เข้าชม 1,489   |  

ไม่อยากมีชู้เพราะแฟนไม่เอาไหน ทำไงดี? (18++)
ก่อนอื่นต้องขอบอกว่านี้กระทู้แรก และคิดนานมากว่าควรถามดีไหม แต่มันไม่รู้จะปรึกษาใครจะจริงๆคะ สมัครสมาชิกเพื่อเข้ามาปรึกษาทุกท่านจริงๆ
เริ่มเรื่องนะค่ะ

เราแต่งงานและมีลูกแล้ว 1 คน มีปัญหากับแฟนเพราะเขาทำการบ้านแบบที่เราไม่ชอบนัก คือเวลาที่เขามีอารมณ์จะเอามือเราไปจับน้องชายเขาและให้เราชักขึ้นลง พอตัวเขาเองมีอารมณ์มากก็ใส่ถุงยางและขึ้นจัดการเสียบๆ เสร็จ จบ
ไม่มีการเล้าโลม ไม่จูบ ไม่จับ ไม่อะไรเลย นอกจากเสียบใส่จริงๆ เราก็ไม่พูดมานาน 3ปี แล้วค่ะ และเรามีอะไรกัน 3-4เดือนมีครั้งนึง ซึ่งเรารู้สึกว่ามันนานมาก บางทีก็อยากบอกเขา แต่ก็มีบ้างที่พูดทีเล่นทีจริง แต่เขาก็ไม่สนใจ แฟนเราเป็นสมาชิกกลุ่มคลิปโป๊ ดูทุกวัน แต่ไม่เคยทำตามคลิป ไม่มีสักเสี้ยวเลย
แต่เราก็คิดว่า เรื่องนี้คงไม่สำคัญหรอกเพราะเรารักกัน เรื่องพวกนี้คงไม่ทำให้เราเลิกกัน แค่คนสองคนรักกันก็พอ มั้ง!!!!
แต่แล้วเราก็แอบคิดถึงแฟนคนแรก (เราเคยมีแฟนมาก่อนที่จะแต่งงานค่ะ) ที่เขาทำให้เราทุกอย่าง มันยิ่งทำให้เราเบื่อหน่ายแฟนคนนี้มาก นอนหันหลังให้กัน งอนไม่เคยง้อ ไม่เคยมากอด มีแต่งอนกลับ บางครั้งเราก็เหนื่อยใจ เห็นหน้าเขาแล้วเอือม อยากเลิก แต่ก็สงสารลูก
บางทีก็แอบคิดเราต้องการมากเกินไปรึป่าวว่ะ หรือเราเซ็กส์จัด คิดไปเรื่อย.....
จนเมื่ออาทิตย์ก่อน แฟนคนแรกที่เลิกกันไป เลิกไปได้ 7-8ปีแล้ว เขากลับมา มาตามหาเราในเฟสบุ๊ค ทักเข้ามา เป็นเดือนเลยแต่ไม่ได้เป็นเพื่อนกันเราจึงไม่เห็นข้อความเข้า พอเห็นเราก็ตอบกลับก็คุยกันทำไมทิ้งเขา (เราเป็นคนทิ้งเขา เพราะเขาติดการพนันจนเราทนไม่ไหว บอกเลิกเขาค่ะ) แบบรำลึกความหลัง คุยไปคุยมาจนเรารู้สึกอยากกลับไปหา อยากกอด วุ่นวายในจิตใจมาก ลืมลูกไปชั่วขณะเลยก็ว่าได้ แต่เเค่คุยเฟสกับโทรศัพท์นะค่ะ ยังไม่เจอหน้ากัน เขาบอกยังรักเราตั้งแต่วันแรกจนวันนี้จะเชื่อไหม? ถึงเขาจะพูดแบบนี้ไปก็ไม่มีทางเหมือนเดิม เพราะเรามีครอบครัวแล้ว และเขาก็ไม่มีใคร เวลาที่ผ่านไปทำให้เขาคิดได้ว่าเขาทำไม่ดีกับเราไว้มาก อยากจะแก้ตัว อยากจะรับผิดชอบในสิ่งที่ทำไว้ อยากไปเหมือนเดิม ไม่อยากทำให้เราเสียใจอีก
บอกตรงๆ เครียดค่ะ ไม่อยากอยู่ในอารมณ์ความรู้สึกแบบนี้ ทำยังไงดีค่ะ เรากลัวคุยกะแฟนเก่ามากๆจะกลายเป็นมีชู้ไปจริงๆ ไม่อยากทำ สับสนจริงๆ

อาจจะเขียนวกไปวนมา แต่ทุกอย่างมันอึดอัดจริงๆค่ะ เขียนผ่านมือถืออาจจะตกหล่นไปบ้างอย่าว่ากันนะคะ
ไม่รู้แท็กถูกห้องรึป่าว ขอโทษด้วยค่ะ
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 15 ม.ค. 2562   ip : 27.130.70.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

ถ้าเพื่อนสนิทของคุณกำลัง เป็นชู้ - มีชู้ โดยตั้งใจ คุณจะทำอย่างไรคะ
ถ้าเพื่อนสนิทของคุณกำลัง เป็นชู้ - มีชู้ โดยตั้งใจ คุณจะทำอย่างไรคะ

เมียมีชู้ คุณจะให้อภัยมั้ย?
เมียมีชู้ คุณจะให้อภัยมั้ย?

