เข้าชม 1,268   |  

แฟนนอกใจและติดเชื้อ HIV มาควรทำอย่างไรต่อไปดี
หลังจากที่กลับมาจากทำงานที่ต่างจังหวัด แฟนก็มาสารภาพว่านอกใจ และติดเชื้อ HIV
ตอนแรกผมกลัวมากและแทบจะเป็นบ้า คืนนั้นผมร้องให้ตลอดทั้งคืน คิดแต่ว่าเขาทำอย่างนี้กับเราได้อย่างไร
สิ่งที่เราถนุถนอมมา เขากลับเอาไปให้คนอื่นย่ำยี แถมยังเอาโรคมาติดเราอีก
ผมเสียใจมากและบอกเธอว่าทำไมเธอถึงทำเช่นนั้น เธอทำร้ายผมแบบนี้ได้อย่างไร เวลาที่คบกันมา 7 ปีของเราไม่มีความหมายเลยหรือ ซึ่งเธอก็ได้แต่ขอโทษ

เธอบอกผมว่าเธอมีอะไรกับคนอื่นเป็นครั้งแรก? และกลัวก็เลยไปตรวจและปรากฎว่าเธอติดเชื้อ เธอบอกว่าเธอเป็นห่วงผมจึงขอร้องว่าให้ผมไปตรวจและจากนั้นจะทำอย่างไรกับเธอ เธอก็ยอม ซึ่งหลังจากที่ผมไปตรวจแล้วปรากฎว่าผมไม่ติดเชื้อ
ซึ่งเรื่องที่เครียดของผมคือหลังจากนี้....

1 ผมเป็นคนพาเธอมาจากพ่อแม่ ผมควรจะบอกพ่อแม่ของเธอหรือไม่ ถ้าควร ผมควรบอกอย่างไรดี ผมคิดว่าผมมีส่วนผิดก็คือช่วงหลังมานี้เราทะเลาะกันบ่อย ผมไม่สนใจ และไม่มีเวลาให้เธอ (แฟนผมเพิ่งเรียนจบส่วนผมทำงานแล้ว)
2 ผมรู้ว่าคนที่ทำแฟนผมติดเชื้อพักอยู่ที่ไหนผมควรจะไปจัดการเขาดีหรือไม่ ซึ่งแฝนผมก็บอกว่าเขาเองก็คงไม่รู้เรื่องติดเชื้อเหมือนกัน
3 ตอนนี้ผมบอกเลิกเธอแล้ว ซึ่งเธอก็เศร้ามาก ถึงผมจะไม่ได้รักเธอเหมือนเดิมอีกแล้วแต่ผมก็ยังห่วงเธออยู่ ผมยังไม่อยากให้เธอฆ่าตัวตาย
4 ผมไม่ได้รังเกียจเธอ แต่ทุกครั้งที่เห็นหน้าเธอมันก็นึกถึงเวลาที่เคยมีความสุขด้วยกัน และก็เจ็บทุกครั้งที่คิดว่าเธอทรยศผม ผมไม่อยากเห็นหน้าเธออีกแล้ว และเธอก็ไม่ยอมกลับบ้านที่ต่างจังหวัดเป็นแน่ ซึ่งในกรุงเทพเธอก็ไม่มีใครที่พึ่งได้ และด้วยสาเหตุจากด้านบนที่ผมไม่อยากให้เธอตาย ผมควรยังให้เธอพักอยู่กับผมหรือไม่

ใครที่มีประสบการณ์หรือมีความรู้เรื่องนี้รบกวนช่วยตอบผมทีครับ ตอนนี้ผมร้อนใจมาก
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 4 ม.ค. 2562   ip : 171.6.85.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

เคยเป็นกันไหมคะ..รู้สึกกลัวแฟนเราไปนอกใจ
เคยเป็นกันไหมคะ..รู้สึกกลัวแฟนเราไปนอกใจ

ผมมีชู้ ตอนนี้รู้สึกแย่มาก T T
ผมมีชู้ ตอนนี้รู้สึกแย่มาก T T

แฟนนอกใจ..ขอเลิก.แต่เค้าไม่ยอม..ทำไงดี
แฟนนอกใจ..ขอเลิก.แต่เค้าไม่ยอม..ทำไงดี

เพิ่งเสียตัวให้แฟนช่วงปีใหม่ จะโดนบอกเลิกไหมคะ?
เพิ่งเสียตัวให้แฟนช่วงปีใหม่ จะโดนบอกเลิกไหมคะ?

