เข้าชม 1,179   |  

แฟนนอกใจ..ขอเลิก.แต่เค้าไม่ยอม..ทำไงดี
เข้าเรื่องเลยนะคะ เรากับแฟนคบกันมาประมาณ 9 ปี เค้าดีกับเราและรักเรามากๆ เค้าไม่เคยเจ้าชู้ ไม่เคยทะเลาะกันเรื่องผู้หญิงเลย ตั้งแต่คบกันมา ..แต่พอต้นปีที่ผ่านมาเค้าเปลี่ยนที่ทำงานใหม่ เค้ามีพฤติกรรมเปลี่ยนไป โทรศัพท์พก ติดตัวตลอดเวลา.ไม่หวาน.เหมือรเดิม..ไม่อยากแตะต้องเรา..คือเราก็เริ่มคิดว่าต้องมีอะไรแน่ๆแต่เราเฉย..พยายามทำดี..และคิดในทางที่ดีว่าคงไม่มีอะไรแค่เค้าทำงานเหนื่อย..แต่อยู่มาวันหนึ่ง..เค้าร้องไห้แล้วบอกเราว่าเค้าทำผู้หญิงท้องแต่ยังไม่แน่ใจว่าลูกเค้าหรือเปล่า เพราะผู้หญิงคนนั้นมีแฟนอยู่แล้วแต่อยู่คนละที่กัน คือทั้งคู่เป็นชู้กัน..คือเราช็อกมาก อึ้ง.ทำไรไท่ถูก.คือเสียใจมาก..เราเลยขอเลิกเค้าไม่ยอม..เค้าบอกว่าเค้าจะไม่รับผิดชอบผู้หญิงคนนั้น..เพราะผู้หญิงคนนั้นก็มีแฟนอยู่แล้ว.ให้แฟนมันรับผิดชอบไป..เค้าจะอยู่กับเราและจะไม่ยุ่งเกี่ยวกับผู้หญิงคนนั้นอีกเค้าบอก..เค้าอ้อนวอนจนเราใจอ่อนไม่เลิกกับเค้า..เราแค่คิดว่ามันคือความผิดครั้งแรก.เราอภัย.ทุกอย่างเหมือนจะจบ..แต่เราดันไปเจอว่ามันแอบคบกันลับหลังเราแล้วลับหลังแฟนมัน..ทั้งที่มันท้องอยู่..มันแอบไปนอนด้วยกัน..คือมันโกหกว่าเลิกกันแล้วแต่จิงๆไม่ใช่..เราไปเจอจังๆตอนมันอยู่ด้วยกัน..เราเจ็บหนักกว่าเดิม..เราเลยขอเลิกแบบจริงๆเค้าไม่ยอม..และขอโอกาสอีกครั้ง..ครั้งสุดท้าย.ว่าจะไม่ทำอีกแล้ว..เราควรให้โอกาสอีกมั้ย..เราควรกลับไปคบเค้าอีกมั้ย..เรากลัว..แม้ว่าวันนี้..เค้าจะดีกับเรามากๆแล้วก็ตาม..และอีกอย่างเรากลัวว่าเด็กคนนั้นจะเป็นลูกแฟนเรา..ทั้งที่ตอนนี้แฟนเราบอกว่าไม่ใช่..เด็กอาจจะเป็นลูกแฟนมัน..(คือ เสาร์ อาทิตย์ มันไปนอนกับแฟนมัน)..จันทร์ถึงศุกร์ นอนกับแฟนเรา บางวัน).คือตอนนี้เราสับสน..เราควรทำไง..อย่าด่าเรานะถ้าเราเขียนมั่ว..อ่านแล้วไม่เข้าใจ..เราควรทำไงดี..คือเรายังรักเค้ามาก..ทำไง ทำไง

#ขอเลิก #แฟนนอกใจ
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 11 ม.ค. 2562   ip : 171.101.226.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

คุณมีวิธีจัดการยังไง หากแฟนมีกิ๊กในที่ทำงาน
คุณมีวิธีจัดการยังไง หากแฟนมีกิ๊กในที่ทำงาน

ทำไมคนที่นอกใจกันไป ชีวิตเค้าดูมีความสุขจังครับ ส่วนคนที่โดนนอกใจต้องเสียใจทั้งที่ไม่ได้ทำอะไรผิด
ทำไมคนที่นอกใจกันไป ชีวิตเค้าดูมีความสุขจังครับ ส่วนคนที่โดนนอกใจต้องเสียใจทั้งที่ไม่ได้ทำอะไรผิด

คิดยังไงกับคนนอกใจ ที่ให้เหตุผลว่าอารมณ์ชั่ววูบคะ ?
คิดยังไงกับคนนอกใจ ที่ให้เหตุผลว่าอารมณ์ชั่ววูบคะ ?

อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง
อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง

เพิ่งเสียตัวให้แฟนช่วงปีใหม่ จะโดนบอกเลิกไหมคะ?
เพิ่งเสียตัวให้แฟนช่วงปีใหม่ จะโดนบอกเลิกไหมคะ?

แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????
แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????

ใครเคยอกหัก ใจสลาย คนรักนอกใจ เลิกหรือหย่า ผ่านช่วงเวลานั้นมาได้ยังไง..เราทรมานเหลือเกิน
ใครเคยอกหัก ใจสลาย คนรักนอกใจ เลิกหรือหย่า ผ่านช่วงเวลานั้นมาได้ยังไง..เราทรมานเหลือเกิน

ถ้าแฟนคุณไปมีอะไรกับคนอื่น คุณจะให้โอกาสเค้าอีกไหมคะ ??
ถ้าแฟนคุณไปมีอะไรกับคนอื่น คุณจะให้โอกาสเค้าอีกไหมคะ ??

(ดราม่า) ผู้หญิงครับ ใครเคยนอกใจแฟน ผู้ชายครับ ใครเคยเป็นมือที่สามบ้างครับ
(ดราม่า) ผู้หญิงครับ ใครเคยนอกใจแฟน ผู้ชายครับ ใครเคยเป็นมือที่สามบ้างครับ

รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??
รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??

ไม่ไหวแล้ว!! แฟนนอกใจ ขอเลิก ทำยังไงให้ทำใจได้คะ
ไม่ไหวแล้ว!! แฟนนอกใจ ขอเลิก ทำยังไงให้ทำใจได้คะ

.....คบกัน 10 ปี แฟนนอกใจ......
.....คบกัน 10 ปี แฟนนอกใจ......

เรานอกใจแฟน แล้วแฟนจับได้ จะง้อแฟนยังไงดีคะ เฮ้อ..?
เรานอกใจแฟน แล้วแฟนจับได้ จะง้อแฟนยังไงดีคะ เฮ้อ..?

ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ
ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ

อะไรที่เป็นสาเหตุหลัก ในการลาออก ย้ายงาน เปลี่ยนงานใหม่คะ?
อะไรที่เป็นสาเหตุหลัก ในการลาออก ย้ายงาน เปลี่ยนงานใหม่คะ?

คนที่เคยโดนแฟนนอกใจ แต่ปัจจุบันยังคบกันอยู่ มีวิธีกู้ความเชื่อใจคืนมาได้ยังไงบ้างคะ
คนที่เคยโดนแฟนนอกใจ แต่ปัจจุบันยังคบกันอยู่ มีวิธีกู้ความเชื่อใจคืนมาได้ยังไงบ้างคะ

ทำไม? คุณต้องนอกใจแฟนหรือภรรยา โดยเฉพาะตอนมีลูก
ทำไม? คุณต้องนอกใจแฟนหรือภรรยา โดยเฉพาะตอนมีลูก

การดำเนินชีวิตหลังให้โอกาสสามี กรณีที่โดนนอกใจ
การดำเนินชีวิตหลังให้โอกาสสามี กรณีที่โดนนอกใจ

แฟนนอกใจไปมีคนอื่นเพราะเราไม่ใส่ใจ ใครผิดครับ
แฟนนอกใจไปมีคนอื่นเพราะเราไม่ใส่ใจ ใครผิดครับ

คุณคิดยังไงกับผู้หญิงที่ยุ่งกับผู้ชายที่มีแฟนแล้ว แล้วกำลังจะแต่งงาน
คุณคิดยังไงกับผู้หญิงที่ยุ่งกับผู้ชายที่มีแฟนแล้ว แล้วกำลังจะแต่งงาน

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.