เข้าชม 944   |  

แฟนนอกใจ..ขอเลิก.แต่เค้าไม่ยอม..ทำไงดี
เข้าเรื่องเลยนะคะ เรากับแฟนคบกันมาประมาณ 9 ปี เค้าดีกับเราและรักเรามากๆ เค้าไม่เคยเจ้าชู้ ไม่เคยทะเลาะกันเรื่องผู้หญิงเลย ตั้งแต่คบกันมา ..แต่พอต้นปีที่ผ่านมาเค้าเปลี่ยนที่ทำงานใหม่ เค้ามีพฤติกรรมเปลี่ยนไป โทรศัพท์พก ติดตัวตลอดเวลา.ไม่หวาน.เหมือรเดิม..ไม่อยากแตะต้องเรา..คือเราก็เริ่มคิดว่าต้องมีอะไรแน่ๆแต่เราเฉย..พยายามทำดี..และคิดในทางที่ดีว่าคงไม่มีอะไรแค่เค้าทำงานเหนื่อย..แต่อยู่มาวันหนึ่ง..เค้าร้องไห้แล้วบอกเราว่าเค้าทำผู้หญิงท้องแต่ยังไม่แน่ใจว่าลูกเค้าหรือเปล่า เพราะผู้หญิงคนนั้นมีแฟนอยู่แล้วแต่อยู่คนละที่กัน คือทั้งคู่เป็นชู้กัน..คือเราช็อกมาก อึ้ง.ทำไรไท่ถูก.คือเสียใจมาก..เราเลยขอเลิกเค้าไม่ยอม..เค้าบอกว่าเค้าจะไม่รับผิดชอบผู้หญิงคนนั้น..เพราะผู้หญิงคนนั้นก็มีแฟนอยู่แล้ว.ให้แฟนมันรับผิดชอบไป..เค้าจะอยู่กับเราและจะไม่ยุ่งเกี่ยวกับผู้หญิงคนนั้นอีกเค้าบอก..เค้าอ้อนวอนจนเราใจอ่อนไม่เลิกกับเค้า..เราแค่คิดว่ามันคือความผิดครั้งแรก.เราอภัย.ทุกอย่างเหมือนจะจบ..แต่เราดันไปเจอว่ามันแอบคบกันลับหลังเราแล้วลับหลังแฟนมัน..ทั้งที่มันท้องอยู่..มันแอบไปนอนด้วยกัน..คือมันโกหกว่าเลิกกันแล้วแต่จิงๆไม่ใช่..เราไปเจอจังๆตอนมันอยู่ด้วยกัน..เราเจ็บหนักกว่าเดิม..เราเลยขอเลิกแบบจริงๆเค้าไม่ยอม..และขอโอกาสอีกครั้ง..ครั้งสุดท้าย.ว่าจะไม่ทำอีกแล้ว..เราควรให้โอกาสอีกมั้ย..เราควรกลับไปคบเค้าอีกมั้ย..เรากลัว..แม้ว่าวันนี้..เค้าจะดีกับเรามากๆแล้วก็ตาม..และอีกอย่างเรากลัวว่าเด็กคนนั้นจะเป็นลูกแฟนเรา..ทั้งที่ตอนนี้แฟนเราบอกว่าไม่ใช่..เด็กอาจจะเป็นลูกแฟนมัน..(คือ เสาร์ อาทิตย์ มันไปนอนกับแฟนมัน)..จันทร์ถึงศุกร์ นอนกับแฟนเรา บางวัน).คือตอนนี้เราสับสน..เราควรทำไง..อย่าด่าเรานะถ้าเราเขียนมั่ว..อ่านแล้วไม่เข้าใจ..เราควรทำไงดี..คือเรายังรักเค้ามาก..ทำไง ทำไง

#ขอเลิก #แฟนนอกใจ
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 11 ม.ค. 2562   ip : 171.101.226.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

เพื่อนนอกใจแฟนมาตลอด ควรเตือนเพื่อนหรือแค่ด่าในใจ เป็นพวกคุณทำไงกันคะ
เพื่อนนอกใจแฟนมาตลอด ควรเตือนเพื่อนหรือแค่ด่าในใจ เป็นพวกคุณทำไงกันคะ

