เข้าชม 1,013   |  

ฝันว่าแฟนนอกใจเกือบทุกคืน บางคืนฝันซ้ำๆกัน 2-3 รอบ ทั้งๆที่อยู่ด้วยกันตลอด
เรื่องมีอยู่ว่า...ตอนนี้เราคบกับแฟน 2 ปี 6 เดือน แล้วค่ะ มีลูกด้วยกัน 1 คน

คือเราชอบฝันว่าแฟนนอกใจ ไปหาคนนู้นคนนี้บ้าง เลิกกันบ้าง ทะเลาะกันบ้าง ต่างๆนาๆ ฝันแบบนี้แทบทุกคืน บางคืนฝันซ้ำๆกัน 2-3 ทั้งๆที่สะดุ้งตื่นมาก็เจอแฟนนอนอยู่ข้างๆ บางทีฝันว่าเลิกกันตื่นมาร้องไห้น้ำตาไหลก็มี บางทีตื่นมาทุบแฟนแล้วนอนต่อก็มี บางทีตื่นมาแล้วโกรธค้างมาจากในฝันแล้วไม่คุยด้วยก็มี คือแฟนเราก็ไม่ได้เจ้าชู้อะไรน่ะค่ะ เพราะอยู่ด้วยกันเกือบจะ 24 ชม. นอนก็นอนพร้อมกัน กินข้าวก็กินพร้อมกัน ไปไหนมาไหนด้วยกันตลอด อยู่ด้วยกันตั้งแต่คบกันได้ 3-4 เดือนแรก โทรศัพท์ เฟส ไลน์ อะไรก็เช็คได้ตลอดไม่เคยปิดบัง ก็ไม่เห็นจะมีผู้หญิงที่ไหนมาคุยด้วยหรือเห็นเค้าไปคุยกับใคร แต่คือเราฝันแบบนี้บ่อยมาก ไม่เข้าใจตัวเองเหมือนกัน ฝันแปลกๆ มีใครเป็นแบบเราใหมค แชร์กันหน่อยว่าเป็นเพราะอะไรค่ะ เป็นเพราะเราหวงเค้าเกินไปจนเก็บไปคิดมากมั้ยค่ะ

#แฟนนอกใจ
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 14 ม.ค. 2562   ip : 27.130.73.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

คนที่เคยโดนแฟนนอกใจ แต่ปัจจุบันยังคบกันอยู่ มีวิธีกู้ความเชื่อใจคืนมาได้ยังไงบ้างคะ
คนที่เคยโดนแฟนนอกใจ แต่ปัจจุบันยังคบกันอยู่ มีวิธีกู้ความเชื่อใจคืนมาได้ยังไงบ้างคะ

ผู้หญิงที่เคยนอกใจแฟน กลับมาคืนดีกันจะสนิทใจจริงหรือ
ผู้หญิงที่เคยนอกใจแฟน กลับมาคืนดีกันจะสนิทใจจริงหรือ

เมียมีชู้ คุณจะให้อภัยมั้ย?
เมียมีชู้ คุณจะให้อภัยมั้ย?

แฟนนอกใจ หรือเราคิดไปเองคะ??
แฟนนอกใจ หรือเราคิดไปเองคะ??

ใครเคยอกหัก ใจสลาย คนรักนอกใจ เลิกหรือหย่า ผ่านช่วงเวลานั้นมาได้ยังไง..เราทรมานเหลือเกิน
ใครเคยอกหัก ใจสลาย คนรักนอกใจ เลิกหรือหย่า ผ่านช่วงเวลานั้นมาได้ยังไง..เราทรมานเหลือเกิน

อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง
อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง

ผู้หญิงแต่งงานแล้วไปมีคนอื่น(มีชู้) ฝ่ายหญิงต้องคืนสินสอดทองหมั้นตอนแต่งงานหรือไม่(ถ้าฝ่ายชายทวง)
ผู้หญิงแต่งงานแล้วไปมีคนอื่น(มีชู้) ฝ่ายหญิงต้องคืนสินสอดทองหมั้นตอนแต่งงานหรือไม่(ถ้าฝ่ายชายทวง)

ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง
ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง

ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ
ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ

ไม่ไหวแล้ว!! แฟนนอกใจ ขอเลิก ทำยังไงให้ทำใจได้คะ
ไม่ไหวแล้ว!! แฟนนอกใจ ขอเลิก ทำยังไงให้ทำใจได้คะ

พึ่งจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดีค่ะ
พึ่งจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก ไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดีค่ะ

คุณผู้หญิงที่มีคู่ แต่แฟนไม่ทำการบ้าน ... มีน้ำอดน้ำทนได้นานเท่าไร? และหาทางออกอย่างไร?
คุณผู้หญิงที่มีคู่ แต่แฟนไม่ทำการบ้าน ... มีน้ำอดน้ำทนได้นานเท่าไร? และหาทางออกอย่างไร?

ฝันว่าแฟนนอกใจเกือบทุกคืน บางคืนฝันซ้ำๆกัน 2-3 รอบ ทั้งๆที่อยู่ด้วยกันตลอด

เวลาผู้ชายเจอแฟนเพื่อน ทำไมแซวว่าวันก่อนไม่ใช่คนนี้
เวลาผู้ชายเจอแฟนเพื่อน ทำไมแซวว่าวันก่อนไม่ใช่คนนี้

ถ้ารู้ว่าเพื่อนโดนแฟนของเขานอกใจ เราควรจะบอกเพื่อนเราไหม ?
ถ้ารู้ว่าเพื่อนโดนแฟนของเขานอกใจ เราควรจะบอกเพื่อนเราไหม ?

เมื่อแม่มีชู้รุ่นราวคราวเดียวกับลูก เป็นคุณจะทำอย่างไร?
เมื่อแม่มีชู้รุ่นราวคราวเดียวกับลูก เป็นคุณจะทำอย่างไร?

อยากทราบว่าสิ่งใดที่ผู้ชายทนไม่ได้ที่สุดค่ะ ถ้าแฟนคุณทำ (อยากแก้แค้นสามีนอกใจคุ่ะ)
อยากทราบว่าสิ่งใดที่ผู้ชายทนไม่ได้ที่สุดค่ะ ถ้าแฟนคุณทำ (อยากแก้แค้นสามีนอกใจคุ่ะ)

แฟนชอบหาว่าเราไปทำอะไรกับคนอื่น ชอบหาว่าเรานอกใจ จะแก้นิสัยยังไงดี?
แฟนชอบหาว่าเราไปทำอะไรกับคนอื่น ชอบหาว่าเรานอกใจ จะแก้นิสัยยังไงดี?

มีใครทนอยู่กับแฟน หรือคู่รัก โดยที่ไม่ได้รัก หรือหมดรักไปแล้วบ้าง? แล้วจะทนต่อไปหรือ?
มีใครทนอยู่กับแฟน หรือคู่รัก โดยที่ไม่ได้รัก หรือหมดรักไปแล้วบ้าง? แล้วจะทนต่อไปหรือ?

เราใจกว้างเหรอคะ ถ้าปล่อยให้แฟนมีกิ๊กได้ตามความสุขของเขา
เราใจกว้างเหรอคะ ถ้าปล่อยให้แฟนมีกิ๊กได้ตามความสุขของเขา

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.