เข้าชม 11,099   |  

แฟนนอกใจ 3 ครั้ง แล้วไปมีอะไรกับผู้หญิงคนอื่นทุกครั้ง เราควรให้อภัยอีกไหม ?
สวัสดีค่ะ

ก่อนเรากับแฟนเคยคบกันมา 6 ปี และเคยเลิกกันมาแล้ว 1 ปี แล้วกลับมาคบกันใหม่ ได้เกือบ 2 ปี (ตอนนี้ก็ยังคบกันอยู่) รวมๆแล้วรู้จักกันมาประมาณ 9 ปี

มีเหตุการณ์ที่แฟนเราแอบคบกับผู้หญิงคนอื่นและมีอะไรกับผู้หญิงคนอื่น ถึง 3 ครั้ง
ทุกเหตุการณ์เราจะให้เขาเลือกว่าจะเลือกใครระหว่างคนที่คุยกันไม่ถึงเดือนกับเราที่คบกันมาหลายปี
สุดท้ายเขาก็เลือกไม่ได้ ไม่รู้ว่าจะเลือกใคร เราต้องเป็นฝ่ายเคลียกับผู้หญิงอีกฝ่ายทุกครั้ง เราก็ให้อภัยทุกครั้ง (เพราะรัก)
ถ้ามีเหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้นอีกเราควรตัดสินใจยังไง? เราควรจะให้อภัยเขาอีกไหม?
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 13 ม.ค. 2562   ip : 171.101.227.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

แฟนนอกใจ 3 ครั้ง แล้วไปมีอะไรกับผู้หญิงคนอื่นทุกครั้ง เราควรให้อภัยอีกไหม ?

ทำยังไงดีค่ะ จับได้ว่าแฟนมีกิ๊กเป็นตุ๊ด
ทำยังไงดีค่ะ จับได้ว่าแฟนมีกิ๊กเป็นตุ๊ด

เวลาสามีนอกใจแอบมีชู้ ทำไงให้ผู้ชายกับมา
เวลาสามีนอกใจแอบมีชู้ ทำไงให้ผู้ชายกับมา

แฟนขอมีกิ๊กในเกมส์ บอกว่าแค่ขำๆ
แฟนขอมีกิ๊กในเกมส์ บอกว่าแค่ขำๆ

แฟนผมท้อง แฟนดีใจ แต่ผมเสียใจ เพราะผมเป็น...
แฟนผมท้อง แฟนดีใจ แต่ผมเสียใจ เพราะผมเป็น...

มีใครทนอยู่กับแฟน หรือคู่รัก โดยที่ไม่ได้รัก หรือหมดรักไปแล้วบ้าง? แล้วจะทนต่อไปหรือ?
มีใครทนอยู่กับแฟน หรือคู่รัก โดยที่ไม่ได้รัก หรือหมดรักไปแล้วบ้าง? แล้วจะทนต่อไปหรือ?

รู้สึกเหนื่อยกับความระแวง เพราะแฟนเคยนอกใจ ใครเคยเป็นแบบเราบ้าง แล้วผ่านมันไปยังไงคะ
รู้สึกเหนื่อยกับความระแวง เพราะแฟนเคยนอกใจ ใครเคยเป็นแบบเราบ้าง แล้วผ่านมันไปยังไงคะ

แฟนนอกใจหลายครั้งมาก
แฟนนอกใจหลายครั้งมาก

แฟนเข้าใจผิดคิดว่ามีชู้ จะทำไงดีเนี่ย เครียดมาก ช่วยเราด้วยค่ะ
แฟนเข้าใจผิดคิดว่ามีชู้ จะทำไงดีเนี่ย เครียดมาก ช่วยเราด้วยค่ะ

++++ เคยฝันว่านอกใจแฟนตัวเองกันไหม? ++++
++++ เคยฝันว่านอกใจแฟนตัวเองกันไหม? ++++

ประสบการณ์แฟนนอกใจตอนท้อง (ตอนนี้แท้งแล้วคะ)
ประสบการณ์แฟนนอกใจตอนท้อง (ตอนนี้แท้งแล้วคะ)

เมียมีชู้ คุณจะให้อภัยมั้ย?
เมียมีชู้ คุณจะให้อภัยมั้ย?

คู่หมั้นมีกิ๊กฟ้องได้หรือเปล่า ??
คู่หมั้นมีกิ๊กฟ้องได้หรือเปล่า ??

ฝันว่าแฟนนอกใจเกือบทุกคืน บางคืนฝันซ้ำๆกัน 2-3 รอบ ทั้งๆที่อยู่ด้วยกันตลอด
ฝันว่าแฟนนอกใจเกือบทุกคืน บางคืนฝันซ้ำๆกัน 2-3 รอบ ทั้งๆที่อยู่ด้วยกันตลอด

คิดยังไงกับคนนอกใจ ที่ให้เหตุผลว่าอารมณ์ชั่ววูบคะ ?
คิดยังไงกับคนนอกใจ ที่ให้เหตุผลว่าอารมณ์ชั่ววูบคะ ?

ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง
ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง

ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ
ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ

.....คบกัน 10 ปี แฟนนอกใจ......
.....คบกัน 10 ปี แฟนนอกใจ......

แบบไหนถึงเรียกว่านอกใจ...
แบบไหนถึงเรียกว่านอกใจ...

การนิ่งเมื่อรู้ว่าถูกนอกใจ เป็นวิธีที่ดีที่สุดแล้วหรอคะ?
การนิ่งเมื่อรู้ว่าถูกนอกใจ เป็นวิธีที่ดีที่สุดแล้วหรอคะ?

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.