เข้าชม 1,905   |  

ไม่อยากมีชู้เพราะแฟนไม่เอาไหน ทำไงดี? (18++)
ก่อนอื่นต้องขอบอกว่านี้กระทู้แรก และคิดนานมากว่าควรถามดีไหม แต่มันไม่รู้จะปรึกษาใครจะจริงๆคะ สมัครสมาชิกเพื่อเข้ามาปรึกษาทุกท่านจริงๆ
เริ่มเรื่องนะค่ะ

เราแต่งงานและมีลูกแล้ว 1 คน มีปัญหากับแฟนเพราะเขาทำการบ้านแบบที่เราไม่ชอบนัก คือเวลาที่เขามีอารมณ์จะเอามือเราไปจับน้องชายเขาและให้เราชักขึ้นลง พอตัวเขาเองมีอารมณ์มากก็ใส่ถุงยางและขึ้นจัดการเสียบๆ เสร็จ จบ
ไม่มีการเล้าโลม ไม่จูบ ไม่จับ ไม่อะไรเลย นอกจากเสียบใส่จริงๆ เราก็ไม่พูดมานาน 3ปี แล้วค่ะ และเรามีอะไรกัน 3-4เดือนมีครั้งนึง ซึ่งเรารู้สึกว่ามันนานมาก บางทีก็อยากบอกเขา แต่ก็มีบ้างที่พูดทีเล่นทีจริง แต่เขาก็ไม่สนใจ แฟนเราเป็นสมาชิกกลุ่มคลิปโป๊ ดูทุกวัน แต่ไม่เคยทำตามคลิป ไม่มีสักเสี้ยวเลย
แต่เราก็คิดว่า เรื่องนี้คงไม่สำคัญหรอกเพราะเรารักกัน เรื่องพวกนี้คงไม่ทำให้เราเลิกกัน แค่คนสองคนรักกันก็พอ มั้ง!!!!
แต่แล้วเราก็แอบคิดถึงแฟนคนแรก (เราเคยมีแฟนมาก่อนที่จะแต่งงานค่ะ) ที่เขาทำให้เราทุกอย่าง มันยิ่งทำให้เราเบื่อหน่ายแฟนคนนี้มาก นอนหันหลังให้กัน งอนไม่เคยง้อ ไม่เคยมากอด มีแต่งอนกลับ บางครั้งเราก็เหนื่อยใจ เห็นหน้าเขาแล้วเอือม อยากเลิก แต่ก็สงสารลูก
บางทีก็แอบคิดเราต้องการมากเกินไปรึป่าวว่ะ หรือเราเซ็กส์จัด คิดไปเรื่อย.....
จนเมื่ออาทิตย์ก่อน แฟนคนแรกที่เลิกกันไป เลิกไปได้ 7-8ปีแล้ว เขากลับมา มาตามหาเราในเฟสบุ๊ค ทักเข้ามา เป็นเดือนเลยแต่ไม่ได้เป็นเพื่อนกันเราจึงไม่เห็นข้อความเข้า พอเห็นเราก็ตอบกลับก็คุยกันทำไมทิ้งเขา (เราเป็นคนทิ้งเขา เพราะเขาติดการพนันจนเราทนไม่ไหว บอกเลิกเขาค่ะ) แบบรำลึกความหลัง คุยไปคุยมาจนเรารู้สึกอยากกลับไปหา อยากกอด วุ่นวายในจิตใจมาก ลืมลูกไปชั่วขณะเลยก็ว่าได้ แต่เเค่คุยเฟสกับโทรศัพท์นะค่ะ ยังไม่เจอหน้ากัน เขาบอกยังรักเราตั้งแต่วันแรกจนวันนี้จะเชื่อไหม? ถึงเขาจะพูดแบบนี้ไปก็ไม่มีทางเหมือนเดิม เพราะเรามีครอบครัวแล้ว และเขาก็ไม่มีใคร เวลาที่ผ่านไปทำให้เขาคิดได้ว่าเขาทำไม่ดีกับเราไว้มาก อยากจะแก้ตัว อยากจะรับผิดชอบในสิ่งที่ทำไว้ อยากไปเหมือนเดิม ไม่อยากทำให้เราเสียใจอีก
บอกตรงๆ เครียดค่ะ ไม่อยากอยู่ในอารมณ์ความรู้สึกแบบนี้ ทำยังไงดีค่ะ เรากลัวคุยกะแฟนเก่ามากๆจะกลายเป็นมีชู้ไปจริงๆ ไม่อยากทำ สับสนจริงๆ

อาจจะเขียนวกไปวนมา แต่ทุกอย่างมันอึดอัดจริงๆค่ะ เขียนผ่านมือถืออาจจะตกหล่นไปบ้างอย่าว่ากันนะคะ
ไม่รู้แท็กถูกห้องรึป่าว ขอโทษด้วยค่ะ
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 15 ม.ค. 2562   ip : 27.130.70.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

เพิ่งเสียตัวให้แฟนช่วงปีใหม่ จะโดนบอกเลิกไหมคะ?
เพิ่งเสียตัวให้แฟนช่วงปีใหม่ จะโดนบอกเลิกไหมคะ?

