เข้าชม 1,815   |  

อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง
ผมเคยมีประสบการณ์แฟนมีชู้ครับ

แฟนเก่าผมมีชู้แล้วก็ไปจากผม วันที่เธอจากไปผมเสียใจมาก กินไม่ได้นอนไม่หลับเป็นเดือนๆ แต่เธอดูมีความสุขมากๆ ทำให้ผมแค้นใจที่สุด จนกระทั่งวันนึงไอ้นั่นมันทิ้งเธอไป เธอเลยกลับมาหาผม อ้อนวอนขอโอกาสจากผม แต่ตอนนั้นผมหมดรักเธอแล้ว ที่เหลืออยู่มีแต่ความแค้นเท่านั้น

แต่ผมก็ตอบตกลงเธอ ยอมกลับมาคบกันอีกครั้ง

ครั้งนี้ท่าทีผมต่างจากเดิม จากคนที่อ้อนเป็นแมว กลายเป็นคนเฉยชา เธอบอกว่าจะทำให้ผมกลับมาเป็นคนเดิมให้ได้ แต่จุดนั้น คือการเริ่มต้นแก้แค้นของผม

เวลาอยู่ด้วยกันแล้วผมโมโหไม่ว่าจะเรื่องอะไรมา ผมจะลงที่เธอ เวลาทะเลาะหรือโกรธกับผู้หญิงอื่นที่ผมไปจีบ ผมก็ลงที่เธอผมด่าเธอทุกวัน ทั้งดอกไม้สีทองบ้าง ปูผัดผงกะหรี่บ้าง ล่านบ้าง สารพัด แต่เธอก็นทนยิ้มรับเพราะรู้สึกผิดกับสิ่งที่ตัวเองเคยทำกับผม หลังจากนั้นผมก็ทำตัวแย่ขึ้นเรื่อยๆ กดดันทุกวัน ด่าเธอทุกวัน ด่าจนแทบจะไม่มีความเป็นคนเหลืออยู่ในตัวเธอ จนกระทั่งวันนึงเธอรู้สึกย่ำแย่มากจนไม่รู้สึกอยากมีชีวิตอยู่ แล้วเกือบจะฆ่าตัวตาย โชคดีที่ผมอยู่ด้วยเลยช่วยไว้

ผมก็เลยทำดีกับเธอให้เธอรู้สึกสบายใจขึ้น เธอดูมีความสุขมากๆใน 1 อาทิตย์นั้น เพราะผมกลับมาเป็นคนเดิมแบบที่ครั้งที่เคยคบกัน

พอเห็นว่าเธอดีขึ้น ผมก็แก้แค้นต่อ ทำแบบเดิม กดดันเธอเหมือนเดิม จนผ่านไปหลายเดือน เธอทนสภาพแบบนี้ไม่ไหว เธอเลยบอกลาผมไป ทุกวันนี้ก็เหมือนคนที่เกลียดกันไปเลย

บอกตรงๆว่าเป็นช่วงเวลาที่ผมสะใจที่สุดในชีวิต
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 12 ม.ค. 2562   ip : 171.6.21.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

ผู้หญิงแต่งงานแล้วไปมีคนอื่น(มีชู้) ฝ่ายหญิงต้องคืนสินสอดทองหมั้นตอนแต่งงานหรือไม่(ถ้าฝ่ายชายทวง)
ผู้หญิงแต่งงานแล้วไปมีคนอื่น(มีชู้) ฝ่ายหญิงต้องคืนสินสอดทองหมั้นตอนแต่งงานหรือไม่(ถ้าฝ่ายชายทวง)

การนิ่งเมื่อรู้ว่าถูกนอกใจ เป็นวิธีที่ดีที่สุดแล้วหรอคะ?
การนิ่งเมื่อรู้ว่าถูกนอกใจ เป็นวิธีที่ดีที่สุดแล้วหรอคะ?