การดำเนินชีวิตหลังให้โอกาสสามี กรณีที่โดนนอกใจ
การดำเนินชีวิตหลังให้โอกาสสามี กรณีที่โดนนอกใจ

เวลาผู้ชายเจอแฟนเพื่อน ทำไมแซวว่าวันก่อนไม่ใช่คนนี้
เวลาผู้ชายเจอแฟนเพื่อน ทำไมแซวว่าวันก่อนไม่ใช่คนนี้

แฟนนอกใจ หรือเราคิดไปเองคะ??
แฟนนอกใจ หรือเราคิดไปเองคะ??

เมียมีชู้ คุณจะให้อภัยมั้ย?
เมียมีชู้ คุณจะให้อภัยมั้ย?

มีใครทนอยู่กับแฟน หรือคู่รัก โดยที่ไม่ได้รัก หรือหมดรักไปแล้วบ้าง? แล้วจะทนต่อไปหรือ?
มีใครทนอยู่กับแฟน หรือคู่รัก โดยที่ไม่ได้รัก หรือหมดรักไปแล้วบ้าง? แล้วจะทนต่อไปหรือ?

ทำไม? คุณต้องนอกใจแฟนหรือภรรยา โดยเฉพาะตอนมีลูก
ทำไม? คุณต้องนอกใจแฟนหรือภรรยา โดยเฉพาะตอนมีลูก

แฟนผมขอมีแฟนหรือกิ๊กอีกคน นอกจากผม
แฟนผมขอมีแฟนหรือกิ๊กอีกคน นอกจากผม

เวลาสามีนอกใจแอบมีชู้ ทำไงให้ผู้ชายกับมา
เวลาสามีนอกใจแอบมีชู้ ทำไงให้ผู้ชายกับมา

เจ็บแค่ไหนก็จะรอ
เจ็บแค่ไหนก็จะรอ

ต้องมีความสำคัญแค่ไหนกัน??
ต้องมีความสำคัญแค่ไหนกัน??

เวลาโดนแฟนนอกใจ ควรจะทำอย่างไรค่ะ
เวลาโดนแฟนนอกใจ ควรจะทำอย่างไรค่ะ

อะไรที่เป็นสาเหตุหลัก ในการลาออก ย้ายงาน เปลี่ยนงานใหม่คะ?
อะไรที่เป็นสาเหตุหลัก ในการลาออก ย้ายงาน เปลี่ยนงานใหม่คะ?

แฟนนอกใจไปมีผู้ญิงอื่น ทำไงดี?
แฟนนอกใจไปมีผู้ญิงอื่น ทำไงดี?

แฟนปล่อยตัวจนอ้วนแผละ จนผมรู้สึกหมดอารมณ์ (18+)
แฟนปล่อยตัวจนอ้วนแผละ จนผมรู้สึกหมดอารมณ์ (18+)

ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง
ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง

เมื่อแม่มีชู้รุ่นราวคราวเดียวกับลูก เป็นคุณจะทำอย่างไร?
เมื่อแม่มีชู้รุ่นราวคราวเดียวกับลูก เป็นคุณจะทำอย่างไร?

ผิดมากมั้ยถ้าจะไปซื้อกิน เพราะเมียไม่ทำหน้าที่ (18++)
ผิดมากมั้ยถ้าจะไปซื้อกิน เพราะเมียไม่ทำหน้าที่ (18++)

คุณผู้หญิงที่มีคู่ แต่แฟนไม่ทำการบ้าน ... มีน้ำอดน้ำทนได้นานเท่าไร? และหาทางออกอย่างไร?
คุณผู้หญิงที่มีคู่ แต่แฟนไม่ทำการบ้าน ... มีน้ำอดน้ำทนได้นานเท่าไร? และหาทางออกอย่างไร?

คุณคิดยังไงกับผู้หญิงที่ยุ่งกับผู้ชายที่มีแฟนแล้ว แล้วกำลังจะแต่งงาน
คุณคิดยังไงกับผู้หญิงที่ยุ่งกับผู้ชายที่มีแฟนแล้ว แล้วกำลังจะแต่งงาน

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.