เข้าชม 2,214   |  

ไม่อยากมีชู้เพราะแฟนไม่เอาไหน ทำไงดี? (18++)
ก่อนอื่นต้องขอบอกว่านี้กระทู้แรก และคิดนานมากว่าควรถามดีไหม แต่มันไม่รู้จะปรึกษาใครจะจริงๆคะ สมัครสมาชิกเพื่อเข้ามาปรึกษาทุกท่านจริงๆ
เริ่มเรื่องนะค่ะ

เราแต่งงานและมีลูกแล้ว 1 คน มีปัญหากับแฟนเพราะเขาทำการบ้านแบบที่เราไม่ชอบนัก คือเวลาที่เขามีอารมณ์จะเอามือเราไปจับน้องชายเขาและให้เราชักขึ้นลง พอตัวเขาเองมีอารมณ์มากก็ใส่ถุงยางและขึ้นจัดการเสียบๆ เสร็จ จบ
ไม่มีการเล้าโลม ไม่จูบ ไม่จับ ไม่อะไรเลย นอกจากเสียบใส่จริงๆ เราก็ไม่พูดมานาน 3ปี แล้วค่ะ และเรามีอะไรกัน 3-4เดือนมีครั้งนึง ซึ่งเรารู้สึกว่ามันนานมาก บางทีก็อยากบอกเขา แต่ก็มีบ้างที่พูดทีเล่นทีจริง แต่เขาก็ไม่สนใจ แฟนเราเป็นสมาชิกกลุ่มคลิปโป๊ ดูทุกวัน แต่ไม่เคยทำตามคลิป ไม่มีสักเสี้ยวเลย
แต่เราก็คิดว่า เรื่องนี้คงไม่สำคัญหรอกเพราะเรารักกัน เรื่องพวกนี้คงไม่ทำให้เราเลิกกัน แค่คนสองคนรักกันก็พอ มั้ง!!!!
แต่แล้วเราก็แอบคิดถึงแฟนคนแรก (เราเคยมีแฟนมาก่อนที่จะแต่งงานค่ะ) ที่เขาทำให้เราทุกอย่าง มันยิ่งทำให้เราเบื่อหน่ายแฟนคนนี้มาก นอนหันหลังให้กัน งอนไม่เคยง้อ ไม่เคยมากอด มีแต่งอนกลับ บางครั้งเราก็เหนื่อยใจ เห็นหน้าเขาแล้วเอือม อยากเลิก แต่ก็สงสารลูก
บางทีก็แอบคิดเราต้องการมากเกินไปรึป่าวว่ะ หรือเราเซ็กส์จัด คิดไปเรื่อย.....
จนเมื่ออาทิตย์ก่อน แฟนคนแรกที่เลิกกันไป เลิกไปได้ 7-8ปีแล้ว เขากลับมา มาตามหาเราในเฟสบุ๊ค ทักเข้ามา เป็นเดือนเลยแต่ไม่ได้เป็นเพื่อนกันเราจึงไม่เห็นข้อความเข้า พอเห็นเราก็ตอบกลับก็คุยกันทำไมทิ้งเขา (เราเป็นคนทิ้งเขา เพราะเขาติดการพนันจนเราทนไม่ไหว บอกเลิกเขาค่ะ) แบบรำลึกความหลัง คุยไปคุยมาจนเรารู้สึกอยากกลับไปหา อยากกอด วุ่นวายในจิตใจมาก ลืมลูกไปชั่วขณะเลยก็ว่าได้ แต่เเค่คุยเฟสกับโทรศัพท์นะค่ะ ยังไม่เจอหน้ากัน เขาบอกยังรักเราตั้งแต่วันแรกจนวันนี้จะเชื่อไหม? ถึงเขาจะพูดแบบนี้ไปก็ไม่มีทางเหมือนเดิม เพราะเรามีครอบครัวแล้ว และเขาก็ไม่มีใคร เวลาที่ผ่านไปทำให้เขาคิดได้ว่าเขาทำไม่ดีกับเราไว้มาก อยากจะแก้ตัว อยากจะรับผิดชอบในสิ่งที่ทำไว้ อยากไปเหมือนเดิม ไม่อยากทำให้เราเสียใจอีก
บอกตรงๆ เครียดค่ะ ไม่อยากอยู่ในอารมณ์ความรู้สึกแบบนี้ ทำยังไงดีค่ะ เรากลัวคุยกะแฟนเก่ามากๆจะกลายเป็นมีชู้ไปจริงๆ ไม่อยากทำ สับสนจริงๆ

อาจจะเขียนวกไปวนมา แต่ทุกอย่างมันอึดอัดจริงๆค่ะ เขียนผ่านมือถืออาจจะตกหล่นไปบ้างอย่าว่ากันนะคะ
ไม่รู้แท็กถูกห้องรึป่าว ขอโทษด้วยค่ะ
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 15 ม.ค. 2562   ip : 27.130.70.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

แฟนนอกใจไปมีคนอื่นเพราะเราไม่ใส่ใจ ใครผิดครับ
แฟนนอกใจไปมีคนอื่นเพราะเราไม่ใส่ใจ ใครผิดครับ

แฟนนอกใจตอนเราท้อง เราควรทำยังไงดี?
แฟนนอกใจตอนเราท้อง เราควรทำยังไงดี?

