เข้าชม 1,470   |  

ใครเคยแก้แค้น ที่โดนแฟนนอกใจบ้าง
แย่งได้แย่งไป...แต่ไม่ยอมให้มีความสุขฝ่ายเดียวหรอก นีคือสิ่งที่เลือก

คือต้องเลิกกับแฟนเพราะมีเรื่องมือที่ 3 ก็ไม่รู้ว่าแฟนนอกใจไปก่อนหรือมือที่ 3 มาแย่งไป แต่สุดท้ายเราก็เป็นฝ่ายแพ้
แรกๆก็เสียใจไม่เข้าใจ ทำไม ผิดอะไร ไม่ดีตรงไหน ทีให้ไปไม่พอหรือไม่ดีตรงไหน คำถามมากกมาย ฟูมฟาย
ผ่านมาระยะนึงก็เลิกฟูมฟายเปลี่ยนจากเสียใจเป็นแค้นใจ คิดใหม่ทำใหม่ "ชายโฉดหญิงชั่ว ผู้ชายมั่วผู้หญิงง่าย" เราถูกกระทำมาแล้วต่อไป 2 คนต้องเป็นฝ่ายถูกกระทำบ้าง อย่าได้มีความสุข นั่งรอดูความพินาศยิ้ม 2 คนจะไม่มีวันมีความสุขสมหวัง ไม่ว่าจะมีทางไหนที่ทำให้ 2 คนทะเลาะกัน ทำให้ครอบครัวทั้ง 2 ฝ่ายเกลียดไม่ยอมรับ

ใครที่ถูกหักหลังจะรู้ดีว่ามันเจ็บปวดเสียใจแค่ไหน ใครมีอะไรเด็ดๆหรือใครมีไอเดียแก้แค้น ลองบอกหน่อยที
โดย : ไม่เปิดเผย   วันที่ : 11 ม.ค. 2562   ip : 171.6.21.xxx  

บทความล่าสุดหมวด ความรัก

ยอดนิยม

แฟนผมท้องกับคนอื่น ผมมารู้ความจริงตอนที่เขาคลอดแล้ว เมื่อวานสดๆร้อนๆครับ
แฟนผมท้องกับคนอื่น ผมมารู้ความจริงตอนที่เขาคลอดแล้ว เมื่อวานสดๆร้อนๆครับ

อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง
อยากเล่าเหตุการณ์แก้แค้นแฟน ที่เคยไปมีชู้ให้ฟัง

ไม่อยากมีชู้เพราะแฟนไม่เอาไหน ทำไงดี? (18++)
ไม่อยากมีชู้เพราะแฟนไม่เอาไหน ทำไงดี? (18++)

จับได้ว่าแฟนนอกใจ ในวันที่ต้องฝืนยิ้ม
จับได้ว่าแฟนนอกใจ ในวันที่ต้องฝืนยิ้ม

ทำไมผู้ชายพอมีเงินแล้ว ต้องนอกใจเมีย ???
ทำไมผู้ชายพอมีเงินแล้ว ต้องนอกใจเมีย ???

อะไรที่เป็นสาเหตุหลัก ในการลาออก ย้ายงาน เปลี่ยนงานใหม่คะ?
อะไรที่เป็นสาเหตุหลัก ในการลาออก ย้ายงาน เปลี่ยนงานใหม่คะ?

ผมมีชู้ ตอนนี้รู้สึกแย่มาก T T
ผมมีชู้ ตอนนี้รู้สึกแย่มาก T T

ถ้าแฟนคุณไปมีอะไรกับคนอื่น คุณจะให้โอกาสเค้าอีกไหมคะ ??
ถ้าแฟนคุณไปมีอะไรกับคนอื่น คุณจะให้โอกาสเค้าอีกไหมคะ ??

แฟนนอกใจหลายครั้งมาก
แฟนนอกใจหลายครั้งมาก

ประสบการณ์แฟนนอกใจ...รักครั้งแรก
ประสบการณ์แฟนนอกใจ...รักครั้งแรก

แฟนนอกใจ..ขอเลิก.แต่เค้าไม่ยอม..ทำไงดี
แฟนนอกใจ..ขอเลิก.แต่เค้าไม่ยอม..ทำไงดี

ผู้หญิงแต่งงานแล้วไปมีคนอื่น(มีชู้) ฝ่ายหญิงต้องคืนสินสอดทองหมั้นตอนแต่งงานหรือไม่(ถ้าฝ่ายชายทวง)
ผู้หญิงแต่งงานแล้วไปมีคนอื่น(มีชู้) ฝ่ายหญิงต้องคืนสินสอดทองหมั้นตอนแต่งงานหรือไม่(ถ้าฝ่ายชายทวง)

แฟนนอกใจไปมีผู้ญิงอื่น ทำไงดี?
แฟนนอกใจไปมีผู้ญิงอื่น ทำไงดี?

ไม่ไหวแล้ว!! แฟนนอกใจ ขอเลิก ทำยังไงให้ทำใจได้คะ
ไม่ไหวแล้ว!! แฟนนอกใจ ขอเลิก ทำยังไงให้ทำใจได้คะ

ระหว่าง โดนบอกเลิก กับ โดนนอกใจ คุณว่าอันไหนเจ็บกว่ากัน?
ระหว่าง โดนบอกเลิก กับ โดนนอกใจ คุณว่าอันไหนเจ็บกว่ากัน?

เพื่อนนอกใจแฟนมาตลอด ควรเตือนเพื่อนหรือแค่ด่าในใจ เป็นพวกคุณทำไงกันคะ
เพื่อนนอกใจแฟนมาตลอด ควรเตือนเพื่อนหรือแค่ด่าในใจ เป็นพวกคุณทำไงกันคะ

นอกใจแฟนค่ะ จะไปขอโอกาสคืนดียังไง?????
นอกใจแฟนค่ะ จะไปขอโอกาสคืนดียังไง?????

อยากได้เพลงที่เกี่ยวกับการคบซ้อน
อยากได้เพลงที่เกี่ยวกับการคบซ้อน

แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????
แฟนสารภาพว่านอกใจ ให้อภัยหรือเลิก?????

ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ
ภรรยานอกใจเราควรให้อภัยเขาไหมครับ มีลูกด้วยกัน 3 คนครับ

logo GangBeauty
ติดต่อลงโฆษณา: gangbeauty@hotmail.com
แจ้งลบเนื้อหา / แนะนำติชม: gangbeauty@hotmail.com
GangBeauty.com © 2020 All right reserved.