เข้าชม 2,374   |  

ถ้าแฟนคุณไปมีอะไรกับคนอื่น คุณจะให้โอกาสเค้าอีกไหมคะ ??
เราคบกับแฟนมา 5 ปี ที่ผ่านมาดีทุกอย่าง เอาใจ ตามใจทุกอย่าง
มันเลยอาจทำให้เราเกิดความเคยชิน จนกลายเป็นคนเอาแต่ใจไปบ้าง
แฟนทำงานธนาคารแห่งหนึ่ง และเกิดความสนิทสนมกับ ผญ ที่ทำงานด้วยกันคะ
แล้วช่วงนั้นเรามีปัญหากันบ่อย ทะเลาะกันบ่อยมาก
จนทำให้แฟนเรา ไปรู้สึกดี ๆ กับ ผญ คนนั้น
และลงเอยด้วย การไปมีอะไรกัน T^T (ซึ่ง ผญ คนนั้นก็มีแฟนอยู่แล้วนะคะ)
แฟนเราบอกว่า มันเป็นเพราะอารมณ์ เพราะ ผญ มารับมาส่งที่บ้าน
แฟนเราบอกเลิกเราไป เราก็ไ่ม่ติดต่อไป 1 วันไม่โทรหาเลย
อีกวันนึงเค้าโทรหาเรา บอกว่า ตลอด 5 ปีที่ผ่านมาเค้าไม่เคยไม่มีเราในชีวิต
เค้ารู้แล้วว่าเราสำคัญมาก และเค้าก็ได้บอกเลิกยุ่งกับผู้หญิงคนนั้นไป บอกว่าเป็นแค่เพื่อนกัน..
เค้าขอโทษเราทุกอย่าง เล่าความจริงทุกอย่าง.. เค้าขอโอกาสอีกครั้ง
ตอนนี้เราสับสนมากคะ เราเหมือนกำลังอยู่กับความเสียใจตลอดเวลา
ตอนนี้เค้าก็กลับมาทำดีกับเราเหมือนเดิม ใส่ใจเหมือนเดิม
แต่เราไม่แน่ใจว่าจะให้อภัยแล้วคบต่ออีกดีไหม ??
อยากเริ่มใหม่ก็อยากเริ่มคะ แต่อดีตคอยตามหลอกหลอนเราตลอดเวลา
ยังคงนอนร้องไห้อยู่ทุกวัน T^T อีกอย่างเค้ายังทำงานที่เดียวกันอยู่คะ
แต่แฟนเราบอกว่าไม่ยุ่งอะไรด้วยแล้วจริง ๆ เศร้า
เรื่องแบบนี้ มันให้อภัยกันได้ง่าย ๆ หรอคะ ??
เค้าบอกว่าเค้าเครียดที่เราชอบขี้บ่น ขี้โวยวาย มันเลยทำให้เค้าเดินหลงทาง T^T
แบบนี้เราควรให้โอกาสเค้าอีกสักครั้งไหมคะ ??
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 7 ม.ค. 2562   ip : 27.130.95.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

อะไรที่เป็นสาเหตุหลัก ในการลาออก ย้ายงาน เปลี่ยนงานใหม่คะ?
อะไรที่เป็นสาเหตุหลัก ในการลาออก ย้ายงาน เปลี่ยนงานใหม่คะ?

แฟนผมท้อง แฟนดีใจ แต่ผมเสียใจ เพราะผมเป็น...
แฟนผมท้อง แฟนดีใจ แต่ผมเสียใจ เพราะผมเป็น...

แฟนนอกใจไปมีผู้ญิงอื่น ทำไงดี?
แฟนนอกใจไปมีผู้ญิงอื่น ทำไงดี?

