เข้าชม 4,157   |  

สงสัยว่าแฟนไปมีอะไรกับคนอื่น จากอสุจิ
อยากถามผู้รู้และประสบการณ์ตรง
พอดีว่าเราสงสัยว่าแฟนเราอาจจะไปมีอะไรกับคนอื่น
ซึ่งเราสงสัยว่าในวันเดียวกันตอนเช้าเราสงสัยว่าเค้าไปมีอะไรกับคนอื่น แล้วพอตกเย็นดึกๆเค้าก็มานอนกับเราแล้วก็มีอะไรกัน โดยที่ฝ่ายเราเป็นคนเริ่มก่อนเค้าก็ตาม เพราะเราไม่ได้มีอะไรกันหลายวันแล้วโดยปกติแฟนเราถ้าไม่ค่อยได้มีอะไรกันหลายวันน้ำอสุจิของเค้าก็จะเยอะพอสมควร และอารมณ์เขาก็จะแรงตามประสา แต่เหตุการณ์ที่เราเจอเค้าก็มีอารมณ์แต่ก็ไม่มาก ทั้งทั้งที่เราไม่ได้นอนด้วยกันตั้งหลายวัน ปกติถ้าไม่ได้มีอะไรกันหลายวันเค้าจะไม่รีรออะไรเค้าจะเป็นคนเริ่มตลอด แล้วเราก็ทำกิจกรรมกันไปจนเสร็จ แต่สิ่งที่เราแปลกใจว่าทำไมพอเราไปเข้าห้องน้ำไม่มีน้ำเค้าในช่องคลอดเลย เพราะเรามีอะไรกันปล่อยในปกติเพราะว่าชีวิตแต่งงานแล้วและคิดว่าจะมีลูกกัน สงสัยว่าปกติแล้วผู้ชายถ้ามีอะไรกับผู้หญิงถึง 2 ครั้งในวันเดียวกันอาจจะคนละช่วงเวลา เป็นไปได้ไหมที่น้ำอสุจิจะไม่ออกหรือไม่มีทั้งๆ ที่เค้าก็บอกว่าเค้าเสร็จกิจ

มันอาจจะเป็นไปได้ไหมว่าในช่วงเช้าเค้าอาจจะไปมีอะไรกับคนอื่นแล้ว พอตกเย็น เค้าก็อาจจะมีอารมณ์อยู่บ้าง น้ำอสุจิอาจจะไม่มีหรือว่าอาจจะหมดไปแล้วอยากจะถามหนุ่มหนุ่มหรือผู้มีประสบการณ์ที่รู้ช่วยตอบคำถามให้หายคาใจ หรืออาจจะเป็นเพราะบางคนหรือเปล่าแต่โดยปกติเราไม่เคยเจอเหตุการณ์นี้

เราก็เลยสงสัย ว่า เป็นไปได้ไหมถ้าภายในวันเดียวกันที่ผู้ชายอาจจะมีอะไรกับผู้หญิงคนอีกในช่วงเช้าได้หลังน้ำอสุจิไปแล้ว พอครั้งที่มีครั้งที่2ในวันเดียวกันอาจจะคนละช่วงเวลาอาจจะทำให้น้ำอสุจิออกมาน้อยหรือผลิตออกมาไม่ทัน หรือว่าไม่จริงหรือบางคนอาจจะมี 2-3 ครั้งต่อวันแต่ก็ยังมีน้ำออกมาปกติ

สำหรับเราแล้วเราว่ามันแปลกเพราะตลอดเวลาที่อยู่กันมาเค้าไม่เคยมีสักครั้งที่จะไม่มีน้ำออกมาทุกครั้งที่เค้าเสร็จกิจ
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 6 ม.ค. 2562   ip : 171.101.226.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

พึ่งจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดีค่ะ
พึ่งจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดีค่ะ

คุณผู้หญิงที่มีคู่ แต่แฟนไม่ทำการบ้าน ... มีน้ำอดน้ำทนได้นานเท่าไร? และหาทางออกอย่างไร?
คุณผู้หญิงที่มีคู่ แต่แฟนไม่ทำการบ้าน ... มีน้ำอดน้ำทนได้นานเท่าไร? และหาทางออกอย่างไร?