สงสัย?ผู้ชายที่มีเมียสวยมาก ทำไมยังมีกิ๊ก(ไม่สวย)
สงสัย?ผู้ชายที่มีเมียสวยมาก ทำไมยังมีกิ๊ก(ไม่สวย)

แฟนนอกใจตอนเราท้อง เราควรทำยังไงดี?
แฟนนอกใจตอนเราท้อง เราควรทำยังไงดี?

นอกใจแฟนค่ะ จะไปขอโอกาสคืนดียังไง?????
นอกใจแฟนค่ะ จะไปขอโอกาสคืนดียังไง?????

ผมมีชู้ ตอนนี้รู้สึกแย่มาก T T
ผมมีชู้ ตอนนี้รู้สึกแย่มาก T T

ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง
ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง

ทำไมคนที่นอกใจกันไป ชีวิตเค้าดูมีความสุขจังครับ ส่วนคนที่โดนนอกใจต้องเสียใจทั้งที่ไม่ได้ทำอะไรผิด
ทำไมคนที่นอกใจกันไป ชีวิตเค้าดูมีความสุขจังครับ ส่วนคนที่โดนนอกใจต้องเสียใจทั้งที่ไม่ได้ทำอะไรผิด

ใครบ้างมีเซ้นต์แรงมาก เวลาแฟนแอบคุยกับคนอื่น??
ใครบ้างมีเซ้นต์แรงมาก เวลาแฟนแอบคุยกับคนอื่น??

นอกใจแฟนแบบไม่ตั้งใจ แฟนจับได้ไล่เราออกจากบ้าน แต่เค้าไม่ยอมเลิกกับเรา ยังตามระรานทำไงดี
นอกใจแฟนแบบไม่ตั้งใจ แฟนจับได้ไล่เราออกจากบ้าน แต่เค้าไม่ยอมเลิกกับเรา ยังตามระรานทำไงดี

แฟนเข้าใจผิดคิดว่ามีชู้ จะทำไงดีเนี่ย เครียดมาก ช่วยเราด้วยค่ะ
แฟนเข้าใจผิดคิดว่ามีชู้ จะทำไงดีเนี่ย เครียดมาก ช่วยเราด้วยค่ะ

เมื่อผมเป็นชู้กับแฟนเก่าตัวเอง
เมื่อผมเป็นชู้กับแฟนเก่าตัวเอง

เมียมีชู้ คุณจะให้อภัยมั้ย?
เมียมีชู้ คุณจะให้อภัยมั้ย?

แฟนชอบหาว่าเราไปทำอะไรกับคนอื่น ชอบหาว่าเรานอกใจ จะแก้นิสัยยังไงดี?
แฟนชอบหาว่าเราไปทำอะไรกับคนอื่น ชอบหาว่าเรานอกใจ จะแก้นิสัยยังไงดี?

แฟนปล่อยตัวจนอ้วนแผละ จนผมรู้สึกหมดอารมณ์ (18+)
แฟนปล่อยตัวจนอ้วนแผละ จนผมรู้สึกหมดอารมณ์ (18+)

(ดราม่า) ผู้หญิงครับ ใครเคยนอกใจแฟน ผู้ชายครับ ใครเคยเป็นมือที่สามบ้างครับ
(ดราม่า) ผู้หญิงครับ ใครเคยนอกใจแฟน ผู้ชายครับ ใครเคยเป็นมือที่สามบ้างครับ

คุณมีวิธีจัดการยังไง หากแฟนมีกิ๊กในที่ทำงาน
คุณมีวิธีจัดการยังไง หากแฟนมีกิ๊กในที่ทำงาน

เจ็บแค่ไหนก็จะรอ
เจ็บแค่ไหนก็จะรอ

แฟนผมขอมีแฟนหรือกิ๊กอีกคน นอกจากผม
แฟนผมขอมีแฟนหรือกิ๊กอีกคน นอกจากผม

แต่งงานแล้ว แต่ท้องกับอีกคนที่ไม่ใช่สามีตัวเอง
แต่งงานแล้ว แต่ท้องกับอีกคนที่ไม่ใช่สามีตัวเอง

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.