เข้าชม 2,155   |  

อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง
ผมเคยมีประสบการณ์แฟนมีชู้ครับ

แฟนเก่าผมมีชู้แล้วก็ไปจากผม วันที่เธอจากไปผมเสียใจมาก กินไม่ได้นอนไม่หลับเป็นเดือนๆ แต่เธอดูมีความสุขมากๆ ทำให้ผมแค้นใจที่สุด จนกระทั่งวันนึงไอ้นั่นมันทิ้งเธอไป เธอเลยกลับมาหาผม อ้อนวอนขอโอกาสจากผม แต่ตอนนั้นผมหมดรักเธอแล้ว ที่เหลืออยู่มีแต่ความแค้นเท่านั้น

แต่ผมก็ตอบตกลงเธอ ยอมกลับมาคบกันอีกครั้ง

ครั้งนี้ท่าทีผมต่างจากเดิม จากคนที่อ้อนเป็นแมว กลายเป็นคนเฉยชา เธอบอกว่าจะทำให้ผมกลับมาเป็นคนเดิมให้ได้ แต่จุดนั้น คือการเริ่มต้นแก้แค้นของผม

เวลาอยู่ด้วยกันแล้วผมโมโหไม่ว่าจะเรื่องอะไรมา ผมจะลงที่เธอ เวลาทะเลาะหรือโกรธกับผู้หญิงอื่นที่ผมไปจีบ ผมก็ลงที่เธอผมด่าเธอทุกวัน ทั้งดอกไม้สีทองบ้าง ปูผัดผงกะหรี่บ้าง ล่านบ้าง สารพัด แต่เธอก็นทนยิ้มรับเพราะรู้สึกผิดกับสิ่งที่ตัวเองเคยทำกับผม หลังจากนั้นผมก็ทำตัวแย่ขึ้นเรื่อยๆ กดดันทุกวัน ด่าเธอทุกวัน ด่าจนแทบจะไม่มีความเป็นคนเหลืออยู่ในตัวเธอ จนกระทั่งวันนึงเธอรู้สึกย่ำแย่มากจนไม่รู้สึกอยากมีชีวิตอยู่ แล้วเกือบจะฆ่าตัวตาย โชคดีที่ผมอยู่ด้วยเลยช่วยไว้

ผมก็เลยทำดีกับเธอให้เธอรู้สึกสบายใจขึ้น เธอดูมีความสุขมากๆใน 1 อาทิตย์นั้น เพราะผมกลับมาเป็นคนเดิมแบบที่ครั้งที่เคยคบกัน

พอเห็นว่าเธอดีขึ้น ผมก็แก้แค้นต่อ ทำแบบเดิม กดดันเธอเหมือนเดิม จนผ่านไปหลายเดือน เธอทนสภาพแบบนี้ไม่ไหว เธอเลยบอกลาผมไป ทุกวันนี้ก็เหมือนคนที่เกลียดกันไปเลย

บอกตรงๆว่าเป็นช่วงเวลาที่ผมสะใจที่สุดในชีวิต
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 12 ม.ค. 2562   ip : 171.6.21.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

ผู้หญิงที่เคยนอกใจแฟน กลับมาคืนดีกันจะสนิทใจจริงหรือ
ผู้หญิงที่เคยนอกใจแฟน กลับมาคืนดีกันจะสนิทใจจริงหรือ

ประสบการณ์โดนนอกใจคะ เราเจอมาหนักมาก มาให้กำลังใจกัน
ประสบการณ์โดนนอกใจคะ เราเจอมาหนักมาก มาให้กำลังใจกัน

คบกับแฟนมา 8 ปี แต่งงานได้ 9 เดือน จับได้แฟนนอกใจ
คบกับแฟนมา 8 ปี แต่งงานได้ 9 เดือน จับได้แฟนนอกใจ

แฟนนอกใจตอนเราท้อง เราควรทำยังไงดี?
แฟนนอกใจตอนเราท้อง เราควรทำยังไงดี?