จับได้ว่าแฟนนอกใจ ในวันที่ต้องฝืนยิ้ม
จับได้ว่าแฟนนอกใจ ในวันที่ต้องฝืนยิ้ม

ไม่อยากมีชู้เพราะแฟนไม่เอาไหน ทำไงดี? (18++)

สงสัย?ผู้ชายที่มีเมียสวยมาก ทำไมยังมีกิ๊ก(ไม่สวย)
สงสัย?ผู้ชายที่มีเมียสวยมาก ทำไมยังมีกิ๊ก(ไม่สวย)

คุณผู้หญิงที่มีคู่ แต่แฟนไม่ทำการบ้าน ... มีน้ำอดน้ำทนได้นานเท่าไร? และหาทางออกอย่างไร?
คุณผู้หญิงที่มีคู่ แต่แฟนไม่ทำการบ้าน ... มีน้ำอดน้ำทนได้นานเท่าไร? และหาทางออกอย่างไร?

ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง
ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง

ประสบการณ์แฟนนอกใจ...รักครั้งแรก
ประสบการณ์แฟนนอกใจ...รักครั้งแรก

คุณมีวิธีจัดการยังไง หากแฟนมีกิ๊กในที่ทำงาน
คุณมีวิธีจัดการยังไง หากแฟนมีกิ๊กในที่ทำงาน

ทำยังไงดีค่ะ จับได้ว่าแฟนมีกิ๊กเป็นตุ๊ด
ทำยังไงดีค่ะ จับได้ว่าแฟนมีกิ๊กเป็นตุ๊ด

กลับมาคุยกับแฟนเก่าอีกครั้ง แต่เค้ายังคุยกับผู้หญิงอีกคน
กลับมาคุยกับแฟนเก่าอีกครั้ง แต่เค้ายังคุยกับผู้หญิงอีกคน

จับได้ว่าสามีไปเล่นชู้กับผู้ชายคนอื่น
จับได้ว่าสามีไปเล่นชู้กับผู้ชายคนอื่น

แฟนผมมีชู้ มีอะไรกันแล้วด้วย ปรึกษาทีครับ
แฟนผมมีชู้ มีอะไรกันแล้วด้วย ปรึกษาทีครับ

แฟนนอกใจ ปันใจให้คนในโลกอินเตอร์เน็ต ต้องทำอย่างไร ใช้หลักธรรมข้อไหนเพื่อดับทุกข์
แฟนนอกใจ ปันใจให้คนในโลกอินเตอร์เน็ต ต้องทำอย่างไร ใช้หลักธรรมข้อไหนเพื่อดับทุกข์

สามีจับได้ว่ามีกิ๊ก รู้สึกผิดมากทำไงดี อยากง้อเค้าค่ะไม่อยากเลิกกัน T_T
สามีจับได้ว่ามีกิ๊ก รู้สึกผิดมากทำไงดี อยากง้อเค้าค่ะไม่อยากเลิกกัน T_T

++++ เคยฝันว่านอกใจแฟนตัวเองกันไหม? ++++
++++ เคยฝันว่านอกใจแฟนตัวเองกันไหม? ++++

(ดราม่า) ผู้หญิงครับ ใครเคยนอกใจแฟน ผู้ชายครับ ใครเคยเป็นมือที่สามบ้างครับ
(ดราม่า) ผู้หญิงครับ ใครเคยนอกใจแฟน ผู้ชายครับ ใครเคยเป็นมือที่สามบ้างครับ

อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง
อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง

แฟนผมขอมีแฟนหรือกิ๊กอีกคน นอกจากผม
แฟนผมขอมีแฟนหรือกิ๊กอีกคน นอกจากผม

แฟนชอบหาว่าเราไปทำอะไรกับคนอื่น ชอบหาว่าเรานอกใจ จะแก้นิสัยยังไงดี?
แฟนชอบหาว่าเราไปทำอะไรกับคนอื่น ชอบหาว่าเรานอกใจ จะแก้นิสัยยังไงดี?

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.