เข้าชม 1,343   |  

ถ้าเพื่อนสนิทของคุณกำลัง เป็นชู้ - มีชู้ โดยตั้งใจ คุณจะทำอย่างไรคะ
เพื่อนคนที่ 1 มีสามีน่ารัก นิสัยดี family man เพื่อนๆ หลายคนออกปากอิจฉา แต่แล้ววันนึงเพื่อนก็เล่าเราว่า
กำลังมีใจให้ลูกน้องที่ทำงาน (ผช คนนั้นก็มีเมียแล้ว) เพื่อนก็ให้เราช่วยสืบความเป็นไปของ ผช คนนี้จากเฟสโดยให้เราขอแอดเป็นเพื่อนไป แล้วคอยถามข่าวจากเราเป็นระยะ ว่าสิ่งที่ ผช คนนี้บอกเพื่อนเราว่ามีปัญหากับเมีย ไม่รักเมียแล้ว บลาๆ เป็นจริงหรือไม่ แต่สิ่งที่ ผช คนนี้บอกเพื่อนเรากับความจริงคือตรงข้ามกัน เราก็เอารูปต่างๆ ให้เพื่อนเราดู เช่น ผช บอกไปทำบุญที่วัด ก็ถ่ายรูปมาเสมือนมาคนเดียว แต่ในเฟสเขาคือถ่ายรูปคู่กับเมีย เพื่อนก็ดู fail ไป เราก็เตือนว่าอย่าไปยุ่งเลย สามีแกก็ดีอยู่แล้ว คราวนี้เพื่อนเราก็เลยแอบไปไหนสองต่อสองกับ ผช คนนี้ ก็เล่าเราบ้าง หลุดบ้าง หรือบางทีไปเที่ยวสองคนแล้วเจอคนในบริษัท เรื่องก็เลยแดง ก็เอามาปรับทุกข์กับเรา เราก็พูดเหมือนเดิมให้เลิกซะ จนตอนนี้เพื่อนคนนี้โกรธเราไปแล้วที่เราไม่เห็นด้วยในการที่นางจะกิ๊กกับ ผช คนนี้
เพื่อนคนที่ 2 โสด แต่กิ๊กกับ ผช ที่มีลูกมีเมียแล้ว ผช ก็บอกเพื่อนเราว่าจะเลิกกับเมีย ไม้ได้รักเมียแล้ว ที่ต้องแต่งเพราะเมียท้อง บลาๆ แต่ผ่านไป 3-4 ปีแล้ว ผช ก็ยังอยู่กับเมีย ปิดมือถือตลอด แต่เพื่อนเราก็ยังรอ รัก โทรหาทุกวัน ผช จะโทรมาก็เวลาอยากได้เงิน หรือมาหาเพื่อนเรา (เขาอยู่คนละจังหวัด) แล้วเอารถเพื่อนเราไปเที่ยว รับกิ๊กคนอื่น(เพื่อนเล่าว่า ผช คนนี้ยังมีกิ๊กอีก 2-3 คน ที่เพื่อนเราจับได้ เคยขับรถตามไป แล้วก็เคยไปวีนกับกิ๊กพวกนั้น ว่าแฟนตัวจริงของ ผช คือเพื่อนเราเอง กิ๊กพวกนั้นมาแย่งแฟนนาง ประมาณนั้น) เราก็เลยว่านางว่า แล้วแกไม่แย่งผัวชาวบ้านเหรอ นางก็เลยโกรธเราตั้งแต่นั้น ว่าเราไม่เจอกับตัวไม่มีทางรู้หรอก ผช รักนาง แต่ยังเลิกกับเมียไม่ได้ บลาๆ ความรักไม่ผิด แค่มาทีหลัง ฯลฯ แล้วหลังจากนั้น เพื่อนคนที่ 2 ก็ไปสนิทกับเพื่อนคนที่ 1 แล้วเรื่องราวต่างๆ ของเพื่อนเราทั้ง 2 คนนี้ พวกนางก็ไม่เอามาเล่าเราอีก เราก็ได้ยินประปรายจากคนอื่นๆ ว่าเพื่อนทั้งสองคนนี้ก็ยังเหมือนเดิมคือ มีชู้/เป็นชู้ ถ้าเป็นเพื่อนๆ จะทำยังไงต่อไปคะ
1.เลิกสนใจเรื่องส่วนตัวพวกนาง เวลาเจอก็คุยเรื่องอื่น
2. อื่นๆ
.
.
.
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 10 ม.ค. 2562   ip : 171.6.52.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

แฟนผมท้อง แฟนดีใจ แต่ผมเสียใจ เพราะผมเป็น...
แฟนผมท้อง แฟนดีใจ แต่ผมเสียใจ เพราะผมเป็น...

ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ
ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ

สงสัยว่าแฟนไปมีอะไรกับคนอื่น จากอสุจิ
สงสัยว่าแฟนไปมีอะไรกับคนอื่น จากอสุจิ

คิดยังไงกับคนนอกใจ ที่ให้เหตุผลว่าอารมณ์ชั่ววูบคะ ?
คิดยังไงกับคนนอกใจ ที่ให้เหตุผลว่าอารมณ์ชั่ววูบคะ ?

ผิดมากมั้ยถ้าจะไปซื้อกิน เพราะเมียไม่ทำหน้าที่ (18++)
ผิดมากมั้ยถ้าจะไปซื้อกิน เพราะเมียไม่ทำหน้าที่ (18++)

โดนแฟนกล่าวหาว่ามีกิ๊ก เพราะสั่งซื้อของจากอินเตอร์เน็ท (พ่อค้า)
โดนแฟนกล่าวหาว่ามีกิ๊ก เพราะสั่งซื้อของจากอินเตอร์เน็ท (พ่อค้า)

ถ้ารู้ว่าเพื่อนโดนแฟนของเขานอกใจ เราควรจะบอกเพื่อนเราไหม ?
ถ้ารู้ว่าเพื่อนโดนแฟนของเขานอกใจ เราควรจะบอกเพื่อนเราไหม ?

ถ้าเพื่อนสนิทของคุณกำลัง เป็นชู้ - มีชู้ โดยตั้งใจ คุณจะทำอย่างไรคะ

การดำเนินชีวิตหลังให้โอกาสสามี กรณีที่โดนนอกใจ
การดำเนินชีวิตหลังให้โอกาสสามี กรณีที่โดนนอกใจ

ประสบการณ์แฟนนอกใจ...รักครั้งแรก
ประสบการณ์แฟนนอกใจ...รักครั้งแรก

ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ
ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ

แต่งงานแล้ว แต่ท้องกับอีกคนที่ไม่ใช่สามีตัวเอง
แต่งงานแล้ว แต่ท้องกับอีกคนที่ไม่ใช่สามีตัวเอง

ผู้หญิงแต่งงานแล้วไปมีคนอื่น(มีชู้) ฝ่ายหญิงต้องคืนสินสอดทองหมั้นตอนแต่งงานหรือไม่(ถ้าฝ่ายชายทวง)
ผู้หญิงแต่งงานแล้วไปมีคนอื่น(มีชู้) ฝ่ายหญิงต้องคืนสินสอดทองหมั้นตอนแต่งงานหรือไม่(ถ้าฝ่ายชายทวง)

ประชดสามี ด้วยการไปเที่ยวและนอนกับคนอื่นค่ะ
ประชดสามี ด้วยการไปเที่ยวและนอนกับคนอื่นค่ะ

ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง
ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง

ถ้าแฟนคุณขอให้คุณจุดธูปสาบานว่าคุณจะไม่นอกใจเค้า คุณจะสาบานไหม ?
ถ้าแฟนคุณขอให้คุณจุดธูปสาบานว่าคุณจะไม่นอกใจเค้า คุณจะสาบานไหม ?

สามีจับได้ว่ามีกิ๊ก รู้สึกผิดมากทำไงดี อยากง้อเค้าค่ะไม่อยากเลิกกัน T_T
สามีจับได้ว่ามีกิ๊ก รู้สึกผิดมากทำไงดี อยากง้อเค้าค่ะไม่อยากเลิกกัน T_T

ถามคนที่แต่งงานแล้ว...รู้ได้ยังไงว่าแฟนไม่นอกใจไปมีคนอื่น...
ถามคนที่แต่งงานแล้ว...รู้ได้ยังไงว่าแฟนไม่นอกใจไปมีคนอื่น...

แต่งงานได้ 3 เดือน จับได้แฟนเคยนอกใจช่วงก่อนแต่ง ทำยังไงดีค่ะ อยากได้ความคิดเห็นค่ะ
แต่งงานได้ 3 เดือน จับได้แฟนเคยนอกใจช่วงก่อนแต่ง ทำยังไงดีค่ะ อยากได้ความคิดเห็นค่ะ

เวรกรรมจากการแย่งแฟนคนอื่นมีจริงมั้ยครับ ทำไมคนที่โดนทิ้งเจ็บอยู่คนเดียว
เวรกรรมจากการแย่งแฟนคนอื่นมีจริงมั้ยครับ ทำไมคนที่โดนทิ้งเจ็บอยู่คนเดียว

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.