เข้าชม 2,331   |  

อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง
ผมเคยมีประสบการณ์แฟนมีชู้ครับ

แฟนเก่าผมมีชู้แล้วก็ไปจากผม วันที่เธอจากไปผมเสียใจมาก กินไม่ได้นอนไม่หลับเป็นเดือนๆ แต่เธอดูมีความสุขมากๆ ทำให้ผมแค้นใจที่สุด จนกระทั่งวันนึงไอ้นั่นมันทิ้งเธอไป เธอเลยกลับมาหาผม อ้อนวอนขอโอกาสจากผม แต่ตอนนั้นผมหมดรักเธอแล้ว ที่เหลืออยู่มีแต่ความแค้นเท่านั้น

แต่ผมก็ตอบตกลงเธอ ยอมกลับมาคบกันอีกครั้ง

ครั้งนี้ท่าทีผมต่างจากเดิม จากคนที่อ้อนเป็นแมว กลายเป็นคนเฉยชา เธอบอกว่าจะทำให้ผมกลับมาเป็นคนเดิมให้ได้ แต่จุดนั้น คือการเริ่มต้นแก้แค้นของผม

เวลาอยู่ด้วยกันแล้วผมโมโหไม่ว่าจะเรื่องอะไรมา ผมจะลงที่เธอ เวลาทะเลาะหรือโกรธกับผู้หญิงอื่นที่ผมไปจีบ ผมก็ลงที่เธอผมด่าเธอทุกวัน ทั้งดอกไม้สีทองบ้าง ปูผัดผงกะหรี่บ้าง ล่านบ้าง สารพัด แต่เธอก็นทนยิ้มรับเพราะรู้สึกผิดกับสิ่งที่ตัวเองเคยทำกับผม หลังจากนั้นผมก็ทำตัวแย่ขึ้นเรื่อยๆ กดดันทุกวัน ด่าเธอทุกวัน ด่าจนแทบจะไม่มีความเป็นคนเหลืออยู่ในตัวเธอ จนกระทั่งวันนึงเธอรู้สึกย่ำแย่มากจนไม่รู้สึกอยากมีชีวิตอยู่ แล้วเกือบจะฆ่าตัวตาย โชคดีที่ผมอยู่ด้วยเลยช่วยไว้

ผมก็เลยทำดีกับเธอให้เธอรู้สึกสบายใจขึ้น เธอดูมีความสุขมากๆใน 1 อาทิตย์นั้น เพราะผมกลับมาเป็นคนเดิมแบบที่ครั้งที่เคยคบกัน

พอเห็นว่าเธอดีขึ้น ผมก็แก้แค้นต่อ ทำแบบเดิม กดดันเธอเหมือนเดิม จนผ่านไปหลายเดือน เธอทนสภาพแบบนี้ไม่ไหว เธอเลยบอกลาผมไป ทุกวันนี้ก็เหมือนคนที่เกลียดกันไปเลย

บอกตรงๆว่าเป็นช่วงเวลาที่ผมสะใจที่สุดในชีวิต
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 12 ม.ค. 2562   ip : 171.6.21.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

เคยเป็นกันไหมคะ..รู้สึกกลัวแฟนเราไปนอกใจ
เคยเป็นกันไหมคะ..รู้สึกกลัวแฟนเราไปนอกใจ

ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง
ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง

เวลาผู้ชายเจอแฟนเพื่อน ทำไมแซวว่าวันก่อนไม่ใช่คนนี้
เวลาผู้ชายเจอแฟนเพื่อน ทำไมแซวว่าวันก่อนไม่ใช่คนนี้

แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????
แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????

ถ้ารู้ว่าเพื่อนโดนแฟนของเขานอกใจ เราควรจะบอกเพื่อนเราไหม ?
ถ้ารู้ว่าเพื่อนโดนแฟนของเขานอกใจ เราควรจะบอกเพื่อนเราไหม ?

