เข้าชม 1,572   |  

ฝันว่าแฟนนอกใจเกือบทุกคืน บางคืนฝันซ้ำๆกัน 2-3 รอบ ทั้งๆที่อยู่ด้วยกันตลอด
เรื่องมีอยู่ว่า...ตอนนี้เราคบกับแฟน 2 ปี 6 เดือน แล้วค่ะ มีลูกด้วยกัน 1 คน

คือเราชอบฝันว่าแฟนนอกใจ ไปหาคนนู้นคนนี้บ้าง เลิกกันบ้าง ทะเลาะกันบ้าง ต่างๆนาๆ ฝันแบบนี้แทบทุกคืน บางคืนฝันซ้ำๆกัน 2-3 ทั้งๆที่สะดุ้งตื่นมาก็เจอแฟนนอนอยู่ข้างๆ บางทีฝันว่าเลิกกันตื่นมาร้องไห้น้ำตาไหลก็มี บางทีตื่นมาทุบแฟนแล้วนอนต่อก็มี บางทีตื่นมาแล้วโกรธค้างมาจากในฝันแล้วไม่คุยด้วยก็มี คือแฟนเราก็ไม่ได้เจ้าชู้อะไรน่ะค่ะ เพราะอยู่ด้วยกันเกือบจะ 24 ชม. นอนก็นอนพร้อมกัน กินข้าวก็กินพร้อมกัน ไปไหนมาไหนด้วยกันตลอด อยู่ด้วยกันตั้งแต่คบกันได้ 3-4 เดือนแรก โทรศัพท์ เฟส ไลน์ อะไรก็เช็คได้ตลอดไม่เคยปิดบัง ก็ไม่เห็นจะมีผู้หญิงที่ไหนมาคุยด้วยหรือเห็นเค้าไปคุยกับใคร แต่คือเราฝันแบบนี้บ่อยมาก ไม่เข้าใจตัวเองเหมือนกัน ฝันแปลกๆ มีใครเป็นแบบเราใหมค แชร์กันหน่อยว่าเป็นเพราะอะไรค่ะ เป็นเพราะเราหวงเค้าเกินไปจนเก็บไปคิดมากมั้ยค่ะ

#แฟนนอกใจ
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 14 ม.ค. 2562   ip : 27.130.73.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

คุณมีวิธีจัดการยังไง หากแฟนมีกิ๊กในที่ทำงาน
คุณมีวิธีจัดการยังไง หากแฟนมีกิ๊กในที่ทำงาน

สามีจับได้ว่ามีกิ๊ก รู้สึกผิดมากทำไงดี อยากง้อเค้าค่ะไม่อยากเลิกกัน T_T
สามีจับได้ว่ามีกิ๊ก รู้สึกผิดมากทำไงดี อยากง้อเค้าค่ะไม่อยากเลิกกัน T_T

เรานอกใจแฟน แล้วแฟนจับได้ จะง้อแฟนยังไงดีคะ เฮ้อ..?
เรานอกใจแฟน แล้วแฟนจับได้ จะง้อแฟนยังไงดีคะ เฮ้อ..?

แฟนผมท้อง แฟนดีใจ แต่ผมเสียใจ เพราะผมเป็น...
แฟนผมท้อง แฟนดีใจ แต่ผมเสียใจ เพราะผมเป็น...

เพิ่งเสียตัวให้แฟนช่วงปีใหม่ จะโดนบอกเลิกไหมคะ?
เพิ่งเสียตัวให้แฟนช่วงปีใหม่ จะโดนบอกเลิกไหมคะ?

ทำไมผู้ชายพอมีเงินแล้ว ต้องนอกใจเมีย ???
ทำไมผู้ชายพอมีเงินแล้ว ต้องนอกใจเมีย ???

การนิ่งเมื่อรู้ว่าถูกนอกใจ เป็นวิธีที่ดีที่สุดแล้วหรอคะ?
การนิ่งเมื่อรู้ว่าถูกนอกใจ เป็นวิธีที่ดีที่สุดแล้วหรอคะ?

แฟนเข้าใจผิดคิดว่ามีชู้ จะทำไงดีเนี่ย เครียดมาก ช่วยเราด้วยค่ะ
แฟนเข้าใจผิดคิดว่ามีชู้ จะทำไงดีเนี่ย เครียดมาก ช่วยเราด้วยค่ะ

ประชดสามี ด้วยการไปเที่ยวและนอนกับคนอื่นค่ะ
ประชดสามี ด้วยการไปเที่ยวและนอนกับคนอื่นค่ะ

แฟนนอกใจ ปันใจให้คนในโลกอินเตอร์เน็ต ต้องทำอย่างไร ใช้หลักธรรมข้อไหนเพื่อดับทุกข์
แฟนนอกใจ ปันใจให้คนในโลกอินเตอร์เน็ต ต้องทำอย่างไร ใช้หลักธรรมข้อไหนเพื่อดับทุกข์

การดำเนินชีวิตหลังให้โอกาสสามี กรณีที่โดนนอกใจ
การดำเนินชีวิตหลังให้โอกาสสามี กรณีที่โดนนอกใจ

แฟนผมขอมีแฟนหรือกิ๊กอีกคน นอกจากผม
แฟนผมขอมีแฟนหรือกิ๊กอีกคน นอกจากผม

แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????
แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????

อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง
อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง

เมื่อฉันนอกใจแฟน ไปมีอะรัยกับคนที่เพิ่งเจอแค่ไม่กี่ชั่วโมง
เมื่อฉันนอกใจแฟน ไปมีอะรัยกับคนที่เพิ่งเจอแค่ไม่กี่ชั่วโมง

เวลาผู้ชายเจอแฟนเพื่อน ทำไมแซวว่าวันก่อนไม่ใช่คนนี้
เวลาผู้ชายเจอแฟนเพื่อน ทำไมแซวว่าวันก่อนไม่ใช่คนนี้

เพศสัมพันธ์ที่ไม่เร้าใจ ไม่ทำการบ้าน ขนาดเล็ก ลีลาไม่ดี ไม่เอาไหน มีผลทำให้ผู้หญิงนอกใจหรือเลิกได้ด้วยเหรอ
เพศสัมพันธ์ที่ไม่เร้าใจ ไม่ทำการบ้าน ขนาดเล็ก ลีลาไม่ดี ไม่เอาไหน มีผลทำให้ผู้หญิงนอกใจหรือเลิกได้ด้วยเหรอ

โดนแฟนกล่าวหาว่ามีกิ๊ก เพราะสั่งซื้อของจากอินเตอร์เน็ท (พ่อค้า)
โดนแฟนกล่าวหาว่ามีกิ๊ก เพราะสั่งซื้อของจากอินเตอร์เน็ท (พ่อค้า)

ทำไมคนที่นอกใจกันไป ชีวิตเค้าดูมีความสุขจังครับ ส่วนคนที่โดนนอกใจต้องเสียใจทั้งที่ไม่ได้ทำอะไรผิด
ทำไมคนที่นอกใจกันไป ชีวิตเค้าดูมีความสุขจังครับ ส่วนคนที่โดนนอกใจต้องเสียใจทั้งที่ไม่ได้ทำอะไรผิด

ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ
ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2020 All right reserved.