เพศสัมพันธ์ที่ไม่เร้าใจ ไม่ทำการบ้าน ขนาดเล็ก ลีลาไม่ดี ไม่เอาไหน มีผลทำให้ผู้หญิงนอกใจหรือเลิกได้ด้วยเหรอ
เพศสัมพันธ์ที่ไม่เร้าใจ ไม่ทำการบ้าน ขนาดเล็ก ลีลาไม่ดี ไม่เอาไหน มีผลทำให้ผู้หญิงนอกใจหรือเลิกได้ด้วยเหรอ

ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ
ถ้าแฟนคุณมีชู้ หรือ กิ๊ก คุณจะใช้กำลังทำร้ายร่างกายไหมครับ

ประสบการณ์แฟนนอกใจตอนท้อง (ตอนนี้แท้งแล้วคะ)
ประสบการณ์แฟนนอกใจตอนท้อง (ตอนนี้แท้งแล้วคะ)

ระหว่าง โดนบอกเลิก กับ โดนนอกใจ คุณว่าอันไหนเจ็บกว่ากัน?
ระหว่าง โดนบอกเลิก กับ โดนนอกใจ คุณว่าอันไหนเจ็บกว่ากัน?

ประสบการณ์โดนนอกใจคะ เราเจอมาหนักมาก มาให้กำลังใจกัน
ประสบการณ์โดนนอกใจคะ เราเจอมาหนักมาก มาให้กำลังใจกัน

แฟนนอกใจ หรือเราคิดไปเองคะ??
แฟนนอกใจ หรือเราคิดไปเองคะ??

แฟนนอกใจ 3 ครั้ง แล้วไปมีอะไรกับผู้หญิงคนอื่นทุกครั้ง เราควรให้อภัยอีกไหม ?
แฟนนอกใจ 3 ครั้ง แล้วไปมีอะไรกับผู้หญิงคนอื่นทุกครั้ง เราควรให้อภัยอีกไหม ?

ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ
ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ

แฟนนอกใจตอนเราท้อง เราควรทำยังไงดี?
แฟนนอกใจตอนเราท้อง เราควรทำยังไงดี?

ทำไม? คุณต้องนอกใจแฟนหรือภรรยา โดยเฉพาะตอนมีลูก
ทำไม? คุณต้องนอกใจแฟนหรือภรรยา โดยเฉพาะตอนมีลูก

เพื่อนนอกใจแฟนมาตลอด ควรเตือนเพื่อนหรือแค่ด่าในใจ เป็นพวกคุณทำไงกันคะ
เพื่อนนอกใจแฟนมาตลอด ควรเตือนเพื่อนหรือแค่ด่าในใจ เป็นพวกคุณทำไงกันคะ

ถามคนที่เคยนอกใจแฟนหน่อยครับ ว่าเคยรู้สึกผิดบ้างมั้ย
ถามคนที่เคยนอกใจแฟนหน่อยครับ ว่าเคยรู้สึกผิดบ้างมั้ย

ประชดสามี ด้วยการไปเที่ยวและนอนกับคนอื่นค่ะ
ประชดสามี ด้วยการไปเที่ยวและนอนกับคนอื่นค่ะ

แต่งงานแล้ว แต่ท้องกับอีกคนที่ไม่ใช่สามีตัวเอง
แต่งงานแล้ว แต่ท้องกับอีกคนที่ไม่ใช่สามีตัวเอง

ถ้าแฟนคุณขอให้คุณจุดธูปสาบานว่าคุณจะไม่นอกใจเค้า คุณจะสาบานไหม ?
ถ้าแฟนคุณขอให้คุณจุดธูปสาบานว่าคุณจะไม่นอกใจเค้า คุณจะสาบานไหม ?

เวรกรรมจากการแย่งแฟนคนอื่นมีจริงมั้ยครับ ทำไมคนที่โดนทิ้งเจ็บอยู่คนเดียว
เวรกรรมจากการแย่งแฟนคนอื่นมีจริงมั้ยครับ ทำไมคนที่โดนทิ้งเจ็บอยู่คนเดียว

อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง
อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง

รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??
รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.