เข้าชม 1,257   |  

แฟนนอกใจ..ขอเลิก.แต่เค้าไม่ยอม..ทำไงดี
เข้าเรื่องเลยนะคะ เรากับแฟนคบกันมาประมาณ 9 ปี เค้าดีกับเราและรักเรามากๆ เค้าไม่เคยเจ้าชู้ ไม่เคยทะเลาะกันเรื่องผู้หญิงเลย ตั้งแต่คบกันมา ..แต่พอต้นปีที่ผ่านมาเค้าเปลี่ยนที่ทำงานใหม่ เค้ามีพฤติกรรมเปลี่ยนไป โทรศัพท์พก ติดตัวตลอดเวลา.ไม่หวาน.เหมือรเดิม..ไม่อยากแตะต้องเรา..คือเราก็เริ่มคิดว่าต้องมีอะไรแน่ๆแต่เราเฉย..พยายามทำดี..และคิดในทางที่ดีว่าคงไม่มีอะไรแค่เค้าทำงานเหนื่อย..แต่อยู่มาวันหนึ่ง..เค้าร้องไห้แล้วบอกเราว่าเค้าทำผู้หญิงท้องแต่ยังไม่แน่ใจว่าลูกเค้าหรือเปล่า เพราะผู้หญิงคนนั้นมีแฟนอยู่แล้วแต่อยู่คนละที่กัน คือทั้งคู่เป็นชู้กัน..คือเราช็อกมาก อึ้ง.ทำไรไท่ถูก.คือเสียใจมาก..เราเลยขอเลิกเค้าไม่ยอม..เค้าบอกว่าเค้าจะไม่รับผิดชอบผู้หญิงคนนั้น..เพราะผู้หญิงคนนั้นก็มีแฟนอยู่แล้ว.ให้แฟนมันรับผิดชอบไป..เค้าจะอยู่กับเราและจะไม่ยุ่งเกี่ยวกับผู้หญิงคนนั้นอีกเค้าบอก..เค้าอ้อนวอนจนเราใจอ่อนไม่เลิกกับเค้า..เราแค่คิดว่ามันคือความผิดครั้งแรก.เราอภัย.ทุกอย่างเหมือนจะจบ..แต่เราดันไปเจอว่ามันแอบคบกันลับหลังเราแล้วลับหลังแฟนมัน..ทั้งที่มันท้องอยู่..มันแอบไปนอนด้วยกัน..คือมันโกหกว่าเลิกกันแล้วแต่จิงๆไม่ใช่..เราไปเจอจังๆตอนมันอยู่ด้วยกัน..เราเจ็บหนักกว่าเดิม..เราเลยขอเลิกแบบจริงๆเค้าไม่ยอม..และขอโอกาสอีกครั้ง..ครั้งสุดท้าย.ว่าจะไม่ทำอีกแล้ว..เราควรให้โอกาสอีกมั้ย..เราควรกลับไปคบเค้าอีกมั้ย..เรากลัว..แม้ว่าวันนี้..เค้าจะดีกับเรามากๆแล้วก็ตาม..และอีกอย่างเรากลัวว่าเด็กคนนั้นจะเป็นลูกแฟนเรา..ทั้งที่ตอนนี้แฟนเราบอกว่าไม่ใช่..เด็กอาจจะเป็นลูกแฟนมัน..(คือ เสาร์ อาทิตย์ มันไปนอนกับแฟนมัน)..จันทร์ถึงศุกร์ นอนกับแฟนเรา บางวัน).คือตอนนี้เราสับสน..เราควรทำไง..อย่าด่าเรานะถ้าเราเขียนมั่ว..อ่านแล้วไม่เข้าใจ..เราควรทำไงดี..คือเรายังรักเค้ามาก..ทำไง ทำไง

#แฟนนอกใจ #ขอเลิก
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 11 ม.ค. 2562   ip : 171.101.226.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

แฟนผมมีชู้ มีอะไรกันแล้วด้วย ปรึกษาทีครับ
แฟนผมมีชู้ มีอะไรกันแล้วด้วย ปรึกษาทีครับ

ระหว่าง โดนบอกเลิก กับ โดนนอกใจ คุณว่าอันไหนเจ็บกว่ากัน?
ระหว่าง โดนบอกเลิก กับ โดนนอกใจ คุณว่าอันไหนเจ็บกว่ากัน?

ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ
ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ

คู่หมั้นมีกิ๊กฟ้องได้หรือเปล่า ??
คู่หมั้นมีกิ๊กฟ้องได้หรือเปล่า ??

แฟนชอบหาว่าเราไปทำอะไรกับคนอื่น ชอบหาว่าเรานอกใจ จะแก้นิสัยยังไงดี?
แฟนชอบหาว่าเราไปทำอะไรกับคนอื่น ชอบหาว่าเรานอกใจ จะแก้นิสัยยังไงดี?

แฟนปล่อยตัวจนอ้วนแผละ จนผมรู้สึกหมดอารมณ์ (18+)
แฟนปล่อยตัวจนอ้วนแผละ จนผมรู้สึกหมดอารมณ์ (18+)

แฟนขอมีกิ๊กในเกมส์ บอกว่าแค่ขำๆ
แฟนขอมีกิ๊กในเกมส์ บอกว่าแค่ขำๆ

แฟนนอกใจ ปันใจให้คนในโลกอินเตอร์เน็ต ต้องทำอย่างไร ใช้หลักธรรมข้อไหนเพื่อดับทุกข์
แฟนนอกใจ ปันใจให้คนในโลกอินเตอร์เน็ต ต้องทำอย่างไร ใช้หลักธรรมข้อไหนเพื่อดับทุกข์

ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง
ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง

ถามคนที่เคยนอกใจแฟนหน่อยครับ ว่าเคยรู้สึกผิดบ้างมั้ย
ถามคนที่เคยนอกใจแฟนหน่อยครับ ว่าเคยรู้สึกผิดบ้างมั้ย

โดนแฟนกล่าวหาว่ามีกิ๊ก เพราะสั่งซื้อของจากอินเตอร์เน็ท (พ่อค้า)
โดนแฟนกล่าวหาว่ามีกิ๊ก เพราะสั่งซื้อของจากอินเตอร์เน็ท (พ่อค้า)

จับได้ว่าแฟนแอบมีชู้ มีอะไรกับคนอื่น
จับได้ว่าแฟนแอบมีชู้ มีอะไรกับคนอื่น

แฟนผมท้องกับคนอื่น ผมมารู้ความจริงตอนที่เขาคลอดแล้ว เมื่อวานสดๆร้อนๆครับ
แฟนผมท้องกับคนอื่น ผมมารู้ความจริงตอนที่เขาคลอดแล้ว เมื่อวานสดๆร้อนๆครับ

แฟนเข้าใจผิดคิดว่ามีชู้ จะทำไงดีเนี่ย เครียดมาก ช่วยเราด้วยค่ะ
แฟนเข้าใจผิดคิดว่ามีชู้ จะทำไงดีเนี่ย เครียดมาก ช่วยเราด้วยค่ะ

อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง
อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง

เจ็บแค่ไหนก็จะรอ
เจ็บแค่ไหนก็จะรอ

.....คบกัน 10 ปี แฟนนอกใจ......
.....คบกัน 10 ปี แฟนนอกใจ......

ผู้หญิงแต่งงานแล้วไปมีคนอื่น(มีชู้) ฝ่ายหญิงต้องคืนสินสอดทองหมั้นตอนแต่งงานหรือไม่(ถ้าฝ่ายชายทวง)
ผู้หญิงแต่งงานแล้วไปมีคนอื่น(มีชู้) ฝ่ายหญิงต้องคืนสินสอดทองหมั้นตอนแต่งงานหรือไม่(ถ้าฝ่ายชายทวง)

สามีจับได้ว่ามีกิ๊ก รู้สึกผิดมากทำไงดี อยากง้อเค้าค่ะไม่อยากเลิกกัน T_T
สามีจับได้ว่ามีกิ๊ก รู้สึกผิดมากทำไงดี อยากง้อเค้าค่ะไม่อยากเลิกกัน T_T

ประสบการณ์โดนนอกใจคะ เราเจอมาหนักมาก มาให้กำลังใจกัน
ประสบการณ์โดนนอกใจคะ เราเจอมาหนักมาก มาให้กำลังใจกัน

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.