ทำยังไงดีค่ะ จับได้ว่าแฟนมีกิ๊กเป็นตุ๊ด
ทำยังไงดีค่ะ จับได้ว่าแฟนมีกิ๊กเป็นตุ๊ด

แต่งงานได้ 3 เดือน จับได้แฟนเคยนอกใจช่วงก่อนแต่ง ทำยังไงดีค่ะ อยากได้ความคิดเห็นค่ะ
แต่งงานได้ 3 เดือน จับได้แฟนเคยนอกใจช่วงก่อนแต่ง ทำยังไงดีค่ะ อยากได้ความคิดเห็นค่ะ

ใครเคยอกหัก ใจสลาย คนรักนอกใจ เลิกหรือหย่า ผ่านช่วงเวลานั้นมาได้ยังไง..เราทรมานเหลือเกิน
ใครเคยอกหัก ใจสลาย คนรักนอกใจ เลิกหรือหย่า ผ่านช่วงเวลานั้นมาได้ยังไง..เราทรมานเหลือเกิน

เชื่อไหม facebook และ line เป็นสาเหตุให้คู่รักนอกใจกันมากที่สุด?
เชื่อไหม facebook และ line เป็นสาเหตุให้คู่รักนอกใจกันมากที่สุด?

แฟนนอกใจและติดเชื้อ HIV มาควรทำอย่างไรต่อไปดี
แฟนนอกใจและติดเชื้อ HIV มาควรทำอย่างไรต่อไปดี

แฟนผมท้อง แฟนดีใจ แต่ผมเสียใจ เพราะผมเป็น...
แฟนผมท้อง แฟนดีใจ แต่ผมเสียใจ เพราะผมเป็น...

การดำเนินชีวิตหลังให้โอกาสสามี กรณีที่โดนนอกใจ
การดำเนินชีวิตหลังให้โอกาสสามี กรณีที่โดนนอกใจ

ทำไม? คุณต้องนอกใจแฟนหรือภรรยา โดยเฉพาะตอนมีลูก
ทำไม? คุณต้องนอกใจแฟนหรือภรรยา โดยเฉพาะตอนมีลูก

แฟนชอบหาว่าเราไปทำอะไรกับคนอื่น ชอบหาว่าเรานอกใจ จะแก้นิสัยยังไงดี?
แฟนชอบหาว่าเราไปทำอะไรกับคนอื่น ชอบหาว่าเรานอกใจ จะแก้นิสัยยังไงดี?

ไม่ไหวแล้ว!! แฟนนอกใจ ขอเลิก ทำยังไงให้ทำใจได้คะ
ไม่ไหวแล้ว!! แฟนนอกใจ ขอเลิก ทำยังไงให้ทำใจได้คะ

การนิ่งเมื่อรู้ว่าถูกนอกใจ เป็นวิธีที่ดีที่สุดแล้วหรอคะ?
การนิ่งเมื่อรู้ว่าถูกนอกใจ เป็นวิธีที่ดีที่สุดแล้วหรอคะ?

แฟนผมมีชู้ มีอะไรกันแล้วด้วย ปรึกษาทีครับ
แฟนผมมีชู้ มีอะไรกันแล้วด้วย ปรึกษาทีครับ

เรื่องของหญิงชั่ว สับสน คิดมีกิ๊ก คิดผิดจนตาย!!
เรื่องของหญิงชั่ว สับสน คิดมีกิ๊ก คิดผิดจนตาย!!

เวลาผู้ชายเจอแฟนเพื่อน ทำไมแซวว่าวันก่อนไม่ใช่คนนี้
เวลาผู้ชายเจอแฟนเพื่อน ทำไมแซวว่าวันก่อนไม่ใช่คนนี้

รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??
รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??

ไม่อยากมีชู้เพราะแฟนไม่เอาไหน ทำไงดี? (18++)
ไม่อยากมีชู้เพราะแฟนไม่เอาไหน ทำไงดี? (18++)

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.