีแฟนหรือกิ๊กอีกคน นอกจากผม
แฟนผมขอมีแฟนหรือกิ๊กอีกคน นอกจากผม

โดนแฟนกล่าวหาว่ามีกิ๊ก เพราะสั่งซื้อของจากอินเตอร์เน็ท (พ่อค้า)
โดนแฟนกล่าวหาว่ามีกิ๊ก เพราะสั่งซื้อของจากอินเตอร์เน็ท (พ่อค้า)

แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????
แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????

การนิ่งเมื่อรู้ว่าถูกนอกใจ เป็นวิธีที่ดีที่สุดแล้วหรอคะ?
การนิ่งเมื่อรู้ว่าถูกนอกใจ เป็นวิธีที่ดีที่สุดแล้วหรอคะ?

ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ
ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ

สงสัย?ผู้ชายที่มีเมียสวยมาก ทำไมยังมีกิ๊ก(ไม่สวย)
สงสัย?ผู้ชายที่มีเมียสวยมาก ทำไมยังมีกิ๊ก(ไม่สวย)

แฟนนอกใจหลายครั้งมาก
แฟนนอกใจหลายครั้งมาก

ทำยังไงดีค่ะ จับได้ว่าแฟนมีกิ๊กเป็นตุ๊ด
ทำยังไงดีค่ะ จับได้ว่าแฟนมีกิ๊กเป็นตุ๊ด

ถามคนที่เคยนอกใจแฟนหน่อยครับ ว่าเคยรู้สึกผิดบ้างมั้ย
ถามคนที่เคยนอกใจแฟนหน่อยครับ ว่าเคยรู้สึกผิดบ้างมั้ย

จับได้ว่าแฟนแอบมีชู้ มีอะไรกับคนอื่น
จับได้ว่าแฟนแอบมีชู้ มีอะไรกับคนอื่น

เวลาโดนแฟนนอกใจ ควรจะทำอย่างไรค่ะ
เวลาโดนแฟนนอกใจ ควรจะทำอย่างไรค่ะ

ประสบการณ์แฟนนอกใจ...รักครั้งแรก
ประสบการณ์แฟนนอกใจ...รักครั้งแรก

คนที่เคยโดนแฟนนอกใจ แต่ปัจจุบันยังคบกันอยู่ มีวิธีกู้ความเชื่อใจคืนมาได้ยังไงบ้างคะ
คนที่เคยโดนแฟนนอกใจ แต่ปัจจุบันยังคบกันอยู่ มีวิธีกู้ความเชื่อใจคืนมาได้ยังไงบ้างคะ

ใครเคยอกหัก ใจสลาย คนรักนอกใจ เลิกหรือหย่า ผ่านช่วงเวลานั้นมาได้ยังไง..เราทรมานเหลือเกิน
ใครเคยอกหัก ใจสลาย คนรักนอกใจ เลิกหรือหย่า ผ่านช่วงเวลานั้นมาได้ยังไง..เราทรมานเหลือเกิน

เจ็บแค่ไหนก็จะรอ
เจ็บแค่ไหนก็จะรอ

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.