ฝันว่าแฟนนอกใจเกือบทุกคืน บางคืนฝันซ้ำๆกัน 2-3 รอบ ทั้งๆที่อยู่ด้วยกันตลอด
ฝันว่าแฟนนอกใจเกือบทุกคืน บางคืนฝันซ้ำๆกัน 2-3 รอบ ทั้งๆที่อยู่ด้วยกันตลอด

แฟนนอกใจ 3 ครั้ง แล้วไปมีอะไรกับผู้หญิงคนอื่นทุกครั้ง เราควรให้อภัยอีกไหม ?
แฟนนอกใจ 3 ครั้ง แล้วไปมีอะไรกับผู้หญิงคนอื่นทุกครั้ง เราควรให้อภัยอีกไหม ?

เพศสัมพันธ์ที่ไม่เร้าใจ ไม่ทำการบ้าน ขนาดเล็ก ลีลาไม่ดี ไม่เอาไหน มีผลทำให้ผู้หญิงนอกใจหรือเลิกได้ด้วยเหรอ
เพศสัมพันธ์ที่ไม่เร้าใจ ไม่ทำการบ้าน ขนาดเล็ก ลีลาไม่ดี ไม่เอาไหน มีผลทำให้ผู้หญิงนอกใจหรือเลิกได้ด้วยเหรอ

ทำไมผู้ชายพอมีเงินแล้ว ต้องนอกใจเมีย ???
ทำไมผู้ชายพอมีเงินแล้ว ต้องนอกใจเมีย ???

ถ้าเพื่อนสนิทของคุณกำลัง เป็นชู้ - มีชู้ โดยตั้งใจ คุณจะทำอย่างไรคะ
ถ้าเพื่อนสนิทของคุณกำลัง เป็นชู้ - มีชู้ โดยตั้งใจ คุณจะทำอย่างไรคะ

แฟนนอกใจหลายครั้งมาก
แฟนนอกใจหลายครั้งมาก

เวลาโดนแฟนนอกใจ ควรจะทำอย่างไรค่ะ
เวลาโดนแฟนนอกใจ ควรจะทำอย่างไรค่ะ

แต่งงานแล้ว แต่ท้องกับอีกคนที่ไม่ใช่สามีตัวเอง
แต่งงานแล้ว แต่ท้องกับอีกคนที่ไม่ใช่สามีตัวเอง

แบบไหนถึงเรียกว่านอกใจ...
แบบไหนถึงเรียกว่านอกใจ...

คุณผู้หญิงที่มีคู่ แต่แฟนไม่ทำการบ้าน ... มีน้ำอดน้ำทนได้นานเท่าไร? และหาทางออกอย่างไร?
คุณผู้หญิงที่มีคู่ แต่แฟนไม่ทำการบ้าน ... มีน้ำอดน้ำทนได้นานเท่าไร? และหาทางออกอย่างไร?

เมื่อแม่มีชู้รุ่นราวคราวเดียวกับลูก เป็นคุณจะทำอย่างไร?
เมื่อแม่มีชู้รุ่นราวคราวเดียวกับลูก เป็นคุณจะทำอย่างไร?

ประชดสามี ด้วยการไปเที่ยวและนอนกับคนอื่นค่ะ
ประชดสามี ด้วยการไปเที่ยวและนอนกับคนอื่นค่ะ

สงสัย?ผู้ชายที่มีเมียสวยมาก ทำไมยังมีกิ๊ก(ไม่สวย)
สงสัย?ผู้ชายที่มีเมียสวยมาก ทำไมยังมีกิ๊ก(ไม่สวย)

แต่งงานได้ 3 เดือน จับได้แฟนเคยนอกใจช่วงก่อนแต่ง ทำยังไงดีค่ะ อยากได้ความคิดเห็นค่ะ
แต่งงานได้ 3 เดือน จับได้แฟนเคยนอกใจช่วงก่อนแต่ง ทำยังไงดีค่ะ อยากได้ความคิดเห็นค่ะ

ถ้าแฟนคุณไปมีอะไรกับคนอื่น คุณจะให้โอกาสเค้าอีกไหมคะ ??

เราใจกว้างเหรอคะ ถ้าปล่อยให้แฟนมีกิ๊กได้ตามความสุขของเขา
เราใจกว้างเหรอคะ ถ้าปล่อยให้แฟนมีกิ๊กได้ตามความสุขของเขา

อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง
อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.