เมื่อฉันนอกใจแฟน ไปมีอะรัยกับคนที่เพิ่งเจอแค่ไม่กี่ชั่วโมง
เมื่อฉันนอกใจแฟน ไปมีอะรัยกับคนที่เพิ่งเจอแค่ไม่กี่ชั่วโมง

ทำไม? คุณต้องนอกใจแฟนหรือภรรยา โดยเฉพาะตอนมีลูก
ทำไม? คุณต้องนอกใจแฟนหรือภรรยา โดยเฉพาะตอนมีลูก

รู้สึกเหนื่อยกับความระแวง เพราะแฟนเคยนอกใจ ใครเคยเป็นแบบเราบ้าง แล้วผ่านมันไปยังไงคะ
รู้สึกเหนื่อยกับความระแวง เพราะแฟนเคยนอกใจ ใครเคยเป็นแบบเราบ้าง แล้วผ่านมันไปยังไงคะ

คนที่เคยโดนแฟนนอกใจ แต่ปัจจุบันยังคบกันอยู่ มีวิธีกู้ความเชื่อใจคืนมาได้ยังไงบ้างคะ
คนที่เคยโดนแฟนนอกใจ แต่ปัจจุบันยังคบกันอยู่ มีวิธีกู้ความเชื่อใจคืนมาได้ยังไงบ้างคะ

แฟนนอกใจไปมีคนอื่นเพราะเราไม่ใส่ใจ ใครผิดครับ
แฟนนอกใจไปมีคนอื่นเพราะเราไม่ใส่ใจ ใครผิดครับ

นอกใจกับนอกกาย อะไรแย่กว่ากันคะ
นอกใจกับนอกกาย อะไรแย่กว่ากันคะ

ใครเคยนอกใจแฟน ไปมีอะไรกับคนอื่นบ้าง เอาความจริงนะ ขอเหตุผล?
ใครเคยนอกใจแฟน ไปมีอะไรกับคนอื่นบ้าง เอาความจริงนะ ขอเหตุผล?

ถ้าจะแก้แค้นแฟนเก่าด้วยวิธีนี้...มันคงไม่ผิดใช่ไหมครับ
ถ้าจะแก้แค้นแฟนเก่าด้วยวิธีนี้...มันคงไม่ผิดใช่ไหมครับ

สงสัยว่าแฟนไปมีอะไรกับคนอื่น จากอสุจิ
สงสัยว่าแฟนไปมีอะไรกับคนอื่น จากอสุจิ

ทำยังไงดีค่ะ จับได้ว่าแฟนมีกิ๊กเป็นตุ๊ด
ทำยังไงดีค่ะ จับได้ว่าแฟนมีกิ๊กเป็นตุ๊ด

แฟนนอกใจ ปันใจให้คนในโลกอินเตอร์เน็ต ต้องทำอย่างไร ใช้หลักธรรมข้อไหนเพื่อดับทุกข์
แฟนนอกใจ ปันใจให้คนในโลกอินเตอร์เน็ต ต้องทำอย่างไร ใช้หลักธรรมข้อไหนเพื่อดับทุกข์

แฟนผมท้องกับคนอื่น ผมมารู้ความจริงตอนที่เขาคลอดแล้ว เมื่อวานสดๆร้อนๆครับ
แฟนผมท้องกับคนอื่น ผมมารู้ความจริงตอนที่เขาคลอดแล้ว เมื่อวานสดๆร้อนๆครับ

ถ้าจับได้ว่าแฟนนอกใจ จะแกล้งโง่ หรือ โชว์ฉลาด??
ถ้าจับได้ว่าแฟนนอกใจ จะแกล้งโง่ หรือ โชว์ฉลาด??

แฟนเข้าใจผิดคิดว่ามีชู้ จะทำไงดีเนี่ย เครียดมาก ช่วยเราด้วยค่ะ
แฟนเข้าใจผิดคิดว่ามีชู้ จะทำไงดีเนี่ย เครียดมาก ช่วยเราด้วยค่ะ

คบกับแฟนมา 8 ปี แต่งงานได้ 9 เดือน จับได้แฟนนอกใจ
คบกับแฟนมา 8 ปี แต่งงานได้ 9 เดือน จับได้แฟนนอกใจ

สงสัย?ผู้ชายที่มีเมียสวยมาก ทำไมยังมีกิ๊ก(ไม่สวย)
สงสัย?ผู้ชายที่มีเมียสวยมาก ทำไมยังมีกิ๊ก(ไม่สวย)

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.