เข้าชม 1,271   |  

ฝันว่าแฟนนอกใจเกือบทุกคืน บางคืนฝันซ้ำๆกัน 2-3 รอบ ทั้งๆที่อยู่ด้วยกันตลอด
เรื่องมีอยู่ว่า...ตอนนี้เราคบกับแฟน 2 ปี 6 เดือน แล้วค่ะ มีลูกด้วยกัน 1 คน

คือเราชอบฝันว่าแฟนนอกใจ ไปหาคนนู้นคนนี้บ้าง เลิกกันบ้าง ทะเลาะกันบ้าง ต่างๆนาๆ ฝันแบบนี้แทบทุกคืน บางคืนฝันซ้ำๆกัน 2-3 ทั้งๆที่สะดุ้งตื่นมาก็เจอแฟนนอนอยู่ข้างๆ บางทีฝันว่าเลิกกันตื่นมาร้องไห้น้ำตาไหลก็มี บางทีตื่นมาทุบแฟนแล้วนอนต่อก็มี บางทีตื่นมาแล้วโกรธค้างมาจากในฝันแล้วไม่คุยด้วยก็มี คือแฟนเราก็ไม่ได้เจ้าชู้อะไรน่ะค่ะ เพราะอยู่ด้วยกันเกือบจะ 24 ชม. นอนก็นอนพร้อมกัน กินข้าวก็กินพร้อมกัน ไปไหนมาไหนด้วยกันตลอด อยู่ด้วยกันตั้งแต่คบกันได้ 3-4 เดือนแรก โทรศัพท์ เฟส ไลน์ อะไรก็เช็คได้ตลอดไม่เคยปิดบัง ก็ไม่เห็นจะมีผู้หญิงที่ไหนมาคุยด้วยหรือเห็นเค้าไปคุยกับใคร แต่คือเราฝันแบบนี้บ่อยมาก ไม่เข้าใจตัวเองเหมือนกัน ฝันแปลกๆ มีใครเป็นแบบเราใหมค แชร์กันหน่อยว่าเป็นเพราะอะไรค่ะ เป็นเพราะเราหวงเค้าเกินไปจนเก็บไปคิดมากมั้ยค่ะ

#แฟนนอกใจ
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 14 ม.ค. 2562   ip : 27.130.73.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

ใครเคยอกหัก ใจสลาย คนรักนอกใจ เลิกหรือหย่า ผ่านช่วงเวลานั้นมาได้ยังไง..เราทรมานเหลือเกิน
ใครเคยอกหัก ใจสลาย คนรักนอกใจ เลิกหรือหย่า ผ่านช่วงเวลานั้นมาได้ยังไง..เราทรมานเหลือเกิน

ผู้หญิงแต่งงานแล้วไปมีคนอื่น(มีชู้) ฝ่ายหญิงต้องคืนสินสอดทองหมั้นตอนแต่งงานหรือไม่(ถ้าฝ่ายชายทวง)
ผู้หญิงแต่งงานแล้วไปมีคนอื่น(มีชู้) ฝ่ายหญิงต้องคืนสินสอดทองหมั้นตอนแต่งงานหรือไม่(ถ้าฝ่ายชายทวง)

ใครเคยนอกใจแฟน ไปมีอะไรกับคนอื่นบ้าง เอาความจริงนะ ขอเหตุผล?
ใครเคยนอกใจแฟน ไปมีอะไรกับคนอื่นบ้าง เอาความจริงนะ ขอเหตุผล?

รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??
รับมือกับแฟนที่นอกใจ ยังงัยบ้าง ??

มีใครทนอยู่กับแฟน หรือคู่รัก โดยที่ไม่ได้รัก หรือหมดรักไปแล้วบ้าง? แล้วจะทนต่อไปหรือ?
มีใครทนอยู่กับแฟน หรือคู่รัก โดยที่ไม่ได้รัก หรือหมดรักไปแล้วบ้าง? แล้วจะทนต่อไปหรือ?

แฟนนอกใจ หรือเราคิดไปเองคะ??
แฟนนอกใจ หรือเราคิดไปเองคะ??

ประสบการณ์โดนนอกใจคะ เราเจอมาหนักมาก มาให้กำลังใจกัน
ประสบการณ์โดนนอกใจคะ เราเจอมาหนักมาก มาให้กำลังใจกัน

ยอมเป็นเมียน้อย เพราะรักเขามากถึงอยากเลิกแค่ไหนก็ทำไม่ได้
ยอมเป็นเมียน้อย เพราะรักเขามากถึงอยากเลิกแค่ไหนก็ทำไม่ได้

ไม่อยากมีชู้เพราะแฟนไม่เอาไหน ทำไงดี? (18++)
ไม่อยากมีชู้เพราะแฟนไม่เอาไหน ทำไงดี? (18++)

อยากได้เพลงที่เกี่ยวกับการคบซ้อน
อยากได้เพลงที่เกี่ยวกับการคบซ้อน

(ดราม่า) ผู้หญิงครับ ใครเคยนอกใจแฟน ผู้ชายครับ ใครเคยเป็นมือที่สามบ้างครับ
(ดราม่า) ผู้หญิงครับ ใครเคยนอกใจแฟน ผู้ชายครับ ใครเคยเป็นมือที่สามบ้างครับ

ไม่ไหวแล้ว!! แฟนนอกใจ ขอเลิก ทำยังไงให้ทำใจได้คะ
ไม่ไหวแล้ว!! แฟนนอกใจ ขอเลิก ทำยังไงให้ทำใจได้คะ

แฟนนอกใจ..ขอเลิก.แต่เค้าไม่ยอม..ทำไงดี
แฟนนอกใจ..ขอเลิก.แต่เค้าไม่ยอม..ทำไงดี

เวรกรรมจากการแย่งแฟนคนอื่นมีจริงมั้ยครับ ทำไมคนที่โดนทิ้งเจ็บอยู่คนเดียว
เวรกรรมจากการแย่งแฟนคนอื่นมีจริงมั้ยครับ ทำไมคนที่โดนทิ้งเจ็บอยู่คนเดียว

เมื่อฉันนอกใจแฟน ไปมีอะรัยกับคนที่เพิ่งเจอแค่ไม่กี่ชั่วโมง
เมื่อฉันนอกใจแฟน ไปมีอะรัยกับคนที่เพิ่งเจอแค่ไม่กี่ชั่วโมง

จับได้ว่าสามีมีกิ๊กเป็นเพื่อนร่วมงาน...
จับได้ว่าสามีมีกิ๊กเป็นเพื่อนร่วมงาน...

คุณผู้หญิงที่มีคู่ แต่แฟนไม่ทำการบ้าน ... มีน้ำอดน้ำทนได้นานเท่าไร? และหาทางออกอย่างไร?
คุณผู้หญิงที่มีคู่ แต่แฟนไม่ทำการบ้าน ... มีน้ำอดน้ำทนได้นานเท่าไร? และหาทางออกอย่างไร?

ประชดสามี ด้วยการไปเที่ยวและนอนกับคนอื่นค่ะ
ประชดสามี ด้วยการไปเที่ยวและนอนกับคนอื่นค่ะ

ต้องมีความสำคัญแค่ไหนกัน??
ต้องมีความสำคัญแค่ไหนกัน??

ทำยังไงดีค่ะ จับได้ว่าแฟนมีกิ๊กเป็นตุ๊ด
ทำยังไงดีค่ะ จับได้ว่าแฟนมีกิ๊กเป็นตุ๊ด

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2019 All right reserved.