เรื่องของหญิงชั่ว สับสน คิดมีกิ๊ก คิดผิดจนตาย!!
เรื่องของหญิงชั่ว สับสน คิดมีกิ๊ก คิดผิดจนตาย!!

เรานอกใจแฟน แล้วแฟนจับได้ จะง้อแฟนยังไงดีคะ เฮ้อ..?
เรานอกใจแฟน แล้วแฟนจับได้ จะง้อแฟนยังไงดีคะ เฮ้อ..?

เมื่อฉันนอกใจแฟน ไปมีอะรัยกับคนที่เพิ่งเจอแค่ไม่กี่ชั่วโมง
เมื่อฉันนอกใจแฟน ไปมีอะรัยกับคนที่เพิ่งเจอแค่ไม่กี่ชั่วโมง

แฟนผมขอมีแฟนหรือกิ๊กอีกคน นอกจากผม
แฟนผมขอมีแฟนหรือกิ๊กอีกคน นอกจากผม

นอกใจแฟนแบบไม่ตั้งใจ แฟนจับได้ไล่เราออกจากบ้าน แต่เค้าไม่ยอมเลิกกับเรา ยังตามระรานทำไงดี
นอกใจแฟนแบบไม่ตั้งใจ แฟนจับได้ไล่เราออกจากบ้าน แต่เค้าไม่ยอมเลิกกับเรา ยังตามระรานทำไงดี

แฟนผมท้องกับคนอื่น ผมมารู้ความจริงตอนที่เขาคลอดแล้ว เมื่อวานสดๆร้อนๆครับ
แฟนผมท้องกับคนอื่น ผมมารู้ความจริงตอนที่เขาคลอดแล้ว เมื่อวานสดๆร้อนๆครับ

แฟนนอกใจหลายครั้งมาก
แฟนนอกใจหลายครั้งมาก

นอกใจกับนอกกาย อะไรแย่กว่ากันคะ
นอกใจกับนอกกาย อะไรแย่กว่ากันคะ

พึ่งจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดีค่ะ
พึ่งจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดีค่ะ

เพื่อนนอกใจแฟนมาตลอด ควรเตือนเพื่อนหรือแค่ด่าในใจ เป็นพวกคุณทำไงกันคะ
เพื่อนนอกใจแฟนมาตลอด ควรเตือนเพื่อนหรือแค่ด่าในใจ เป็นพวกคุณทำไงกันคะ

สมมุติถ้าผู้หญิงมีเพศสัมพันธ์กับกิ๊ก แล้วมานอนกับแฟน แฟนจะรู้ไหม
สมมุติถ้าผู้หญิงมีเพศสัมพันธ์กับกิ๊ก แล้วมานอนกับแฟน แฟนจะรู้ไหม

การนิ่งเมื่อรู้ว่าถูกนอกใจ เป็นวิธีที่ดีที่สุดแล้วหรอคะ?
การนิ่งเมื่อรู้ว่าถูกนอกใจ เป็นวิธีที่ดีที่สุดแล้วหรอคะ?

อะไรที่เป็นสาเหตุหลัก ในการลาออก ย้ายงาน เปลี่ยนงานใหม่คะ?
อะไรที่เป็นสาเหตุหลัก ในการลาออก ย้ายงาน เปลี่ยนงานใหม่คะ?

เจ็บแค่ไหนก็จะรอ
เจ็บแค่ไหนก็จะรอ

แต่งงานได้ 3 เดือน จับได้แฟนเคยนอกใจช่วงก่อนแต่ง ทำยังไงดีค่ะ อยากได้ความคิดเห็นค่ะ
แต่งงานได้ 3 เดือน จับได้แฟนเคยนอกใจช่วงก่อนแต่ง ทำยังไงดีค่ะ อยากได้ความคิดเห็นค่ะ

แฟนนอกใจตอนเราท้อง เราควรทำยังไงดี?
แฟนนอกใจตอนเราท้อง เราควรทำยังไงดี?

แฟนนอกใจไปมีคนอื่นเพราะเราไม่ใส่ใจ ใครผิดครับ
แฟนนอกใจไปมีคนอื่นเพราะเราไม่ใส่ใจ ใครผิดครับ

แบบไหนถึงเรียกว่านอกใจ...
แบบไหนถึงเรียกว่านอกใจ...

ถ้าแฟนคุณไปมีอะไรกับคนอื่น คุณจะให้โอกาสเค้าอีกไหมคะ ??
ถ้าแฟนคุณไปมีอะไรกับคนอื่น คุณจะให้โอกาสเค้าอีกไหมคะ ??

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.