เมียมีชู้ คุณจะให้อภัยมั้ย?
เมียมีชู้ คุณจะให้อภัยมั้ย?

ไม่ไหวแล้ว!! แฟนนอกใจ ขอเลิก ทำยังไงให้ทำใจได้คะ
ไม่ไหวแล้ว!! แฟนนอกใจ ขอเลิก ทำยังไงให้ทำใจได้คะ

แฟนผมท้อง แฟนดีใจ แต่ผมเสียใจ เพราะผมเป็น...
แฟนผมท้อง แฟนดีใจ แต่ผมเสียใจ เพราะผมเป็น...

แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????
แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????

คบกับแฟนมา 8 ปี แต่งงานได้ 9 เดือน จับได้แฟนนอกใจ
คบกับแฟนมา 8 ปี แต่งงานได้ 9 เดือน จับได้แฟนนอกใจ

คนที่เคยโดนแฟนนอกใจ แต่ปัจจุบันยังคบกันอยู่ มีวิธีกู้ความเชื่อใจคืนมาได้ยังไงบ้างคะ
คนที่เคยโดนแฟนนอกใจ แต่ปัจจุบันยังคบกันอยู่ มีวิธีกู้ความเชื่อใจคืนมาได้ยังไงบ้างคะ

ไม่อยากมีชู้เพราะแฟนไม่เอาไหน ทำไงดี? (18++)

ผู้หญิงที่เคยนอกใจแฟน กลับมาคืนดีกันจะสนิทใจจริงหรือ
ผู้หญิงที่เคยนอกใจแฟน กลับมาคืนดีกันจะสนิทใจจริงหรือ

ทำไมคนที่นอกใจกันไป ชีวิตเค้าดูมีความสุขจังครับ ส่วนคนที่โดนนอกใจต้องเสียใจทั้งที่ไม่ได้ทำอะไรผิด
ทำไมคนที่นอกใจกันไป ชีวิตเค้าดูมีความสุขจังครับ ส่วนคนที่โดนนอกใจต้องเสียใจทั้งที่ไม่ได้ทำอะไรผิด

เราใจกว้างเหรอคะ ถ้าปล่อยให้แฟนมีกิ๊กได้ตามความสุขของเขา
เราใจกว้างเหรอคะ ถ้าปล่อยให้แฟนมีกิ๊กได้ตามความสุขของเขา

ประสบการณ์แฟนนอกใจตอนท้อง (ตอนนี้แท้งแล้วคะ)
ประสบการณ์แฟนนอกใจตอนท้อง (ตอนนี้แท้งแล้วคะ)

แบบไหนถึงเรียกว่านอกใจ...
แบบไหนถึงเรียกว่านอกใจ...

นอกใจกับนอกกาย อะไรแย่กว่ากันคะ
นอกใจกับนอกกาย อะไรแย่กว่ากันคะ

ใครเคยอกหัก ใจสลาย คนรักนอกใจ เลิกหรือหย่า ผ่านช่วงเวลานั้นมาได้ยังไง..เราทรมานเหลือเกิน
ใครเคยอกหัก ใจสลาย คนรักนอกใจ เลิกหรือหย่า ผ่านช่วงเวลานั้นมาได้ยังไง..เราทรมานเหลือเกิน

ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง
ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง

==ขอกำลังใจให้ตัดใจจากแฟนที่คอยนอกใจ/โกหก/หลอกลวง==
==ขอกำลังใจให้ตัดใจจากแฟนที่คอยนอกใจ/โกหก/หลอกลวง==

ถ้าเพื่อนสนิทของคุณกำลัง เป็นชู้ - มีชู้ โดยตั้งใจ คุณจะทำอย่างไรคะ
ถ้าเพื่อนสนิทของคุณกำลัง เป็นชู้ - มีชู้ โดยตั้งใจ คุณจะทำอย่างไรคะ

เวลาสามีนอกใจแอบมีชู้ ทำไงให้ผู้ชายกับมา
เวลาสามีนอกใจแอบมีชู้ ทำไงให้ผู้ชายกับมา

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.