คุณคิดยังไงกับผู้หญิงที่ยุ่งกับผู้ชายที่มีแฟนแล้ว แล้วกำลังจะแต่งงาน
คุณคิดยังไงกับผู้หญิงที่ยุ่งกับผู้ชายที่มีแฟนแล้ว แล้วกำลังจะแต่งงาน

ประสบการณ์แฟนนอกใจ...รักครั้งแรก
ประสบการณ์แฟนนอกใจ...รักครั้งแรก

ไม่ไหวแล้ว!! แฟนนอกใจ ขอเลิก ทำยังไงให้ทำใจได้คะ
ไม่ไหวแล้ว!! แฟนนอกใจ ขอเลิก ทำยังไงให้ทำใจได้คะ

เมียมีชู้ คุณจะให้อภัยมั้ย?
เมียมีชู้ คุณจะให้อภัยมั้ย?

นอกใจแฟนค่ะ จะไปขอโอกาสคืนดียังไง?????
นอกใจแฟนค่ะ จะไปขอโอกาสคืนดียังไง?????

++++ เคยฝันว่านอกใจแฟนตัวเองกันไหม? ++++
++++ เคยฝันว่านอกใจแฟนตัวเองกันไหม? ++++

คู่หมั้นมีกิ๊กฟ้องได้หรือเปล่า ??
คู่หมั้นมีกิ๊กฟ้องได้หรือเปล่า ??

ผิดมากมั้ยถ้าจะไปซื้อกิน เพราะเมียไม่ทำหน้าที่ (18++)
ผิดมากมั้ยถ้าจะไปซื้อกิน เพราะเมียไม่ทำหน้าที่ (18++)

ใครเคยอกหัก ใจสลาย คนรักนอกใจ เลิกหรือหย่า ผ่านช่วงเวลานั้นมาได้ยังไง..เราทรมานเหลือเกิน
ใครเคยอกหัก ใจสลาย คนรักนอกใจ เลิกหรือหย่า ผ่านช่วงเวลานั้นมาได้ยังไง..เราทรมานเหลือเกิน

ถ้าจะแก้แค้นแฟนเก่าด้วยวิธีนี้...มันคงไม่ผิดใช่ไหมครับ
ถ้าจะแก้แค้นแฟนเก่าด้วยวิธีนี้...มันคงไม่ผิดใช่ไหมครับ

ผู้หญิงที่เคยนอกใจแฟน กลับมาคืนดีกันจะสนิทใจจริงหรือ
ผู้หญิงที่เคยนอกใจแฟน กลับมาคืนดีกันจะสนิทใจจริงหรือ

อะไรที่เป็นสาเหตุหลัก ในการลาออก ย้ายงาน เปลี่ยนงานใหม่คะ?
อะไรที่เป็นสาเหตุหลัก ในการลาออก ย้ายงาน เปลี่ยนงานใหม่คะ?

ถ้าเพื่อนสนิทของคุณกำลัง เป็นชู้ - มีชู้ โดยตั้งใจ คุณจะทำอย่างไรคะ
ถ้าเพื่อนสนิทของคุณกำลัง เป็นชู้ - มีชู้ โดยตั้งใจ คุณจะทำอย่างไรคะ

เมื่อฉันนอกใจแฟน ไปมีอะรัยกับคนที่เพิ่งเจอแค่ไม่กี่ชั่วโมง
เมื่อฉันนอกใจแฟน ไปมีอะรัยกับคนที่เพิ่งเจอแค่ไม่กี่ชั่วโมง

นอกใจแฟนแบบไม่ตั้งใจ แฟนจับได้ไล่เราออกจากบ้าน แต่เค้าไม่ยอมเลิกกับเรา ยังตามระรานทำไงดี
นอกใจแฟนแบบไม่ตั้งใจ แฟนจับได้ไล่เราออกจากบ้าน แต่เค้าไม่ยอมเลิกกับเรา ยังตามระรานทำไงดี

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.